ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสนอแรกครับ
  • ขอเสนอแรกครับ อย่าคิดมากนะครับ ผมคนงบน้อยครับ ก็มีแต่ นี้แหละครับที่ มีราคาและพอที่จะ แลกได้ พระราคาหลัก เอาเรื่องเหมือนกันนะครับ แต่ผมขอกรอบทองคืนนะครับ เพราะว่าทองแพงครับเดี๋ยวแม่ว่า ชอบใจองค์ไหนโทรสอบถามได้นะครับ 0809105052 พี่ๆอย่าว่าผมเลยนะครับ ผมมันใจรักครับแต่งบน้อย
    ไฟล์แนบ
    P0013132-PIC2 (Small).jpg 20K
    BoardP1-2272552165010 (Small).jpg 67K
    6339241945455200002 (Small).jpg 39K
    6339241945453637501 (Small).jpg 39K
    05681_0 (Small).jpg 29K
  • พระอยู่ที่ รังสิต คลองหลวง ธัญญะ ปทุมธานี นะครับ 0809105052
  • อะนะขนาดนั้นเลย
  • มันจะดีเหรอครับนั้น
  • ท่านเอาแบบนี้เลยเหรอ เสนอแลกกับไรล่ะครับ
  • มันดูยังไง ก็ไม่รู้อะ

จะเอาพระมาขาย หรือ เอาพระมาแลกหมา แต่อันหลังมันดูทุเรศยังไงก็ไม่รู้อะ

ยังไงผมว่าเอาพระไปขาย ก่อนแล้วค่อยเอาเงินมาซื้อ หมาดีกว่าครับ

ผมก็ไม่เข้าใจว่า เจ้าของกระทู้จะสื่อถึงอะไร
  • เอ็ย โง่หรือปัญญาอ่อนเนี้ยยยยยยยยย
    เอาพระมาแรกกับหมามึงคิดได้ไงเนี้ย มึงชาวพุธป่าวนี้
    สมองมีไว้ให้ผมขึ้นไง (ของพ่อคุณหรือป่าว) เอามาทำงี้พ่อแม่รู้หรือป่าว
    เด็กสมัยนี้ เฮ้อ ปัญญาอ่อน
  • พระกับหมาเดี๋ยวนี้คงมีศักดิ์เท่ากันแล้วมั่ง ???
  • งาช้างเกะนางกวัก หลวงพ่อเดิม เก่าถึงยุค ดูง่าย พร้อมเลียมทองอย่างหนา !!!!???? ใด้ลูกหมาแดงค่ายR3 แจ่มๆ1ตัวครับ
  • น้องครับพี่ว่า เก็บเงินซื้อน้องจะดูดีกว่านี้นะครับอย่าใจร้อน ค่อยๆเก็บ 10ปี ค่อยชื้อก็ไม่สายครับน้อง พิทไม่ได้หายไปไหน ทำแบบนี้ไม่ดีหรอกครับ เชื่อพี่ ดิ
    พระดีๆเก็บไว้ให้ลูกให้หลานได้ชมเถอะครับ พระเครื่องอยู่ได้ชั่วลูกชั่วหลาน หมาอยู่ได้แค่10-20ปี น้องคิดก่อนเถอะครับ
  • หลวงพ่อโอดวัดจันเสนมีไม๊ครับ รูปหล่อฉลองมณฑปเนื้อไรก็ได้ เอามาเลยครับผมซื้อครับไม่แลกถ้าพระสวยผมให้หมาแดงสายดีๆตัวนึงฟรีไปเลยครับอย่าเอามาแลกเลย ไม่คู่ควร นี่พูดจิงๆนะเอ้าถ้ามีจิงผมจะโทรมาเอง
  • ไม่ควรด้วยประการทั้งปวงครับ จริงๆแล้วการปล่อยพระเช่าก็ถือว่าบาปอยู่แล้วนะครับ แล้วจะเอาพระมาแลกหมาเพราะว่าไม่ค่อยมีงบมันจะดีเหรอครับ แล้วค่าเลี้ยงดูเค้าล่ะครับ จะเอาที่ไหน ถ้ายังไม่พร้อมก็อย่าเลยครับ ดูอย่างผมดิครับ หลงไหลในเสน่ห์พิทบูลเข้าเต็มเปา ศึกษาหาข้อมูลมาก็ซักพักแล้ว เงินซื้อตัวหมาอ่ะมีครับ แต่ยังไม่พร้อมในหลายๆด้าน ก็รอไปก่อนครับ เอาให้พร้อมจริงๆ ค่อยรับเค้าเข้ามาจะดีกว่านะครับ
    หวังดีครับ
  • น้องคับอย่าเลยดูไม่งามเลยคับ อีกอย่างพี่ให้พระที่น้องมีแต่มาแลกกับของแบบนี้ไม่ควรนะคับอยากได้อะไรเก็บเงินดีกว่านะ ใจเย็นๆ:003:
  • ขายพระซื้อหมาพอทน เอาพระแลกหมา รับไม่ได้
  • ขอโทษนะครับ : นึกได้งัยเอาพระมาแรกกับหมา ผมคนรักหมาแต่ก็บูชาพระอยู่เหนือหัวครับทนไม่ได้
    กลับไปนั้งคิดนอนคิดใหม่นะครับ จะเอาไปปล่อยให้คนเช่าที่ใหนก็ไป เป็นเงินแล้วค่อยมาหาดูหมาก็ไม่มีใครว่า เอาพระมาแลกหมามันไม่ถูก
    ปล.พระที่เอามาโชว์ก็พระหลักแสดงว่ามีความรู้เรื่องพระแปลกๆนะผมว่า
  • ทำแต่ละอย่าง...
    ตัดหูหมาเองงี้
    เอาพระเเลกหมางี้

มึงคิดได้ไง จัญไรดีแท้ ไอ้ปัญญาอ่อน
  • เห็นด้วยกับ sorajin41

ดูไม่ดีเลยครับ....
  • *** โทษนะคร๊าบๆๆๆ ไม่ได้อยากออกมาว่ากันนะคร๊าบๆๆๆ

ถ้าอยากได้หมาจิงๆๆแค่เงินซื้อหมายังต้องเอาพระมาแลก

แล้วต่อไปค่าอาหารหมาจะทำยังไงละคร๊าบๆๆ อย่าทำเลยนะ

ผมว่านะคร๊าบๆๆ ถ้าใจรักจิงๆๆคงไม่ทำอย่างนั้นแน่ๆๆ

ผมว่าพระมันมีคุณค่าทางจิตใจมากกว่าสุนัขนะคร๊าบๆๆ

ถึงแม้ราคาค่างวด มันจะน้อยแต่ก็มีค่ามากทางจิตใจเลยทีเดียว

ถ้าจะหาพิทบลูเลี้ยงจิงๆๆ ก็ลองศึกษาดูไปก่อนก็ได้นะคร๊าบๆๆ

เรอะไหมก็ เก็บเงินไปเรื่อยๆๆก่อนก็ยังได้ ไม่ต้องรีบร้อนขนาดนั้นนะ

ผมไม่ได้ว่านะคร๊าบๆแค่เสนอแนะ ยังไงก็คิดดูเอานะคร๊าบๆๆ

** เรอะไหมพี่ๆๆ คนใจมีแก่ใจจะให้พิทบลูเค้าก็ ลองโทรไปหา

เค้าดูนะครีาบๆ เรอะทิ้งเบอร์ไว้ แบ่งๆๆกันเลี้ยงเถอะคร๊าบบๆๆ

ผมไม่อยากเห็นภาพแบบนี้จิงๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    albert137.jpg 44K
  • ผมว่าแล้วว่าพี่ๆบางคนต้องไม่เข้าใจผม ผมเคยซื้อครับตัว3-4พันที่สวนอะครับพูดกันตามตรงผมไม่มีความรู้ครับพี่ครับโตมาก็ ครบสูตร เลยอะครับพี่ น่ารักขนาดที่ว่าพี่ผีด่าไม่เลิก ผมไม่มีปัญญาซื้อหมาสวยๆ ตัวอ้วนๆหัวใหญ่ๆเลยอะครับพี่ ผมไม่มีความรู้จริงๆอะครับผม เลยมาขอความกรุณาพี่ๆที่ไม่หลอกผม ได้นำหมาสวยๆอย่างที่พี่ๆเลี้ยงกันมาแลกอะครับพี่ครับ ความจริงพูดกันแบบเปิดอกใครบ้างที่ไม่อยากใด้หมาสวยหัวใหญ่หุ่นดี มันกินใจผมอยู่นานครับพี่โดนหลอกมาก็เยอะ ผมเลยคิดต้องมีพี่ๆที่ใจดีเห็นใจน้องชายคนนี้บ้างครับ เห็นพี่ๆนำหมาสวยๆมาโพสก็ แบบอิจฉาเขาว่าเมื่อไหลเราจะได้มีหมาสวยๆอย่างพี่ๆเขาเลี้ยงบ้าง ผมเสร้าใจนะครับว่าพี่ๆบางคนที่ไม่เข้าใจผม ผมก็ไม่กล้านำพระไปขายไครหลอกครับ ผมกลัวโดนเขาหลอกครับ เรื่องพระนี้ คนที่บ้านผมรับรู้ครับ ผมไม่ได้ขโมยมาครับ ขอให้พี่ๆที่เข้าใจผมโทรติดต่อกลับมาด้วยนะครับ ผมขอกราบขอโทษพี่ๆบางคนที่ไม่เข้าใจผมด้วยนะครับ พี่ๆบางคนคงทราบดีว่าผมอยู่และอาศัยเว็ปนี้มานานหลายปีแล้วครับ ผมไม่ใช่คนเลวและชั่วร้ายอะไรเลยนะครับ รักและเครารพพี่ๆทุกคนด้วยใจจริง พระที่ผมลงส่วนมากผมก็ไม่รู้จักหลอกครับ ขอเพิ่มเติมอีกนิดนะครับ
  • ขอเพิ่มเติมนะครับ พี่ๆที่เข้าใจผมอย่าว่าผมเลยนะครับ ถือว่าน้องคนนึงอยากใด้ หมา สวยเลี้ยงนะครับ หมาโต หรือ หมาเด็กก็ได้นะครับ ผมไม่มีความปราถนาอื่นใดเลยนะครับ ผมบริสุทใจ ครับพี่ 0809105052 นัสนะครับพี่ พี่ที่สนใจช้วยทิ้งรูปหรือ เบอร์โทร กลับ ด้วยนะครับ พี่ ผมอยู่ ที่ รังสิต ครับ
    ไฟล์แนบ
    spd_20090831235535_b (Small).jpg 41K
  • :022: พี่ขำผมหัวแรอะแยอะผมดูถูกผม ท่าผมมีหนทางหรือเกิดมารวยเหมือนพี่ที่ขำผม ผมคงไม่มาทำให้คนดูถูกผมหลอกครับ พี่ไม่เป็นผมพี่คงไม่เข้าใจหลอกครับ :024::022:พี่ที่ขำผมคงไม่เห็นใจเด็กอย่างผมหลอกครับ:024::022:
  • :012:ถ้าตอนนี้ ผมมีลูกหมานะ ผมให้ฟรี จริง ๆ ผมเข้าใจความรู้สึกครับ....

ลองเปลี่ยนวิธีจากการเอาพระมาแลก เป็นค่อย ๆ เก็บเงินดูครับ ถ้าเก็บเงินได้พอสมควรแล้วอยากหาลูกหมามาเลี้ยง แต่ยังเงินไม่พอ(ขาดนิดหน่อย) ถ้าเป็นคอกที่ผมพอจะรู้จัก ผมจะลองเข้าไปขอเค้าให้ลดให้ครับ:001:

:067:อยากได้มันไม่ผิดหรอกครับ แต่วิธีที่จะได้มาผมว่ามันไม่ถูก :020:
  • เอ็งอยากได้แนวไหนเพื่อพี่มี พี่มีแต่สายประมาณนี้นะ(เพิ่งไปผสมมา)ไม่ต้องแลกเก็บเงินเตรียมเป็นค่าอาหารก็พอ แก้ไข ลืมรูปไว้เครื่องที่บ้าน ยังไงโทรมาแล้วกัน 087-1206667
  • พุทธทะพานิช กลายเป็น พุทธทะแลกหมาไปสะแล้ว
  • ได้หมาไปจะเลี้ยงได้ไม๊เนี่ย มาแปลกครับ
  • พระดีๆทั้งนั้น
  • ozakaสมาชิก
    ชื่อจริง
    e-mailn/a
    สร้างเมื่อJun 29th 2009
    เมื่อ5 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม101
    เริ่มหัวข้อพูดคุย13
    แสดงความเห็น163
    ........
    ........
    ........
    ไหนบอกว่าอยู่เว็ปนี้มาหลายปี
  • หลวงพ่อทวด น่าสนใจนะ..มีด้านหลังให้ดูใหมครับ

เรื่องสุนัข ผมแนะนำนะว่าใจเย็นๆๆนะครับ
    ถ้าคุณอยากได้คุณได้เลี้ยงแน่ๆๆครับ....ใจเย้นๆๆนะครับ

เรื่องพระนี้...ถ้ามีโอกาส เก็บใว้ก็ควรจะเก็บนะครับ
    สุนัข..หาเมื่อไหร่ก็ได้นะครับ...
    แต่พระ.............ไปแล้ว...ยากที่จะเอากลับคืนนะครับ

ใจเย็นๆๆนะครับ คิดดีครับ.........
  • ไอ้สัด เค้าเตือนยังไม่สำนึก มึงยังเป็นคนอยู่หรือป่าว พ่อแม่มึงรู้หรือป่าววะนี้ พระดีๆ เอามาแลกกับหมา มึงนี้มันจังไรจริงๆ ถ้ามีคนเอา เค้าก็หลอกเอาพระมึงแค่นั้นละไอ้โง่ โง่ชิบหาย
  • ขอโทษนะครับ : คุณต้องการอะไรเอาพระมาแลกหมาผมว่ามันแปลกพระที่มาโชว์ก็พระหลักถ้าปล่อยให้เช่าซื้อหมาได้สบาย
    แค่พระเหรียญ หลวงปู่ทวดเหรียญห้าเหลี่ยมแจกปีนังปี 08 ก็ว่ากันอยู่ที่หลักหมื่นแล้ว ยังมีนางกวักงาแกะหลวงพ่อเดิมที่ว่ากันหลักพัน แต่ใส่ตลับทองซะอีก
    ชม.นี้ราคารวมพระ ก็ต้องมีเกิบสองหมื่น สององค์นี้ก็มีแล้วเกิบสามหมื่นไมรวมพระหลักร้อยที่โชว์อยู่อีก 2-3 องค์ คิดยังงัยครับจะเอามาแลกหมา
    ผมว่า น้องก็หน้าจะมีความรู้เรื่องพระอยู่พอสมควร คนที่ชอบทางนี้เค่าไม่ทำกันแบบนี้หลอกครับมันไม่เจริญ คิดให้ดีๆครับ
    ถ้าไม่มีที่ปล่อย ติดต่อมาหาผมได้เดี๋ยวแนะนำให้ แล้วค่อยนำเงินไปซื้อหมาดีกว่ามัยครับ เอาพระแรกหมามันไม่สมควร

Email : sorajin41@76ranong2.org
  • คุน a time จะเอาฮาหรือไง

ด้านหลังเค้าก็ลงมาให้ดุ ติดกันเลย แล้วขอดุด้านหลัง เจ้าของพระรึปล่าว 55555++

*-*-*-***-*เย้า เล่นนะครับ**-*-*-**
  • บาปหนักชิบหายเลยมึง ชาติหน้า หมามึงก็ไม่ได้เกิดเป็นหรอก

แล้วไอ้ตัวที่บ้านมึงไม่เลี้ยงแล้วไง๊ ไอ้ตัวที่มึงบอกตัดหูเองน่ะ
  • *** อืมๆๆๆๆ.....อย่าแว้วก็เศร้าใจจิงๆๆๆๆ...ความอยากได้ใคร่มี

มันไม่เข้าใครออกใครจิงๆๆ... ผมรู้นะคร๊าบๆๆว่าใครๆก็อยากมี

หมาสวยๆๆทั้งนั้นนะ.. แต่อีกหลายคนเข้าก็ไม่มีเหมือนกับคุณนะ

แฃ้วเข้าก็ยังเลี้ยงมาที่ผีด่าว่า แหลมบ้าง กระจงบ้าง หมาวัดบ้าง (แค่เปรียบ)

เค้าก็ยังเลี้ยงกันโดนก็ไม่ได้อยากได้ของใหม่ๆๆ หัวใหญ่ๆๆ นะคร๊าบๆๆ

ถ้าผมมีหมาตอนนี้ก็คงอยากจะให้นะคร๊าบๆๆ เข้าใจอยู่นะ

แต่ยังไงผมว่าลองคิดหาหนทางอื่นดูดีกว่านะ เพราะว่าคงไม่สิ้น

หนทางหลอกนะคร๊าบๆๆ

** ยังไงแนะนำลบภาพพระออกแถอะคร๊าบๆๆแล้วก็ติดต่อคุณ sorajin4

Email : sorajin41@76ranong2.org ลองดูนะคร๊าบๆๆ

ปล่อยพระไปก่อนแล้วค่อยเอาเงินที่ได้ไปหาซื้อมาดีกว่านะ
    ไฟล์แนบ
    bogie0607.jpg 45K
  • ไปว่าเขาทำไมสงสารเด็ก
  • ozaka ใช่คนที่ตัดหูหมาเองป่าวหว่า

แล้วตัวเก่าไปอยู่ไหนอ่ะคับ
  • ใครมีหมาก็เช่าพระ เอาเงินให้เขาไป แล้วให้เขาเอาเงินมาซื้อหมา
  • พูดแต่เรื่องอยากได้หมาสวย
    พอมันหมดความสวย หรือ เสื่อมศัทธรา และชราภาพ
    ผมว่าคุณก็คงขาย หรือ ทอดทิ้ง เหมือนพระอีก

คิดดีๆ ครับ รวยจนไม่สำคัญในวงการนี้ ขอฟรีๆยังมีเลย
    ขอพูดตรงเลย เรื่องแบบนี้ไม่ควรนำมาเปรียบเทียบกัน
    เศร้าใจแทนหมา ที่จะได้ไปอยู่กับคุณในอนาคต
  • เตี้ยๆ ไม่มีมีแต่อย่างนี้ไม่ต้องแลกคุยถูกใจเอาไปเลย คนดังอย่างเอ็งต้องเหมาะกับพ่อหมาตัวนี้ ยังจำได้ไหมตัวดังของสระบุรี โทรมาเองไม่ต้องให้คนอื่นโทร ลงรูปไม่ได้งั้นลงแบบนี้แล้วกัน

ปู่-ย่า
    ไฟล์แนบ
    BLITZ X MOANA.jpg 81K
  • ตา-ยาย
    ไฟล์แนบ
    DSC03726.JPG 89K
    DSC044132.JPG 88K
  • พ่อลูกหมา-(แม่รูปอยู่ที่บ้าน)
    พ่อตอนตัดหู+รูปตอนถูกขโมย
    ไฟล์แนบ
    12132.jpg 81K
    P1060176.jpg 32K
  • ลูกหมา ตัวผู้ ประมาณนี้พอไหวไหม
    ไฟล์แนบ
    56.JPG 72K
  • น่ารักมักๆครับพี่ เกินคำบรรยาย ไล้ที่ติ สมบูณแบบครับพี่
  • บลูล้วนทั้งตัวด้วย สายก็ดี อนาคตไกล คุ้มค่าสุดๆสำหรับคนที่รักจริงๆ
  • น้องอาหารปลานี่ออกมาทีไรฮาทุกที
  • เจอพี่ๆใจดีให้หมาแล้ว

อย่าเอาไปตัดหูเองอีกล่ะครับ

หมาดีๆได้ฟรีๆ เสียตังตัดหูไม่กี่พันคงได้มั้งครับ
  • ต้องขอบคุณพี่ nuroo จริงๆใจถึงดีคับ แต่น้อง osa ก็ต้องเลี้ยงให้ดีๆนะคับแล้วอย่าทำอะไรโหดๆกับหมานะน้อง
  • เจอคนจริงเข้าแล้ว..ใจอย่างนี้มันโดนใจจริงๆ. อยากได้กล้าขอ เค้าก็กล้าให้ ไม่ต้องแลก.ขอคาระวะใจพี่ nuroo 1000 จอก":063::029::029:
  • นับถือน้ำใจคุณ nooru จริงๆนะเนี่ย ที่ทำฝันของเด็กหนุ่มให้เป็นจริงเยี่ยมครับ :063::063::063:
  • 55555555 ว่าจะไม่มาตอบแล้วนะ แต่เห็น ชมผมหลาย คห. ตอนนี้มันมีปัญหาแล้วครับน้องมันโทรมาหาผมแล้วคุยกันเรียบร้อยแล้ว ..แล้วมันก็หายไปเลยไม่รู้กลัวอะไร