ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้มีประกวดพิทบุลในเวป
  • ไอเดียสุโค่ย

ตอนแรกว่าจะแจก BB เสียหน่อย สงสัยต้องทบทวนเรื่องของรางวัลใหม่

เอ้าคอกไหน ค่ายไหน หรือใครจะเสนอตัวเป็นสปอนเซอร์ เรื่องของรางวัลบ้าง
    ถ้าไม่มี ตูเองก็ได้วะ ฮ่าๆๆๆ
  • รางวัลที่ 1 ขอเป็น อาหารหมาฟรี ตลอดชีวิตไปเลยตรับป๋า
  • ขอบคุณ นะขอบคุณ
    มีแต่กองเชียร์ ฝ่ายสนับสนุนไม่มีบ้างหรือวะ
  • อัดลงคลิปไว้ไงครับ ที่กระทู้ปักหมุด

หมาผ่านD1 งดลงสนาม5555555555555555+ อดไปหลายคนน่ะ เฮียๆ