ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่นมื่นอีสานงานลาก ขอนแก่น
  • ขอบคุณที่ชื่นชม Youngturk Team นะครับ คนไหน
    ไม่รู้เห็นอยู่ 3-4 คน
  • ยินดีกับผู้ชนะทุกคน

ส่วนผู้ที่ไม่เข้าวินไม่ใช่ว่าเราไม่เก่งแต่เราอาจจะยังฟิตไม่ถึง

เก็บมาฟิตกับมาซ้อมแล้วเอาไว้แก้ตัวสนามต่อไปนะครับ
  • ขอขอบคุณผู้จัดงานทุกๆท่าน ที่จัดงานดีๆแบบนี้ที่ให้พวกเราทุกคนมาร่วมแสดงพลังกัน ขอขอบคุณพี่ชายใจดี พี่มาร์ค มาเฟีย ขอขอบคุณเฮียใหญ่ พระราม3 และทีมพระรามทุกๆท่าน ขอขอบคุณพ่ออู๊ด แม่อ้อย และทีมงาน D-1 Training ทุกๆคน ที่ให้คำปรึกษาที่ดีตลอดมา ขอบคุณพี่ๆน้องๆ Youngturk ทุกคนที่ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันตลอดมา ขอบคุณมิตรภาพดีดี ที่มีให้ของทุกๆท่าน แล้วเจอกันโอกาศหน้า. ตี้ Youngturk :-D
  • ขอบคุณทุกท่านนะคับที่ชื่นชมเจ้าทอง และทีมยังเติร์ก
  • ขอบคุณภาพสวยๆ ของพี่สู้ด้วยนะครับ
  • ใครเอ่ยๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    พี่มาก.jpg 19K
  • เดินทางถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ ออกจากเวียงจันทน์ประมาณสิบโมง แวะทานแหนมเนืองปลอบใจต่อ ผู้แพ้ พี่อาทูลศรี ที่อุดร

เหนือยมากแต่ก็มีความสุขสุดๆอีกครั้งครับ คืนนี้คงได้หลับเต็มตาสักคืน ฝันดีครับ
  • รอชมรูปสวยๆ ท่านใดมีรูปจัดมาเลยครับ

หมาสองตัวไม่มีเวลาถ่ายรูปเลย รอชมอยู่นะครับ
  • ขอแสดงความยินดี กับผู้ชนะทุกท่านนะครับ =D>
  • งานนี้เป็นอะไรที่สนุกสนานมากครับ เต็มที่กับชีวิต ซ้อมมาก็จัดเต็ม

ทุก ๆ ทีมทำได้ดี ทำได้เต็มที่ สมกับเป็นคนหัวใจพิตบูล

รอชมภาพบรรยากาศทุก ๆ กล้อง ครับผม ภาพแห่งความทรงจำ

Red_Dog Mk-Team

image
    ไฟล์แนบ
    321286.jpg 98K
  • ยินดีด้วยนะครับกับทุกคนทุกๆท่าน :033:
  • สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง เมื่อคืนหลับอย่างมีความสุข เช้านี้จึงตื่นขึ้นมาด้วยตวามสดชื่น

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์ครับ :063:

:036: ขอมอบความสุขทั้งหมดเป็นของขวัญแก่ทุกท่านนะครับ
  • พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่หนุ่ม พี่ไพรฑูลย์ พี่คาวบอย พี่เบียร์ และท่านสมาชิก

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับ เมื่อคืนก็หลับสนิทอีก 1 คืน แต่ไม่มีแอลกอฮอล์ในเส้นเลือด เลยทำให้รู้สึกสดชื่น แจ่มใสในเช้านี้ วันนี้เลยอยากจะมาขอกล่าว ขอบคุณ ทุกๆ ท่านสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น เลยทำให้ทีมงานจาก Pitbull Vientiane รู้สึกดีมากๆ กับงานแข่งครั้งนี้ครับ และมั่นใจว่า จัดอีกเมื่อไร ที่ไหน จะมี Pitbull Vientiane เข้าร่วมด้วยเสมอครับ

พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่ไพรฑูลย์ ครับ ต้องขอโทษด้วยสำหรับเช้าเมื่อวานนี้ ที่ไม่ได้พาไปลองชิม อาหารเช้าสไตล์เวียดนามผสมกับสไตล์ลาว เพราะหนักมาหลายคืน (ไม่ค่อยได้ซ้อมดื่มครับ) แต่โอกาสหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ อีกเรื่อง ผบ.สูงสุด ผมก็ฝากขอโทษด้วย ที่จัดหาของฝากไม่ทัน แต่รับปากว่าจะนำไปฝากให้ทั้งพี่มาร์ค ป๋าอู๊ด และพี่ไพรฑูลย์ ถึงที่บ้านเลยครับ และขอขอบคุณมากๆ ที่ได้สละเวลามาเยี่ยมพวกเราชาว Pitbull Vientiane ถึงที่นี่ครับ

พี่หนุ่ม ขอบคุณมากๆ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น เปรียบเสมือนกำลังใจให้ต่อสู้ทั้งในหน้าที่การงาน และภารกิจฝึกเจ้าสิงห์หา และเจ้ามะลิครับ

พี่คาวบอย ในงานไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไร เพราะเห็นพี่งานยุ่งๆ นะครับ แต่น้องๆ ที่นี่ก็เตรียมตัวต้อนรับพี่อยู่นะครับ อย่าลืมมาเที่ยวนะครับ

พี่เบียร์ และทีมงานทางเหนือ ต้องขอโทษมากๆ ที่ทำให้ไม่สบายใจเรื่องรถตู้นะพี่ แต่ก็รับปากกันแล้วว่าจะขึ้นไปเยี่ยมถึงเชียงใหม่เช่นกัน แต่ลืมขอเบอร์ฯพี่ๆ ทางเหนือไว้เลย รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

สุดท้าย ขอขอบคุณมากๆ ครับ สำหรับคำที่กล่าวไว้ว่า "มีพิตที่ไหน มีเพื่อนที่นั้น" ยืนยันครับ ว่าใช่จริง

นัท
  • image

สนามหน้าจับตาดู สองเทพผู้จะมาหยุดโลก เดอะกรามเทพ และ เดอะเฮอร์เคน ดุ๊ก
  • พี่มาร์คคับโทดนะคับ ตอนนี้กรามล็อคอายุเท่าไรหรอคับ เห็นกล้ามเนื้อแล้วชอบเลย
  • หมา no name :m36:

image

• ไหนๆก็ไหนๆแล้ว จัดชุดนี้ก่อนเลย
    ขอภัยในความล่าช้า ภาพเยอะม๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ย่อจนตาลายแว้ววว

วันนี้จะขออนุญาตทยอยลงบ้างนะคร๊าฟ :029: :013: :019:

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9242.JPG 224K
    IMG_9248.JPG 213K
    IMG_9263.JPG 253K
    IMG_9261.JPG 207K
    IMG_9256.JPG 123K
    IMG_9241.JPG 229K
    IMG_9257.JPG 239K
  • image
    กรามล๊อค อายุ 8 เดือนเต็มวันนี้ครับ
  • @Oom
    ไล่แคน ตอนมาอาจ no name แต่ขากลับหอบหัวใจแฟนคลับกลับไปตรึม
    โดยเฉพาะ คุณเบียร์ และซูโม่ สี่แสน จะตามไล่แค้นกันอีกนาน ภาพไล่แคนเต็มเลยเดี๋ยวลงให้นะ :033:
  • ทุกท่านสุดยอดเลยครับ คนดูใด้แร็งบรรดาลใจกลับบ้านเต็มกระบุง :063:
  • ขอคัตเตอร์หน่อยนะครับ ตอนกลับ นักเลงนิดหน่อย เลยเอาแผลกลับมาด้วย 555
  • -ป.ล. วันแข่งลืมทวงพี่มาร์ค เรื่องใบเพดที่ฝากทำอะคับ วันแข่งลืมกันหมดเลยตื่นเต้นกับบรรยากาศคับอิอิ
    ด้วยความเคารพ.....

OK ครับเนท ใบเพ็ดพี่มาร์คฝากไว้กับอา วันเดินทางกลับจากเวียงจันทร์ครับ มีของ
    1.คีย์ล่า 2.โกโก้ 3.ไลแค้ล 4.ไทสัน 5.ซุกา 6.ไลล่า (7.ข้าวปุ้น 8.ชบาแก้ว) สองตัวในวงเล็บอุดร ติดต่อรับด่วน ส่วน 1-6 จะให้จ่าหน้าซองส่งที่ไหนครับ แล้วไปแจกกัน
  • จัดให้ครับ คุณอู๋ แต่เกือบไป ...
    คัตเตอร์ เห็นหน้าตาน่ารัก ทีไหนได้ จอมโหดดดดด..ฮ่าฮ่า
    ถ้าไม่ได้ลุงไวแอ้ท ของพี่ปธหนุ่ม มาช่วยไว้ทัน "จากัวส์" เป้นศพแน่ 555 :001:

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9219.JPG 187K
    IMG_9217.JPG 102K
    IMG_9216.JPG 208K
  • เมื่อเช้านั่งดื่มกาแฟ กับขนมปังเวียดนาม ของฝากจากอุดร คิดถึงพี่ไพทูรย์จัง อยู่เป็นเพื่อนจนนาทีสุดท้าย ขับรถมาส่งจนสุดทางด้วย

ขอบคุณมากๆครับ ^:)^
  • เสียดายไม่ได้ไปต่อด้วย ขนาดอยากกินแหนมเนืองยังอดกินเลย :002:
  • ขอบคุณภาพสวยๆๆครับพี่ ฮ่าๆๆๆจอบโหด เป็นความผิดผมเอง ที่ลืมล็อคกรง ทำให้คัตเตอร์หลุด ภาพยังติดตาผมอยู่เลย แต่ต้องยอมรับจิตใจ พี่หนุ่มที่นิ่งจริงๆๆ พาหมาเดินเล่นอยู่ดีๆแท้ๆเจอโดนรอบทำร้ายชะง่าน ต้องฝากขอโทษ พี่หนุ่มด้วยนะครับ
  • ใจลอยไปกับเธอคนนั้น?...หราน้องอู๋สุดที่รัก ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • เอ้าสวัสดีครับ ท่านพี่เล็ก ภาพยังติดตาอยู่เลยครับ 5555

• ฮูซ่า...าาาา 555++ :o037:
  • บรรยากาศ ชื่นมื่น งานลาก ขอนแก่น 29/9/2555 :-)) :-)) :-))

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9312.JPG 184K
    IMG_9276.JPG 131K
    IMG_9278.JPG 224K
    IMG_9281.JPG 180K
    IMG_9282.JPG 131K
    IMG_9283.JPG 161K
    IMG_9284.JPG 164K
    IMG_9285.JPG 133K
    IMG_9286.JPG 143K
    IMG_9290.JPG 93K
    IMG_9292.JPG 174K
  • พี่อาทูลศรี คุณพ่อเจ็ดโด้ พระเอกตลอดกาล ตัวจริง

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9294.JPG 214K
    IMG_9295.JPG 143K
    IMG_9296.JPG 213K
  • พี่power_pit มีรูปไลแค่นด้วยหรอครับพี่อยากดูจังครับ ^^ :013:
  • การประชุมก่อนแข่ง
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9303.JPG 212K
    IMG_9304.JPG 216K
    IMG_9308.JPG 161K
    IMG_9310.JPG 157K
    IMG_9311.JPG 133K
    IMG_9313.JPG 206K
  • Oomเดี๋ยวจัดให้ รอสักครู่

จะเปิดกระทู้ "รางวัลแห่งความสำเร็จ" ให้ใหม่ สำหรับนักกีฬาและแฮนเดอร์ที่ได้รับรางวัล

• ไปอดหลับอดนอนมาแต่ไหนน้อท่านพี่ 555image
    ไฟล์แนบ
    พี่รัก.JPG 157K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9330.JPG 176K
    IMG_9345.JPG 127K
    IMG_9346.JPG 173K
    IMG_9368.JPG 89K
    IMG_9369.JPG 126K
    IMG_9478.JPG 276K

• image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ภาพสุดท้ายนายแบบ โดมอน เค้าประชันหุ่นกัน ระหว่างรุ่นใหญ่ รุ่นเล็ก

เยี่ยมจริงๆ ฟิตหมา แล้วยังมีเวลาฟิตหุ่นกันด้วย แหม!!!!! มันน่าอิจฉา :033: :m87:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9482.JPG 165K
    IMG_9482.JPG 165K
    IMG_9484.JPG 128K
    IMG_9485.JPG 244K
    IMG_9486.JPG 279K
    IMG_9487.JPG 223K
    IMG_9488.JPG 278K
    IMG_9490.JPG 195K
    IMG_9491.JPG 242K
  • ยินดีกับงานนี้จริงๆครับ ครบทุกรส โหด มันส์ ฮา สุดๆครับ
  • ดูภาพกี่รอบกี่รอบก็อดยิ้มไม่ได้ครับ คิดถึงคืนนั้น สนุกมากๆครับ โดยเฉพาะ " ท่าบรรจุกระสุน " ครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

จริงมั้ยครับ พี่มาร์ค , พี่ไพฑูลย์ ที่รัก ของผม 555
  • งานนี้สนุกมากๆคับ รูปกับผมยังมีอีกเยอะคับเดี๋ยวจะทยอยลงให้เรื่อยๆนะคับ

OK คับอาไพทูลย์ งั้นจัดส่งมาให้ผมเลยก็ได้คับ
    ที่อยู่จัดส่ง 168 หมู่7 ซ.ศรีจันทร์39 ถ.ศรีจันทร์ บ.โพธิ์ชัย ต.พระลับ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
    ชื่อ นายนพวัศจ์ สื่อเกียรติก้อง 085-4909059 เบอร์ผมคับอา(NETKK)
    ยังไงรบกวนคุณอาด้วยนะคับขอบคุณมากๆคับ

และขอขอบคุณพี่มารค์ด้วยนะคับที่ช่วยเป็นธุระให้คับ

ด้วยความเคารพคับimage
    5หนุ่มKAION FIVE 555
    ไฟล์แนบ
    ghk.jpg 35K
  • คุณนัท ( เวียงจันทร์ทีม ) ครับ ผมดีใจมากๆนะครับที่โลกมันกลมขนาดนี้ ช่วยกันนะครับ เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน

" PITBULL MAN " ทุกๆสิ่งอย่างเราสามารถพัฒนาไปด้วยกันได้ครับผม

วันนี้ผมดีใจมากๆที่มีเพื่อนชาวต่างชาติมาเล่นกิจกรรมด้วยกัน

ขอคาระวะในน้ำใจของทุกๆท่านนะครับ

ปล.เสื้อยังสั่งได้อีกนะครับ ( แต่ขอเป็นภายในวันศุกร์นี้นะครับ )

ขอบคุณครับ :063: ;-) :062: :039:
  • รอชมภาพสวยๆจากน้องเน๊ทอย่างใจจดใจจ่อนะครับ ขอบคุณครับ ;-)
  • งานนี้ น้องๆ mk ทีม ทั้งเมา ทั้ง เหนื่อย เลยคับพี่ หนุ่ม โดยเฉพาะ น้องแบล็ค คนนี้ เต้นท่า กำนังสตา แทบแย่เลย แต่ สนุกมากเลย แต่ดีใจที่ โอ๋เอ๋ ได้ 3 รางวัลกับบ้าน เย้5555555555
  • ดีใจเหมือนกันครับ น้องแบล็ค โฮกาศหน้ารอชม น้องเซ็กซี่ พิกัด ไม่เกิน 20 กก. นะครับ น้องแบล็คสุดหล่อ

5555555555555555555555555555555555555555555555555555 :-$ :-)) :-$
  • ความประทับ สำหรับผม อีกอย่างในงานลากที่ขอนแก่น ในครั้งนี้ คือ ได้เห็นพี่ๆน้องๆกอดกันครับ

1.กรณีพี่มาร์คและประธานช้าง ก็ได้ยุติลงแต่โดยดี ก่อเกิดความเข้าใจกันและเปิดกว้างให้ใจเค้ามาอยู่ในใจเรา

อย่างสุภาพบุรุษลูกผู้ชายคนเลี้ยงพิทบูล ผมดีใจมากๆครับที่วันนี้เรามีเพื่อนที่เข้าใจกันมากขึ้น

ขอบคุณพี่มาร์คที่เป็นพี่ที่ให้เกียรติน้องให้ใจน้องได้ทุกๆเมื่อ

ขอบคุณประธานช้างที่เข้าใจและรักเพื่อนเหมือนเดิมตลอด

( น้ำตาจะไหลครับ )

2.กรณีพี่มาร์คและท่านเต็ก ก็โอเคที่ได้ใช้เกมส์กีฬาเป็นทางออกในการได้พูดคุยกันปรับความเข้าใจกันและกัน

อย่างลงตัวและให้เกียรติซึ่งกันและกันด้วยดี ( ขอบคุณโคโรน่าเบียร์กับมะนาว นะครับ ) :063:

ขอบคุณท่านเต็กครับ ดีใจครับ

ปล.ผมยังอยากเห็นทั้งประธานช้างและท่านเต็กในบ้านหลังนี้นะครับ ใช่มั้ยครับพี่มาร์ค

ขาดคนแบบท่านไปเหมือนกินก๋วยเตียวไม่ได้ใส่เครื่องปรุงครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :-)) :-)) :-))

รักนะ จุ๊บ จุ๊บ
  • จัดไปเลยคับพี่หนุ่มครับ ตอนนี้ กำลัง หาวิธีสร้างกล้ามเนื้อ แบบเริ่มต้นครับ เอา แบบสวย ๆๆ ไม่เหมือน น้องเรดี้ แน่นอน ตอนนี้ เขา เป็นคุณหญิง แสนสวย ประจำบ้านแล้ว เรดี้นะ 55555
  • เนท ครับมีของเนทสองตัว คือ ไลล่า กับ ซูการ์ และอาฝากของ จิรายุ คือไลแค้ล และของ อรรถพล คือ ไทสัน รวมเป้น 4 ฉบับไปด้วยในซองเดียวกัน ช่วยติดต่อไห้ จิรายุ และ อรรถพล ไปรับกับเนทนะครับ รับทราบนะครับ ทั้งจิรายุ และ อรรถพล หากเข้าบอร์ดก็ให้ไปรับที่เนท นะครับ Ok (บ่อแม่นแม่ใหญ่สอนเด้อละ55)
    - ส่วนของ เฉินหลง คือคลีร่า กับ โกโก้ อาจะส่งตามที่อยู่ในใบเพ็ดเลยนะครับ (ชื่อ ศุภชัย ทาลาดขวัญ 124 หมู่ 20 ต.ขามเรียง อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม 44150 ยืนยันนะครับ จะได้ดำเนินการให้ )
  • ผมจิรายุรับทราบครับ แต่จะไปเอาที่อ่ะครับ อิอิ