ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

surin pitbull พิทบูลเมืองช้าง
  • พี่คิม ชวงนี้ไม่มีคนออน อ่ะ ต้องโทตาม คัฟพี่
  • โทรแล้วไม่มีใครรับสายเลย
  • ใครว่างมาเปิดมิสติ่งที่บ้านได้ครับพร้อมแล้วสำหรับมิสติ่งชาวสุรินทรืครับ
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้องเมืองช้าง
  • หวัดดีคับทุกคนพึ่งกลับจากตากคับ มือถือก็พัง เลยมะได้เล่น แม็กพี่ทีว่ารัตนนะใคอะใช่พี่ไหม. งงงงงเลยยยยยย
  • ใช่แมกมันลืมชื่อพี่อะ5555555ว่างก้แวะมาได้นพี่ สน
  • วันนี่ใครว่างมาคุยนั่งเล่นกันดีกว่าไมครับ
  • หาเรื่องเที่ยวดีกว่าคิม พี่ละเหงาเกิน
  • วันนี้ ว่าไง คัฟ คัฟพี่ๆๆ ทั้งหลาย
  • เดี๋ยวไปหาที่บ้านนะคิม
  • มิตติ้งสุรินทร์ วันสุรินทรืมีงานมิตติ้งที่บ้านผมครับใครว่างเชิญมาได้ครับ
  • ถ้าฝนตกก้เลื่อนได้ครับหรือใครจะมาก้ได้ครับ
  • ผมว่าจะไปสุรินทร์วันที่ 9 เมษา นี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าจัดที่ไหนเหรอครับ ว่าจะแวะไปชมอ่ะครับ :-j
  • ต้องดุอีกทีครับว่าจะจัดที่ไหนครับแต่วันนี่แค่เล้กๆครับพอดีฝนตกเลยไม่มีใครมาเดียวรอดุว่าจะจัดวันไหนที่ไหนแล้วคุรจะอยุ่นานไมครับจะได้นัดพี่น้องสุรินทร์ไว้ครับ
  • เมื่อคืนจัดเต้ม นั่งกินกับแมกสองคนแต่ดึกๆน้องมาด้วยค่อยมีเพื่อน อยากบอกว่าเมาครับพี่น้อง
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เมื่อคืนจัดเต็มเหรอครับ ผมไม่รู้ว่าจะไปอยู่สุรินทร์นานรึเปล่าอ่ะครับ เดี๋ยวผมถึงสุรินทร์แล้วจะบอกนะครับว่าจะอยู่นานไหม :-? ป้าผมเป็นคนพาไปอ่ะครับ
  • 12นี้ผมก็จะพาแฟนไปตรวจเดี๋ยวเจอกันคับ เผื่อเอาไอเป๋ไปด้วย แล้วคิมกินกะแมกละพียศละไม่มางะ >:-)
  • ไม่มาพี่ฝนตก เลยนั่งกินกันสองคนเมาเลย5555
  • เมื่อคืนจัดเต็ม พี่สนมาได้กินไอติมทอดแน่ๆพี่เมื่อคืนแมกมันมาตามกินยันบ้าน
  • วันนี่ว่างกันไมครับพี่น้อง
  • อยากนั่งดื่มแบบบายๆด้วยจังแต่แฟนท้องอะดิจะจิบก็เกรงใจลูกอะ. @_@.
    เฮ้อ. 12จะแวะหานะ
  • 55555555ทนไว้ก่อนพี่ช่วงนี่เพื่อลูก โอกาสที่จะนั่งดื่มกันอะมีเยอะเมื่อคืนก้ไปเมามาอีกแล้ว5555เพื่อนแฟนมันพาไปกินตี3อีกแล้วครับท่าน มาแล้วจะได้หา้านนั่งแบบซิวๆครับ
  • พี่ๆครับพรุ่งว่างไปไหนกันดีครับเบื่อกับการอยู่บ้านแล้วอิอิ
  • วันนี่ใคนไปไหนกันบ้างอยากไปด้วยโทรบอกด้วยอยากไป
  • โทษด้วยนะคิมวันนี้ พอพี่ไปถึงบ้านพี่เขา เขาติดธุระด่วนไปติดผ้าม่าน
    พี่เลยกลับบ้าน ไม่ได้โทรไปบอก
  • ไม่เป็นไรพี่ว่าวันนี่แมกมันอยากไปบ้านพี่แสนอะพี่ว่างป่าว
  • เงียบหายกันไปไหนกันหมดครับพี่น้อง
  • อาว พิทบูลสุรินทร์ไปไหนกันหมดครับแสดงตัวกันหน่อย
  • เมื่อไม่กี่ชั่วโมงที่ผ่านมาเจ้าเต็มถังวัยสามเดือนได้โดนรถกะบะทับที่ขาหลังสองข้างแผลเต็มไปหมดแต่ดีที่รู้จักหมอโทรไปบอกหมอก็ใจดีขนาดปิดร้านแล้วยังบอกให้มาจะรอพอไปถึงหมอเช็ดอากการแล้วแต่ที่นั้นไม่มีเครื่องเอ็กสเรเลยได้ฉีดยาไปกันช็อกแก้ปวดฆ่าเชื่อแล้วพรุ่งนี่ค่อยไปอีกที่ๆมีเครื่องเอ็กเรน้องเค้าตอนนี่นอนร้องตลอดสงสารมากๆรถที่ทับก็รถที่บ้านพ่อขับขึ้นบ้านทุกที่เจ้านี่จะไม่ค่อยไปรับที่รถเท่าไรแต่วันนี่วิ่งไปรับแล้วที่บ้านมึดแล้วมันก็ตัวสีดำเลยมองไม่เห็น พอ พ่อรู้ว่าทับมันพ่อทำอะไรไม่ถูกแทบช็อกแต่ไม่เป็นไรที่มันไม่ตาย นอนไม่หลับเลย
  • อาการล่าสุดเจ้าเต็มถัง กระดูกขาหลังหลุดออกจากเป้าและแตกนิดหน่อย และกระดูกเชิงการผิดรูปหมอบอกว่าให้แคลเซียมเยอะๆเดียวมันจะไปสร้างกระดูกเองและอนาคตจะมีลูกคงจะอันตรายเพราะกระดูกเชิงการผิดรูป แต่เจ้าเต็มถังใจสู้มากๆขนาดเจ็บยังเดินไปที่ ฉี่ ที่อึดของเขาได้ กินได้ปกติ พอเห็นเจ้าของหรือคนในบ้านกะดิกหางดีใจอยากไปหาสงสารเขามาก หมอบอกว่าถ้ากระดูกเข้าที่จะเดินไม่สวยแต่ไม่เป็นไรของแค่เดินได้ก็พอรักเขามากไม่มีลูกไม่เป็นไรเดียวค่อยหาตัวใหม่ได้แต่ตัวนี่จะรักมากกว่า
    ถ้าเขาไม่เจ็บมากจะไม่ร้องให้รำคาญเลยยอมรับว่าพันธุ์นี่ใจสู้มากๆ
    และขอขอบคุณกำลังใจที่ส่งมาให้ครับขอบคุณมากๆถ้าเต็มถังหายดีจะเอามาโชว์ครับ
  • หายไวเน้อเน้อน้องเต็มถัง...เป็นกำลังใจให้
    ว่างๆเดี๋ยวเข้าไปเยี่ยม ช่วงนี้งานเข้าหัวหมุนเลยคิม
  • ไม่้เป็นไรพี่ว่างๆเข้ามาก้ได้ครับช่วงนี่ก้ดีขึ้นเลยๆแล้วพี่ ขอบคุณมากครับพี่
  • สวัสดีทุกคนครับ ทำไมช่วงนี้มีแตหมาบาดเจ็บเลยครับ ขอให้หมาที่ทุกคนรักหายเจ็บหายป่วยไวๆนะครับ อย่าให้ต้องมีการสูญเสียเหมือนผมเลยมันรู้สึกแย่มากครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเวปครับมีงานอะไรรบกวนช่วยโทรบอกด้วยนะครับจะได้ไปสังสรรกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ อู๋ สุรินทร์ 080-7281218
    ส่วนคุณธง ใช้ชื่อใหม่จำไม่ได้เลย สบายดีมั้ยครับ มาสุรินทร์แวะมาเล่นที่บ้านบ้างนะครับคิดถึงเน้อ
  • ไม่รู้จะไปมิ้ตติ้งที่ไหนดีอะจะไปไหนกันครับ ตอนนี่ที่บ้านเดินพอได้แล้วครับ
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้องทักทายกันบ้างเดียวมันจะเหงา
  • หายไวๆ นะครับผม อีสานสู้ๆ ครับผม
  • ตอนนี่เริ่มจะเดินแล้วครับแต่ขี้ออนมากๆ
  • ถึงมาทำกลุ่มพิทบูลสุรินทร์ แต่ผมก้คนโคราชบ้านเองครับ
  • พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ท่านใด พาพิตบูลออกไปเดินเล่นบ้างครับ ช่วยแนะนำสถานที่หน่อยครับ จะได้พาไปเดินเล่นบ้าง
  • อยู่แถวไหนครับเพื่อจะได้รวมกันไป
  • เงียบหายไปไนกันหมดครับพี่น้อง
  • หายกันไปไหนครับ
  • โคราชแวะมาทักทายเพื่อนบ้านกันครับผม :-D ;-) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    284592.JPG 77K
    IMG_3826.JPG 58K
    IMG_3809.JPG 81K
  • อิจฉาแท้ ว่างๆจะไปทักทายครับ
  • ครับผม ยินดีต้อนรับทุกๆ คนเลยครับ จัดมิสติ้งกันทุกๆ เดือนเลยครับ ถ้าสนใจ ก้เอาเบอร์โทรลงไว้ที่ห้องโคราชเลยนะครับ แล้วจะส่ง SMS ไปแจ้งทุกๆ เดือนเลยครับผม หรือจะโทรมาบอกเบอร์กะผมก็ได้ครับ 084-3591589 ชาญครับ จะประสานงานให้อีกทีครับผม
  • บ้านนี้เงียบอีกบ้านแล้วนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิ สวัสดีครับผม โคราชมาทักทายครับimageลุงลูเกอร์สังกัดพิสบลูโคราชครับผม
    ไฟล์แนบ
    393839_297436036972758_100001190915203_827919_901167984_n[1].jpg 38K
  • เงียบจิงครับบ้านนนี่
  • :o042: เงียบจิงด้วยอะ
  • เงียบสุดๆ
  • เงียบจีรี่ อิอิอิอิอิ 555555555image
    ไฟล์แนบ
    284487.JPG 95K