ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมราคาย่อมกาญจนบุรี
  • เป็นของเพื่อนในกลุ่มที่จังหวัดกาญจนบุรีนะคับ ( อำเภอ ท่าม่วง ซ. วัดสีโลหะ ) ....สนใจสอบถามโดยตรงที่เจ้าของได้เลยคับ.

081-981-7754...สาวผึ้ง

หรือจะโทรผ่านผมก็ได้คับ 081-1999-780 ...อ๊อฟ.กจ....คับ :062: :004:
    ไฟล์แนบ
    20091216125517_RRK...2.JPG 54K
  • แฮมเมอร์ .....ลูก โคลแมน + แม๊คเน็ท....เปิดรับ ผสมไม่ถึง10000- (ใบในไทยคับ)...

รายละเอียดสอบถามได้คับ:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0178.JPG 52K
    IMG_0023.JPG 58K
  • ไจแอน...เป็นสุนัขชุดอินบรีด เพนกวิ้นสายRE....ค่าผสมไม่เกิน10000- ( ใบในคับ )
    ไฟล์แนบ
    IMG_0227.JPG 40K
    IMG_0223.JPG 44K
  • ทาโร่ - ลูก แบล็คไทเกอร์ + ทาทา ...ค่าผสมไม่เกิน 7000 - ไม่มีใบคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0255.JPG 57K
    IMG_0251.JPG 36K
    IMG_0240.JPG 75K
    IMG_0237.JPG 74K
  • คิง คา รัว - ลูก คิงค๊อบบร้า + คีโม ( ลูกสาวคีคัว )......ราคาค่าผสมไม่เกิน 13000- ( ใบสมาคมไทย + UKC ):062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0225.JPG 74K
    IMG_0200.JPG 42K
    IMG_0164.JPG 54K
    IMG_0162.JPG 83K
  • สนใจดูตัวได้ที่ กาญจนบุีรี ( อ.ท่าม่วงคับ )

ที่เบอร์เจ้าของโดยตรง 081-981-7754 ผึ้งคับ.......หรือผ่านผมได้ 081-1999-780 คับ
    ไฟล์แนบ
    2118814.jpg 4K
  • หมากาก มึงล่อเป็นหมื่นเลยรึหว่ะ
  • แพงก็อย่าเอาไปผสมดิ

นานาจิตตังอะ
  • เลี้ยงไว้เพื่อเปิดผสมอย่างเดียวเลยเหลอ
  • 5000 ก้พอแล้วแบบนี้ ถือวะว่าหมามันชักว่าวทิ้งคิดไรกันแพงนักวะ
  • 2000ได้ป่ะ
  • อย่าว่าแต่ 2000 เลย ทับฟรีกูยังไม่เอาเลย คนก็เหี้ยหมาก็กาก ไอ้สัตย์ หาเเดกกับหมา
  • :063::063: ทาโร่ สวยแหะ ชอบๆ :063::063:

กอล์ฟ กจ.
  • ขอบคุณคับกอล์ฟ.......:062:

http://www.ipitbulldog.com/index.html

ว่างๆไปคุยกันบ้านนู้นบ้างคับ
  • เออ กูพวกมึงน่าจะไปเล่นไอ้เวปตอแหลของพวกมึงนั้นแหละวะ ถึงจะดีแม่งชมกันไป แม่งชมกันมาอยู่นั้นเเหละ
  • แล้วพวกมึงก็ดีแต่หมาลอบกัด

สาดดดดดดดดด
  • แรงนะท่าน ผมก็ไม่เห็นว่าเวปที่ท่านกล่าวเค้าจะเป็นเช่นที่ท่านบอกเลย ออกจะเป็นเวปที่จริงใจและเปิดเผยดีด้วยซ้ำ ส่วนกลุ่มใดรึท่านใดจะทำอะไรก็เป็นสิทธิ์ของเค้ามิใช่หรือ พอใจท่านก็ติดต่อไป ไม่พอใจก็วิเคราะห์วิจารณ์กันพองามๆ ไม่ใช่เปิดกระทู้ด่ากันสาดเสียเทเสีย การที่ท่านอยู่ในมุมมืดแล้วคอยแต่จ้วงแทงผู้อื่นนั้นมันไม่ใช่วิสัยที่ดีหรอกนะท่าน ด้วยความเคารพครับ ผู้อื่นหรือเด็กใหม่ๆที่เข้ามาเยี่ยมชมเวปเค้าจะรู้สึกอย่างไร และ ประโยชน์อะไรที่เค้าจะได้จากพิทบลูโซนแห่งนี้ รึแค่ปากจัดขึ้นก็พอ:022:
  • 555....หมาหมู่หรือหมารอบกัดช่วยมองให้ดีว่าควรใช้คำนี้กับกลุ่มไหนหรือบุคคลไหน....เช่นคุณผีหรือป่าว???...
    ส่วนเวปตอแหลที่คุณพูดน่ะผมก็ยังมองแบบอันแรกว่าควรใช้กับบุคคลไหน..อิๆๆ...ชมกันไปมาก็ดีกว่าแอบด่าวะพี่ผี
    และที่สำคัญก็มีผีบางตัวหรือหลายตัวก็แวะไปเหมือนกันละวะ 555 อยากให้ทุกเวปอบอุ่นคับ และเปิดเผยเปิดใจกันหน่อยคับ.....
    ยังมีอีกโลกหนึ่งที่คนหลายคนไม่เคยไปอิๆๆโลกที่มีแต่พวกพ้องพี่น้องที่จริงใจไม่มีผลประโยชน์หรือกลุ่มพลผีแอบแฝงคับและคอยรอบกัดคับ
    ส่วนพี่ผีตัวไหนที่อิจฉา..ผมขอร้องไม่ต้องเข้าไปแล้วกันหรือถ้าคิดว่า..จะกลืนน้ำลายตัวเองที่พ่นขึ้นฟ้าก็เอานะ555 !!!!!!!!!!!!!!วี๊ดวิ้ว
  • อยากเห็นโลกของไซร์เบอร์ทุกแห่งมีแต่การให้บริความรู้และสาระคับ................
  • ดีครับ ช่วยกันสร้างสรรค์ดีกว่าทำลาย พอใจก็อ่าน ไม่พอใจหรือเกลียดเค้าก็อย่าไปสนใจ

โตโตกันแล้ว น่าจะคิดได้

ต่างคน ต่างอยู่ ต่างทำมาหากิน ไม่เห็นจะมีอะไรเลย

รึว่าตั้งหน้า ตั้งตามาด่ากันอย่างเดียว แล้วเมื่อไหร่สังคมหมาๆของพวกเราจะพัฒนาล่ะครับ
  • เลี้ยงหมากันอย่างเดียวก็พอ อย่าใจหมาเลยครับ

เปิดใจกันเถอะครับ จะได้เลี้ยงหมาอย่างมีความสุขและขายหมาอย่างมีความสุข
  • เมื่อรู้จักเหตุแห่งสุข
    ว่าอยู่ที่วิธีคิดสละออก
    อยู่ที่วิธีเลือกคำพูดอันไม่เป็นที่ระคายโสต
    และอยู่ที่วิธีลงมือทำโลกนี้ให้ดีขึ้น
    แม้ไม่อยากมีความสุขก็จะเป็นสุขสนุกนาน

แต่ถ้าไม่ละเหตุแห่งทุกข์
    ซึ่งก็คือวิธีคิดเห็นแก่ตัว
    คือวิธีพูดด้วยคำที่คนเกลียดชัง
    และคือวิธีลงมือทำโลกนี้ให้แย่ลง
    แม้อยากหายทุกข์ก็จะต้องทนทุกข์ร่ำไป

ขยะอย่างหนึ่งที่รกใจคน ที่สุด ก็คือความอิจฉาริษยาคนอื่น โดยไม่ทันเฉลียวว่า ทุกครั้งที่เราอิจฉาริษยาใครก็ตาม ความนับถือตัวเองของเราก็เสื่อมถอยลงไปด้วย เพราะการจะรู้สึกอิจฉาหรือริษยาใครนั้น ย่อมมีพื้นฐานมาจากความรู้สึกว่าเขาดีหรือได้ดีกว่าเรา เราจึงอิจฉาเขาเป็นพัลวัน

จงหยุดอิจฉา แล้วมองให้เห็นว่า การที่คนอื่นได้ดีหรือมีดีกว่าเรานั้น เป็นสิ่งที่น่ายินดี ควรยินดีกับเขา และปรับเปลี่ยนโน้มน้าวตัวเองให้ทวีความดีดั่งที่เขามีจนเราอิจฉา
    ใจหลายคน รุงรังไปด้วยความกลัว กลัวเขาจะไม่รัก กลัวเงินจะหมด กลัวฝนจะตก กลัวนายจ้างจะเลิกจ้าง กลัวเพื่อนร่วมงานจะได้ดีกว่า กลัวไม่ก้าวหน้า ไม่ได้โบนัส ฯลฯ

กลัวไปทำไม เรื่องบางเรื่องเราตัดสินเองไม่ได้ อยู่นอกเหนือจากการควบคุม ซึ่งกลัวไปก็เท่านั้น ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นสักนิด บางเรื่องแทบไม่มีวันมาถึงในชีวิต ก็กลัวล่วงหน้า กลัวจนประสาทเสีย

จงพร้อมที่จะเผชิญหน้ากับทุกคนและทุกสิ่งในชีวิตอย่างมีศักดิ์ศรี ซึ่งต้องเริ่มจากการทำแต่สิ่งที่ดี โปร่งใส ไม่เป็นแผลติดตัวที่ต้องปิดบังซ่อนเร้น และจงขจัดความกลัวออกไปจากใจ เพื่อให้เกิดความมั่นใจที่จะใช้ชีวิตของเราให้สมศักดิ์ศรี เพื่อที่จะเรียนรู้สิ่งใหม่ๆ เพื่อทำให้ชีวิตนี้ดีกว่าเดิม
  • แม้เกิดความรู้สึกภาคภูมิใจว่า
    ตนเป็นผู้รู้ธัมมะที่สำคัญที่มีรู้น้อยคน
    แล้วความทะนงใจ ยกตนข่มท่าน ข่มใครต่อใคร ก็จะตามมา
    ไม่มีคุณแก่ตนเอง ทั้งยังมีโทษอย่างมาก

เรื่องนี้จึงสำคัญมาก ขอจงพยายามทำความเข้าใจในเรื่องนี้ให้ถูกต้อง
    เตือนตนเองไว้ให้สม่ำเสมอว่า
    ปัญญาเกิดแต่ต้องเรียนเป็นอันดับแรก
    แล้วจึงนำที่เรียนไว้นั้นไปคิดไตร่ตรองให้เกิดความเข้าใจชัดเจน
    ที่เรียกว่าเกิดเป็นปัญญานั่นเอง

อย่างไรก็ตามขอให้พยายามคิดพูดทำอย่างมีสติ ทุกขณะจิตคิดพูดทำแต่ที่ดีงาม
    และจำไว้ให้มั่นด้วย ว่าสมเด็จพระบรมศาสดาสัมมาสัมพุทธเจ้าทางภาษิตไว้ว่าดังนี้

?ความรู้เกิดแก่คนพาล ก็เพียงเพื่อความฉิบหาย
    มันทำสมองของเขาให้เขว ย่อมฆ่าส่วนที่ขาวของคนพวกนั้นเสีย?

พูดง่ายๆ ก็คืออย่าเป็นคนพาล เพราะมีความรู้แล้วจะได้ไม่เป็นโทษร้ายแรง
  • คนเราควรทำในสื่งที่ถูกต้อง...........

และต้องลงทำ..เมื่อเห็นความถูกต้อง ถูกบิดเบือน....

มนุษย์จงอย่ายืนมองเฉยเมื่อความดีถูกรังแก.....เพราะคุณจะไม่ใช่มนุษย์ แต่จะได้ใช้คำนำหน้าว่า คน ...เท่านั้น

ถ้าความเคารพที่มีให้ถูกมองว่าด้อยค่าหรือต่ำต้อย ................ ก็ เก็บความเคารพที่มีค่าของเรา ไว้ให้คนที่วางตัวเหมาะสมดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    sigpic1562_4.gif2.jpeg 12K
    20091216125517_RRK...4.JPG 54K
  • เค้ารับผสมแพงแล้วเสือกอะไรกับพวกมึงอ่ะ
  • เบื่อพวกชอบอิจฉาแน่จริงมึงเอาหมามึงมาโชว์ดิ

ถ้าหมามึงไม่เป็นขี้เรื้อน มึงเอามาโชว์

ถึงหมาเค้ากากแล้วเสือกอะไรกับพ่อมึงอ่ะ
  • ไอ้เหี้ยพวกชอบดูถูกหมาคนอื่น

ไอ้สันดานดิบ

ขอให้หมามึงเป็นขี้เรื้อนทุกตัว สาธุ

ฮิๆๆๆๆ
  • ^

เห่อ เห่อ หมามรึงมันน่าอิจฉาตรงไหน ช่วยบอกกันบ้างดิ
  • แล้วมึงคิดเหรอว่าเค้าจะให้มึงทับฟรี

ถ้าเอาเมียมึงมาทับเค้าอาจจะให้ทับฟรี

5555555555
  • siriwus http://pitbullzone.com/community/account.php?u=3912

ชื่อจริง
    e-mailn/a
    สร้างเมื่อ8 นาทีก่อน
    เมื่อ1 นาทีก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม0
    เริ่มหัวข้อพูดคุย0
    แสดงความเห็น3

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ++++++ 555555 ++++++++ ไอ้เหี้ยอ๊อฟ มีกี่ยูเซอร์ แล้วมึงอ่ะ ไอ้เหี้ย

มึงอยากจะด่า ก็ใช่ชื่อมึงด่าเถอะ แปลงร่างเป็นผีก็ใด้ ไม่เสียศักดิ์ศรีหน้าตัวเมีย แบบที่มึงด่าคนอื่นหรอกว่ะ

มึงจะแปลงร่างใหม่ทำไมว่ะ มึงนึกว่ากูแดกขี้แทนข้าวเหมือนมึงหรอว่ะ ไอ้เหี้ย +++
  • แหมๆ สมัคเข้ามาปุ๊ม ก็มาเลียกระโปกตัวเองเลยน๊า

555555555555555555555++++++++++++++++++++
  • อย่างนี้เค้าเรียกว่าหน้าตัวเมียมั้ยอ่ะ
  • ไปเกี่ยวเหี้ยอะไรกับคนชื่ออ๊อฟเค้าไอ้ควาย

คนเกลียดมึงมีอีกตั้งเยอะ หน้าตัวเมียอ่ะมึงไม่ใช่เค้า

เหี้ยอ่ะมึงม่ายใช่เค้า
  • แล้วมึงไม่ใช่สมาชิกเสือกเค้ามาทำเหี้ยไรอ่ะ
  • 555555+++++++

ยังไม่เลิกนิสัยตอแหลนะมึง อีเหี้ยอ๊อฟ
  • กูไม่ใช่คนชื่ออ๊อฟไอ้สัตย์

แต่กูเห็นมึงอิจฉาเค้า

กูเลยอยากเข้ามาด่ามึงมั่งอ่ะไอ้ควาย ไอ้หมาขี้เรื้อน ไอ้หมากากน่ะมึง
  • อิๆๆเสียใจด้วยนะคับที่ด่ากับพี่ผีน่ะไม่ใช่ผมหรอกคับ ...ถ้าคิดว่ากล้าเปิดเผยก็เอาหลักฐานมาให้ดีกว่านี้หน่อย555 ...

ผมไม่ต้องมาปลอมตัวหลอกตัวเองหรือหลอกให้ชาวบ้านยืนด่าหรอกพี่ผีผมมีความคิดพอวะ555 อายลูกมันกลัวมันว่ามีพ่อ.....>>>???555

ขอบคุณทุกคนที่ใกล้หมดความอดทนกับความลำเอียงและมักง่ายของบรดาผีตุ๊ดแตกแล้ว อิๆๆ โย่ว.....ๆ..ๆ..ๆ..
  • เรารู้คุณรู้......กูก็รู้เหมือนที่พวกมึงรู้.....ทางที่ดีต่างคนต่างรู้ดีกว่าไหม 555 !!!
  • คนดีและคนตรงอยู่ยากแต่ต้องอยู่ให้ได้คับ อย่าใช้ชีวิตแบบ แค่ได้อยู่คับ...... ไม่ต่างอะไรกับสิ่งที่เราเลี้ยงอยู่ อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    47359k0tqjszo25.gif 17K
  • โธ่!คนดีของ PITBULLZONE
  • เซ็งวะโดน เจ้าของเวป มาเฟีย ขี้โกง เล่นพักเล่นพวกแท้ ๆ ทำตัวสมชื่อมาเฟียจิง ๆ

จากกระทู้นี้คุณมาเฟียได้เปิดประมูลเข็มขัดหนังงู
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11779&page=1#Comment_142376

คนที่ได้สิ่งของกลับเป็นคนที่ประมูลแพ้ผมไป
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11886&page=1#Item_0

เซ็งจิง ๆ โดนมาเฟียบอร์ดขี้โกง เซ็ง มาร์ดขี้โกง มาร์คขี้โกง ไหนกฎข้อบังคับในการประมูล ไม่เห็นมีแจ้งห่าไรเลย วันนี้เข้ามาเช็คกระทู้ที่ประมูล กลับกลายเป็นอดเข็ดขัดหนังงู ทั้ง ๆ ที่ให้ราคาสูงกว่าคนที่ได้ไปอีก เซ็งวะ ไอมาร์คขี้โกง ไอมาร์คขี้โกง

ปล.เดี๋ยวคงมีพวกลิ้วล่อออกมาปกป้องนาย
  • โธ่เจ้าของเวปก็อาวกะเค้าด้วยเหรอ อย่างนี้ก็รุมเด็กอะดิ

ไม่น่าทำแบบนี้เลย เสียความรู้สึกมากๆเลย

ผมนะศรัทธาพี่มาร์คสุดๆเลยถือว่าเป็นรุ่นใหญ่ในวงการพิทบูลเลยนะ ไม่น่าทำแบบนี้เลย
  • ไปกันใหญ่แล้ว ไอ้พวกเหี้ยเล่นกันเลยเถิด

งานนี้ใครก็ใครมั้งเหละมึง ต้องกระจุยไปข้างหนึ่ง ไอ้พวกเหี้ยเอ๊ย
  • หมาสวยนะคับ
  • ผสมแพงเปร่า
  • กูว่าไอ้ผีตัวที่ป่วนนี้ มันต้องการให้เจ้าของเวปกำจัดผีเเน่ๆเลยวะ
  • ผมสนใจคารัวมาก
  • เสียสถาบันผีหมดไอ้เวร