ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • อยากทราบว่าสนามนี้ที่เชียงใหม่ใช้สโลปอัปกี่เซนครับผมจะได้เตรียมตัวถูก
    :-D
  • รับทราบครับ - อสูรขาว/เจ็ทโด้ ตามนั้น
    - หูตึง /เจ็ทโด้ ก็ตามนั้น

ว่าแต่พี่สมพงษ์ /พี่สันต์ ยังยืมยัน นั่งยัน และนอนยัน อยู่ป่าว ระหว่าง เจ็ทโด้(ดาวจะล่วง)/ซูโม่(ดาวรุ่ง) หรือจะ พูม่า(เด็กสร้าง)/เจ็ทโด้ (เด็กแว๊น) ก็ยังทันครับ 5555555555555
  • เพื่อไม่ให้เสียน้ำใจ ตามคำขอครับทั่นอาทูลศรี ฯ
    พูม่า vs เจ็ทโด้ 2 ลัง ครับ หนุก ๆ
  • ชักเป็นห่วง จับเพลินๆ อาจจะมีซูปตาร์พาหัวหน้าค่ายล้มละลายกร๊ากกๆๆ
  • 28 ครับ พี่สันต์ 61 มากๆๆ งั่นสรุป ครั้งสุดท้ายล่าสุด 1.เทพบารอน VS เสือเฒ่าเจ็ทโด้ ลีโอ 1 ลัง
    2.เทพ หูตึง VS เสือเฒ่าเจ็ทโด้ สิงห์ 1 ลัง
    3.ดาวรุ่ง พูม่า VS เสือเฒ่าเจ็ทโด้ ลีโอ 2 ลัง
    ทั้งหมดเป็นของเจ็ทโด้ มอบช่วยงานการกุศลครั้งนี้ทั้งหมดครับ
    ปล.คู่ระหว่างไลแค่น VS เทพกราม......ขอสมทบในส่วนไลแค่นด้วย ลีโอ 1 ลังครับพี่มาร์ค 28 นะครับ
    และขอปิดการยั่วยุเพียงแค่นี้นะครับ เก็บแรงไว้พาผู้แพ้เจ็ทโด้เดินขึ้นดอยสุเทพซะหน่อย555555
  • โอ้ เครื่องดื่มเยอะเลย สู้ๆๆๆน่ะครับทุกๆๆท่าน :m56: :m56:
  • ไม่มีใครอยากเล่นอิชิตันซักลังหรือสองลังบ้าง เอาแค่หนุกๆคับ หมาผมทั้ง 3 ตัว(บิ๊กกั๊ป ใบหยก สวัสดี)และไลแค่น อีกตัวมีใครอยากจับกินน้ำ แก้คอแห้งบ้างมั้ย ช่วยเจ้าภาพอีกแรงคับฮ่าๆๆๆ
  • บิ๊กกั๊ฟ เตรียมมาจ่ายเจ้าภาพในนาม
    เชลย จากัวส์ บูลลี่แวมไพรส์สาวได้เลยครับพี่ทัย :033: :062:
  • ทีมใดอยากได้เพลงเปิดตัว แจ้งชื่อเพลงไว้ด้วยครับ
  • ไลแค่นชุดดำพร้อมแล้วครับ :o055:

image
  • คุณสู้ครับ โกโก้กระสุนเงินที่ว่าจะจับกะไลแค่นเปลี่ยนเป็นกะเอลวินมั้ยครับ ^^
  • ISAN TEAM เริ่มกลับมาออกลวดลายอีกแล้วหลังจากซุ้มอยู่ชั่วครู่

อยากจะให้ถึงวันแข่งเร็วๆจัง วันนี้วันพรุ้งนี้ได้เลยยิ่งดีครับ เพราะกระหายศึกมากๆ

แค่ศึกในบ้านเล็กๆจากเมื่องานที่มายังไม่ได้อัดแรงให้เต็มข้อเลย ( หิ้วเหยื่อครับ )

• อ้อมีเบียร์ศึกสามเศร้าบูลลี่อีกนะครับพี่มาร์ค " อาก้า VS มอนเตอร์ VS จากั้วส์ " เบียร์สิงห์คนละ สอง ลังครับ
  • "ทีมใดอยากได้เพลงเปิดตัว แจ้งชื่อเพลงไว้ด้วยครับ" ไอเดียบรรเจิดมากๆๆน้องตี้ งั่นหนุ่มวัยทองละกัน 555image
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 163K
  • ส่วนเพลงเปิดตัวของ " เจ้าเฟิร์ส " ผมขอเพลง " กินตับ " นะครับ น้องตี๋ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;-)
  • Oom 8:27PM Permalink
    คุณสู้ครับ โกโก้กระสุนเงินที่ว่าจะจับกะไลแค่นเปลี่ยนเป็นกะเอลวินมั้ยครับ ^^

เป็นแม่ทัพมันต้องเด็ดขาดครับน้องอุ้ม
    ได้ทีต้องอำมหิตไว้ก่อน ใจอ่อนไม่ได้น้อง เดี๋ยว "ไลแค่น" มันไม่กระหายนะ

พิตนนท์ คำไหนคำไหนครับ
    หากจะแพ้ ขอตายคาสนามรบครับ ไม่ยอมยกธงแน่นอน
    นม 5 ลัง เสริมแคลเซียมให้น้องๆกำลังโต พิตนนท์ทุกคนเต็มใจ คร๊าบ :033: :062:
  • สำหรับ เอวิน ไม่ต้องห่วง
    ในรุ่นเดียวกัน พิตนนท์ยังมี นิวเคลียร์ ระเบิดเวลาล้างโลก รอระเบิดฟอร์มอยู่ครับ

แค่รอให้น้ำหนักตัว เอวินชัดเจนก่อน ;-) :X
  • ใช้เลยคับพี่สู้ พิตนนท์ สะกด คำว่า กลัว กับ ยอม ไม่เป็นคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    paintle27(2).jpg 224K
  • :m01: :m01: :m01:

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ..... พิตนนท์ สะกด คำว่า กลัว กับ ยอม ไม่เป็นคับ :063: :063: :063:

เพราะเราคือ PITBULLZONE _NN :062: :033:
  • ไม่อาจไปเอานมมาเสริมแคลเซียลได้ง่ายหรอกครับต้องผ่านโกโก้กับกรามล็อคอีก :o008:

• ฟังแล้วปลื้ม สมแล้วกับชื่อทีม พิตบูลโซน นนท์ 55
    พวกกลัวแพ้ อ้างนั้นอ้างนี้ เหมาะกับชื่อทีม พุดเดิ้ลโซน มากกว่า ฮา ...
  • :063: 55555555555 พิตนนท์ ไม่มีตัวไหนรุ่น เจ็ทโด้ บ้างรึครับ ไม่อยากไต่บันใดทองบ้างรึ ฮิ้วๆๆๆ
  • พุดเดิ้ลโซน :o028:
    พิตนนท์ ไม่ธรรมดานะครับรอบนี้ :o058:
  • สิ่งที่หนักใจสำหรับการแข่งลากครั้งนี้ก็คือ เป็นห่วงซูเปอร์โด้ ถ้าพลาดท่าฟอร์มหลุดคงเละ แล้วจะพาลประกาศแขวนสายลากก่อนกำหนด 55
  • ขอบอก ซุึปต้าร์โด้ ถึงจะอย่างไร สามสนามของปี 56 รับรองคับไม่มีหนี ไม่มีท้อ ไม่มีกลัว รับรองได้เพื่อเป็นตัวอย่างให้รุ่นน้องๆๆได้เห็นของแท้ย่อมคงทน สามสนามในรอบปีต้องครองให้ได้ อย่างต่ำต้อสองสนามชัวร์..ครับ(สิ้นเดือนเราเข้าตารางซ้อมแน่นอน5555ช่วงนี้นอนรอไปก่อน ฮิ้วๆๆ)image
    ไฟล์แนบ
    3307.jpg 100K
  • หัวจิตหัวใจเยี่ยมจริง ๆ ครับสำหรับซุปตาร์ของเรา โด้นอนมา อิอิ.
  • "Jergens" he's come back!! Super JKob ระวังดีๆๆ ลุงเก้นยังเฟิร์ม......ยังเฟิร์ม :-)) :-)) :m93: image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 24.JPG 280K
  • ฮาๆๆๆๆๆๆ จะดีหรือ ลุงเก้น หลานหล่อๆคนนี้มิบังอาจครับ แต่ยังอยากดูลีลาลุงอยู่เด้ :o001:

ซุปเปอร์ เจคอป รับจับเบียร์จำนวนจำกัดอยู่น๊ะครับ สมทบปาร์ตี้รอบดึก...ไม่เอาเยอะนะครับกลัวไม่มีจ่าย 555 ขอสัก 2 - 3 ลังพอ เน้น สนุกสนานครับ......รึไงครับลุงเก้นสนใจไหม ?
  • สนใจอยู่.....ลีโอ 1 ลัง ไปกินที่หนองจ๊อมพัฒนาได้ป่าวววววว :-)) :-)) :-))
  • ได้ค๊าบบบบบบ ลุงเก้น 1 ลัง....และขอล๊อกไว้อีก 1ลังก่อนรวมเป็น 2 ลังก่อนน๊า
    :">
  • เจอเกน....ท่าทางไม่เบาจริงๆๆอยู่รุ่นมหาโหด 36-40 ป่าวครับพี่เล็ก ถ้าอยู่รุ่นนี้ ฟิตให้มากๆๆหน่อยนะครับ เพราะรุ่นนี้อุปกรณ์การซ้อมเขาไม่ใช้รางอย่างเดียวนะครับ มีรถยนต์ รถไฟ เขาใส่กันหมดแล่ว เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • jergens อยู่รุ่น 28-32 ก.ก. ครับพี่ทูลศรี ไม่ตามกระแส....รถยนต์ รถไฟ เน้น........ :-)) :-)) :-))
  • 555555555เห็นแล้ว รายชื่อ อยู่อีกกระทู้หนึ่ง ท่าจะฟิตหนัก ตัวใหญ่ น้ำหนักน้อย เข้าสูตร บัวขาว ป.ประ จริงๆๆ
  • ถูกใจ พุดเดิ้ลโซน ของพี่มาร์คมากเลยครับ กดไลท์ตรงไหนครับ 5555555
    [-X สนามนี้ใครอ่อน ต้องไปอยู่ พุดเดิ้ลโซนไหมครับ ยังงั้นอย่างงี้ พรมสีไม่สวย ต้องสีนี้55 กร๊ากกกกกกก 8-X
  • พร้อมลุย แล้วก๊ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    99.jpg 128K
    67.jpg 136K
  • :063: ต้องอย่างนี้ซิพี่อู๋ น้องจอ๋มสั่งลุยแน่เลย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าแต่ มดแดง อยู่รุ่้นไหนเหรออู๋ รุ่นเดี่ยวกับชบาแก้วป่าว จับกินชบาแก้วหน่อย เจ้าของมันเพลินแต่ ญ พี่ๆๆแก่่ๆๆ ของมันแหล่ะ555
  • ใครจับกับใครแล้วบ้าง ลงให้ทราบหน่อยครับ จะได้ลุ้นมันๆ หาค่าเครื่องดื่มช่วยงานเจ้าภาพครับ
    แต่ถ้าใครรู้ว่าประกบไปก็แพ้ ก็ซื้อมาเลยนะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาลุ้น ฮา ...
  • เปรี้ยวปากอยากกินเบียร์เชลยแล้ววุ้ย.....................สบายจายยยยยยยยย :-"
  • ยังไม่มีคู่จับครับป๋า. น้ำหนักน่าจะยุรุ่น 24-28 ลงสนามแรก แต่น่าจะเป็นถ้วยใบแรกด้วยครับ 55 อยากท้าชน โกโก้ พิทนน ลีโอเบียร์ ชัก 2 ลัง ทีมงานพิทนน ว่าไงครับ อิอิอิ
  • มีลาค๊อตว่างอยู่อีกหนึ่งตัวยังไม่มีใครประกบครับ ของน้องตี๊ ยังเติร์ก
  • ได้ครับป๋า มดแดง vs ลาค๊อต ลีโอ 1 ลังครับ ช่วยเจ้าภาพครับ
  • 55555มาแล้วอีก 2 ลังลีโอ น้องสู้ พิทนน จัดให้หน่อยครับ กับครั้งแรก สนามแรก ของมดแดง เพศเมีย จากอิสานทีม-เลย ของน้องอู๋เจ้าของคัตเตอร์เกเร วันอยู่ที่พักขอนแก่นนั้นแหล่ะครับ
  • มดแดงตัวนี้ละครับพี่มาร์คที่จะเยี่ยวใส่ตากรามเทพตอนเล่นสปริงโพล :-)) :-)) :-))
  • :-D :063: กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่เล็กครับ เรามาร่วมกันสกัดกราม..เทพ หมาโปรโมท ด้านสริงโพลให้เป็นหน้าที่ มดแดง ด้านลากน้ำหนัก เจเกน ต่อด้วย เจ็ท ทบ. แล้่วจะรอดไปไหน ว๊ากๆๆๆๆๆๆ
  • เอางั้นเลยรึพี่ทูลศรี...เล่นแบบแทคทีม...ใครบ้างคนไม่ตายก็...ขี้เขียวละหวา ฮิ้วๆๆๆ :-)) :-))
  • :-)) :013: รู้สึกว่าฝ่ายข้าศึกนิ่ง เงียบ สงบ มากๆๆ คงคิดแผนการวางหมากแก้เกมส์ แต่สายซะแล้ว 555
  • เห็นเขา ว่า อาทูลศรี มาคราวนี้ กระสุนเพียบ หรือครับคุณอา......เตรียมไว้ทำไมหนอ....