ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สะเก็ดข่าวเล่าเรื่อง เย้!
  • *** ถึงผีๆๆๆ

(โหหหหห เฮียเหลียงคิดจะสอยนางฟ้าเจเจ(แบนราบ)เลยเหรอ ผมเห็นพี่คินเค้าป้ออยู่นะครับ ไม่เหลือให้น้องมันแดกบ้างเหรอครับพี่ )

ผมคงไม่ได้ป้อใครหลอกนะคร๊าบๆๆ จะมีเพื่อนผู้ญิงบ้างมันผิดเรอะไง

เรอะว่าเลี้ยงหมานี้ต้องคบแต่ผู้ชายเรอะไง
  • ตา eak_Photharam กวนหวะ

รู้เยอะขนาดนี้ คิดอะไรมากกว่าเพื่อนปะเนี้ย 55555

แต่ที่รู้เยอะ ก็ผิดนิดหน่อยนะ พอให้อภัยได้ ถ้าได้ลูกหมางามๆซักตัว
    แล้วจะรอนะจ๊ะ... ^^

แล้วทำไมวันนั้นไม่ไปอะ นึกว่าจะได้เจอเอกแล้ว มีคนเค้าฝากความคิดถึงมาให้ ก๊ากๆๆๆ.........