ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • งานนี้ มีช้ำใน หวังไว้ที่ ตันห้า แต่หมาผ่่านเพียง เก้าร้อย555555555555image
    ไฟล์แนบ
    4041.jpg 147K
  • นี้ก็อกหักคาห้อง เฮ้ยๆๆคาบ้านเจ้าภาพซะด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    4042.jpg 152K
  • ไปดีวัน ขี้แตก เพราะัเดินทางไกล แต่บัดนี้ในบ้านตัวเอง จะขี้ไหลหรือเป่า พูม่าimage
    ไฟล์แนบ
    3997.jpg 172K
  • พี่เก่ง ห้ามทิ้งกันนะคร๊าบimage
    ไฟล์แนบ
    4000.jpg 152K
  • ครูเป็ด งานดีวัน อาบน้ำหมา มาเชียงใหม่ อาบน้ำไหน55555555image
    ไฟล์แนบ
    4002.jpg 154K
  • แล้วเจอกันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    3990.jpg 135K
  • เอาอีก ๆ นาน ๆ จะได้ชมภาพจากตากล้องหนุ่มอุดร :063:
  • มีเย่อะพี่สันต์
  • ต้องขอโทษแฟนๆ ด้วยนะครับ อาก้า คงต้องถอนตัวเนื่องจาก หมอบอกว่ามีเชื้อราติดเชื้อที่ขาจนบวม ผมดูอาการอยู่อาทิตย์นึง ขายังกระเพลก เวลาวิ่งไม่อยากฝืนสังขารหมาแก่ เสียดายจริงๆ อาก้าหมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมจริงๆ >:p
    image
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 117K
  • โชคดีนะครับประธานหนุ่ม จะขอเชียร์ มอนสเตอร์ กับ จากัวส์แล้วกัน :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    a2_resize.jpg 73K
  • อยากทราบพิกัด ที่พัก ที่เดอะล็อค พาราไดซ์ ที่ชัดเจนครับ
    ขอเป็นเลข GPS หน่อยครับ จะตั้งแผนทีนำทาง พยามแล้ว
    แต่หาไม่เจอ

ขอบคุณครับ
  • ผมหาได้แต่เพียงรูปถ่ายสถานที่และบรรยากาศโดยในที่พัก
    และที่ที่เราจะจัดงานเลี้ยงสำหรับเจ้าของนักกีฬาในค่ำคืนของ
    วันที่ 17 หลังจากจบการแข่งขัน
    เชิญแวะชมได้ครับ

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.245091522209525.79637.154171341301544&type=1

แต่ยังคงไม่มีพิกัดที่ชัดเจนอยู่ดี :-(
  • เพื่อนผมที่อยู่เชียงใหม่นิวส์ บอกจะเพิ่มเนื้อหาข่าวเกี่ยวกับสุนัขพันธุ์พิทบูลให้เป็นเป็นพิเศษ
    image
    แต่งตัวหล่อๆสวยๆไปเที่ยวงานกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    65592_10151301407583201_190709336_n.jpg 274K
  • ที่พัก มีที่นอน เสริม เพียบนะครับ ไม่ต้องกลัวมาเต๊อะ
  • สำหรับคนนอนเตียงเสริม ต้องเตรียมผ้าเช็ดตัว. ผ้าห่ม มาเองด้วยหรือเปล่าครับ แจ้งด่วนเพื่อกันความชุลมุน
  • คุณมุลองดูในกระทู้รายชื่อและรุ่นนักกีฬาเชียงใหม่ มีแผนที่ครับ ถ้ามาจากลำปางให้ยูเทินที่แยกปอยหลวงกลับมาผ่านบิ๊กซี แล้วเลี้ยวซ้ายเส้นแม่ออน(สันกำแพงสายใหม่)ไปเลื่อยๆนะครับสังเกตุขวามือก็แล้วกัน
  • มี่ที่นอน หมอน ผ้าปู ผ้าห่ม (ไม่มีหมอนข้างหื้อเน้อเจ้า)
  • อยากให้เพื่อนๆช่วยตรวจเช็คอุปกรณ์ต่างๆให้พร้อม
    สำหรับการเดินทางเพื่อการแข่งขันในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    สายจูง หลักล่าม ไม้งัดปาก ชุดลาก บล็อตสำหรับใส่
    สุนัข ขาดไม่ได้ อาหารสุนัข ผ้าเช็ดตัว น้ำดื่ม และอื่น
    เตรียมให้พร้อม แล้วเจอกันครับ

สำหรับทีมด๊อกฟันพาร์คพร้อมเดินทางแล้วครับ
  • ที่มอุดร จะจอดตั้งโต๊ะเบียร์ รอแยกปอยหลวงนะครับ พี่สันต์ พี่เก่ง 5555555
  • OK. อย่าลืมชูป้ายบอกด้วยนะคร้าบทั่นอา ฯ :065:
  • สรุป เตียงเสริมต้องเอาผ้าเช็ดตัวไปเองหรือเปล่าครับ มีคนฝากถามเพราะไม่อยากขนอะไรไปเยอะ
  • เตรียมมาเลยครับป๋า ผ้าเช็ดตัวน่ะป๋า
  • เตรียมตัวมามันส์กันได้แล้วคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ 555555555
  • "ลาคอส"เหรอ งั้นขอเจอบิ๊กกั๊ปหน่อยเป็นไรพี่ เบียร์ 3 ลังตกลงมั้ยพี่มาร์ค เล่นกันแบบเบสนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06681.JPG 135K
  • ได้ครับทั่น สามลังก็สามลัง หาเบียร์ช่วยงานเจ้าภาพสักหน่อย 55
  • ทิ้งไว้นานชักลืม ขอทบทวนเรื่องเดิมพันสักนิดก่อนนะครับ
    เท่าที่จำได้ ขาดตกใครไป ช่วยเตือนหน่อยครับ ขี้เกียจค้นของเก่ามันผ่านมาหลายหน้าแล้ว

กรามเทพ ไลแค่น นม 5 โหล
    กรามเทพ เจ้ทโด้ 1 ลัง
    อสูรกายขาว เจ้ทโด้ 1 ลัง
    เทพหูตึง เจทโด้ 1 ลัง
    ฮีโร่ ไลแค่น 3 ลัง (เอ็ม)
    ลาคอส บิ๊กกลัฟ 3 ลัง
  • รับทราบและยังคงเดิมครับ ชุดแรก เด็กกราม.....Vs เจ็ทโด้ 1 ลัง ชุดสอง วัยรุ่นบารอน VS เจ็ดโด้ 1 ลีัง ชุดสาม (แหมๆๆชุดนี้อายรับเหลือเกิน แต่ก็ต้องรับช่วยงานเจ้าภาพ) หูตึง Vs เจ็ทโด้ 1 ลัง ครับผม
  • และสำหรับพี่น้องทางเหนือ ระหว่าง พูม่ Vs เจ็ทโด้ ลีโอ 1 ลัง นะครับ เด๋วจะหาว่าไม่ให้โอกาสเจ้าภาพ เบียร์เจ็ทโด้ทั้งหมด 4 ลังรวมกับของยังเติร์กและเด็กกราม ขอมอบช่วยงานเจ้าภาพครับ พี่สมพงษ์
  • บาซ่าส์ขอเจ็ทโด้สิงห์ลังนึงครับ
  • ฮ่าๆๆๆเตรียมตัวไว้ให้ดีไม่ผมก็พี่ต้องจ่ายแน่ๆคับฮ่าๆๆๆ
  • เตรียมเสื้อกันหนาวด้วยก็ดีน่ะครับช่วงนี้อากาศตอนเช้าเย็นครับ เดี๋ยวร่างกายปรับสภาพไม่ทันจะไม่สบายเอาครับ ด้วยความเป็นห่วงจากทางเจ้าถาพครับ
  • สุดยอดขวัญใจมวลชนครับ เจ็ทโด้ มีแต่คนขอจับ ฮ่า ๆๆ

รับทราบครับทั่นอา ฯ พูม่า VS เจ็ทโด้ ลีโอ 1 ลังครับ :065:

• ได้ครับ ตามนั้นเพิ่มมาล่าสุด บาซ่า Vs เจ็ทโด้ สิงห์ 1 ลัง ว.2 ว.8 ว.61 ครับ ที่สมทบช่วยงาน พี่สมพงษ์ฺรับไปๆๆๆๆ
  • รายชื่อเฉลย ที่เจ็ทโด้ต้องตามตัวมาสังเวย ใน 17 มี.ค.56 ที่เชียงใหม่ ให้รู้ซะบ้าง ไผ เป็น ไผ กร๊ากๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    6422.jpg 116K
  • รับสารภาพก่อน ครึ่งราคา นะครับ อาทูลศรี อิอิ.
  • :o019: พี่สันต์ครับ อย่าถล่มตัวเองมากเลยครับ เจ็ทโด้ไม่ได้นอนติดต่อกันสองคืน ไม่รู้วันแข่งมันจะยืนบนรางลากได้ป่าวไม่รู้ เพราะรู้ว่าวันเดินทาง กับวันพัก มันได้หลับแน่ เห่าซอดแจ้ง555
  • เดินทางปลอดภัยนะครับ ทั่นอา ฯ
  • ครับผม ขอบคุึณครับ (ตามหาเชลย55555555555)
  • เดินทางปลอดภัยทุกๆท่านทุกๆทีมนะครับ เก็บภาพมาฝากกันเยอะๆนะครับ ทั้งในสังเวียนนอกสังเวียน :)
  • สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ทุกท่าน

หลังจากห่างหายจากบอร์ดไปนาน เนื่องจากออฟฟิต ทำการติดตั้งระบบคอมพิวเตอร์ภายในใหม่ และประจวบกับป่วยหนัก และต้องเดินทางไปงานแต่งงานเพื่อนที่ระยอง กลับมาไม่เป็นผู้เป็นคน วันนี้เลยได้เริ่มลองระบบคอมพิวเตอร์ใหม่ของออฟฟิต เข้ามาดูงานที่จะเริ่มแข่งขัน สนามที่ 1 ของประเทศไทย ที่เชียงใหม่ ต้องขอกราบขอโทษพี่ๆ ที่เชียงใหม่และท่านสมาชิกทุกคนนะครับ ที่กระผมไม่สามารถไปร่วมงานได้ เนื่องจาก ติดประชุุมปิดไตรมาสแรกของปี ที่เวียงจันทน์ขอรับ เลยไม่ได้ส่งเบียร์ลาว ไปร่วมงานนี้ด้วย ยังไงก็ให้ท่านสมาชิกทุกท่านเดินทางปลอดภัย ทั้งไปและกลับนะครับ

นัท เวียงจันทน์
  • บอกคำเดียว "มัน ใหญ่ มาก"
    image
    cr:อาณาจักรสัตว์เลี้ยง
    ใครได้ไปเอารูปมาฝากด้วยเด้อ
    ไฟล์แนบ
    twp.jpg 181K
  • สนามพร้อมแล้ววันนี้ลุยกันเลย
    image
    cr: จากfb PTo Prin Nunti
    ไฟล์แนบ
    417689_422480644510692_904428102_n.jpg 90K
  • เราพร้อมยิ่งกว่าพร้อม
    image
    ไฟล์แนบ
    image_1363483662134119.jpg 89K
  • :023: :-q o=> :m06: :038: :o011: :027: :027: =((
  • ถึงบ้านแล้วคับ ขอบคุณเจ้าภาพที่ทำให้มีงานนี้ ขอบคุณผู้สนับสนุนหลักมาตลอดทุกงาน ขอบคุณเพื่อนๆกลุ่มรักพิทฯลากน้ำหนักทุกท่านคับ

• ผมกับเจ้าชีต้า สหายคู่ใจเสือซุ้มจากเมืองกาญ