ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • เห็นด้วยอย่างแรง.
    LuciferMartialKennel นานแร้วที่ไม่ได้ยิน ยินดีต้อนรับครับ
  • ขอบคุณครับคุณ ZEEZAA ผมเห็นครึกครื้นดีเลยลงมาแจม...ก็แอบเข้ามาดูอยู่ตลอดหน่ะครับ
  • http://video.mail.ru/mail/jamesbond514/427/803.html?liked=1
    นักฆ่า 20 นาที โหดใช้ได้เลยครับตายในสนามเลย
  • GR.CH. ROADBLOCK'S BACKDOOR JOEY image
    ไฟล์แนบ
    1285.jpg 17K
  • คลิปของคุณ MS 13 โหดได้ใจดีครับ. เดินดันดีมากเลยกัดคอ สู้ไม่ได้เลย... เเต่รู้สึกยังจะหายใจเเผ่วๆอยู่นะครับ

สนุกมากเลย..
  • เอาหมา Dead Game มาให้ดูครับ...
    ฟังเจ้านายจริงๆ ขาหน้าใช้การไม่ได้เเล้ว หัวโงไม่ขึ้นเเล้ว เเต่ใช้ขาหลังถีบตัวไปเพื่อจะไปกัดเขา...
    ผู้ชมปรบมือเกรียวกราว..ต้องยอมรับมันเลยว่าใจสุดยอด... ไม่ต้องบอกเลยว่าทำไมหมาสายพันธ์นี้ถึงได้ใจคนนัก..
    http://video.mail.ru/mail/80666666368/_myvideo/2.html
  • คริบนี้สุดยอดมากเลยครับ ชื่นชมครับ
  • สุดยอดมากครับ :063:
  • เงียบเหงาอีก แว้ววววว นะ ครับ
  • เห็นด้วยครับ วังเวงจัง :025:
  • คลิปสุดยอดเลยครับ.. ร่างกายไม่ไหวเเต่ใจมันยังสู้สุดๆ
    ผมไม่แปลกใจเลยว่า... หมาบางตัวที่เเพ้ทำไมถึงยังได้รับการเพาะพันธ์ เพราะจุดเด่นมันคือความเกมส์
    หมาเเพ้ก็มีหลายเเบบ.. เเต่หมาที่เเพ้เเต่เกมส์จะว่าไปพวกมัน...ถึงจะเเพ้ เเต่ก็น่าชื่นชมนะครับ เพราะมันทำได้ดีที่สุดเเล้ว....

ว่าเเต่ช่วงนี้เงียบเหงาจริงๆ ไม่ค่อยครึกครื้นเลยครับ...หาย...........ไปไหนกันหมด...............
  • โปรโมชั่นพิเศษ คืออยากให้ไว้เล่น รู้จริง มีพื้นที่ รักในเกมส์ ที่สำคัญให้ฟรี ที่ให้เพราะว่าหมาแหกปาก ถ้าใครมีพื้นที่ ไม่สนโลกไม่แคร์คำด่า หมาโตสายเลือดดี อยากให้เอาไปลองเล่นสนใจโทรมา ขอแค่รู้จักสายกัดดีๆ ไม่ใช่หมาซ้อมแล้วทิ้งแต่แหกปากมันไม่ไหวจริงๆต้องยอมเพราะนิสัยหมาโทรด่วน 082-6441727 รายละเอียดเลี้ยงได้ไม่ได้โทรมาถามก่อน
  • โปรฯ แบบนี้น่าสนนะครับ B-)
  • คุณ zeeza อยู่ที่ใหน ได้เจ้าของใหม่รึยัง

ของผมที่มี ตัวสุดท้ายเพิ่งตายไป เมื่อช่วงสงกรานต์

ช่วงนี้ เหงา ๆ ไม่มีหมาเลี้ยง

อยากได้ ตัวผู้ แต่ถ้าเป็นตัวเมียเก่ง ๆ ต่อไป ผสมได้แล้ว จะคืนลูกให้คับ

ตัวที่ตายไป

http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=374084
  • น่าเสียดายนะ ครับ สายเลือดดีซะด้วย
  • killingfield12:07PM Permalink
    น่าเสียดายนะ ครับ สายเลือดดีซะด้วย

เสียดายจิงคับ อายุเพื่ง 10 เดือนยังไม่สตาร์ท

ชื่อบุ๋มบ๋ม นิสัยดี เรียบร้อย ผมเลี้ยงแบบปล่อย อยู่ตัวเีดียวในบ้าน

อยู่ ๆ ก็ซึม หาสาเหตุไม่เจอว่าเป็นไร..

สุดท้าย หมอบอก เป็นกระเพาะบิด RIP

ไฟล์แนบ
    Y0gUN.jpg 115K
  • ผมขอสละสิทธิ เพราะ บ้านอยู่ไกลไปหน่อย หารถไปเอาหมาไม่ได้

แต่ก็ได้โทรคุยกับคุณ zeeza แล้ว

ใครที่สนใจ หมาหนุ่ม วัยกำลังเลี้ยง รีบ ๆ โทร เรยคับ. 082 644 1727

รูปของไอ่ ซีซ่าร์ มีรูปเดียวที่เก็บใว้ R I P
    ไฟล์แนบ
    314667.jpg 38K
  • thunderi เสียดายแทนเรย สายหัวๆทั้งน้นเลย ของผมมันไม่มีไรมากหรอกแค่พื้นที่ๆบ้านมันใกล้ชิดกันไปหน่อย ทุกอย่าง ok นะตัวที่ผมจะให้เสียอย่างเดียวมันชอบร้องแหกปากทำใจจริงๆ แล้วอีกอย่างผมมีตัวเมีย6เดือนอีกตัวตอนนี้มันเริ่มทำตามตัวใหญ่แล้วถ้าอีกตัวแหกปากมันจะกระโจนเข้าหาแล้วแหกปากใส่เหมือนกันอารมณ์มันมาเองครับเล็กๆมันไม่เป็นพอมันโดนมาแล้วเริ่มสตาร์ทก็เปนอย่างที่เล่านี่แหละครับ.....
  • เข้ามาแอบชมห้องนี้อยู่ตลอด ขอบอกว่าสุดยอดม๊ากๆ :o040:
  • เข้าใจเลยครับ อารมณ์หมาเเหกปาก หมากรี๊ด.....เนี่ย ถ้าบ้านไม่มีพื้นที่ ถ้าอยู่ข้างๆบ้านอื่นคนอื่นเขาจะรำคาญได้ครับ......
  • อันนี้รุ่นใหญ่ american bulldog
    http://video.mail.ru/mail/jeka981984/_myvideo/37.html :020:
  • ลายเสือจี๊ด...ดีครับ เจ้าของเอาเเทบไม่อยู่ ต้องตะครุบเอาไว้เลย 55+
  • รู้ตัวว่าไม่มีความพร้อม และความสามารถ ที่จะเอาหมาสายนี้อยู่ แต่ติดตามตลอด มีเสน่ห์มาก

สวยตามแบบนักรบ หลงใหลแต่ไม่กล้าครอบครอง :033: :o027: :o071: :o071: :o071:
  • สู้ๆๆครับ :063: คุณทำได้
  • คุณms13ครับมีเบอร์ไมครับขอหน่อย B-) :047: Photobucket
  • อยู่อุดรคับ เทสใด้ 0868533099image
    ไฟล์แนบ
    tommy 007.JPG 159K
  • อ้ือหือ :021:
  • สวัสดีครับทุกท่านๆ นานๆได้เข้ามา ไม่ผิดหวัง กับ คลิป มันส์ เลยจริงๆๆ
  • หมาคุณ Tom_ud สวยดีครับ...

คลิป2 โหดจังครับ ว่าเเต่ตายได้ไง ยังงงๆ หรือว่ามันหายใจไม่ออกครับ...
  • หวัดดีครับ สมาชิกห้องนี้หายไปไหนกันหมดครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_7478.jpg 83K
    DSC_7478.jpg 83K
  • สวัสดีครับ กลุ่มรักสายกัด คือผมมีคำถามเกี่ยวกับการรักษาบาดแผล ที่เกิดจากการกัดกันมีวิธีรักษาแผลใช้ยาตัวไหนรักษาบาดแผล ขอความรู้หน่อยครับพิทบลูผมโดน ghp กัดเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาแผลที่ใบหูมันรักษายากมาก ต้องใช้ยาตัวไหนครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ เดี๋ยววันหลังจะเล่าให้ฟังว่าเหตุการณ์เป็นอย่างไร.
  • ใช้ยาม้วงทา ครับ แล้วก็ให้ยาแก้อักเสบ ครับ ;-)
  • ขอบคุณพี่ kilingfield มากครับ ที่แผลหมาผมหายช้าเพราะเป็นโรคพยาธิในเม็ดเลือด เกล็ดเลือดต่ำแผลเลยหายช้า เมื่อต้นเดือนมีเลือดไหลออกทางจมูก พอพาไปโรงพยาลหมอบอกว่าเป็ยพยาธิเม็ดเลือด ผมคิดว่ามันไม่รอดแล้วเพราะเลือดไหลทางจมูก 4 วันเต็ม 4 วันผ่านไปเลือดจึงหยุดไหล พิทบลูเป็นหมาที่อึดมากไม่ยอมตายง่ายๆ ผมเป็นคนที่ชอบสายกัดคนนึง ที่เลี้ยงพิทบลูก็เพราะสายกัดนี่แหล่ะครับ ขอร่วมเป็นคนรักสายกัดด้วยคนนะครับ.
  • ขอขอเล่าเรื่องที่พิทบลูผมกัดกับ เชพเพิร์ด หน่อยครับวันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมพาหมาพิทบลูของผมไปเดินเล่นตามปกติ อยู่ๆก็มี เชพเพิร์ด ที่ไม่มีสายจูง วิ่งเข้ามากัดหมาผมโดยที่ไม่ทันตั้งตัว หมาผมอยู่ในสายจูงครับหมาผมกัดเข้าที่คอเชพเพิร์ดโดยที่ขาหน้าทั้ง 2 ข้างลอยอยู่เหนือพื้นเพราะเชพเพิร์ดตัวมันใหญ่มาก มันเหวี่ยงเชพเพิร์ดลงบนพื้นแล้วกัดอย่างเมามัน คู่ต่อสู้มันร้องด้วยความเจ็บปวด ผมไม่ได้แยกยังให้กัดกันต่อเพราะหมาเค้าวิ่งเข้ามากัดหมาผมก่อนต้องสั่งสอนที่มากัดหมาผม กัดกันสักพักผมจึงแยกออกเพราะเห็นว่าเชพเพิร์ดมันร้อง+กับเจ้าของมันหน้าซีด พอหมาปากผมละออกจากคอเชพเพิร์ดมันก็วิ่งกลับเข้าไปบ้านพร้อมกับเจ้าของ ผมคิดว่าหมาผมจะสู้เชพเพิร์ดไม่ได้เพราะตัวมันโตกว่า1เท่าตัว พอกัดกันสักพักถึงรู้ว่าสู้ได้ หมาผมแผลทั้งตัวแต่ไม่อันตราย ขอบคุณพิทบลูที่ทำให้ผมได้รู้ว่าจิตวิญญาณของนักสู้คืออะไร.
  • จริงๆแล้ว ไม่ควรให้ไปกัดกับหมา พันธุ์อื่น ครับ มันเหมือนเอา บัวขาวไปต่อยกับคนทำมะดา :)
    แต่ถ้าวิ่งเข้ามาแบบนี้ก็ สมควรอยู่ แต่ทางที่ดีก็อย่าเลย ครับ ;-)
  • สวยๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    215849ssuxz5uysbs5utsy.jpg 96K
  • รูปสมัยยังเด็กๆ ตอนนี้เลี้ยงด้วยกันไม่ได้แล้ว โกลเด้นโดนยำซะ ...ชอบเหมือนกันคับ 55+
    ไฟล์แนบ
    kadjunk1.JPG 65K
  • เมื่อไหร่ จะหาได้มั่งละเนี่ย
    (โดยส่วนตัวชอบไม่เกิน 16 โล ตัวเมียยิ่งแจ่ม) :-D
  • killingfield โฮ้.. น้องโบราณมาก ยาม่วง
    นี่เลย กัดเสร็จ ฉีด ตามบาดแผล ในปากก็ฉีดได้ แผลหายไว image
    ไฟล์แนบ
    spd_20100605203624_b.jpg 19K
  • ไม่เคยใจเลย ครับ แบบนี้มีขายที่ไหน เหรอ ครับบบบบ :-D
  • มันคือยาอะไรครับ อยากรู้ด้วยคน
  • มันคือ สเปร์รักษาแผล ฉีดไปที่เป็นแผล ในปากก็ฉีดได้ กันแมลงตอมบาดแผลด้วย กันเชื้อ รา แบคทีเรีย และมีแร่เงินระดับ นาโน ช่วยสมานแผล ใช้สะดวก
    มีขายตามเพ็ทช็อป ทั่วไป
    killingfield ควรมีติดบ้านไว้นะ บาดแผลหมาจะได้สวยไม่เป็นไตแช็ง
  • สเปรย์นาโน ขวดละ 190 บาท ครับผม ของเค้าดีจริงๆ ^^ สัตวแพทย์ก็ใช้กันนะครับ