ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมเป็นกำลังใจให้คุณMark Pitbullzone
  • เป็นอีก 1 กำลังใจค่ะ ป๋าสู้ๆๆ :062:
  • ต่างคนต่างอยู่ดีที่สุด เวปใครเวปมัน :062:
  • เป็นกำลังใจให้พี่มาร์คคับ
  • ขอบคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจและความปราถนาดีครับ
    ผมมีคำคมมาฝาก คนที่กำลังท้อแท้นะครับ :-D

จงมีความสุขให้คนอิจฉา แต่อย่าทำตัวไร้ค่าให้ใครสงสาร
    จงอดอย่างเสือที่เป็นจ้าวป่า แต่อย่าอิ่มอย่างหมาเฝ้ากองเศษอาหาร
    เกิดเป็นคนควรต้องมีศักดิ์ศรี ถ้าไม่มีศักดิ์ศรีเดี๋ยวจะกลายเป็นหมา (ขี้เรื้อน) 55

เลี้ยง พิตบูล ใจมันต้องให้ได้แบบพิตบูลครับ ความซื่อสัตย์ของพิตบูล ถึงมีเงินก็ซื้อไม่ได้
    วันนี้ผมจึงรู้สึกสมเพชพวกไร้จุดยืนจริงๆครับ ทำตัวไร้ซึ่งศักดิ์ศรี ช่างไม่มียางอายเลยจริงๆ
  • :)>- เอาใจช่วยครับ
  • สู้สู้ ขอเป็นกำลังใจให้ ครับ :-D
  • เป็นกำลังใจให้พี่มาร์ค นะครับ เข้ามาหาความรู้ในนี้ไม่ต่ำกว่า 3-4ปี เห็นอะไรมาก็เยอะ มีทั้งความสุขได้นั่งอมยิ้ม ดราม่าก็มาบ่อยๆ โหดๆแถบจะฆ่ากันตายก็มาเรื่อยๆ ครั้งนี้ก็คงเป็นอีกครั้งหนึ่งของหน้าประวัติศาสตร์พิทบลูโซน ของเรา ขอเอาใจช่วยและให้กำลังใจฝ่าฟันปัญหาครั้งนี้ไปให้ได้อีกครั้งหนึ่งนะครับพี่ มาร์ค ผมเชื่อว่าทำดีได้ดีครับ สู้ๆ ครับ
  • ด้วยความศรัทธาจึงยังคงยืนเคียงข้างพิทบลูโซน และคุณมาร์ค
    คุณมาร์คนิ่งขึ้นมากเลย ดีแล้วค่ะ อดีตจะเป็นอย่างไร ไม่อาจแก้ไขได้
    เก็บมันมาเป็นประสบการณ์ อยู่กับปัจจุบัน ทำปัจจุบันให้ดีที่สุด มันจะเป็น
    อดีตที่ดีทีสุดเช่นกัน
  • ผมก็มีคำคมมาฝากพี่เหมือนกันคับ :-h มีหมาเป็นเพื่อน..ดีกว่ามีเพื่อนปากหมาๆ :-D :-)) :062:
  • แรงอ่ะ พี่ดำเอสโซ่ เดี๋ยวพี่คงมี FC เป็นของตัวเองแน่ๆเลย
  • @ BlackEsso :063: :063: :063: :m36:
  • :065: :O :013: :013: :013:
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ชาติเสือไม่ขอเนื้อผู้ใดกิน พ่อผมสอนตั้งแต่เด็กๆ ไม่อยากสนใจเรื่องราวพิพาทอะไร แต่มาสนประเด็นเรื่องคืนหมา ผมว่ามันปัญญาอ่อนครับ ทำเป็นเด็กเล่นกันไปได้ ไม่พอใจโกธรกันก็ขอคืน อายุขนาดนี้ ตลกอ่ะครับ ผมเป็นกำลังใจให้พี่นะครับ ผมยังจำคำพี่ได้ ว่า..พิตบูลเป็นหมาต้องคำสาป ใครคิดร้ายและหาผลประโยชน์กับมัน มันจะมีแต่ความชิบหาย...จริงเลยครับพี่
  • ยอมหัก ไม่ยอมงอ นี่แหละ มาร์ค พิทบูลโซน วันใหนผ่านมาปากช่อง ก็บอกนะพี่ ไปกินปลาเผาริมเขื่อนกันอีก เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20121010_155601.jpg 133K
  • ให้กำลังใจค่ะ สู้ๆต่อไปค่ะ เพื่อพวกเราชาวเวปพิทบูล :o050:
  • สู้ๆนะคับพี่ ผมเป็นกำลังใจให้คับ ผมไม่รู้ว่าใครผิดหรือถูก แต่ F1 อร่อย หมาผมชอบกิน กินแล้วดีขนสวย ผมเลยเป็นกำลังใจให้พี่ครับ อิอิ สู้ต่อไปนะคับพี่ไม่อยากให้เครียดคับ สู้ๆคับ