ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม "pitbull ranger" มาเม้าท์กันครับ
  • สงสัยลูกผู้ชายไม่มีครับ...เค้ารับแต่ลูกผู้หญิง..ส่วนพวกที่ยังไม่มีก็พยายามหน่อยละกันนอนฝันถึงเมียบ้างครับ อย่าฝันถึงหมากันอย่างเดียว เดี๋ยวเดือดร้อนนนน...
  • ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับลูยังไม่มีครับมีแต่ลูกหมาแต่ว่าลูกสาวเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_0292.jpg 64K
  • :o001: เพิ่มสมาชิกมาอีก 1 แล้ว ครับเพื่อนฝากเลี้ยงอ่ะคอกเดียวกะเจ้าตรอน ทำยังกะเนอสเชอรี่ เลย 555+ 3ตัวเล่นกันกระจาย -*-
    :o001:มันชื่อสโตน ครับของเพื่อนนะไม่ใช่ของผม 2 ตัวก็แย่แล้วอ่ะครับ เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0980st15.jpg 52K
  • :m083::m004::m006:ผู้หญิงตอนนี้เกิดมากกว่าผู้ชายครับประมาณ 70%เป็นหญิง อีก30%เป็นชาย
    ชายจะแบ่งออกเป็น2-3กลุ่ม
    1.ชายแท้10%
    2.ตุดหรือกะเทย7%
    3.เสือใบ3%
    ผู้หญิงเกิดมากกว่าเพราะภาวะความเครียดของคู่สามีภรรยาและการร่วมเพศที่บ่อยครั้งของ(สามี)
    -ตัวที่จะเป็นปัจจัยอีกอย่างคือความเป็นกรด เป็นด่างของช่องคลอดของฝ่ายหญิง
    -ถ้าอยากได้ลูกชายต้องงดการนอน(ร่วม)เป็นเวลานานแล้วหาช่างไข่ตกค่อยปล่อยน้ำเชื้อ
    -ส่วนกรด หรือ ด่างจำไม่ได้ครับ
  • :m001::m001:สวัสดีครับคุณ ป๋ามาร์ค TURBO VIGO CHOPPER AA WA และทุกท่าน ผมไม่ได้เข้ามา 4 วัน รู้สึกว่ามีสมาชิกเพิ่มขึ้นเกือบทุกวันเลยนะครับ กระทู้นี้คึกคักเหลือเกินนะ แต่เดี๋ยวครับของผมมี 1 หน่อครับ:m012::m012::m012:
    ไฟล์แนบ
    4563.jpg 58K
    IMG_23611.jpg 47K
    uteB7T1Q.jpg 108K
  • อ้าวกร๊ากกกกกกกกกกกกก
    คุณวุท มาซะเห็นภาพ
    กรั๊กๆๆๆๆ
  • มีลูกสาวเหมือนกันค๊า แต่เป็นน้องหมาแทนได้ป่าวอะ

อิอิ
  • พี่บิ๊กลูกน่ารักเจรงๆ
    สงสัยต้องรีบหาเมียซะแล้ว
  • อ้าวคุณ VIGO ยังไม่มีภรรยาอีกหรอ:m001:
  • :o001: อัพเดรทสมาชิกใหม่มาให้ดูครับ ของเพื่อนนะครับคอก 3X REMY พี่น้องกับไตรตรอนแต่มัน บิ๊กกว่าเยอะเลยครับ บักเอบ
    ไฟล์แนบ
    tandst5.JPG 73K
    tandst2.JPG 70K
    tandst6.JPG 60K
    tandst0.JPG 64K
  • พวกเยอะๆดีครับ...สนุกดี
  • :032:คุณ VIGO ยังไม่มีครอบครัวเหรอครับสงสัยจะหลอกเด็กๆอยู่ แค่คิดหาเมียก็ผิดแล้วครับคุณ VIGO นรกรำไร 555555+:032:
  • คุณวีโก้ เค้าสุขภาพไม่ค่อยแข็งแรงน่ะครับคุณวูด ต้องทานอาหารอ่อนๆ พวกหญ้าอ่อนๆอะไรประมาณนั้นน่ะครับ...เอ็กๆๆ
  • พี่วีมาอยู่กับผมสิ จะได้กินทุกวันอ่ะ (หญ้าอ่อน)

แต่ระวังหน่อยนะพี่ เพราะเด๋วนี้หญ้าอ่อนมักมาพร้อมกับหนามแหลม ๆ (สามี):m041:
  • โหเอากันเข้าไป เผลอแปร๊บเดี่ยวเผากันเกรียมเรย
    แงๆๆๆ
  • อันว่าชายชาติทหาร แม้น จะมีฝีมือในการรบพุ่งมากกว่าใครก็ตาม แต่ถ้าหา ภรรยาไม่แล้ว การเรือนเล่า จะยิ่งยากเหลือกำลัง จะรำคาญใจทั้งการศึกแลการเรือน
    ขอให้ท่าน จงคิดหาหญิงสาวผู้มีรูปงามแลสติปัญญามาอยู่ด้วยท่านเถิด ก็จะเป็นสุขสืบไป :m036: เมา Com Org มา:m026: สงสัยจะ F อีกรอบ :m018:
    อ๊ากกกกกกกก :m025::m025: ไม้ 2 แล้วนะเนี่ย :m125::m125::m125:
  • เกี่ยวกับเรื่องข้างบนไหมล่ะเรา เอิ้กกกกกก:o014::o014: :o071::o070::o069::o068::o067::o066::o066::o053::o054::o055::o056::o057:
  • :o001: สมาชิกใหม่ครับรายงานตัวนะครับ เพื่อนคุณ pitbullwa ตัวที่ฝากเลี้ยงอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    tandst92.JPG 76K
    tandst53.JPG 73K
  • พี่หยกมาแนวย้อยยุคเรยนะนั่น
    ขอต้อนรับสมาชิกใหม่คร้าบบบบ
  • :o014::o014:เอิ้กๆๆ คัดเอาคำ ขงเบ้ง ตอน ให้เล่าปี่รับนางซุนฮูหยินน้องเป็นภรรยา เอิ้กๆๆๆ:o060: เพิ่งอ่านจบ :o059:ไม่ได้อ่านหนังสือสอบ:o033: อ่านแต่ สามก๊ก ก็ F แน่ๆ 5555+
  • ไม่ได้เข้ามา 2-3 วันสมาชิกใหม่เพียบเลย ยินดีต้อนรับครับ

ลูกยังไม่มี ต้องขยันทำการบ้านแล้วเรา อิอิ :o031::o031:

ตอนนี้เอาหลานๆมาโชว์ก่อนนะครับ ลูกๆไว้ทีหลัง

ลูกของเจ้า turbo ครับ แวะเวียนไปเยี่ยมมา

แต่ละบ้านเจ้าของน่ารักมากๆเลยครับ :o027::o027:

ตัวนี้ของคุณพิสิษ แจ้งวัฒนะคับ 2 เดือนครึ่ง นน. 10 โล
    ไฟล์แนบ
    032.jpg 67K
    022.jpg 70K
    016.jpg 75K
  • ตัวนี้ของน้องบอล พระราม 3 ครับ

2 เดือนครึ่งครับ นน. 9 โล
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 60K
    05.jpg 57K
    04.jpg 64K
  • ตัวนี้ ของน้องเค บางพลีครับ ล่าสุดยังไม่ได้ไปเยี่ยมเลย
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 66K
    082.jpg 75K
    07.jpg 52K
  • แหม่หลานโตแล้วนะพี่โบ
    แล้ววันไหง๋เข้ามาตอนกลางวันได้หล่ะ
  • พี่โบครับสีบลูมีอีกเปล่าอยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :o001: สีบลูแจ่มจริงๆ หนักพอๆกันเลยครับ 2.5 เดือนอ่ะน่ะ
  • แหล่มกันจังเลยย ไม่ว่า Tri Remy ของคุณ วา หรือเจ้าตัวสีบลู ก้อแหล่มมม ไปหมด เฮ้อ............ของเราจะแหล่มเหมือนกับเค้า ๆ กันมั๊ยน๊า...........
    ไฟล์แนบ
    Studd.jpg 13K
    Hearties2.jpg 13K
    Hearty1.jpg 17K
    Hearty27.jpg 11K
    h9.jpg 13K
  • สีบลูสวยจริง..คอกหน้าเอาหลายๆตัวหน่อยน้อง มีคนอยากได้เยอะเลยครับ :o028::o028::o028:
  • พี่ Pop_udon ครับเมื่อก่อนผมก็เคยโทรสอบถามพี่เรื่อง PIT ถ้าจำไม่ผิดต้อนนั้นพี่มีสีเเดงหัวขาวตัวเมียขาย ตอนนั้นผมกำลังศึกษาว่าPITเป็นอย่างไร พี่ POP เองก็ให้ความรู้ผมเยอะเลย จำได้เปล่า แต่อย่างไร ก็ขอบคุณพี่อีกครั้งครับ:o036:
  • อ้าว...เจอญาติเก่าซะแล้วคุณป็อบ
  • เข้ากลุ่มนี้ไม่มีเหงาจริงๆมีคนเข้ากันทั้งวันเสียอย่างเดียวลูกสาวทั้งนั้น:m117:
  • หวัดดีคับคุณ KP ตอนที่โทรมาชื่ออารายแล้วน๊า.........พอนึกออกคับผม มีไม่กี่คนที่คุยนาน ๆ น่ะคับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะคับ เจ้าตัวนั้นคือตัวนี้ใช่มั๊ยคับผม เจ้ามันนี่ เป็นพี่น้องท้องเดียวกันกะฮาร์ทตี้คับผม ฮาร์ทตี้เกิดตัวที่ 4 แต่ใหญ่สุด ส่วนเจ้ามันนี่เกิดตัวที่ 7 สุดท้องแต่ห้าวสุด ๆ จี๊ดมาก ๆ ขอบอกคับ ตอนนี้มันไปอยู่กะสารวัตรเอ เขื่อนอุบลรัตน์แล้วคับ 6 เดือนฮีทมาแล้ว สมบูรณ์สุด ๆ ไม่แน่อาจจะมีรีเทิร์นนะคับ ใครสนใจติดต่อมาได้ อีกประมาณ 3-4 เดือน ฮีทมาแล้วคับผม ขอบคุณค๊าบบ..................:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    Studd2.jpg 13K
    จูเนียร์1.jpg 14K
    มันนี่.jpg 13K
    money3.jpg 11K
  • วันนี้กลางวันเข้าได้ครับ ไม่มีคัยอยู่ :o023::o023:

คอกหน้าผมต้องเอา 3 สีให้ได้ อยากได้มากๆ

ตอนนี้แม่มันอ้วนสมบูณแล้ว กินแล้วนอนอย่างเดียวเลย:o036::o036:

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ เดี๋ยวแว่บมาใหม่ :o060::o060:
  • หวังว่าไม่ออกมา 3 ตัวอีกนะพี่โบ
  • พี่โบค๊า คอกหน้าเอาหลายๆตัวหน่อยนะ

สีบลูสวยอะพี่ อยากได้ๆ แง่มๆ
  • สงสัยเทอร์โบต้องลงทำงานผสมเองแล้วมั้ง...ถึงจะได้ 3 สีกะเค้าบ้าง อิอิ
  • :o001: จาเอา 3 สีเลยหรอทั่น นั่นแน่ๆ ทั่นโบพยายามเข้าๆ
  • งานนี้เดี๋ยวลงไปควบคุมเองเลยครับ 555+:m067::m067:

อยากมี 3 สีกะเค้ามั่ง :m072::m072:
  • พี่ๆครับเพิ่งได้ดูทีวีมา
    งานแต่งผมชนโรงครับ
    สตาวอร์ และ หลวงพี่เท่ง 2 :m001:
    ตัดสินใจไม่ถูกแล้วว่าจะไปแต่งดีหรือไปดูหนังดี:m051:
  • สุขสันวันวิวาห์นะครับน้องนัด พี่คงไปร่วมงานไม่ได้เพราะว่าไกลเหลือคนานับครับ ขอส่งแรงใจไปช่วยเชียร์ ผมขอเสนอไอเดียว่าแต่งเสร็จแล้วก็เล่นหนังเลยครับ ไม่ต้องไปดูเล่นเองเลยหนุกกว่ากันเยอะ...เอ..หรือว่าเล่นหนังกันไปแล้ว..คิคิคิ
  • :o049:ไปดูหนังเลยครับนัดไม่ต้องแต่งงาน พอดูหนังจบแล้วก็พาหนีเลย:o049:
  • คุณDDTครับลองมองไปไกลๆครับจะเห็นคับ.....................นรก รำไรๆครับ:030:
    ล้อเล่นคับแต่งไปเถอะชีวิตครอบครัวอบอุ่นไปอีกอย่างคับขอให้โชคดีครับ
  • ขอให้มีความสุขกับชีวิตครอบครัวนะครับ คุณณัฐ:m087::m087:
  • อ้าว สวัสดีครับพี่ๆทุกคน ผมหายไปนานอีกแระ เข้ามาไม่รุ้จักสมาชิกใหม่ๆ ผม น้ำ คับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน มาคราวนี้มีโปรเจค มาฝาก แหะๆ เจ้า white จะผสมกะ camble คร๊าบ แล้วเอา เจ้า Zippo ไปตัดหูมาแล้วคับ เมื่อวันจันที่แล้ว ส่วนรูปตัวอื่นๆผมยังไม่ได้ถ่ายใหม่เลย ผมคงไม่ค่อยได้เข้ามาซักเท่าไหร่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    zip.jpg 44K
    IMG_0142 (Custom).jpg 42K
  • มาเก็บข้อมูลเฉยๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาครับ :o003::o003:
  • :o001: เจ้า white แจ่มเลยครับ หาพ่อหัวใหญ่ๆตัวล่ำๆ มาบรีด ถ้าลูกสีขาวทั้งตัวล่ะก็ กริ๊งกร๊างมาเลยนะ :o028:
  • สวัสดีครับน้ำหายไปนานเลยนะครับ ยินดีต้อนรับกลับบ้าน..เก่าๆๆๆ
  • :m104:พอดียุ่งเรื่องเรียนอ่ะครับ นี่เดี๋ยวก็จะสอบแล้ว จะจบแล้ว คร๊าบบ :o036:
  • ฟีโร่ก่อเรื่องอีกแล้วครับ ซัดสายสัณญาณเบรคอีกเส้นนึงแล้วครับ
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ