ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สะเก็ดข่าวเล่าเรื่อง เย้!
  • จั่วหัวข่าวหน้า1โดย สายข่าวtakeshi เย้!

นักข่าวของเราเข้ามาที่งานแต่เช้า ข่าวแว่วมาว่าทีมพิทรามา3 สูญเสีย "ทีโบน" บิ๊กบูลลี้ตัวต้นแบบ[ข่าวว่างั้น] ไปแบบไม่ทันตั้งตัว ในภาพคือเสธหวัง เจ้าของค่ายรามา3แห่งนี้นี่เอง นี่หมาตายยังยิ้มได้เนอะ เย้!
  • สาเหตุที่ยังยิ้มได้อยู่นี่อาจมาจากยังไม่สร่างจากเมื่อคืนก็เป็นได้ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64606.JPG 79K
  • สายข่าวtakeshi ตามข่าวมาติดๆ เห็นเค้ามุงดูไรกัน ยั่งงี้ต้องตามมาให้พี่น้องได้รับทราบกัน เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64395.JPG 71K
  • ก็เป็นจริงดังข่าวลือข่าวเล่าอ้าง "ทีโบน" ครับพี่น้อง ตายแล้วจริงๆ ในภาพเป็นการยกศพมาไว้ในงานเพื่อเราๆท่านๆจะได้ยืนไว้อาลัยเป็นครั้งสุดท้าย ขอขอบคุณพี่pitdeerด้วยครับที่ให้เกรียติยืนไว้อาลัยเป็นอันดับแรก เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64595.JPG 80K
  • ด้วยเหตุนี้แลทางทีมงานรามา3.com มีความรู้สึกโศกเศร้าเสียใจเป็นยิ่งนัก อย่ากระนั้นเลยพวกเราเล่นไพ่กันดีกว่า แม่งเศร้าจริงๆ ที่พี่น้องเห็นทางขวาด้านบนนั่นเป็นผู้ดูแล ทีโบน ครับ หล่อนมีชื่อว่า เจ้จูนสว่างคาวง เจ้คนนี้แกอยู่กับทีโบนมาหลายปี เศร้าครับเศร้า เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64394.JPG 74K
  • ขอขั้นด้วยเรื่องราวของกำนัลท้วมแห่งทุ่งบางปลาม้า พี่กำนัลแกโสดประมาณว่าเมียเผลอ เห็นของขาวเป็นไม่ได้ นี่เลี้ยวเข้าซุ้มนครสวรรค์ก่อนใครเค้าเลยนะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64511.JPG 80K
  • ตัวนี้ตามข่าวว่าเป็นของแปลกประจำงานนะครับ เพราะแม่เป็นวัวนมพันธุ์นิวซีแลนด์คอกเทล ส่วนพ่อเป็นพิทบูลสายกัด แหมๆ เป็นไปได้ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64452.JPG 47K
  • พ่อปูกับแม่ปู มากับลูกสาวทั้งสองนาง คนซ้ายน่ะตะเภาแก้ว คนขวาน่ะตะเภาทอง มีข่าวว่าชาระวันอยู่แถวนี้ ระวังไว้ให้ดีนะพ่อปู เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64554.JPG 92K
  • นั่นไง takeshiพูดยังไม่ทันขาดคำ ชาระวันแห่งลำน้ำพระประแดงก็โผล่มาจริงๆ น้องครับ จะเข้ตัวนี้ไว้ใจมะด้ายด้วยประการทั้งปวงนะครับ ยังไงtakeshiว่าเดี๋ยวไปตามไกรทองมาก่อนดีกว่า เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64557.JPG 80K
  • เป็นเรื่องครับพีน้อง ไกรทองกับชาระวันดันซี้กัน แบ่งกันไปเป็นที่เรียบร้อยครับ พี่pitdeer รูปนี้โดดมาก ขอบอก เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64646.JPG 48K
  • ในงานเราได้พบขาใหญ่ซื่งใหญ่มากๆ2คน ในรูปชี้แจงยังไงก็คงไม่ได้ความเท่าเราแอบฟังมาครับ เสธหวังแกว่า "ซุ้มเนี้ยแอบซุกซ่อนของดีของขาวเอาไว้ไหนขอดูหน่อยดิ" ด้านพี่โฟร์คคอนหวันก็ยอมไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงครับ ทั้งกั้นทั้งดัน งานนี้มีมองหน้า ตามต่อมาครับพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64706.JPG 64K
  • นี่เฮียย้งรามา3กับเจ้หนึ่งกอเอี๊ยอัน "เฮ้ยไรว่ะของแค่นี้หวงไปได้ เสธอั้วว่าเล่นแม่งเลยดีกว่า ยึดโว้ยพวกเรา" เอาล่ะครับพี่น้องเรื่องราวมันชักจะบานปลายกันไปใหญ่ ตามต่อครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64707.JPG 74K
  • พี่น้องครับเป็นอันว่า รามา3.com ใช้เวลาเพียง3นาที ยึดทุกอย่างจากทีมคอนหวันเป็นที่เรียบร้อย แค่นี้แหละครับที่พวกมันต้องการ แย่มาก นิสัย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64710.JPG 78K
  • นี่อีตาคนที่ทำตาเหล่ลงมาดูแหล่งโปรตีนน้องเค้าน่ะ ปุ๊หนองจอง จ้าวตำนานปลอกคอพิทบูลโกอินเตอร์ ครับพี่น้องครับ นิสัยใช้ไม่ได้โดยสิ้นเชิง น้องเค้าอุตส่าห์เสียสละเวลาจะต้องเลี้ยงลูกน้อยอยู่กับบ้านมาช่วยงาน ใช้ไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64698.JPG 47K
  • ฉิบหายแล้วครับพี่น้อง เจ้ไอ้ปุ๊มา ข่าวว่าเจ้แกถามว่า "มึงให้น้องเค้าไปเท่าไหร่ค่าถ่ายรูปน่ะ" ปุ๊ว่า "สองร้อยจ้า" เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64633.JPG 91K
  • บุคคลที่จะลืมไปไม่ได้เป็นอันขาดครับพี่น้องครับ "เดอะมาเฟีย" บุรุษซื่งไม่เคยก้มหัวให้กับใครนอกจากพื้น "กูจูบแผ่นดินไทย ไมอ่ะก็กูรักประเทศไทยไงสาดดดดด" เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64716.JPG 51K
  • และด้วยเหตุที่ต้องปกปักรักษาหญิงอันเป็นที่รัก นี่คือเดอะเลดี้ออฟพิทบูลโซน.com พี่นภาครับ takeshi หวัดดีครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64717.JPG 31K
    STA64718.JPG 62K
  • หลังจากทีมข่าวได้ให้พี่น้องรู้จักบรรดาคนแก่ในงานกันมาพักนึง takeshiขอนำเสนอ นางฟ้าพิทบูล อะนะอะนะ จริงดังคำเปรียบเปรยมั้ยที่ว่า พิทบูลนำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64592.JPG 39K
  • อืมว่ามะ! การใดในโลกพึงกระทำก็จงรีบทำ ของสวยๆงามๆ ยังอยู่คู่ชาวพืทโซนตลอดไป เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64466.JPG 51K
  • ภาพเบอรไปหน่อยแต่ได้อารมณ์ดีจังครับ ใครน้าช่างเอาหมาน้อยมาผูกไว้ตรงนี้น้า น้องครับ อ่าคือว่า เย้!ละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    STA64588.JPG 33K
  • น้องคนนี้เธอเดินไปเดินมาอยู่พักนึงครับ ข่าวว่าเธอมาคนเดียว จะมาดูวอลเล่ซะหน่อยนี่พวกพี่เอาหมามาเดินกันทำไมในสนามค่ะพี่ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64529.JPG 46K
  • สายข่าวรายงานด่วนมาครับพี่น้อง พี่pitdeerถูกกระทำ แกว่าแกโดนน้องคนนี้ชี้หน้าแกมาทั้งงานตั้งแต่บ่ายมาแล้ว พี่แกไม่ยอม เอ!น้องเค้าเอาอะไรชี้หน้าพี่ว่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64696.JPG 62K
  • รูปหมาก็มีครับพี่น้องเดี๋ยวจะหาว่าชาวเราถ่ายแต่หญิง ปัดโถ่ นี่พิทรามา3.com กับรางวัลเบสอินKU เข้าใจป๊ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64687.JPG 64K
    STA64686.JPG 34K
  • น้องอ้อยคิตตี้แคท เธอช่างน่ารักเสียหนี้กระไร takeshi เห็นก่อนครับพี่น้อง มีเบอร์ด้วยว่ะ อิอิ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64469.JPG 71K
  • นี่พี่แกขอมา บอกอยากลงสะเก็ดข่าวมานานแล้ว พี่ไทรทองม้วนครับพี่น้อง takeshiหันไปไหนจะถ่ายสาวก็เจอแกนั่งยิ้มแป้นแบบนี้อ่ะไม่รู้ทำไงได้ เอ้าจัดไปอย่าให้เสีย ใครรู้เบอร์พี่ไทรโทรบอกแกหน่อยนะว่าได้ออกสะเก็ดข่าวสมใจซะที เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64611.JPG 68K
  • โห!นี่ของขาวเข้าสิงครับพี่น้อง takeshiเห็นมากับตา แม่เอ้ยขาวจริงๆ นี่หมวยเวียดนามนะครับเห็นว่าชื่อ เหลียงมีเฮ[จัง] เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64422.JPG 36K
  • อ้าวนี่เฮียเหลียงคนดังอยู่นี่เอง อยู่กับใหม่28K และก็บอกโดอันเลื่องชื่อ นี่ใช่เปล่าที่ทำเอางานเข้าน่ะเฮีย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64617.JPG 70K
  • น้องโอปอลครับพี่น้อง เธอคนนี้น่าสงสารครับไม่รู้ใครใจดำทำกับน้องได้ถึงเพียงนี้ครับ กางเกงครับพี่น้องเข้าห้องน้ำแป๊บบบบบเดียวหายจ้อยเลย โถโธ่โถนะน้องนะ ไอ้เวรที่ไหนเอาไปเอามาแบ่งกันด้วย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64650.JPG 60K
  • นะนะนะน้องครับ อืมครับ จะเอาเดี๋ยวทาเคชิให้พี่มาร์คซื้อให้ตัวนึงนะครับ แต่ต้องเป็นหมาแดงนะครับ หมาแบบนี้ช้ายเอี้ยอะไรไม่ได้หรอกครับเชื่อพี่ น้าคนดีน้า เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64642.JPG 52K
  • พี่ครับแฟนพี่ก็น่ารักครับ พี่เป็นคนเดียวนะครับที่ทาเคชิมิกล้าตัดรูปพี่ออกน่ะ เชิญพี่เลยครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64651.JPG 48K
  • เธอคือแม่นางม่านแก้ว เธอว่าเธอมาจากที่อันไกลโพ้น เธอมาตามหารักแท้ที่ไม่สนเรื่องหน้าตา ขอให้มีความรักเป็นที่ตั้ง โถ!แม่คูณผู้ชายพิทบูลนี่แหละใช่เลยนะน้องนาง ถ้าได้พวกหัวโล้นๆนี่จะเจริญยิ่ง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64656.JPG 34K
  • ตี2แล้วครับพี่น้องทาเคชิขอแดกกาแฟซักแก้วนะครับ ง่วงน้ำตาเลี่ยนแล้วว่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64643.JPG 77K
  • ทีมไรไม่รู้ได้นะครับ ให้ถ่ายก็ถ่ายละกันเนอะพีน้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64560.JPG 77K
  • เรื่องมันเศร้าว่ะพี่น้อง เธอคนนี้เมื่อก่อนเห็นควงอยู่กับพี่pitdeerนะครับ แต่ด้วยสาเหตุใดมิมีใครทราบได้ เจ้าหล่อนจึงเปลี่ยนใจไปคบเจ้าเพชร เพื่อนอันเป็นที่รักของทุกคน ทาเคชิเข้าไปใกล้ๆได้ยินเจ้าหล่อนครวญพลงอะไรซักอย่างครับพี่น้อง....

คำว่ารักว่ารักมันกลายเป็นฝุ่นไปแล้ว
    อะไรที่หวังก็พังไปตั้งนานแล้ว
    แต่ชีวิตไม่รู้ทำไม มันยังคงค้างคาใน
    ไม่มีวันใดที่ฉันไม่จดจำ

กับคำว่ารักยังจำได้อยู่เสมอ
    หลับตาทุกครั้ง ยังเจอเธออยู่ตรงนี้
    ความเข้มแข็งที่ฉันเข้าใจ อ่อนแอลงทุกนาที
    อยู่ดีๆใจก็ร้องไห้อีกครั้ง

ยังคิดถึงเธอเหลือเกิน
    ได้ยินไหมเธอยังอยู่ในหัวใจ ของฉัน
    ข่มตานอนทุกคืน ยิ่งฝัน ยังเห็นว่าเรารักกัน........

เฮ้อ!เศร้าครับ น้องครับเดี๋ยวทาเคชิจะต้องไปสืบความจากพี่pitdeerให้นะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64714.JPG 50K
    STA64713.JPG 38K
  • เจอตัวมาได้ความว่าพี่pitdeer แกเปลี่ยนใจเดี๋ยวนี้ชอบของดำเข้าให้ครับพี่น้อง ในภาพพี่แกถ่ายกะสาวชาวโรฮิงญาครับพี่น้อง นี่เป็นไง มีสาวต่างชาติมาขอถ่ายรูปเข้าให้ ส่วนอีตาคนใส่แว่นที่ยืนชี้อยู่ข้างหลังน่ะ คนบ้าครับพี่น้อง อ้อ!พี่pitdeer เค้าฝากมาบอกน้องเสื้อเขียวนะครับว่า "ไม่ต้องรอพี่อีกต่อไปแล้ว ชาตินี้เราคงรักกานม่ายด้ายแว้ว........" เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64703.JPG 43K
  • นี่ก็เสื้อเขียวอีกคนของงาน เธอผู้ซื่งมากับชายเหนือชาย อืม! gph+
    ไฟล์แนบ
    STA64636.JPG 42K
  • อืมว่ะ! ชายเหนือชายจริงๆ ว่าแต่เฮียครับ ผู้หญิงสวยๆเยอะแยะไปนะครับ ทามมายอ่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64637.JPG 45K
  • สีสรรพัทยากับบูลลี่ไทยแลนด์โชว์[กันเอง] เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64602.JPG 80K
  • มิสเตอร์เวรกับมิเตอร์กำ กับบทสนทนาก่อนนอน "เดี๋ยวตื้นหมามันห้ายยกถ้วยห้ายครายก็ยกปายเถอะน้าเวรน้า ก็มานซื้อหมาราวมานี่หว่าเนอะ" เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64694.JPG 55K
  • ปูคูลแค้มกับปอนBB และเฮียปอประตูน้ำ [เอาเข้าไป] เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64581.JPG 84K
  • สาวเจ้ากะบูลลี่โชว์ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64624.JPG 90K
  • อีสไซด์แบ้งค์คอกกับพร๊ตตี้ที่ยืมเค้ามา ข่าวว่าคอกนี้งบน้อย[มาก] เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64621.JPG 88K
  • พี่ครับทำไมหมาของพี่กะตัวพี่ดูไม่ค่อยจะไปกันได้เลยอ่ะครับ ทาเคชิว่านี่มันมองกันไปคนละทางนะครับพี่ ผมว่าพี่เปลี่ยนมาเลี้ยงหมาแดงจะดูดีกว่านะครับพี่ ไอ้ตัวที่ดามหูอยู่น่ะ พวกพี่มาร์คเฮียเหลียงเค้าใช้เป็นอาหารไอ้ตัวแดงที่บ้านเค้าน่ะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64629.JPG 78K
  • โสน้าน่า ไอ้พวกคนมีครอบครัว ไปไหนต้องหอบหิ้วกันไปหมด อดเลยมึง หญิงเพียบถ่ายได้แต่หมา โสน้าน่า โสน้าน่า โสน้าน่า เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64634.JPG 88K
  • นี่โว้ยมันต้องยั่งพี่โจ้รามา3กรุ๊ปเค้านี่ ไปไหนไม่มีคนคอยคุมครับ คนนี้ครับพี่น้องหัวใจหมาแดงของรามา3.com เค้าหละ พี่น้องท่านใดอยากจะผสมหมาแดงแบบราคาไม่พงคุยนอกรอบกะพี่โจ้เค้าได้ครับ เฮียคิด40000พี่โจ้นอกรอบแค่15000พอ บอกว่าทาเคชิแนะนำมา อิอิ กรึปกรึป เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64697.JPG 46K
  • อยู่เฉยๆครับพี่ครับ พี่นั่นแหละกูหมายถึงมึงนั่นแหละ คือทาเคชิจะถ่ายน้องเค้าไง ทำไมน้านางฟ้าต้องคู่กะซาตาลซะทุกทีไปว่ะพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64638.JPG 63K
  • ภาพที่ทำว่ามีเยื้อใย
    ภาพที่ทำอะไรเพื่อชั้น
    การแสดงว่าห่วงหวงกัน
    เธอคิดใช่ไหมว่าฉันคงเชื่อจริงๆ

โอ้!ความรัก เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64527.JPG 38K
  • เรากลับมาที่ทีมรามา3.com ณ.ที่แห่งนี้คุณๆจะได้พบกับฝรั่ง "งง" ทาเคชิอยู่ในเหตุการณครับพี่น้อง ฝรั่งมันถามว่า "อ้ายเชี้ยหนี้มาจากคอกหนายว่ะเฮ๊ย" เฮียใหญ่แกว่า "nhkklljojfawdfis" ฝรั่งมันทำหน้า งง งง แล้วก็ขอจับมือ "โอ้เคสาดมรึงแน่มาก หนี้มรึงเล่งกรู งง เลยน้า"

ทีมงานสายข่าวได้ทีเข้าไปถามเฮีย เฮียครับ เฮียตอบมันไปว่าอะไร เฮียว่า "กูซื้อมาจากหลังตลาดโบ้เบ้ 4200 ก็แค่นั้นอ่ะ จะงงเชี้ยอะไรนักหนาว่ะ แม่งเอ้ย "

เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64401.JPG 76K
  • ทีมเนี่ยได้ข่าวว่าเป็นเจ้าของงาน ผู้นำเข้า เจ้ามือ เจ้าของโต๊ะ กินเรียบ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64561.JPG 95K
  • nut chonburee he have "thedrago" it the man of redpit yea!
    ไฟล์แนบ
    STA64658.JPG 46K
  • น้องออยสมาชิกเดอะจากัวร์พิท[โดยจำยอม] เธอผู้ซื่งยอมทุกอย่างเพื่อชายคนรัก เฮ้อ! ชายคนนั้นน่ะใครน่ะเหรอ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64659.JPG 31K