ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นลูกๆ Hunter มาโชว์กันหน่อย
  • :062:ใครมีรูปลูกๆ ของ Hunter ของคุณ coke ทั้งชุดเก่าชุดใหม่มาโชว์ตัวกันหน่อยนะคับ:013::021:
    ไฟล์แนบ
    Picture 342[1].jpg 60K
  • ของผมล่าสุด ชื่อ honey กำลังเห่อกันใหญ่คับ แล้วมันก็ได้มาอยู่ขอนแก่นกับผม:013::030::063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 086[1].jpg 22K
  • จัดไปคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4078.jpg 93K
  • 555+
    ไฟล์แนบ
    DSCN4085.jpg 82K
  • มาโชว์กันเยอะๆนะคับ
    ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4069.jpg 97K
  • เออ ผมก็อยากเห็นเหมือนกันครับ คุณ เนต
    ใครมีเอามาลงให้ดูหน่อยครับ โดยเฉพาะชุดที่ขึ้นกับ ยูริ อยากเห็นมาก แต่คนที่เอาไปขอตัดหูก่อน ไม่รู้ว่าตัดกันยัง อยากเห็นๆๆๆๆ
  • พี่ Coke จะมีลูกของ Hunter ชุดต่อไปอีกเปล่าครับ
  • ตอนนี้ เพิ่งขึ้นไปกับน้ำว้า ของพี่แชมป์ครับ ตัวเมียตัวใหญ่ดีนะครับ แต่สูงกว่าฮันเตอร์
    แล้วก็อีกตัว มาจากระยอง ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดน่าจะ วันที่ 12 นี้ละครับ ตัวเมียตัวนี้ หัวใหญ่กระดูกใหญ่ลำตัวสั้นครับ ขึ้นกับฮันเตอร์ น่าจะออกมาแนว เรดบูลลี่ครับ
  • ตัวที่อยู่ระยอง มีเก็บแน่ อิอิ
  • เสียดายมาก มากเลยคับ พี่โค๊ก ไม่รู้ว่าอุดรเรา จะมีหมาแดงสวยๆอย่า hunter ไม่น่าพลาดเลยผม เว้าแล้วก้อเสียดาย

อยากเอารูปลงให้ดูแต่เอาลงไม่เป็นอ่ะคับ สอนหน่อยดิคับ พี่โค๊ก บ้านนอกอีหลี ผมหนิ 555+
  • ก็ปรับขนาดภาพให้เล็กลงหน่อย แล้วก็แนบไฟล์แค่นี้ละครับ
    เอาง่ายๆเลยนะ คลิกขวาที่ภาพ ไปที่edit หรือจะเปิดใน Paint ก็ได้ ไปที่ Image
    แล้วก็ stretch/skew เปลี่ยนตรง Horizontet กับ verticat เป็น30 เปอร์เซ็น แล้ว Save ก็ส่งได้แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 091.jpg 28K
  • ถึงพี่โค้ก

...เจ้า sumo ของผมไปดีแล้วนะคับ

ผมพยายามสุดความสามารถแล้ว แต่รั้งไม่อยู่จริง ๆ

ทุกคนที่บ้านเสียใจมากคับ
  • ไม่รู้จะได้รึป่าว นะคับพี่โค้ก หมาผมชื่อ หัวแก้ว ไอ้ตัวด้านหลังเป็นตัวเมียชื่อ หัวแหวนคับ
    ไฟล์แนบ
    221.JPG 49K
  • :006: :006: เย้ๆๆๆๆๆ ในที่สุดก้อลงรูปได้แล้วขอบคุนพี่โค๊กมาก มาก นะคับ 555+
  • โย เป็นไรเหรอ ตัวนั้นใหญ่สุดในคอกเลยนะ เสียใจด้วยนะ
    ผมยังจำหน้าเจ้า ซูโม ได้เลยนะ
  • Pakhemin ขอโทษนะครับ ชื่อไรเหรอครับ วันที่ 19 นี้มามิตติ้งด้วยกันซิครับจะได้คุยกัน
  • พี่ Coke ครับ จะรอดูผลงานเจ้า Hunter ต่อไปนะครับ
  • ขอบคุณครับ Art มีเด็ดแน่ๆครับ เพราะคู่ต่อไปวางแผนกันเป็นปีเลยครับ 5555 เดี๋ยวจะบอกก่อนใครเพื่อนเลย5555
  • เออ แล้วคนตั้งกระทู้นี้ หายไปไหนแล้วอะ
  • อิอิอิ ยังอยู่คับพี่ coke รอดูอยู่555+ ชวนกันมาอับรูปทายาทฮันเตอร์เยอะๆนะคับ
    ฮันนี่ของผมสุดๆแล้ว เรื่องกิน อัดกันสุดๆ รูปนี้ตอนมาวันแรกๆ แต่เดี๋ยวจะอัฟมาให้ชมพัฒนาการเรื่อยๆคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4083.jpg 86K
  • เอากล้องมือถือถ่ายเหรอ เนต ไม่ค่อยชัดเลย ตัวนี้แดง แป๊ดแปด เลยดูเป็นสีฟางข้าวเลย
  • ไช้กล้องถ่ายถ่ายคับแต่คุณภาพของรูปห่วยสุดๆ...ฮันนี่เลยซีดเลย55+
  • หวัดดีคับพี่ โค้กคับ พี่คับพี่รู้จัก pakhemin ด้วยหรอคับ

พี่เค้าเลี้ยงที่ไหนอะคับ อุดร ปะคับ
  • ในที่สุดพี่ก็ดื่มเบียร์แล้ว เจ มาๆๆๆ ดื่มด้วยกัน
    เรานี่ถ้าจะเป็นเอามากคนเดียวก็ดื่มได้
    พี่อาจจะมี พรรคพวก ไปด้วยสัก 2-3 คนนะ น่าจะท่านปลัดวุธ กับ อบต.โอเอ ทีมงานยิงปลาชะโด ครับเลี้ยงพิท เหมือนกัน
  • :013: ผมชื่อบอยนะคับพี่โค้ก จะมีมิตติ้งที่ไหนกันคับพี่ถ้า ว่างไปแน่ครับ

อ๋อ ฝากถึง คุณ benva ผมเลี้ยงอยู่อุดรคับแถวหลัง อุดรพิทย์ครับ
  • ผม Hunter X Nina (M2)
    ชื่อด.ช.เจนรบครับ
    เกิดอยู่อุดรโตกรุงเทพ
    ไฟล์แนบ
    เจนรบ9.jpg 15K
  • รูปไม่ชัดคับ ใช้มือถือถ่ายไว้มีตังซื้อกล้องดีๆ
    แล้วจะอัฟให้ดูใหม่ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    เจนรบ7.jpg 99K
    เจนรบ8.jpg 25K
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้[11/12/52] ถ่ายรูปเอามาลงครับ รวมพี่รวมน้องกันหน่อยครับ :m008:
  • แจ่มคับคุณ QuaTH กล้องผมก็ห่วยเหือนกัน55+
    จัดมาเลยคับคุณ ChamBkk พี่น้องมาเจอกันหน่อย:013::063:
    พี่coke กินเบียร์ชายเดี่ยวเลยเหรอ มาๆๆ กำลังกินคือกัน ชน ออนไลน์กันหน่อย แก๊งๆๆ...:027::062:
  • ใครมีกล้องดียืมมั่งจิ
    กล้องผมดูรูปเล็กในมือถือชัดดี
    พอเอาลงคอมไมเป็นแบบนี้ไม่รู้อ่ะครับ

เจนรบ บ่นมากล้องห่วยแบบนี้หนูก็ไม่หล่อดิพ่อ
  • เอ้าชนแก้ว รอเค้าเอาหมามาผสมจากระยอง เพิ่งถึง 4 ทุ่ม ก็มีเพื่อนดื่มแล้วครับ ตัวเมียสวยมากครับ หมาแดงที่เตี้ยมาก ล่ำๆ หัว กระบอกปาก เดี๋ยว ถ้าติดเดี๋ยวบอก
  • อชิ...อชิ :m001:

M1 เข้ามาเผชิญโลกในเมืองกรุง
    ไฟล์แนบ
    E-Chi.JPG 59K
  • คุณ QuATH เจนรบ หางดอก หรือเปล่า ของผม m 3 กำลังขุนพร้อมเมื่อไหร่จะอัพให้ชม คุยกันได้นะครับทิ้งเมล์ไว้เลย
  • ไม่ทราบ มีท่านใดที่ ที่ไม่ได้ใบวัคซีนบางครับ แต่ผมฝากไปครบแล้วนะครับ เห็นมีน้องคนนึง โทรมาบอกไม่ได้
  • คุณ pakhemin คะ ที่บ้านมีน้องหมากี่ตัวค่ะ

มีตัวเมียด้วยหรือเปล่า สนใจผสมกะหมาของนิออนไหม

อยู่แถวไหนของหลังอุดรพิทเหรอคะ น้องหมาตัวนอนอยู่

ริมกำแพงน่ารักดีค่ะ สีแฟนซีเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    2212.JPG 49K
  • ตอบพี่ผี ครับ หางดอก

คุยกันได้ครับ wartop_zahi@hotmail.com
  • ถึงคุน นิออน ผมเลี้ยงไว้สองตัวครับ ตัวลายเสือ ตัวผู้ ส่วนตัวที่นอนตัวเมียครับ

ลงรูปของคุนนิออนให้ดูหน่อยได้ไม๊คับ แล้วเลี้ยงอยู่แถวไหนครับ อุดรไม๊ ครับ
  • แจ่มๆกันทั้งนั้นเลยอิอิอิ รวมของเราด้วยนะ(ไม่มีใครชม ก็ชมกันเองนี่แหละ55+)
    อย่าลืมเอามาโชว์บ้างนะพี่โค๊ก...เผื่อโดนใจอีก จะได้......:067:
  • งั้นดู ฮันนี่ ของผมไปก่อน ถ่ายวันนี้เลย(ไม่ค่อยชัดนะคับกล้องมันห่วย)
    ไฟล์แนบ
    DSCN4152.jpg 49K
  • ดูกันเล่นๆก่อนนะคับรอพี่น้องมาแจมกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCN4156.jpg 82K
  • หัดนอนนอกบ้านได้ 2 วันแล้วคับ ยอมรับสภาพอย่างง่ายดาย ลูกชายยังเด็กคับพึ่งหายป่วย ฮันนี่เลยต้องนอนนอกบ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSCN4147.jpg 82K
  • เห็นฝรังทำเลยลองทำตามดู ปรากฎว่าหัดง่ายมากๆคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4166.jpg 83K
  • ไม่ตากหมอกไม่ตากแดด มีร่มและต้นไม้ แถมเบาะนอนนุ่มๆ สบายฮันนี่เลย
    ไฟล์แนบ
    DSCN4150.jpg 52K
  • ส่งท้ายอีกรูปแล้วกันคับ:019::019::019::013::061::062::065::063:
    ไฟล์แนบ
    DSCN4154.jpg 81K
  • พี่โค้กจะมีแบบนี้อีกป่าวครับ ในแผนการผสมปี 2553
    ไฟล์แนบ
    Picture_002_(Custom).jpg 33K
    GetAttachment72.jpg 58K
  • คุณ Art มีเด็ดกว่านี้อีกนะ ครับ เดี่ยวบอก แต่ตอนนี้ยังเปิดเผยข้อมูลไม่ได้ รอให้รู้ว่าติดซะก่อนครับ ผมนี้เล่นนับวันรอเลยครับชุดนี้
    คงมีออกมาประมาณ 2 คอก ประมาณหลังปีใหม่ครับ แนวใหญ่ๆ กับ เตี้ยล่ำ ครับ
  • Hunter เป็นลูกแมมอสกับใครครับ คุณ Coke
  • พี่โค้กผมจะรอดูแนวใหญ่ๆๆนะครับ
  • ตอบคุณ Mohawka ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ครับ รู้แต่ว่าเป็นแม่หมาของ คุณ สุทธิพงศ์ แล้วตัวที่ผมเอามาเป็นตัว Pick 1 ที่หลุดจอง ซึ่งลูกหมาทั้งหมดถูกจองไปหมดแล้ว ผมแค่เข้าไปดูหมาชุดนี้ ก็ไม่ได้คิดจะซื้อหรอกครับ พอเข้าไปแกก็บอกว่า มีหมาตัวนึง เจ้าของที่จองเค้าฝากขาย แล้วผมก็เห็นลูกหมาทั้งหมด มีอยู่ตัวนึง ที่ใหญ่กว่าตัวอื่นหัว กระดูก ปากนี่โดนใจผมมาก แต่ก็ไม่คิดอะไร พอแกบอกว่าตัวนั้น (ที่ผมเล็งไว้)
    ผมไม่อยากเชื่อว่าหมาตัวที่ผมเลือกเป็นหมาที่เหลือตัวสุดท้าย เท่านั้นละครับ ก็กะจะไปดูหมาเฉยๆ
    เลยมัดจำไว้เลยครับ ดวงของ ฮันเตอร์ คงจะได้มาอยู่กับผมจริงๆครับ
  • Art อยู่ที่ไหนครับ อยากดู รูปพ่อแม่ก่อนไหม แต่ขอทางเมล์นะครับ เพราะยังไม่รู้ว่ามันจะติดรึเปล่าครับ
    coke3241@live.com
  • โทษนะคับ พี่coke ผมขอดูรูปพ่อ-แม่ หมา ทั้ง 2 ชุดด้วยได้มั๊ยคับ
    hamham_beer@hotmail.com ขอบคุณคับ:030: