ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" เปิดประมูล" เพื่อครูอ๊ดแห่งบ้านD1
  • ขอบคุณ pa2bull ครับ หลักล่าม ปลอกคอ สปริง รับได้ที่ใหนครับ :-bd
  • เพิ่งเข้ามาดู ยินดีกับผู้ประมูลได้ด้วยนะครับ
    เครื่องวิ่งคุณ kaka2521 ติดต่อมาแล้วครับ เดี๋ยวทำสี แล้วจัดส่งให้ครับ
    พัท่ลุง ส่งไปหลายเครื่องแล้วส่งให้ถึงบ้านครับ
    ส่วนผู้ที่ประมูลลูกหมาได้ ติดต่อมาได้เลยครับ 0870989080
    ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณคุณ pa2bull ด้วยครับสำหรับหลักล่าม ปลอกคอและสปริง แล้วเดี๋ยววันเสาร์จะเข้าไปรับของครับ :o040:
  • เรียบร้อยแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16262.JPG 54K
  • ขออนุญาติประมูล ฝาแฝดแทนใจนะครับเริ่มต้นที่ 6000 คับ รายได้เกิน 5000 มอบให้ pitbullzone ไว้ประกอบกิจกรรมดีๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    rps20130306_005053_306.jpg 21K
  • เดี๋ยวตอน บ่ายสาม ผมออกไปโอนครับ
  • ทีม พิตบูลโซน นนท์ สมทบทุน ร่วม 2,000 บาท (โอนแล้ว วันนี้ ช่วง 9โมงเช้า บัญชี พี่มาร์คครับ)

สรุปยอดเงินโอนนะครับ

คุณหยกโอนมาช่วย 2,000 บาทเมื่อวันที่ 28 ไม่ได้ประมูล
    ทีม พิตบูลโซน นนท์ สมทบทุน ร่วม 2,000 บาท

1.เฟอร์บี้ 5,500 Pitbullzone จ่ายที่ดีวัน
    2.เครื่องวิ่ง 15,000 kaka2521โอนแล้ว
    3.ฮาร์ทแอทแทก 15,000 poppop โอนแล้ว
    4.ปลอกคอเทพ 2,800 lonaquickly ยัง
    5.เข็มขัดพิตบูลโซน 2,500 บาท Lipo (คุณโจชลบุรี) จ่ายที่ดีวัน
    6.แทนใจ* 6,000 butus โอนแล้ว
    7.ตุกตาดินเผา 2,000 kong26 โอนแล้ว

รวมยอดเงิน 52,800บาท

ถ้าใครจะทำให้เลขสวยกว่านี้บริจาคสมทบก็ยินดีครับ :D ^:)^

• รับทราบ และขอคุณทุกท่านมากครับ :063:
  • ผมขอร่วมสมทบทุน 2,000 บาท นะครับโอนแล้ววันนี้ 10.45 น. ครับ
  • ปลอกคอ ผมเลือกสีได้ไหมครับ
  • ปลอกคอก็ตามรูปเลยครับ ติดต่อคุณมุที่หมายเลข 087 124 6999 ครับ
  • ปลอกคอ
    ธนากร หัตถพณิชพร
    51 หมู่ 6 ต. เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    ขอบคุณครับ
  • สุดยอด ชาวพิท
  • สรุป ยอดรวม 54800 เดี๋ยวผมใส่เป็น 55,000 ถ้วนๆ เลขจะได้สวยก็แล้วกันนะครับ
  • ขอ 55,555 บาท ได้มั๊ยครับพี่มาร์ค :-)) :-)) :-))

ขอให้พี่อู๊ด สุขภาพดีวันดีคืน ร่างกายสมบูรณ์แข็งแรงโดยเร็ววัน นะครับ :033: :X
  • หายเร็วเร็วนะครับพี่อู๊ด
  • มาช่วยกันทำให้เป็น 55555 ดีกว่า เพราะเสียงอ่านมันคล้ายเสียงหัวเราะ ของคนกำลังมีความสุขครับ
  • ปลอกคอเด๋วผมจะใส่กล่องส่งให้นะครับ
    ส่วนตุ๊กตาดินเผา คิดว่าวันเสาร์นี้จะนำเข้า
    ไปไว้ที่ D1 นะ คุณก้องสะดวกวันไหนก็
    แวะเข้าไปรับกับพี่อู๊ดได้เลย แล้วช่วยถ่าย
    รูปสวยๆต้องรับมอบจากพี่อู๊ดมาให้ชมด้วย
    นะครับ

ขอบคุณเพื่อนชาวพิทโซน ทุกคนที่ปันน้ำใจ
    เพื่อคนพิทบูลครับ
  • ผมขอร่วมด้วย 555 ปิดท้ายให้นะครับพี่ จะได้เป็น 55,555 เดี๋ยวโอนให้พรุ่งนี้ครับ
  • =D> =D> =D> =D> =D>
  • โอนเข้าบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 218-0508620
    ธนาคารกรุงเทพ

ยอดโอน 555 บาทเรียบร้อยครับ
  • ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะทำการมอบแล้วถ่ายรูปมาลงให้ชมนะครับ
  • มอบวันอาทิตย์ไมคับพี่มาร์ค โจยังไม่ได้จ่ายตังเลย โจจะไปวันอาทิตย์คับพี่ [-O<
  • พรุ่งนี้กี่โมงครับพี่ เด๋วเข้าไปแจมด้วย เตรียมของพร้อมส่งมอบแล้วครับ

สำหรับผู้ที่ประมูลปลอกคอได้ ผมเตรียมของพร้อมจัดส่งแล้วครับ
    ขอไปส่งมอบให้กับพี่อู๊ดก่อนแล้วค่อยจัึดส่งให้นะครับ (เมื่อได้รับ
    แล้วกรุณาถ่ายรูปมาลงให้เพื่อนๆได้ชมกันด้วยนะครับ)

image

ส่วนตุ๊กตาดินเผาเช่นกัน ผมจะส่งมอบให้กับพี่อู๊ดพร้อมกันในวันพรุ่งนี้
    คุณก้องแวะเข้ามารับเองกับพี่อู๊ดเลยล่ะกันเน๊อะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0112.jpg 91K
  • พรุ่งนี้จะเข้าไปประมาณบ่ายสามครับ พี่ออกให้โจก่อนแล้วโจโอนมาทีหลัง หรือเอาให้ที่พี่อู๊ดเลยก็ได้ครับ
  • เมื่อวานแวะเข้าไปเยี่ยมพี่อู๊ดที่ D1 เห็น
    สุขภาพแข็งแรงดี ก็ดีใจด้วยครับ และใน
    วันเดียวกันนี้ผมก็ได้นำตุ๊กตาและปลอกคอ
    เข้าไปมอบให้พี่อู๊ด เพื่อส่งต่อให้กับผู้ที่
    ประมูลได้

ไฟล์แนบ
    IMG_0179.jpg 157K
    IMG_0181.jpg 152K
  • และนี้เป็นภาพที่ได้ทำการส่งมอบตุ๊กตาดินเผา
    และปลอกคอให้กับพี่อู๊ด หลังจากนี้ก็จะทำการ
    ส่งต่อให้กับผู้ที่ประมูลได้นะครับ

image

image

สำหรับตุ๊กตาดินเผา คุณก้องสามารถแวะ
    มารัีบได้เลยนะครับที่ D1 พี่อู๊ดเก็บเอาไว้
    ให้แล้ว

ส่วนปลอกคอเนื่องจากอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวก
    ขึ้นมารับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะทำการจัดส่งไปรษณีย์
    ให้นะครับ
  • ขอบคุณมากครับ :-D เห็นพี่อู๊ดแข็งแรงขึ้นยิ้มแย้มแจ่มใสดีก็ดีใจ :X
  • ผมได้รับปลอกคอแล้ว นะครับ ขอบคุณมากครับ