ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่นมื่นอีสานงานลาก ขอนแก่น
  • มันส์ข้ามปีเลยเฉิน 55 - 56
    เห็นแต่หมาแลบลิ้น ใครช่างไม่สแกนรูปเลย แฮะ :-S
  • โทษ ทีพี่เอง 55555
  • พี่ไม่เห็นจำได้เลยอ่ะ เฉินหลง เอาอะไรมาพูดเนี่ย พี่หมาถึงงานหน้าต่างหากล่ะ เข้าใจผิดกันไปใหญ่แล้ว.............ฮ่าๆๆๆๆ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    DSC06372999.jpg 256K
  • พิมพ์ตกอีกแล้วนะเรา เข้าใจเอาเองก็แล้วกันนะเฉินหลงฮ่าๆๆๆเฉินหลงๆเฉินหลงๆเอ๊ย...คีย์ล่าๆคีย์ล่าๆคีย์ล่าๆ
  • เอิก เอิก เอิก มันส์กันใหญ่เลยนะครับพี่น้อง เหอะ เหอะ ผมขอแจมด้วยคนจิครับ อิ อิ น้องพลอยพลาดอย่างแรง

เอาใหม่ครับ สนามหน้าจับเลยแล้วกันครับ LM และ จูเนียร์ โอเคมั้ยครับท่าน สมพงษ์และท่านยุทธ ที่รักทั้งสอง

ไม่คิดมากเอาหนุกๆแค่เบียร์สิงห์ ตัวละ 2 ลัง ครับ แข่งแบบไหนก็ได้ รับหมด :">

ปล.เรื่องคะแนนรวมตอนนี้ให้ทีมงานรวบรวมข้อมูลอยู่ครับ คลาดว่าไม่น่าจะเกิน 2-3 วันนี้ได้ลงให้ชมแน่นอนครับ

ต้องขออภัยด้วยครับที่ล่าช้ามากๆ ( ติดงานครับ ) ขอบคุณครับ
  • thai_mkและmae_1421_TPCyoungblood

ยังงัยตอนนี้คีย์ล่าก็นำไปแล้วครับท่าน555555
    1 ต่อ 0 แมนบ่
  • เอาสัก5ใน3ละกัน เฉิน ว่ากันยาวๆ เอาบาเล่ย์ด้วยน่ะ

ใครแพ้ เต้นคันหู เลย :-))

พี่หนุ่ม ไวแอ๊ด เป็นงัยบ้างครับ
  • เอา 3 ใน 5 แล้วกันครับพี่ยุทธ 5 ใน 3 คงไม่ไหวเอิ๊กๆ
  • เออๆ ผิดด้านครับ 3/5 :-)) ok
  • ลุงแอท ดีขึ้นมากจะว่าหายดีแล้วก็ได้ครับคุณยุทธ เพราะเมื่อเช้านี้ทดสอบวิ่งรอบสนามฟุตบอล ได้ 5 รอบใหญ่ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ปล.เล่นกันยาวๆก็ดีนะครับ จะได้เห็นนักกีฬามีคุณภาพที่เพิ่มพูลขึ้นครับ เยี่ยมเลย :063:
  • สู้เหมือนเดิม บิ๊กกั๊ปและสวัสดีอีกรอบคราวนี้เอาจริงแล้วนะ แข่งรอบที่แล้วหมามีปัญหาทุกตัวเลย ก็เลยต่อหั้ยก่อนไง คราวหน้าจัดเต็มฮ่าๆๆๆๆ
  • จัดเต็มเลยครับ พี่ยุทธ พี่ทัย :* image
    ไฟล์แนบ
    263102[1].jpg 67K
  • อนาคต หุ่น คีย์ล่า เอาให้ได้แบบนี้นะเฉิน :063:
  • แบบนี้มันส์งามมากครับ
    image

แค่นี้มันยังมีสาวมาขอถ่ายรูปเลยครับผม
    ไฟล์แนบ
    301430.jpg 80K
  • คงไม่เอาถึงขนาดเห็นซี่โครงทุกซี่หรอกนะ เดี๋ยวท่านดีเจดามจะชวนมารื้อฟื้นอดีต...............เอาไปกัดกันดีกว่ามั้งท่าน...ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไปเเลยครับพี่ทัยimage
    ไฟล์แนบ
    296097.jpg 192K
  • เอาพองามนะเฉินหลง จะได้ไม่ดูแห้งเกินไปimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06321111.jpg 254K