ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" เปิดประมูล" เพื่อครูอ๊ดแห่งบ้านD1
  • แทนใจเปิดประมูลเพิ่มครั้งละ1000ครับ
  • ลูกหมาเรดคิง+แฮปปี้ 14000 ครับผม 0872251761 กอล์ฟชัยภูมิ
  • ผมอยากประมูล แทนใจนะ แต่ไม่มีเวลา ไปรับนี่ซิ อดเลย
  • ใกล้ปิดประมูลแล้วนะครับ....
  • เจ้าฮาร์ทแอทแทค 15000 ป๊อป บางปะกง 0806090106
  • ปิดการประมูลแล้วครับ ใครประมูลได้อะไรก็คงทราบกันแล้ว เดี๋ยวมาสรุปให้ครับ
  • ไม่ได้ดูหน้าคอมแป๊ปเดียวพี่ป๊อปเอาไปแล้วลูกชายมากวนแท้ๆ :-))
  • โทดทีกล๊อฟ เปิดมาเจอพอดีครับ ^:)^
  • ไม่เป็นไรพี่เด็กๆเป็นงัยพี่ลูกโรบิน ตัดหูยังครับผมว่าหน้ามันเหมือนปู่นะตัวนี้
  • พรุ้งนี้จะเอาไปตัดหูครับ กิ่นเก่งมาก น้ำหนักชั่งตอน2เดือน10วัน ได้10โล น้ำหนักขึ้นอาทิตย์ล่ะ2โลครับ ก็คุมน้ำหนักกันอยู่ ไม่ให้อ้วนเกินไปเด๋วกระดูกจะเสีย
  • แทนใจผมได้ใช้ไหมคับ จบที่4700. ยังไงรบกวนบอกด้วยน่ะคับ
    รอรายละเอียดแทนใจหนอยคับ เพศอะไรคับ
  • อยากได้คับ 6000
  • แทนใจตามกติกาพี่มาร์ค
    ลูกหมาให้เพิ่มครั้งละพันครับ
  • และท้ายกติกา
    ให้โอกาศ2ท่านสุดท้ายประมูลแข่งกันเองได้อีก
    เพื่อให้ได้ราคาสูงสุด เราทำสิ่งดีๆรวมกันหวังว่าคงเข้าใจ
    สำหรับผมแทนใจสิทธิ์เป็นของคุณ butussและ คุณ mober1 สู้กันครับและราคาล่าสุดอยู่ที่6000ครับ

ที่เหลือแล้วแต่พี่มาร์คและคุณkakaเจ้าของแทนใจครับ
  • รอลุ้นอยู่นะครับ แทนใจ แทนใจ
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1535/triple-x-red-chacky ช่วลงนะครับข้อมูล แทนใจ
  • สายเลือดดีเพดเต็มใบสะด้วยเจ้าแทนใจไม่ธรรมดา
  • สรุปผลการประมูลแทนใจ ตอนไหนแจ้งด้วยนะครับ ลุ้นมาก คร๊าบบ
  • ง่ะเพิ่งเห็นกระทู้เอาอีตอนปิดประมูล
    อดร่วมด้วยเลย เซ็ง
    ยังพอทันอยู่มั้ยครับ
  • ช่วยสรุปเลย และ ให้ส่งแทนใจที่ไหน ผมพร้อมให้ครับ ใครได้ช่วยโทรหาผมเลย 0803999099
  • เพื่อความชัดเจนตรงไปตรงมา รอพี่มาร์คมาสรุปดีกว่าครับ [-O<
  • เลยเที่ยงแล้วยังประมูลได้ออก งง เลย
  • ไม้งัดปาก คุณ เบส นครสวรรค์ช่วยมา 1กัน ขอบคุณครับ
  • สรุปด่วน
  • มีพี่น้องแทนใจ ขอขายเท่าราคาประมูลสูงสุดอีกตัว รายได้หัก 1000 เข้าช่วยพีอู๊ดครับ
    เสียดาย หมาเฮียเป้ไม่ได้เข้ามาประมูลนึกว่าได้ราคา13000 แระ อดเลย
  • Mober1 กรุณาอ่านกติกาการประมูลก่อนโวยนะครับ

ขออภัย วันนี้ผมยุ่งมากเลยไม่ได้มาสรุปให้
    คุณสู้หรือใครก็ได้ช่วยสรุปแทนให้ทีได้ไหมครับ พี่ติดธุระด่วนครับ
    ท่านที่ประมูลได้ โอนเงิน แล้วเอาสลิปมาลงพร้อมที่อยุ่ในการจัดส่งนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมดีๆแบบนี้นะครับ ^:)^
  • ขอสรุป ราคาที่ประมูลตามนี้นะครับ

1.เฟอร์บี้ 5,500 Pitbullzone
    2.เครื่องวิ่ง 15,000 kaka2521
    3.ฮาร์ทแอทแทก 15,000 poppop
    4.ปลอกคอเทพ 2,800 lonaquickly
    5.เข็มขัดพิตบูลโซน 2,500 บาท Lipo (คุณโจชลบุรี)
    6.แทนใจ* 6,000 butus
    7.ตุกตาดินเผา 2,000 kong26

*ในกรณีแทนใจ
    คุณbutus เป็นผู้ให้ราคาประมูลสูงสุด 6,000 ซึ่งเป็นการเสนอราคาสู้ช่วงหลังปิดประมูล โดยใช้สิทธิตามเงื่อนไขที่ 2 ครับ
    ปล.จริงๆ แล้วชนะตั้งแต่ 4,500 แล้วครับตามเงื่อนไขที่ 1

เงื่อนไขที่ 1 ประกาศวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2556 ลูกหมากับเครื่องวิ่งขอราคาขั้นต่ำ 1 พันก็แล้วกันครับ
    ส่วนตุ๊กตาเฟอร์บี้ ขอเพิ่มขึ้นต่ำครั้งละ 100 ครับ

เงื่อนไขที่ 2 ประกาศเพิ่มเติมวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2556 ใครเสนอราคา นาทีสุดท้าย ผู้เสนอราคาก่อนหน้านั้นมีสิทธิเสนอราคาสู้ได้อีกครั้ง โดยเราจะขยายเวลาให้ทั้งสองฝ่ายเสนอราคาแข่งกันอีก 10 นาที หรือจนกว่าจะมีผู้ชนะการประมูล

ตามที่เค้าว่ากัน มีพิทมีเพื่อน คนกันเองทั้งนั้น ยังไงหากผมสรุปผิดพลาดประการใด ผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะครับ

ขอบคุณครับ
  • งามหยดทุกตัวเลยครับ
  • ได้ครับจะรีบโอนให้ ใน 3วันครับ แล้ว แทนใจใครได้โทรหาผมนะหลังโอนเงินเข้าพี่มาร์คแล้ว
  • ขอบคุณท่าน Lotso มากครับ ต้องขออภัยเมื่อวานผมยุ่งทั้งวันเลยจริงๆครับ โดยเฉพาะช่วงบ่าย

การเสนอราคาประมูลสุนัข เราตกลงกันไว้ว่าเพิ่มครั้งละพันครับ และที่ต้องกำหนดไว้ว่าใครประมูลนาทีสุดท้ายต้องให้คนก่อนหน้ามีสิทธิ ประมูลสู้เพราะเราเคยมีกรณีแบบนี้มาแล้ว บางคนไม่แสดงเจตนาประมูลมาตั้งแต่ต้น แต่มารอวินาทีสุดท้าย ใส่ราคาเกินคนก่อนหน้าเพียงนิดหน่อย แล้วชนะการประมูล แต่คนประมูลก่อนหน้าเขาใส่ราคาทิ้งไว้เป็นวัน โดยไม่มีใครทีท่าว่าจะประมูลสู้ แต่มาอาศัยทีเผลอเอานาทีสุดท้าย แบบนี้ผมว่ามันไม่ค่อยแฟร์ครับ

การประมูลเราต้องการให้สู้กันอย่างแฟร์ๆ เพราะเราต้องการให้ผู้เสนอราคาสูงสุด ชนะการประมูล และเงินรายได้เราจะนำไปช่วยเหลือคนครับ
  • :-D และแล้วผมก็ได้ Da Vinci เอามาตั้งไว้เฝ้าสวน 5555เดี๋ยววันนี้จะโอนเงินให้ครับ :-D
  • พี่มาร์คคับ เข็มขัดเดียววันอาทิตย์โจเข้าไปเอาที่ ดีวัน แล้วจะเอาตังไปจ่ายด้วยคับ5555เสร็จเรา
  • ท่านอื่นๆ รบกวนโอนเงินให้เรียบร้อยนะครับ ถ้าจะให้ดีอย่าเกินวันพุธครับ ผมจะได้นำไปมอบให้พี่อู๊ดวันเสาร์นี้เลย

สำหรับท่านโจ้ได้เข็มขัดเทพไป เดี๋ยวเซนต์ให้เป็นกรณีพิเศษ ในนามชื่อทีม โอเคไหมครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ :-D
  • ขอรบกวนขอหมายเลขบัญชีที่จะให้โอนด้วยนะครับ...หรือเขาลงกันไว้ที่ไหนผมหาไม่เจอ555 และหลังจากโอนเงินแล้วผมจะโทรหาครับ คุณKAKA2521
  • ใช่ชื่อบัญชีอันนี้หรือเปล่าครับ
    ชื่อบัญชี ชมรมมิตรภาพพิตบูล
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 218-0508620
    ธนาคารกรุงเทพ
    ถ้าใช่หรือไม่ใช่รบกวนแจ้งด้วยนะครับจะรีบโอนเงินไปให้ครับ
  • ใช่ครับ โอนตามนี้ได้เลย ขอบคุณมากครับ
  • โอนเงินประมูล แทนใจ แล้วนะครับ ตามสลิปนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    น้อย.jpg 34K
  • ขอบคุณครับ :063:

ฝากดูแลแทนใจด้วยนะครับ
    เชื่อผมเถอะครับ พิตบูล เป็นสุนัขต้องคำสาป ใครดูแลเขาดี เขาจะแทนคุณ
    แทนใจ ซื่อดี มีที่มา ผมเชื่อว่ามันจะนำชื่อเสียงมาให้คุณอย่างแน่นอนครับ
  • ปลอกคอและตุ๊กตาดินเผา ผมจะนำไปฝากไว้ทืี่ D1 นะครับ
    ถ้าสะดวกก็เข้าไปรับได้ที่ D1
  • พี่ปลอกคอสะดวกส่งไหมครับ ผมอยู่จันทบุรี อะครับ ไม่สะดวกขึ้นไปรับ แล้วเงินประมูลผมจะโอนไม่เกินวันพุธ นะครับ
    รบกวนหน่อยครับ
  • ครับผมโอนแล้วนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 291K
  • 2000ครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 256K
  • วันนี้จะโอนเงินเจ้าฮาร์ทแอทแทกให้ครับ ขอโทษพี่มาร์คด้วยครับ เมื่อคืนจะออกไปโอนให้แต่ติดต้องดูลูกน้อย ไม่มีใครอยู่บ้านเลยครับ ขอโทษจริงๆ เด๋วโอนจะมาแจ้งให้ทราบอีกที ^:)^

• โอนค่าลู่วิ่งแระ 15001 ครับ ช่วยตรวจสอบทีโอนจากมือถือครับ ก็อปสลิปไม่เป็น
  • แล้วจะส่งวันไหนครับ
  • สรปยอดเงินโอนนะครับ

คุณหยกโอนมาช่วย 2,000 บาทเมื่อวันที่ 28 ไม่ได้ประมูล

1.เฟอร์บี้ 5,500 Pitbullzone จ่ายที่ดีวัน
    2.เครื่องวิ่ง 15,000 kaka2521โอนแล้ว
    3.ฮาร์ทแอทแทก 15,000 poppop โอนแล้ว
    4.ปลอกคอเทพ 2,800 lonaquickly ยัง
    5.เข็มขัดพิตบูลโซน 2,500 บาท Lipo (คุณโจชลบุรี) จ่ายที่ดีวัน
    6.แทนใจ* 6,000 butus โอนแล้ว
    7.ตุกตาดินเผา 2,000 kong26 โอนแล้ว

รวมยอดเงิน 45,300 บาท

ถ้าใครจะทำให้เลขสวยกว่านี้บริจาคสมทบก็ยินดีครับ :-D ^:)^
  • พี่มาร์ค ให้ส่งไปที่ไหนเหรอคับ ขอที่อยู่ด้วยนะคับ
  • ขอบคุณครับท่านซัน ลูกสาวคงดีใจมากแน่ๆ

ส่งมาที่
    ดญ. พัชรพร สุพัฒนะ
    42/302 ถนนนิมิตใหม่ ซอย 20 แขวงทรายกองดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ 10510

ขออภัยจริงๆช่วงนี้ย้ายบ้าน โทรศัพท์ เน็ตไม่มีใช้เลยครับ
  • โอนเงินฮาร์ทแอทแทก 15000 บาท เรียบร้อยแล้วครับ เด๋วเย็นนี้แฟนกลับจาก กทม จะถ่ายรูปสลิปให้ดูครับ