ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

surin pitbull พิทบูลเมืองช้าง
  • สงสัยไม่ได้เปิดเสียงเลยเงียบ
  • พี่ โคราช เยอะจัดอะ มะเเบ่งมาทางนี้มั่งอะคับ คิมเบอโทติดต่อมะได้คับ :m15:
  • โทรเข้าเบอนี่ก้ได้พี่ 0844699462ดู
  • เคคับ
    :o042: ไปไหนหมดคิม เเรา
    สุริน
  • 555555 มาแล้วครับ ไว้มีโอกาสจะได้ไปสนุกด้วยกันกะทีมงานโคราชกันนะครับผม ชาญ ครับผม image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3727.JPG 112K
  • นั่งหน้าโหด
  • ผม ชื่อ สน ขอรายงานตัวคับ พี่ชาญ
    โอ เเต่ละตัว :o043:
  • ครับผม เห็นไม่มีคนลงรูปเลย เอามาลงกันเยอะๆ นะครับ มาช่วยกันสร้างสีสันให้กับพิสบลูบ้านเราครับผม สู้ๆ :062:
  • ส่วนมากเล่นทางมือถือคับ ลงมะเปน :m10:
  • รับทราบครับผม :031:
  • สนใจอยากผสมกับหมาแดงเมืองบั้งไฟ คุยกันได้ครับ0814254007 ศรายุทธimageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-05-09 08.20.08.jpg 247K
    2012-05-09 08.20.29.jpg 230K
  • ทีมงานเมืองช้างวันนี้หายไปไหนกันหมดน้อ สวัสดีครับพี่ๆ ทุกๆ คนครับผม แวะมาทักทายครับผม :-D
    หล่อล้ำบึ๊กเลยทีเดียวนะครับแดงๆ ตัวนี้ :063:
  • ไม่รู้ว่าพิทบูลเมืองช้างหายไปไหนกันตามหาไม่เจอ
  • คึกๆกันหน่อยคยสุริน
  • มาแล้วววว หลังจาก การงาน+ธุระสุมเข้ามา ตอนนี้เริ่มสบายตัวบ้าง
    สุรินทร์ เลี้ยงเยอะแต่เล่นคอมน้อยครับ บางคนก็เข้ามาเสพดูเฉยๆ
    เพราะช่วงนี้เว็ปข่อนข้างแรง ปัญหาเพื่อน พี่ น้อง ที่ไม่เข้าใจกัน
    ยังไงๆ เพื่อนๆ พี่ๆที่เข้ามาดู ช่วยแสดงตัวหน่อยก็ดีนะครับ
    มีอะไรจะได้ช่วยกัน
    ของผมสุรินทร์ 2ตัว เชียงรายต่างหาก พึ่งถ่ายวันนี้ ตะกี้ 10.30
    ส้มโอ(สีแดง+ขาว) กับหลอด (สีบลู)
    พึ่งสังเกตุมุมปากด้านในของหลอดกับโอ โอลึกกว่าเยอะเลยมิน่าหัวน้องมีแต่รอยฟันแทะ
    ตัวเล็กแต่อมหัวตัวใหญ่ 555+

@Korat1 พี่ชาญใจดีจริงๆ ช่วยมาเฝ้ากระทู้ให้คนสุรินทร์ด้วย ใว้เจอกันนะครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/download/291770/DSCF3035.jpg
    http://pitbullzone.com/community/discussion/download/291771/DSCF3036.jpg
    http://pitbullzone.com/community/discussion/download/291772/DSCF3038.jpg
    ไฟล์แนบ
    DSCF3035.jpg 158K
    DSCF3036.jpg 146K
    DSCF3038.jpg 156K
  • ขออภัยลืมแทรกภาพ ฮ่าๆ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3035.jpg 158K
    DSCF3036.jpg 146K
    DSCF3038.jpg 156K
  • ครับผม ยินดีครับผม ไว้มีโอกาสคงจะได้เจอกันครับผม บ้านไกล้ๆ กันครับบบบบ :063:
  • ลพบุรีแวะมาเที่ยวคับ...เห็นพี่สุดหล่อข้างบนมา..ก้อเลยตามมามั่ง.. :-bd
  • ใครอะพี่หรั่ง ว่าแต่หล่อสู้พี่หรั่งได้ไหมน้อ 5555555555555 สงสัยต้องจัดงานยักๆ แบบรวมหลายๆ ทีมงานแล้วมั้งเนี้ยพี่ๆ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ :-D :-D
  • หลังจากทางการได้ให้อภัยพี่ยศแล้ว
    ในที่สุดพี่แกก็ได้เข้ามาในพิทบูลเมืองช้างแล้งคับ
  • หวัดดีครับพี่ยศ สบายดีไหม

ตาอู่ ไม่เห็นเข้าบอร์ดเลย

หวัดดีคุณคิมด้วยนะครับ ศรีสะเกษ แวะมาทักทายครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ดีคับผมยินดีคับ

พิทบูลสุรินมาเยือนดีวัน
  • พี่น้องชาวพิทบูล สุริน เสานี่ใครว่างมาพอปะกันที่สวนใหม่ครับ จะเอาหมามาด้วยก็ได้มาพูดคุยกัน เสานี่เวลาประมาน17.00ครับที่สวนใหม่ใครอยากไปเชิญครับ
    0808077687 คิมครับ
  • หวัดดีครับชาวสุริน ไปกันเยอะ ๆ นะครับ...ศรีสะเกษแวะมาทักทายครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีครับ วันเสานี้เฉพาะคนสุรินทร์เหรอครับว่าจะไปด้วยซักหน่อย

จากคนบุรีรัมย์image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8202.JPG 125K
  • มาได้หมดคับใกล้ไกลสะดวกมาได้คับยินดีทุกท่านคับถ้าบุรีรัมย์มาได้ยิ่งยินดีคับ
  • 555+ เฮียตี๋จะมาเหรอครับ ดิวบอกให้ผมไปโคราช มทส.นะเฮีย วันเสาร์ที่2

คิมพี่แย้งนิดนะ
    1.มั่นใจไหมว่าที่สวนใหม่เขาให้เราเอาหมาเข้าไป(พิตบูลใหญ่มันไม่เหมือนหมาเด็กนะ)
    2.เตรียมอุปกรณ์ให้เขารึยัง นัดกันไปเยอะๆ ถุงเก็บอึ (สถานที่เขายอมไหม)
    3. หมุดปักมีให้เพื่อนสมาชิกรึยัง จูงไปไม่ไหวนะ มันพุ่งเข้าหาตัวอื่นนี่เศร้าเลยนะ
    4. คนมันพลุกพล่านมาก ที่สวนใหม่ พี่ยังมองหาลาน รวมตัวยังไม่ได้เลย มันต้องใช้พื้นที่พอสมควร
    หมาบางตัวคนเข้าใกล้ไม่ได้ เราพาไปที่สาธารณะแบบนั้นอันตรายมาก
    ถ้าไป2-3คน หมาคนละตัวคงไม่เป็นไร พอจูงได้
    พี่เคยพาส้มโอไปเดิน คนแตกคนละทางเลย เห็นหมาเล็ก หมาน้อยพุึ่งเข้าใส่อย่างเดียว จับสายจูงจนปวดมือ สุดท้ายต้องพากลับ ไม่มีหมุดปักนี่นั่งคุยกันไม่ได้เลยนะบอกให้ ถือคนละตัว คนละมุมเลย
    รวมกลุ่ม รวมตัวไม่ใช่ว่าไม่อยากให้มีนะ พี่อยากให้มี แต่เราก็ต้องพร้อมสำหรับทุกคนด้วย
    แรกๆไม่ต้องเอาหมามาก็ได้ พากันไปนั่งคุยกันก่อนให้รู้จักสนิทสนม มหาให้ความเห็น ความรู้กัน
    หมาเอามาโชว์กันทีหลังก็ได้

เริ่มจากรวมตัวกันก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน
    image
    แล้วพวกนี้จะเกิดหลังจากที่เราพร้อม
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2258_resize.JPG 133K
    DSCF2112_resize.JPG 137K
    DSCF2279_resize.JPG 158K
  • เข้าใจพี่รอให้พี่มาแย้งใจจิงอยากไปสนามช้างแต่ที่นั
    ดอะอยากรู้ว่าของเราจะมีใครสนมั๋งต้องคอยดูอะพี่ถ้ามีมาเยอะก่อนวันจะได้แจ้งรายละเอียดอีกทีขนานเราลงยังมีที่อื่นสนใจดูอย่างของเราสิเงียบ ลองดูก่อนพี่ถ้าเราไม่ทำเราก็ไม่รู้คือที่ทำเพราะอยากเพื่ออนาคตว่าเราจะมีหมากิจกรรมทำกันและพบปะกันยังก็ดีที่พี่เข้ามาบอกไม่งั้นผมลืมไปเลยนะแล้วพี่คิดว่ายังไงดีละ
  • ผมก็ลืมคิดไปถ้างั้นก็นัดแบบไม่ต้องมีหมา แรกๆลองดูว่าของเราจะมีกี่คน
    งั้นก็แนะนำว่าถ้าใครสนใจก็มาแต่ตัวก่อนให้รู้จักกันแต่พอที่เราพร้อมมากกว่านี่ค่อยนำหมามาตามนั้นเลยพี่
  • หาร้านนั่งสบายๆมาคุยกันก่อนดีกว่า ร้านไหนก็ได้นั่งกินข้าวคุยกัน แล้วค่อยว่ากันอีกที
    แต่ว่าวันที่2พี่อาจไม่ว่างนะ
  • ว่าจะหาร้านมีร้านรู้จักกันอยู่อ้าวประธานไม่อยู่ชะงัน
  • อยากไปด้วยครับ สุรินทร์บุรีรัมย์ 40โลเอง
  • ยืนดีคับเราคงจะแค่เริ่มตอนการรวมกลุ่มเพียงแค่พูดคุยกันแค่เท่านั้น
  • พี่โจ้ เดินสายเลยครับผม ยินดีกับก้าวแรกของการรวมตัวด้วยครับผม สู้ๆ ครับ :063:
  • ขอบคุณกำลังใจที่มีให้
  • เป็นไงก็เป็นกันทำเพื่อพี่น้องพ้องเพื่อนจะดับหรือรุ่งวัดกันในวันนั้น ถ้าดับก็จะหยุดทำแล้วมานั่งคุยกับเพื่อนในเวปอย่างเดียวพอ
  • อย่าเพิ่งไปซีเรียสกันเลยครับ รวมตัวได้มากได้น้อย ก็ไม่เห็นจะเป็นไรครับ สนุกสนานกันไปครับ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็โอเคแล้วครับผม มีพิสมีเพื่อนครับผม พี่โจ งั้นเดือนหน้ามามิสติ้งโคราชอีกน่า มาเลี้ยงน้องเลี้ยงนุ่งด้วยนะคูณพี่ อิอิอิอิอิ 5555555555
    พักหลังเฮียตี๋ หายหน้าหายตาไปเลย ซุ่มอะไรแดงๆ ไว้อีกไหมน้อ อิอิอิอิ รู้นะ 555555555
  • อย่ายึดติดขนาดนั้นคิม มันเป็นแค่ส่วนหนึ่งในชีวิต ไม่ได้เป็นทั้งหมดของชีวิต
    ยังมีเรื่องอื่นให้ทำอีกเยอะ
    ผมพึ่งพาภรรยาไปเจาะน้ำคร่ำมาเมื่อวานหมอให้พัก1อาทิตย์ ให้กินกับนอน
    หน้าที่หัวหน้าครอบครัว ซักผ้า ถูบ้าน ทำกับข้าว คงไม่ได้ออกไปไหนละครับ
    เด็กๆก็วิ่งแถวหน้าบ้านกันต่อไป
    image
    โอ้ววววว....เหยื่อมาละ
    เดี๋ยวจะสอยให้เข็ด
    image
    เตรียมขย้ำมันให้ถึงคอหอย
    รับรองไม่รอดแน่ๆ
    image
    ตายซะอิคุ๊กกี้
    image
    ++!!! อึ่มโดนอิคุ๊กกี้ข่มซะงั้น
    image
    จระเข้ฟาดหาง ย๊ากซซซซซ์
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3075_resize_resize.JPG 115K
    DSCF3048_resize_resize.JPG 126K
    DSCF3049_resize_resize.JPG 108K
    DSCF3050_resize_resize.JPG 107K
    DSCF3083_resize_resize.JPG 109K
    DSCF3087_resize_resize.JPG 115K
    DSCF3097_resize_resize.JPG 83K
  • ไม่ได้ยึดติดพี่ เพราะว่าช่วงนี่ก้ยุ่งๆเหมือนกันเพิ่งจะค่าเทมอลุกเพิ่งผ่านไหนจะต้อง วิ่งกรุงเทพ-สุรินบ่อยๆพี่สงสัยว่าของเราจะเงียบมีแต่คนเลี้ยงเยอะจิงแต่ไม่มีคนเข้าเวปเลยสงสัยสุรินจะมีแค่เราสองคนละมัง อะนะนี่ละหัวหน้าครอบครัวกำลังจะมีลูกจะเหนื่อยหน่อยพี่แต่ตอนนี่พี่สนที่รัตนบุรีคลอดแล้วได้ลูกสาว
  • พรุ่งนี่ที่มีการนัดกัน คือเราจะดูว่าสุรินมีหมาเยอะแค่ไหนและเป็นการพูดคุยในการจะจัดตั้งกลุ่มอย่างเป็นทางการเพื่อในอนาคตมีงานหรือกิจกรรมเกิดขึ้นเราจะได้ร่วมกันขึ้นมาและอยากให้เขารู้ว่าหมาสุรินมีดี
    สถานที่ อาจจะไปสนามช้างดีกว่า
  • วันนี่เกิดฝนตกหนักมากเลยไม่ได้เริ่มงานครั้งนี่ได้จึงต้องขออภัยมาณ.ที่นี่ด้วยวันพระไม่ได้มีแค่วันเดียวถ้ามีโอกาสหน้าและสะดวกจะต้องมีงานนี่คับ
  • ใคร สน ใจ มาวันจันทร์บาง คัฟ แต่ถ้าเกิดฝนตก เรานัดกัน ไปกินกันที่ร้าน ไม่ต้องเอามาหมา เจอแค่คน 55+ ใครสนโทมา หาพี่คิมได้คัฟ
  • แมกถามพี่ยังว่าพี่ว่างป่าวแล้วพรุ่งนี่วันพระใหญ่ร้านเหล้าเขาไม่เปิดกันพรุ่งนี่พี่ไปขายไอติมที่วัด บูรตอนเย็นด้วย
  • วันเสาพาหมาเดินเล่นดีกว่า
  • ชาวสุรินทร์ไม่รู้ว่ามีใครมังช่วยกันแนะนำตัวกันหน่อยคราับ
  • โคราชมาแล้วครับบบบบบ สวัสดีครับผมพี่น้อง :029:
  • เนื่องด้วยมีเสียงเรียกร้องจากน้องในกลุ่มพิทบูลสุรินทร์ว่าอยากจะให้กลุ่มสุรินทร์ได้มีการพบประกันบ้างเพราะว่าที่สุรินทร์มีคนเลี้ยงเยอะแต่คนเข้าเวปน้อยมาก
    ผมในการที่ผมเป้นคนเปิดกลุ่มนี่ขึ้นมาก้อยากจะจัดวันเพื่อจะได้พบปะกันในกลุ่ม
    เมื่อคราวที่แล้วที่จัดก้มีเสียงตอบรับมพบสมควรแต่เนื่องด้วยวันนั้นได้มีพายุเข้าแล้วฝนตกหนักเลยไม่ได้จัดงานขึ้นมาแค่ครั้งนี่ทนเสียงเรียกร้องไม่ไหวเลยต้องทำ
    วันเสารืที่14 กค. 55 นี่เดียวเวลาจะบอกอีกทีจะมีงานมิตติ้งพิทบูลสุรินทร์
    ประเด็นที่จะเกิดคือ
    1.พบประคนเลี้ยงพิทบุล
    2.การจัดตั้งทำกลุ่มให้เป็นตามหลักของเรา
    (ใครจะมีอะไรเพิ่มเติมได้ครับ)
    งานนี่อาจจะทางเรายังไม่มีงบประมาณที่จะทำอะไรที่ใหญ่มากเท่าไรเพี่งแค่อยากรู้ว่ากลุ่มเรามีมากแค่ไหนหรือมีใครสนใจมากเท่าไร เรื่องเวลาและสถานที่ ก็ช่วยกันลงมาบอกกันได้ครับหรือกลุ่มไหนที่ใกล้ก้เรียนเชิญมากันได้ครับจัดกันเป้นกันเองแบบสุดๆ
    วันนี่เรามาบอกกันล่วงหน้าแล้วใครจะค้านหรือสันบสนุนจะเสียงอยุ่
    งานนี่อยากจะรุ้แนวทางของกลุ่มว่าจะไปแนวทางไหน
    กลุ่มพิทบูลสุรินทร์เราไม่แยกสายขอเพี่งแต่แค่คำว่า อเมริกันพิทบูลไม่ว่าสายไหนเรารับเข้าหมดขอเพี่งแต่เพื่อนกันครับ
    และอีกอย่างเราจะทำเพื่อแนวทางป้องกันและให้คำแนะนำสำหรับมือใหม่ที่เพิ่งเลี้ยงหรือคนที่เลี้ยงยังเลี้ยงแบบที่ยังไม่เข้าใจเราจะมีการแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    และถ้างานนี่เกิดขึ้นมาได้อนาคตกลุ่มเราอาจจะมีอะไรที่ดีขึ้นมาก้ได้
    จึงอยากเรียนเชิญชาวสุรินทร์ที่พร้อมและใกล้เคี้ยงมาครับ
    ลืมไปอาจจะมีกองทุนสำหรับกลุ่มเราขึ้นมา
    ใครมีอะไรเสนอหรือค้านก้มาเสนอได้เลยครับ
    ถ้าสนใจติดต่อสอบถามได้ 081-4431540 คิมครับ
  • จะเอาหมามาด้วยหรือไม่ก้ได้ครับ
  • ขอร่วมเป็นกำลังใจให้ท่านคิมครับ...