ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Are you ready for the big show ?
  • ระวังเป็นสิงห์สนามซ้อมเน้อ อิอิอิ ของดี ต้องใช้ทน+ใช้นาน ด้วย นะคร้าบ555
  • ของผมใช้เร็ว+มันส์+ทน+ดี+นาน คร๊าาาาบบบพี่สมพงษ์ 555...

• ของผมใช้เร็ว+มันส์+ทน+ดี+นาน คร๊าาาาบบบพี่สมพงษ์ 555...

:013: :-(( =D> :-)) :m56:
  • บาซ่าส์ขอเปิดลีโอหนึ่งลัง+ค่าน้ำมัน1,000 นะครับบบบบบป๋า

เงินทองกินกัน.... แต่ความสัมพันธ์เราเหมียนเดิมมมมม อ้าวววฮิ้วๆๆ.... :)>- :)>- :)>-
  • ได้ครับ ตามนั้นเลย
  • สะบายดี อาทูลศรี อยู่ อุดอน บ่อ อยู่ แถว ใด นะ ^:)^
  • ขอเป็น กรรมการ ละกันพี่

ใครว่างเชิญครับ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกัน
  • เข้ามาลงชื่อขอเข้าชมด้วยคนครับ...(กลัวที่เข้าชมไม่พอ)

วันที่ 8 นัดน้องๆ เพื่อนๆในกลุ่มจะพาหมาไปเที่ยว D1พอดีเลยครับ :X
  • เยี่ยมเลยครับท่านpower_pit(ขออนุญาตเรียกพี่สู้นะครับ) และยังยินดีต้อนรับสมัครดาวรุ่ง(หรือจะร่วง) เพิ่มอยู่นะครับหลายตัวจะได้สนุกๆ....

พี่ยุทธ พี่เป็นกรรมการข้างผมหรือข้างเดอะกราม+(ร่วง) ฮ่า...ๆ :-?
  • http://pitbullzone.com/community/profile/15384/ZerOLaosPitbull

-ซำบายดี อยู่อุดอน อยู่บ้านเข้าสาร ทางออกไปขอนแกน หลังสถานีตำรวจ ทางหลวงบ้านเข้าสานคับ ผูใด๋นอนิ อยู่ใสนอ คับ
  • คนลาว เดอ อาทูลศรี ใน ที สุด กะ เจออิอิอิ เรา ไป อุดอน ตะ หลอด พะ ยา ยาม ชอก หา ชม ลม พิท บูล ขอ เบอ แด ใด บชอ อาทูลศรี ^:)^
  • ยินดีครับ เพื่อมิตตะพาบ ที่ดี ฮาเทื่อได่ไปเมืองลาว ขอโชผูสาวลาวจักนอย 0818739250
    -ส่งข่าวถึงกราม......ล๊อก ด้วย เจ็ทโด้จะโกอินเตอร์นะครับ ไปนำบ่อ
  • ผมก็มีเพื่อนคนลาวนะ ;-)
  • ใครว่างแวะมาชมนะครับ วันเสาร์หน้า เดอะกรามจะลงทำหน้าที่ ในภาระกิจแรก ให้บทเรียนเดอะบาร์ซ่า
  • พี่มาร์ค มาเฟีย

รบกวนเก็บภาพบรรยากาศ และคลิป เอามาโชว์ด้วยนะครับพี่ (อยากเห็นจริงๆอ่ะ)

นัท
  • นัท ครับไม่ต้องดูหรอกคลิปกราม...ล๊อก นะ เพราะตัดต่อทั้งน้าน รอชมของแท้ ของจริงเลยดีก่า 29 ก.ย. รับรองฮากะจายแน่
  • สุดยอดเลยคับ
  • ตัด ตัด ต่อ ต่อ จริง อ่ะ พี่ไพฑูลย์ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • โปรดจับตามอง พระเอกวัยรุ่นขวัญใจแม่นก แห่งวงการมายา กำลังจะเบนเข็มก้าวเข้าสู่ การเป็นนักกีฬาอาชีพ

รุ่ง หรือ ร่วง เสาร์นี้มีคำตอบ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอชมคลิปแบบไม่ตัดต่อนะครับ ฮิฮิฮิ
  • โห พี่อาทีศูล อาทูลศรี เดอะกรามเขาเป็น พระเอกใหม่ขวัญใจวัยรุ่น เป็นนายแบบเอาไว้โปรโมทกิจกรรมลาก
    ถ้าทำแบบนั้นก็ความลับแตกอะดิพี่ ฮา .....
  • ปกติจากนักกีฬา ก้าวไปเป็นนักแสดง มีให้เห็นอย่างมากมาย แต่ จากดาราก้าวไปเอาดีทางกีฬาไม่เคยมี
    เดอะกราม จะพลิกประวัติศาสตร์ จากซูเปอร์สตาร์แห่งโลกมายา ก้าวไปเป็นนักกีฬาที่ยิ่งใหญ่ 555
  • คงได้ครับ เพราะเมื่อนั้น เวลานั้น โอกาสนั้นของกราม... จะมาถึงได้ ก็ต่อเมือเจ๊ทโด้แขวนสายลากแล้ว ^#(^ :001:
  • โว๊ะะๆๆๆ ฝนตกอีกแล้ว กำลังคิดว่าจะพาเดอะกรามออกไปอาละวาดนอกบ้านตอนเย็นๆไม่รุ้จะได้หรือเปล่า เซ็ง
  • วาดลวดลายในบอร์ดก่อนแล้วกันนะ " กรามเทพ " ฝนตกทั่วฟ้าจริงๆวันนี้ แถมยังมีข่าวจากกรมอุตุฯบอกว่า

ฝนจะตกอย่างต่อเนื้องถึงวันที่ 6 /9 /55 นะครับ โห............เซ็งเข็ดเลยครับ

สงสัยต้องหาเงินไปซื้อเบียร์มารอเลยดีฝ่า เหอะ เหอะ ( แต่คงไม่ไช่น้องพลอยหรอกนะครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก )
  • นั่งดื่มไวน์ รอฝนหยุด
  • image
    image

กว่าฝนจะหยุดเล่นเอามืด แต่ตั้งใจไว้แล้วว่าจะประเดิมชุดลากใหม่ มืดอย่างไรก็ต้องทำ
    แค่สีชุดลากก็กินขาด สีสันสดใส ดีไซน์เลิศหรูอลังการณ์ ตามแบบฉบับ พระเอกขวัญใจวัยรุ่น 555
    image
    ไฟล์แนบ
    wp2.jpg 143K
  • ชุดกรามล๊อกชุดนี้ ขออนุญาตเรียกชุดแท๊กซี่มิเตอร์ ละกันคร๊าบป๊ม
  • ใครออกแบบชุด ขวัญใจมหาชน ครับเนี้ยยยยย55
  • ดีไซน์เนอร์ จากฝรั่งเศษ วัสดุนำเข้าจากอเมริกา ห่วงสแตนเลสจากสวีเดน ขนแกะจากนิวซีแลนด์ ตัดเย็บ โดยเดอะปุ๊ เจเจ มอลล์ คนเดิม ฮา ...

ขอสงวนสิทธิ์ ห้ามลอกเลียนแบบ สายหลากหลากสี เป็นเอกลักษณ์ของ เอกบุรุษเท่านั้น เสียดายขาดสีส้ม ไม่งั้นแสบตากว่านี้ครับ ชุดต่อไป เกราะเพชรเจ็ดสี แน่นอนครับ
  • นึกว่าส่งมาจาก จาไมก้า5555
  • ศาลพระภูมิเคลื่อนที่ ฮ่าๆ....
  • ไม่เป็นไร เราปล่อยให้คู่ต่อสู้ แซวเราไปก่อน แต่มั่นใจว่า อีกไม่นานจะรู้ว่าชุดสวยมันมีผลต่อลีลาการลากมากแค่ไหน 555
  • ก้าวจากวงการมายา ไปสู่เส้นทางนักกีฬาผู้ยิ่งใหญ่ จะรอชมนะครับทั่นพี่

แค่ชุดก็กินขาดแล้ว ซุปตาร์จริง ๆ :-D
  • นี่ มันต้องแบบนี้ พี่สันต์ นี่น่ารักจริงๆ เป็นคนที่เข้าใจชีวิตมากๆ

น้องๆ ที่เวียงจันทน์ เห็น the gram แล้ว หลงรักเข้าให้แล้วครับพี่ อยากเห็นตัวเป็นๆ ทั้งพี่มาร์ค มาเฟีย และ the gram ครับพี่ 30/09/2012 คนเวียงจันทน์รออยู่นะครับ

นัท
  • โว้ๆๆนัท เปิดมาแบบนี้ ระวังนะครับ เด๋วพี่มาร์คถูกแบนก่อนนะแทนที่จะได้ไปเวียง เด๋วอดก่อน น้องๆๆที่เวียงจันทร์นะสูง ขาว ใส ทั้งนั้น งีละนาคนหน้าตาไม่ดีไม่มากนี้ได้เปรียบคนหน้าตาไม่ดีมากมาก ส่วนกราม....ก็งั้นๆๆละ โปรโมตเฉยๆๆๆๆ
  • อ้าวพี่ไพทูรย์ เราไปด้วยกันไม่ใช่หรือ 55
  • ไปครับ แต่แหม ไม่อยากเทียบรัศมีฮะดี้ กลัวพี่มาร์คหมองลงนะ555555555555
  • พี่ผมตัดสินใจแล้วว่าผมอาจจะไม่ไป ผมจะอยู่ลุยกับเมียตำรวจที่มันตามรังควาญผมไม่ยอมเลิกครับ

ขออภัยต่อทุกท่านด้วยครับ
  • ยังไงครับพี่มาร์ค ที่ตัดสินใจไม่ไป หมายถึงที่เวียงจันทร์ ใช่ป่ะครับ ไม่เป็นไรไว้โอกาสหน้า บรรยากาศโปร่งๆๆใสๆๆ อารมณ์แจ่มๆๆค่อยว่ากันอีกทีก็ได้ครับ
    -แต่งานขอนแก่น ขาดไม่ได้ และไม่ได้เลยนะครรับ
  • ผมขอไปถล่ม สน ก่อนครับ ตอนนี้ไม่มีอารมณ์แข่งหมาแล้ว อยากมีเรื่องกับเมียตำรวจ ผมจะ เอาให้มันจบๆครับ

จัดไปเลยท่าน อย่าให้เสียชื่อ pitbullzone ไปไม่ได้แต่จะช่วยระดมพลให้นะครับ
    ยืนยัน วัน เวลา สถานที่ : วันศุกร์ที่ 7/09/2012 เวลา 10:00 น. ณ สน.ลาดกระบัง นะครับ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย ครับ

นัท
  • ขออภัย ต่อพี่น้องจริงๆครับ หากยังมีเรื่องคาใจ ไปก้ไม่สนุก ผมต้องการเคลียร์เรื่องนี้ให้จบก่อนครับ
  • ว้า ทำไม่มาเกิดช่วงนี้นะ ขอให้จบ และจบด้วยดีครับพี่มาร์ค
  • เสาร์นี้ เหมือนเดิมใช่ไหม พี่
  • เสาร์นี้ผมยังไปดีวันเหมือนเดิมครับ
  • จะดังก้อ รีบๆนะ ถ้าน้องๆโตมาละก็ จบข่าว555image
    ไฟล์แนบ
    Picture 052_resize.jpg 63K