ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลับให้สบายนะ ลูกชายตัวหลํา
  • หลับให้สบายนะ ลูกชายตัวเตี้ย
    ขออนุญาตใช้พื้นที่นะครับพี่มาร์ค
    เนื่องจากวันนี้ช่วงเช้า ตื่นมาเจอสภาพที่ไม่เคยคิดว่าจะพบ
    ลูกชายตัวหลํานอนแน่นิ่งอยู่ข้างบ้าน ทำอะไรไม่ถูก จากไปแล้ว
    โดนยาเบื่อ ไม่เคยกัดใคร เล่นกับเด็กได้ทุกคน ไม่เหาเพ้อเจ้อ
    ไม่เคยทำความเดือดร้อนให้ใคร ทำไม ทำไม
    หลับให้สบายนะ ไอ้เตี้ย ไอ้ลําไอ้แสบ ของข้า
    ไฟล์แนบ
    chocky12.jpg 80K
  • chockey
    ไฟล์แนบ
    เธ?เธฒเธž0392.jpg 55K
  • เสียใจด้วยคับ
  • เสียใจด้วย..ครับ

ของผมก็เคยโดน....แต่รอด เห็นก่อนพอดี ช่วยทัน..

ตอกไข่ใส่ปาก 10กว่าลูก น้ำมันพืช แล้วก็ให้กิน รางจืด ตำๆๆปั่นๆๆให้กิน....

หมาเวลามันรู้ว่าใกล้ตาย มันกินทุกอย่างๆๆ อะไรจ่อปากมันกินหมดเลย....
  • เสียใจด้วย
  • เสียใจด้วยนะครับ จับ ได้ต้องเอามันไป ประจาร ฆ่ามันในสังคม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ:022:
  • R I P...
    ไฟล์แนบ
    12241_Tulips07_TF_3257_web.jpg 86K
  • ทำกันได้ ความกลัวของคนที่ขี้ขลาดทำแม้กระทั่งสัตว์ไม่รู้เรื่อง อโหสิไปเถอะครับใครทำอะไรก็ได้อย่างนั้น สักวันต้องเกิดกับมันบ้าง :022:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียจัยด้วยน๊ะครับ
  • พวกคนใจบาป วางยาเบื่อหมา จับได้ต้องเอาให้หนัก
    ขอเเสดงความเสียจัยอีกทีครับ
  • so sorry krub จับมันให้ได้ ตืบมัน
  • เสียใจด้วยครับ
  • คนพวกนี้มันไม่เจริญหลอกคับซักวันมันจะได้ผลที่มันทำเวรกรรมมีจิงคับ เสียใจด้วยนะคับ
  • เสียใจด้วยนะ:m009::m009::m009::m009:
  • เนี้ยล่ะครับคนที่ต้องเรียกว่า...กว่าหมา เสียใจด้วยครับ
  • อยากให้คนทำโดนทำบ้างจัง เขาไม่ได้ทำอะไรให้ทำไมถึงต้องทำกันด้วย
  • เสียใจคับ อย่างงี้ต้องทำให้คนวางยาใจเสีย..
  • เสียใจด้วยคะ หดหู่จริงๆ
  • ผมเสียใจด้วยนะครับ
  • หลับนะ
    ไฟล์แนบ
    chocky1.jpg 80K
  • อืม..!! เสียใจด้วยนะครับ :o045::o045::o029:
  • เสียใจด้วยนะคะ หลับให้สบายนะ
  • เสียใจด้วยคับ
    :022:
  • เคยเจอประสบการณ์แบบนี้นะคับ
    ถึงได้รู้ว่าเวลามันจากไปรู้สึกยังงัย
    เสียใจด้วยนะคับ
  • เสียใจด้วยนะคะ .................
  • :022:พูดไม่ออก
  • มาทำกะของรักของหวง น่าสงสารหมาคับ คนทำใจดำจิงๆ
  • เสียใจด้วยครับ bitkitของผมก็เพิ่งเสียแบบกระทันหันเหมือนกัน เข้าใจหัวอกครับ.....
  • เสียใจด้วยนะครับ:022:..........คนทำมันต้องใจยิ่งกว่าหมา
  • เสียใจด้วยนะคับคุณzerow ผมกลัวที่จะต้องเกิดกับตนเอง ไปสบายนะไอ้เตี้ย:o029:
  • ระวังไว้หน่อยขโมยอาจจะขึ้นบ้านเร็วๆนี้ก็เป็นได้ ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วย
  • เสียใจด้วยจริงๆนะคะ ขอให้น้องหลับให้สบายค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะจ๊ะ

อกตันน่าดูเลย (แสดงว่าเลี้ยงอย่างดี)
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เข้าใจความรู้สึกครับ

เสียใจด้วยครับ ใครทำไรไว้เค้าคงได้อย่างนั้น เชื่อผมดิ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
  • ไอคนที่วางยาเบื่อ ชาติหน้ามันคงหน้าตาอับปรีจังไร ตายห่ายิ่งกว่าหมาข้างถนน โดนรถชนอีก
  • เสียใจด้วยนะครับเมื่อก่อนหมาที่บ้าน 2 ตัวก่อนเคยโดนเหมือนกัน รู้สึกถึงความเจ็บปวดครับ

ขอให้คนที่มันทำได้รับชะตากรรมแบบที่มันทำด้วยเถอะสาธุ
  • เสีย จัย ด้วย น๊า คัฟ
    ของ ผม ก็ ตาย ตั้ง แต่ ยัง เล็ก เรย 3ตัว
  • :022:น่าสงสาร จังคับ เสียใจด้วยคับ
  • เสียใจด้วยคับ ผมก็เคยโดนพร้อมกันสองตัว
  • ขอแสดงความเสียไจด้วยอีกคนนะครับ T T
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :022::022:ผมก็เคยเจอเห๖การณ์อย่างนี้มาแล้วสู้สู้นะคับ:062: