ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้องเอเชียได้FBพี่แล้วยังงัยช่วยลงรูปให้ด้วยนะคับขอบคุณคับ
  • อ่า คุณโจ้ ดี เลย ครับไงพยายาม ตาม พี่ๆ รุ่นเก่าๆมาด้วยครับ บอกไปเลยว่า พวกเรากลับมาสานต่อ กลุ่มกันเถอะครับ ไงฝากด้วยนะครับ เห็นว่าทางกบิน และ 304 มีคนเลี้ยงอยู่หลายท่านครับ ลองดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ปล.ว่างๆก็เข้ามาสนทนากันนะครับ ผมออนไลท์ ตลอดคร๊าฟฟฟ 5555
  • อ่อ ลืมๆ ฮ่าๆ แอด มานะครับ FB >> modx jakrapong ครับ ถ้าไม่เจอ ค้นหาจากเมลย์เลยครับ ขอบคุณครับ ทุกท่านนนนนนนนนน
  • จัดเลยครับคุณโจ้ช่วยๆกันคนละนิดคนละหน่อย :020:
  • image

image

image

เมื่อครั้งพิทบูล โคราช ไปเยี่ยมเยือยพิทบูล ปราจีนบุรี

เสื้อขาวพิทบูล ปราจีนบุรี ส่วนเสื้อดำ พิทบูล โคราช ครับ

ไฟล์แนบ
    430772_332142826829083_100001001059804_1001755_190444670_n.jpg 127K
    409059_332144193495613_100001001059804_1001791_467115813_n.jpg 88K
    395933_332143813495651_100001001059804_1001782_647830095_n.jpg 140K
  • พี่ๆน้องๆท่านใดเจอพี่ๆในรูป ลองแวะเข้าไปพบปะพูดคุยดูครับ
  • เยี่ยม!!! ครับ นี่เด๋วเลิกงานกลับไป เล่นกะเด็กๆ ก่อนนอนอิอิ
  • เด็กอะไรเอ่ยคุณมด ผมคิดลึก :o003:
  • ลูกๆ สองตัววไงคร๊าฟฟฟ ฮ่าๆๆว่าแล้ว ต้องโดน :o039:
  • อ้อ ผมนึกว่าเด็กอย่างอื่น :o003:
  • ตัวนี้ก็จะไปปราจีน ฝากด้วยครับ 3.8 kg. 40 dayimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m4.1.JPG 49K
    m4.3.JPG 49K
    m4.2.JPG 46K
  • สวัสดี..ครับ..ผมเมท..ครับ (voutcharat@hotmail.com)
  • สวัสดีครับพี่เค โหm4. โตไวจังฮ่าๆ
    และก็สวัสดีครับคุณเมท อยู่แถวไหนเอ่ย
  • พี่เคดูแลให้ดีจัง งั้นผมขอฝากอีก2เดือนนะพี่ ฮ่าฮ่า
  • ฮ่าๆจัดไปๆไงพี่เอก กลับจากฝึกวันไหน เด๋วจะเข้าไปเที่ยวหา หน่อย อะพี่. ไอ้ตัวเล็ก2ตัวเป็นไง
  • ผมไปปราจีนอีกเมื่อไหร่ขอฝากท้องบ้านผู้พันซักมื้อนะครับ :-D
  • เริ่มจะล่ำขึ้นละครับ ให้ลูกน้องพาวิ่งสนามทดสอบกำลังใจ้ เช้า2รอบ เย็น2รอบ เริ่มฟิต ฮ่าฮ่า
  • ได้ครับx เพื่อน พี่ น้อง ปราจีน ผ่านมาในเมืองปราจีนโทรหาผมได้เลยครับ 0819499669 :o054:
  • ไม่นึกว่าปราจีนมีคนเลี้ยงมากขนาดนี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ วันหลังมีอะไรที่ไหนบอกด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_50011_resize.jpg 173K
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับผู้พัน :-D
  • @ บ้านโคก...กบินทร์บุรี..ครับพี่มด..
  • ฮ่าๆๆกบิน เลี้ยงเยอะดี อิอิ ยินดีๆๆ นี่ๆ พี่ตั้ม ตัวไหนอะ งามแท้ๆ นั่น :021:
  • เด๋วพี่เอก กลับมา ต้องนัดด ดวล น้ำแดงกันหน่อย ใครจะมาบ้าง เอายกมือขึ้น ฮ๋าๆ
  • ผมก็อดรายงานตัวครับอยู่หน้าแพน กบินสนับสนุนทุกกิจกรรมเต็มที่ครับ Godji_naja@hotmail.comหรือfb chaichan littidatครับ
  • อ่าครับสวัสดีครับคุณก็อตยินดีๆครับมาๆครับ อ้าววันนี้มากันเยอะ เอารูปเด็กๆที่บ้านมาชมบ้างนะคร๊าฟฟฟฟฟอิอิ
  • ดวลน้ำแดงเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ เดี๋ยวผมจะไปนั่งเชียร์ :o003:
  • หวัดดีชาว..ปราจีนทุกๆท่านครับ อยากเห็นโลโก้พิทบูลปราจีนจัง จะคอยชมนะครับ :013:
    คุณX สบายดีนะครับ , ตั้ม ว่างๆจะแวะเข้าไปเที่ยวที่ร้านนะครับ สบายดีนะ ลูกชุดที่ลงในรูปเนี่ย หมดหรือยังตั้ม สวยมากเลย... :006:
  • ว่างมาเลยครับ กลางคืนว่างทุกวัน กลางวันต้องใช้แรงงานครับ วันหยุดก็ต้องทำครับช่วงนี้ :o012:
  • สวัสดีครับคุณต้น ไม่ได้คุยกันนาน คิดถึงๆ
  • รูปข้างบนงานมิตติ้ง ถ้าจำไม่ผิดน่าจะจัดที่ กบินทร์ นะ น่าจะหลายปีแล้วใช่ปะ

มาทักทาย คนบ้านเดียวกันหน่อยเดียวหาว่าไม่สำนึกรักบ้านเกิดนะ555555

ผม เอ นะจะ คนเกิดที่ กบินทร์ :-D
  • โหย ผมเคลียส์งานมาพักใหญ่กลับมา เพื่อนๆ พี่ๆ มากันบาน ฮ่าๆ อ้าาวคุณเอ แล้วตอนนี้อยู่ไหนครับ มาๆ กลับมา กลับมา แต่ถ้าคุณเอ เป็นหนึ่งในรุ่นยุคแรก ก็จะยินดีมากๆครับ
  • มิตติ้ง ดวลน้ำแดง Comming Soon!!! อิอิจะนะคร๊าฟฟ
  • คุยกันตั้งนานไม่รู้ว่าพี่เอเกิดที่ปราจีนเหมือนกันนะเนี่ย 555+
  • เราหน้าตาดีใช่ใหม เอ้กช์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-D
  • สวัสดีครับกับเช้าวันใหม่
  • หวัด..ดี..ครับผม
  • ไงกันบ้างวันนี้เมื่อเช้างดพาเด็กๆวิ่ง1วันเนื่องจากวาเจ้าตองห้ามีอาการเจ็บขา จากที่มะวาน กลิ้ง3ตลบขณะวิ่งไล่งับลูกบอล(มันส์จัด)
    เลยแค่ปล่อยเดินเล่ยปกติ ของเพื่อนๆเป็นไงกันบ้าง
  • ใช่แล้วพี่เอ :o003:

สวัสดีครับคุณเมท ผมแอดเฟสบุ๊คไปแล้วเน้อตามเมลที่ให้มาครับ
  • มีไรมาอัพเดทบ้าง. อะคับพี่น้อง. วู๊ๆ เด่วเย็นนี้จะแวะไปเที่ยวหาคุณเอเซียซะหน่อย พอดีจะไปแถวๆคลองรั้งพอดี
  • สวัสดีครับ คุณX_YoungTurk มาทำความเข้าใจกันนิสนึงนะครับ รูปภาพในงานมิตติ้ง กลุ่มเสื้อขาวที่ยืนเป็นแถวหน้ากระดานนั่น กลุ่มสุพรรณนะครับ ไม่ใช่กลุ่มพิทบูลปราจีน ผมรู้จักเป็นอย่างดีครับ โดยเฉพาะคนที่2จากซ้ายรูปร่างท้วมๆ เค้าชื่อ สท.เอก สุ1000 ครับ :-D
  • ยินดีต้อบรับ ครับบบบ
  • สวัสดีครับคุณDNATRICOLOR แล้วกลุ่มพิทบูลสุพรรณมาทำไรงานมิตติ้งนี้ครับ. หรื่อมาเยี่ยมพิทบูลปราจีนเหมือนกันครับ. แต่ถ้าคุณx. เข้าใจผิด ไงผมต้องขออภัยแทนด้วยนะครับ. หรือ. พี่เขาอาจเคยอยู่กลุ่มปราจีนตอนแรกๆก็อาจเป็นได้ครับ. แล้วย้ายไปทำงานที่สุพรรณ. ใช่ป่ะ
  • ขออภัยด้วยครับ เห็นเป็นงานปราจีน นึกว่าพิทบูล ปราจีน ครับ :-D
  • สรุปคือไรอะครับท่าน. แต่ป้าบเป็นมิตติ้งปราจีนนัครับท่าน555
  • ใช่คับถามมาแล้วคับงานนี้จัดที่สวนกบินทร์เฉลิมราช(หนองปลาแขยง)ผมว่าคนในภาพแรกเสื้อสีฟ้ามือไขว่หลังผมรู้จักน่ะ
    ชื่อ.พี่บอย เซียนไก่ ถนนทองแกรู้แต่เรื่องไก่เรื่องหมาดับเดี๋ยวผมจะไปถามตาบอยผมก็.งง.สุ1000&โคราชแต่มาจัดกบินทร์ผมคุ้นๆหน้าคนแรกกับผู้หญิงด้วยน่าจะทำงานในเครือสหพัฒน์นะ
  • คุณโจ้ยัไงรองประสานดูครับ
  • นั่นซินั่นซีไงคุณโจ้รบกวนไปหาคำตอบมาให้หายข้องใจหน่อยนะครับ อิอิ. เช้านี้สดใส. ตอนนี้ ตรากลุ่มเราคลอดมาแล้ว1แบบเด๋วไงจะเอาลงให้ชม ชอบไม่ชอบมาว่ากันอีกทีนะครับ แต่ถ้าโอเคกันก็จะดำเนินการในลำดับต่อไปครับขอบคุณครับ. ตอนนี้ที่วางแผนไว้คือ
    การรับสมัครสามชิกอย่างเป็นทางการไปเลย คือมีค่าสมัคร(ยังรอประชุมกัน)ว่าจะเท่าไรถึงเหมาะสม สมัครแล้วจะได้รับเสื้อทีมพร้อมสติ๊กเกอร์ติดรถเป็นตราโลโก้ทีม 1ชิ้น (สติ๊กเกอร์จะมีเลขสมาชิกให้ด้วย)และสติ๊กเกอร์ป้ายพิทบูลปราจีน1ชิ้น สว่นเงินที่ได้จากค่าสมัครเราจะเอาไว้เป็นกองกลางเพื่อไว้ให้พวกเราไว้ทำกิจกรรมหรือเอาไว้เป็นงบไว้มิตติ้งอะครับ อันนี้เป็นส่วนที่คิดไว้คร่าวๆถ้าใครมีไรเสริมชี้แนะได้ครับ ส่วนตราโลโก้จะไปโพสน์ในFBนะครับถ้าใช้เป็นทางการเมื่อไรจะลงในกลุ่มทันที ไง รอมิตติ้งเร็วๆนี้ขอบคุณครับ
  • ทางกบินทางบ้านและ304 ได้ข่าวว่าเลี้ยงเยอะด้วยนะครับ ถ้ารวมตัวกันได้งามครับ :032:
  • มีที่ฝากท้องเพียบเลยงานนี้ :-D