ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
  • CommentAuthorGhost CommentTime58 วินาทีก่อน | February 4, 2010, 10:37 pm
    แหมออกมาตอบโดนใจจริงๆเลยนะ

พี่โฟคว่าไงครับชอบเสี้ยมให้เขาทะเลาะกันเหรอครับ

สงสัยมีตังค์อย่างเดียวทำตัวแบบนี้ไม่ได้นะ คงจะต้อง...ตอแหล....ด้วยแล้วล่ะ ( กูเติมให้ )
  • CommentAuthorAnakinJaguarPitsCommentTime24 นาทีก่อน | February 4, 2010, 10:14 pm
    ** เอาเป็นว่าอีอฟต้องรับสภาพละกานนะ

ผู้ใหญ่ๆๆ เค้าคงให้อภัยได้นะถ้าอ๊อฟลองโทรไปแล้ว

บอกเรื่องราวทั้งหมด ผิดก็ต้องขอโทษ

พี่ๆๆเค้าพร้อมรับฟัง....อย่าไปพาดพิงใครก็พอ

น่าจะจบในเร็วๆๆนี้ๆๆๆ

---------------------------------------------------------------

เรื่องบางอย่างยังไม่รู้จริง อย่าเพิ่งตัดสินซิครับ

คนนี้น่าจะเลียของแท้วะ 555+
  • โทษทีพี่ยุทธเป็นผมเองกิตนิวเจนส์ ที่โพสต์ไปที่ว่า"เพื่อผลประโยชน์"ก็เพราะคิดไม่ถึงว่าคนที่เป็นพี่ของเรา ตอนมีเรื่องกับอาร์ตอรัญ พวกเราทั้งผมและอาร์ตนิวเจนส์อยู่ฝ่ายเดียวกับพี่ของเราจนเกือบเช้า แต่พอน้องมีเรื่องพี่กลับบอกกรูไม่ยุ่ง อันนี้เป็นความคิดของน้องที่มีอาการน้อยใจพี่ชายใช่หรือไม่ .... ส่วนที่โพสต์ไปเรื่องเลียตูดดูดไข่จนมันเลื่อม อันนี้เพราะไอ้ผีมันเริ่มก่อน พี่โกรธ ผมก็โกรธ ทำไมพี่ไม่ออกมาแก้ต่างให้นิวเจนส์บ้างล่ะ ถึง ตาอ้วนไปเปิดกระทู้ใหม่ได้เลยว่าใครเอาเปรียบ อย่ามาตอแหลในเว็ปนี้ คนที่เค้าดูอยู่ทีเว็ปไอพิทเค้ารู้กันหมดเพราะผมบอกรายละเอียดทั้งหมดแล้วแต่คุณไม่ออกมาเคลียร์คำตอบเพราะอะไร ส่วนพวกผีเกรียนทั้งหลาย ที่อยากสะสางอะไรออกมาให้พร้อมกันทำงานให้สมค่าตัวกันหน่อย
  • CommentAuthorOFFshokunkungfu CommentTime7 นาทีก่อน | February 4, 2010, 10:35

เพราะในสังคมไม่มีใครเหนือกว่าใครหรอกคับลองกันได้แต่ขอจะจะนะเพราะหลับหลังไม่เป็นมันไม่มัน

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

โว้ๆๆๆๆ อุบ๊ะ
  • อ้าว กิต นิวเจ้นมาแล้ว รอ อาร์ต นิวเจ้น รอ YAMATO ว่าแต่ทำไมไม่ล๊อคอินวะ
  • รอชมเลยพี่ น้อง งานนี้มีแฉ ล้วงไส้ 2 ค่ายดัง
  • ไอ้โฟล์คหรือYAMATO กรู อาท นิวเจน มึงถูกกรูเอาเปรียบมรึงตรงไหนหาไอ้เหรี้ยเรื่องเลี้ยงหมาใช่ไหมกรูว่ากรูพูดไปหมดแล้วนะในบอร์ด ipitbulldog แล้วกรูก็รอให้มรึงมาลงบอร์ดตอบหรือถามสิ่งที่กรูพูดมรึงก็ทำหดหัวทำเงียบไป กรูให้ผู้ใหญ่ฝ่ายมึงหรือเพื่อนมรึงนัดกันออกมาเคลียร์มรึงก็ไม่กล้าออกมา จัดงานฟูลมูนก็ไม่กล้าให้กรูเข้าไปถึงขนาดสั่งบอดี้การ์ดห้ามนิวเจนเข้า เวลาคนอื่นจัดงานมรึงก็ตบปากรับคำเจ้าของงานเขาไว้ว่าไปแน่นอนแต่พอรู้ว่ากรูจะไปมรึงก็บอกเจ้าของงานว่าติดธุระไปไม่ได้อย่างนู้นอย่างนี้ กรูขอท้ามรึงไอ้โฟล์คออกจากกระโปรงผู้หญิงมาเคลียร์กับกรูที่งานไหนก็ได้ของานที่มีคนเยอะๆจะได้มีสักขีพยานว่าใครผิดใครถูก มรึงจะได้ไม่ต้องเอาเวลาว่างขอมรึงเที่ยวโทรไปนินทากรูใส่ร้ายกรูให้คนอื่นฟังเหมือนสมัยที่มรึงเคยนินทาคนอื่นๆให้กรูฟัง กรูรู้ว่ามรึงรวยมีเวลาว่างเยอะเก็บเงินและเวลาว่างไปทำสิ่งดีๆมั่งเถอะแก่แล้วนะอย่างมัวทำเหรี้ยยยยยยทำจัญไรรรรอย่างนี้อีกเลย

ปล. กรูพร้อมเคลียร์กับมรึงเสมองานไหนก็ได้ขอให้มีพยานเยอะๆด้วยกรูรออยู่ เลิกทำตัวตอแหลสักที
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 4, 2010, 8:38 pm
    พี่ปอนด์ ผมจะบอกให้ฟังว่าไอ้_นี่แหละที่ชอบแทงข้างหลัง ไอ้_นี่แหละบ่างช่างยุตัวพ่อหรืออาจจะเป็นตัวแม่ก็ได้ ไอ้_นี่แหละชอบทำตัวเป็นคนดีพูดจาน่าเชื่อถือแต่ตัวตนที่แท้จริงนินทาคนนู้นทีคนนี้ทีตัวพี่ก็โดนว่ะนี่เรื่องจริง ที่สำคัญไอ้_นี่แหละเป็นคนที่พี่บอกว่าเป็นผู้ใหญ่ เป็นคนดีแต่ขอบอกว่าลับหลัง_ได้ใจ จำไว้อย่างน้องไม่เคยจะคิดร้ายกับใครก่อน พวกเรามีแต่มิตรภาพให้กับทุกคน พี่ลองคิดดูว่าหลายๆเรื่องในเหตุการณ์ครั้งก่อนๆที่พี่ทะเลาะกับคนอื่นพวกเราช่วยกันสุดตัว แต่เมื่อพวกเรามีเรื่องพี่บอกพี่ไม่ยุ่ง(เพราะพี่จะเอาหมาไปให้มันทับแต่พี่ไม่เคยคิดหรือว่าพี่ก็เคยให้ฟิวเจอร์ทับหมาพี่เหมือนกัน)อันนี้มันน่าน้อยใจ ใครเลียตูดใคร ใครดูดไข่ใคร ใครไปปาดฝาใครอันนี้คิดเอาเองว่าขนตูดหรือขนไข่ของใครจะเลื่อมมากกว่ากัน...........ส่วนเรื่องที่มีปัญหากันอยู่ตอนนี้กับอ๊อฟ กจ ไอ้นี่มันเป็นคนพูดตรงกับคนที่มันรักมันนับถือ แต่ถ้ามันเห็นใครที่มันคิดว่ามันไม่ชอบก็จะเป็นอีกอย่าง....อยากให้พี่ปอนด์ใจเย็นนิดนึงแล้วมาคุยกันจะดีกว่า ถ้าจะให้ดีเอาไอ้ตัวที่เสี้ยมเขาให้ชนกันตัวพ่อ บ่างช่างยุตัวแม่มาด้วยก็ได้ (จะได้เป็นพยานบุคคลมีตัวตนไม่ใช่ผีกะหรั่วที่รอจับป๋าไปวันๆ)

ใครก็ใด้ช่วยเติมในช่องว่างให้หน่อย อ่านแล้วงง
  • โอเค อ้าวกิตเองหรอวะ อะ พี่ไม่โกรธอ็งหรอก คนเราเข้าใจผิดได้

กิตเองถ้ามองพี่ลึกๆนะ ไม่ว่าใครจะทะเลาะกะใคร พี่ไม่สน

จนถึงวันที่เอ็ง เข้าใจผิดกะพี่ปอนแท้ๆ พี่ยังคุยกะเอ็งเลย เอ็งลองนึกๆดู และโปรดจงเข้าใจพี่ปอนด์มันด้วย เว้ย กิต

เอาเป็นว่าทุกคนในนี้อะ วันนี้มีอะไร อัดกันเข้าไปเลย แล้วพรุ่งนี้ ผมขอให้ จบ......โอเค นะ
  • เฮ้ยมันกลายเป็นคู่ไหนไปแล้วเนี่ย แล้วคู่แรกจบยังไงใครรู้บ้าง
  • มันเป็นเรื่องเก่าผมคิดว่ามันไม่น่ามีปัญหาอะไรเพราะผมเองก็ไม่ได้ติดใจอะไรกับคุณ
    และผมตอบตามความจริงไม่ได้เสี้ยมใครไม่ได้คิดอะไรเพราะเรื่องเก่ามาก
    แต่ถ้าทางปอนด์ไม่ไปได้ยินมาจากที่อื่นอีกด้วยมันเป็นเรื่องดินพอกหางหมูครับ
    และเรื่องนิวเจนกับผม ถ้าไม่มีการวกเข้าประเด็นมาผมจะไม่เล่าหรือพูดถึงเลย ไม่ว่ากับใคร
    เรื่องผลประโยชน์คุณกับผมไม่มีคนละทางครับ เรื่องโฟนอินพวกที่โฟนอินจริงๆคงรู้ดีว่าเวลาพูด
    แล้วไม่มีใครฟังมันเป็นยังไง แต่ที่ถามคือ คุณด่าใคร ผม หรือ ชลบุรี เรื่องอื่นวาระอื่นเคลียร์ทีละเรื่องครับ
    สรุปเรามีปัญหาอะไรกันหรือเปล่าคุณอ๊อฟ YAMATO
  • กระทู้นี้อ่านมันส์โครตๆ แต่ผมก็เห็นด้วยกับหลายๆท่าน หลังๆไอ้คุณอ๊อฟแม่งปากดีโครตๆใครไปแตะมันไม่ได้เลยแม่งด่าสวนตลอดไอ้สนตีนนี้มาเร็วเครมเร็ว (สมควรโดนแล้ววะ)
  • YAMATO ออกมา อย่าเงียบ
  • งง เปลี่ยนเป็นคู่ไหนแล้ว อย่างนี้ไอ้อ๊อฟก็อาศัยช่วงชุลมุนนิ่งไปเลยซิ
  • CommentAuthorGhost
    * CommentTime3 นาทีก่อน | February 4, 2010, 11:03 pm

กระทู้ นี้อ่านมันส์โครตๆ แต่ผมก็เห็นด้วยกับหลายๆท่าน หลังๆไอ้คุณอ๊อฟแม่งปากดีโครตๆใครไปแตะมันไม่ได้เลยแม่งด่าสวนตลอดไอ้สนตีน นี้มาเร็วเครมเร็ว (สมควรโดนแล้ววะ)

อะไรอีกละพี่ผียังมีอะไรติดใจอีกละกับผมเนี่ยคุยกับพี่ผีเนี้ยเหนื่อยจังเลยผมไม่รู้ว่าผมไปปากดีใส่พี่ผีตรงไหนแค่ตนไหนมาดีผมก็ตอบไปดีๆส่วนตัวไหนออกมาพูดเรื่องไม่จริงไม่มีมูลผมก็ออกไปชี้แจง...ผมผิดหรอถ้ามีคนไปด่าพี่ในเรื่องไม่จริงพี่จะทำไง ..รับหรอ ..เข้าใจหน่อยคับ
  • เฮ้ยไอ้อ๊อฟ เพื่อนของมึงแปลงร่างเป็นผีกันหมดแล้วหรือว่ะ
  • พี่ๆๆๆๆๆค๊าฟฟฟฟฟ เบียร์สักหน่อยเหล้าสักนิดไหมครับ จะได้มีแรง
  • ไอ้อ๊ฟทำไมมึงไม่ตอบ YAMATO ไปละ เออว่าแต่เรื่องแรกจบยังไงวะ บอกหน่อย
  • ไปๆ อ๊อฟไปนอนได้แล้ว 4หน้าและไอ้เหี้ยมึงขอโทษเขาเรื่องมันก็จบตั้งแต่หน้า 1 แล้ว
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime8 นาทีก่อน | February 4, 2010, 11:02 pm

มันเป็นเรื่องเก่าผมคิดว่ามันไม่น่ามีปัญหาอะไรเพราะผมเองก็ไม่ได้ติดใจอะไรกับคุณ
    และผมตอบตามความจริงไม่ได้เสี้ยมใครไม่ได้คิดอะไรเพราะเรื่องเก่ามาก
    แต่ถ้าทางปอนด์ไม่ไปได้ยินมาจากที่อื่นอีกด้วยมันเป็นเรื่องดินพอกหางหมูครับ
    และเรื่องนิวเจนกับผม ถ้าไม่มีการวกเข้าประเด็นมาผมจะไม่เล่าหรือพูดถึงเลย ไม่ว่ากับใคร
    เรื่องผลประโยชน์คุณกับผมไม่มีคนละทางครับ เรื่องโฟนอินพวกที่โฟนอินจริงๆคงรู้ดีว่าเวลาพูด
    แล้วไม่มีใครฟังมันเป็นยังไง แต่ที่ถามคือ คุณด่าใคร ผม หรือ ชลบุรี เรื่องอื่นวาระอื่นเคลียร์ทีละเรื่องครับ
    สรุปเรามีปัญหาอะไรกันหรือเปล่าคุณอ๊อฟ YAMATO

****************************************************************************

นั่นดิพี่โฟร์คผมก็ไม่เข้าใจว่าเมื่อพี่อาทฟังอยู่แล้วตอนนั้นผมก็ไม่ได้สนิทสนมกับนิวเจนเหมือนทุกวันนี้จึงไม่มีความจำเป็นอย่างยิ่งที่ผมจะไปด่าพี่ปอนให้คุณฟัง ..แล้วคุณไปพูดได้ยังไงถามหน่อย
    ขนาดทุกวันนี้ผมกับนิวเจนก็มีมิตรภาพให้กันนิวเจนยังไม่เคยเล่าเรื่องคุณให้ผมฟังเลยผิดกับคุณที่โทรมาจะเล่าให้ผมระวังคนคนนี้ เอาละในเมื่อคุณยังไม่รับผิดก็จะแฉให้ฟังแล้วกันคุณยังเตือนผมเรื่องตาจ๊อปว่าตาจ๊อปชอบแย่งลูกค้าแกกรณีของพี่ยอดXL ที่มีการตัดหน้าลูกค้ากัน ..ขอโทษนะผมไม่มีผลได้ผลเสียกับคุณหรือตาจ๊อปจึงไม่จำเป็นต้องระวังใครแต่ควรระวังคุณมากกว่าหลังจากนี้ไม่เข้าใจเหมือนกันที่คุณทำหรือใครๆโทรมาเล่าอะไรให้ผมฟังเนี่ยกลายเป็นผมผิดอะไรวะ ....
    เวลาคุยกับคนอื่นเขาก็ว่าคุณผมยังไม่อยากพูดเลยเฉยๆดีกว่าไม่ใช่เรื่องของเราแต่นี่คุณกลับมาแทงหลังผมเพราะอะไรคับ
    แค่ปัญหาเก่าๆผมก็เหนื่อยเครียแล้วแต่ดีที่พี่ๆในวงการมีเหตุผลพอที่จะรับไปพิจราณา..เลยยุติลงได้แล้วนี่คุณมาสร้างเรื่องให้ผมและเกิดการรามของแผลเก่าคุณทำไมไม่เข้าใจ...ต้องการอะไรคับ
    และผมและจ๊อบและพี่โฟร์คทำหมาคนละตลาดคนละราคาแล้วกรณีที่พี่โฟร์คไปว่าผมให้จ๊อปฟังผมก็ไม่เคยใส่ใจแต่พี่มาหาว่าผมทำหมาให้ราคาตลาดเสียพี่คิดได้ไงพ่อแม่หมาผมก็เกิดในไทยสายเลือดก็ห่างกับพี่ทั้งสองมากมายขนาดราคาทุกวันนี้ผมยังโดนด่าเลยแล้วถ้าให้ขายเท่าพี่ผมคงโดนด่าบานกว่านี้อีกสิคับ .........อย่าโยงหรือเปลี่ยนเรื่องเอากรณีผมก่อนนะ..ขอร้อง
  • newgens CommentTime21 นาทีก่อน | February 4, 2010, 10:57 pm
    ไอ้โฟล์คหรือYAMATO กรู อาท นิวเจน มึงถูกกรูเอาเปรียบมรึงตรงไหนหาไอ้เหรี้ยเรื่องเลี้ยงหมาใช่ไหมกรูว่ากรูพูดไปหมดแล้วนะในบอร์ด ipitbulldog แล้วกรูก็รอให้มรึงมาลงบอร์ดตอบหรือถามสิ่งที่กรูพูดมรึงก็ทำหดหัวทำเงียบไป กรูให้ผู้ใหญ่ฝ่ายมึงหรือเพื่อนมรึงนัดกันออกมาเคลียร์มรึงก็ไม่กล้าออกมา จัดงานฟูลมูนก็ไม่กล้าให้กรูเข้าไปถึงขนาดสั่งบอดี้การ์ดห้ามนิวเจนเข้า เวลาคนอื่นจัดงานมรึงก็ตบปากรับคำเจ้าของงานเขาไว้ว่าไปแน่นอนแต่พอรู้ว่ากรูจะไปมรึงก็บอกเจ้าของงานว่าติดธุระไปไม่ได้อย่างนู้นอย่างนี้ กรูขอท้ามรึงไอ้โฟล์คออกจากกระโปรงผู้หญิงมาเคลียร์กับกรูที่งานไหนก็ได้ของานที่มีคนเยอะๆจะได้มีสักขีพยานว่าใครผิดใครถูก มรึงจะได้ไม่ต้องเอาเวลาว่างขอมรึงเที่ยวโทรไปนินทากรูใส่ร้ายกรูให้คนอื่นฟังเหมือนสมัยที่มรึงเคยนินทาคนอื่นๆให้กรูฟัง กรูรู้ว่ามรึงรวยมีเวลาว่างเยอะเก็บเงินและเวลาว่างไปทำสิ่งดีๆมั่งเถอะแก่แล้วนะอย่างมัวทำเหรี้ยยยยยยทำจัญไรรรรอย่างนี้อีกเลย

ปล. กรูพร้อมเคลียร์กับมรึงเสมองานไหนก็ได้ขอให้มีพยานเยอะๆด้วยกรูรออยู่ เลิกทำตัวตอแหลสักที
    ************************************************************************************************************

แร๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • yamato ชิ่งไปไหนแล้ว เค้าถามถึงคุณโฟล์คอยู่ไม่ใช่เหรอ มาตอบคุณอาร์ตก่อนดิ ใครเอาเปรียบใครเรื่องอะไร ยิ่งอ่านยิ่งมันส์...คู่แรกยังไม่จบมีคู่แถมมาอีกมันส์โคตร...
  • ได้ครับอาทนิวเจน เรื่องยูดีครับยังค้างลูกยูดีกับผม 1 ตัวน่ะครับ ไม่ใช่ทะเลาะแล้วเงียบนะครับ
    เรื่องเลี้ยงลูกหมาผมพอปะติดปะต่อได้ครับเรื่องราคาผม ok" เองแต่ใครฟังก็ตกใจกันหมดครับเอาเป็นว่าเรื่องนี้ผ่าน
    ส่วนเรื่องที่เข้าใจผิดกันเรื่องอื่นๆ ผมลองมาคิดดูแล้วพอจะมองภาพออกว่ามันเกิดจากบ่างหมูช่างยุ 1 ตัวถ้าคุณลองคิดตาม
    เรื่องนี้ก็น่าจะจบได้แล้วคุณก็ไม่ต้องโทรไปด่าผมให้ใครๆฟังเพราะมันเข้าหูผมเช่นกัน และคนที่คุณโทรไปด่าผมให้ฟังหลาย
    ต่อหลายคนก็ไม่อยากคุณแล้ว และใครกันแน่ที่โฟนอิน
    ส่วนเรื่องการไปงานต่างๆมันเป็นสิทธิ์ของผมถ้าเกียดแล้วไม่อยากเจอผมจะไปไม่ไปมันสิทธิ์ของผมครับ
    ส่วนบางงานที่ผมไปก็มีหลายๆงานที่ผมก็ไม่ได้แคร์ว่าคุณจะไปหรือไม่ ผมว่างผมก็ไปครับ
    ส่วนกิตนิวเจน เรื่องลูกมาม่าซัง กับ ฟิวเจอ ตอนนี้คุณขายให้โอ ไปแล้วถ้าจะเอาลูกตัวอื่นๆมาให้ผม ผมคงรับไว้ไม่ได้ก็ขอ
    เป็นคืนเงินที่ค้าง 80000 บาทมาก็แล้วกันเพราะคุณกิตไม่ทำตามสัญญาครับ YAMATO
  • เอาละซิ YAMATO โดนแฉแทน เนเจ้าพ่อในวงการซะด้วย
  • ยุทธ คุณเข้าใจผิดแล้ว กิจบอกแล้วว่ามันเป็นคนโพสเอง

ที่กูไปผสมโซจา เพราะเพื่อนมึงเป็นคนติดต่อให้กูเอง แล้วกูจะตรัสรู้ได้ยังไงว่าในเวลานั้นมึงไม่ถูกกับแพททริออท
    แล้วจำเป็นด้วยเหรอที่กูจะผสมหมากับแพททริออท แล้วกูต้องโกรธกับมึง หรือกูจะผสมหมามึง กูต้องโกรธกับแพททริออท
    ตอนที่กูผสมหมาอยู่บ้านแพททริออท คนในกลุ่มมึงก็โทรมาขอคำปรึกษาเรื่องหมา กูก็ตอบด้วยดี กูไม่แบ่งแยกทั้งนั้นแหละ
    ขณะที่ช่วงเวลาที่เค้ารู้กันทั้งประเทศแล้วว่ามึงทะเลาะกับแพททริออท
    มึงโทรมาโวยวาย หาว่ากูออนเอ็มเล่าให้ไอ้โอฟังว่ามึงไปเขียนด่าน้าบิวในหนังสือ ทั้งๆที่กูไม่เคยเล่นเอ็มอยู่แล้ว แล้วหนังสือก็ยังมาไม่ถึงเมืองชลด้วย กูยังไม่ได้รับหนังสือเลย
    มึงยังเสือกหาว่ากูโกหก ชลบุรีจะยังไม่ได้หนังสือได้ไง ในเมื่อกำแพงเพชรได้แล้ว
    จำได้มั้ย ที่กูด่าว่าถ้าไม่เชื่อ ก็ไม่ต้องเสือกโทรมาหากู สุดท้ายคนที่มึงทะเลาะด้วยเค้าก็มาบอกว่าเค้าเป็นคนบอกโอเอง มึงก็ได้แต่ขอโทษกู กูก็ให้อภัยในความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของมึง ทั้งๆที่มึงด่ากูไปแล้ว
    แล้วไอ้ตอนที่มึงอยากดัง อยากจัดงานที่พัทยา แต่ดันไม่มีปัญญาหาสถานที่
    มึงใช่มั้ย ที่เป็นคนขอร้องกูให้หาสถานที่ให้หน่อย สุดท้ายกูหาสถานที่ได้ฟรี ทุ่นค่าเช่าสถานที่ ค่าไฟไปเป็นแสน สุดท้ายกูก็โดนมึงแว้งกัด เพราะกูไม่ไปโกรธกะคนที่มึงโกรธด้วย
    ไอ่ตุ๊ด ไอ่ใจแคบ ยังเสือกเนรคุณ ทั้งๆที่โทรหาขอคำปรึกษากูประจำ ขอความช่วยเหลือกูทุกเรื่อง
  • แฉตอนดึก โดย อาร์ต นิวเน + กิต มดดำ
  • เหล้าเก่าในขวดใหม่ อ่านจนเมาเลยกู :027:
  • ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.................กิต มดดำโดนแฉบ้างแล้ว แต่แหมเนรคุณจิงๆเลยมึง
  • ตรูก็เมา:027:
  • ผมคืนให้คุณแน่แต่ก่อนที่จะขายมาม่าซังคืนโอ ผมบอกคุณแล้วใช่ไหมและคุณยังบอกมาว่าได้ แล้วที่ผมถามว่าจะคืนลูกฟิวเจอร์ที่ขึ้นกับแม่พันธุ์ตัวอื่นได้ไหม คุณก็บอกเองว่าได้ ก่อนจะทำอะไรผมปรึกษาคุณตลอดจนคุณบอกว่าคุณเป็นผู้ใหญ่พอ มาตอนนี้คุณบอกไม่รับอย่างนี้ผู้ใหญ่ก็ตอแหลสิครับ
  • เนรคุณชลบุรีแถมโกงตัง YAMATO อีก ......ตัวพ่อเลยมึง NEW GENS
  • ก็เลวทั้งคู่พึ่งจะได้รู้วันนี้.................
  • NEW GENS ป้าดดดดดดดดดๆๆ เสือกทำปากเก่งอีก
  • ว่าแต่คุณอ๊อฟ เพื่อนของคุณมุดรูอยู่เหรอครับ

ไม่เห็นเก่งเหมือนแต่ก่อน
  • ทุบสถิติทุกอย่างลงอย่างราบคาบ
  • ไรวะ

นายว่าขี้ข้าพลอยอีกแล้วครับท่าน

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
  • ไรวะ

นายว่าขี้ข้าพลอยอีกแล้วครับท่าน

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    ว่าใครวะ คอนหวัน หรือ กำแพงเพชร
  • กระทู้ ประวัติศาสตร์ ปักหมุดเลยป๋า 55555555555
  • พี่ปอนด์ใครเนรคุณใครเอาให้แน่ ความผิดที่ได้รับฟังมาผิดก็ขอโทษกันไปเรียบร้อย เรื่องงานที่ว่าทุ่นค่าสถานที่ค่าไฟเป็นแสนนั่นไม่เถ๊ยงแต่คนจัดก็ควักกันคนละเกือบ3แสนครับถามโอได้ ถ้าจะเปรียบเป็นหมาผมไม่เคยแว้งกัดใคร ถึงแม้ว่าจะโดนเหยียบหาง ก็เพราะเรารู้ว่าคนที่เหยียบหางเราคือคนที่เรานับถือ และเราต่างหากครับที่ทำหน้าที่เฝ้าบ้านให้แต่กลับมาเป็นฝ่ายที่โดนทุบจากฝีมือคนที่เรานับถือ ผมไม่ตุ๊ดหรอกครับพี่ยังใช้งานได้ดีกับน้องผู้หญิงเหมือนเดิม แล้วก็ใจไม่แคบครับแต่เราทำดีที่สุดแล้วถ้าใจแคบผมคงไม่ขึ้นแม่หมาของพี่ถึง2ตัวโดยเอาแค่ลูกหมาตัวเดียวแถมอีกครั้งยังขนไปส่งให้เกือบถึงลพบุรีแต่พี่โทรมาบอกพี่จะขึ้นโวจาบอยแทนก็ไม่เป็นไรผมก็เอากลับบ้านผมแค่นั้น
    ส่วนคุณผีทั้ง2ตัว กรุณาอย่าโพสต์ข้อความหยาบคายโดยไม่ไตร่ตรองความจริงก่อนผมไม่ได้จนถึงขนาดต้องโกงเงินใคร แต่ใครกันแน่ที่ตอแหล ความจริงก็คือความจริง
  • CommentAuthorGhost
    * CommentTime8 นาทีก่อน | February 4, 2010, 11:40 pm

ว่าแต่คุณอ๊อฟ เพื่อนของคุณมุดรูอยู่เหรอครับ

ไม่เห็นเก่งเหมือนแต่ก่อน
    *****************************************************************************************************************
    ป่าวมุดคับไม่มีข้อมูลเรื่องที่กำลังคุยกันอยู่รู้แค่ว่า ... เรื่องผมคุณโฟร์คจะว่ายังไง .....?????
    เรื่องที่คุณพูดถึงการแย่งลูกค้า่กันให้ผมฟังผมขอเอาบอกคนอื่นบ้างนะเพราะกลัวคุณไปทำแบบนี้กับคนอื่นอีก..มันน่ากลัวคับ ..... เพราะเรื่องคุณจะไปกินข้าวกับใครแล้วคุณจะแย่งหรือทะเลาะกับใครก็ไม่ต้องเล่าให้ใครฟังเหมือนผมนะเดี๋ยวยาวอีก ........หรือเป็นเพราะผมไม่ค่อยเสริมหรืออยากฟังเวลาคุณเล่าจึงเป็นประเด็นให้คุณเกลียดผม ..แต่ในใจผมคิดแค่ผมไม่อยากสุงสิงกับค่ายไหนมากๆเพราะไม่อยากรับรู้เรื่องราวของคนอื่น .... นี่ขนาดไม่อยากรู้นะนี่ยังหาเรื่องมาให้ผมได้เลย ...แย่จัง . ........
  • ผมคุยกับอ๊อฟล่าสุดเรื่องที่จะซื้อลูกซาเวท คุณเป็นคนเริ่มต้นว่าจ๊อบให้ผมฟังก่อน
    ผมจึงเล่าว่ามีคนโทรมาเล่าให้ผมฟังว่าจ๊อบพยายามขายหมาตัดราคาผมซึ่งผมก็เล่า
    เป็นเรื่องสนุกไม่ใช่หรือและทุกวันนี้ผมก็ไม่ได้ทะเลาะอะไรกับจ๊อบ
    คนเสี้ยมน่าจะเป็นคุณมากกว่า วันที่จ๊อบมากินข้าวกับพิทบลูสี่แควคุณคุยกับเค้าให้มา
    เคลียร์กับพวกผมไม่ใช่หรือว่าคุณไม่ได้ว่าพวกผมแต่คุณหมายถึงกลุ่มชลบุรีเค้าได้ยินกันทั้งโต๊ะ
    คุณจะแถไปไหนอีก ผมได้ยินแค่นี้แหละและไม่ได้รู้ว่ามันเรื่องอะไรบ้างผมไม่ได้สนใจว่าคือชลบุรี
    กลุ่มไหน และวันที่กินข้าวก็แค่ถามปอนด์ว่า อ๊อฟว่าชลบุรีกลุ่มไหนแค่นั้น เพราะชลบุรีมีหลายคน
    หลายกลุ่ม ผมไม่คิดว่าจะเป็นปอนด์ด้วยซ้ำ รายละเอียดก็ไม่มีว่าคุณว่าอะไรกัน
    ว่าแต่คุณยังเคยว่านิวเจนให้จ๊อบฟังเลยเรื่องใจแคบแต่อย่าให้ผมเล่าเลย ผมจะไปหาเรื่องคุณทำไร
    ถามคือการถามแบบถามไถ่ไม่คิดว่าปอนด์เค้าจะเก็บมาเยอะ
    ถ้าตามความจริงๆผมไม่ได้มีเจตนาหาเรื่องให้และผมก็ไม่ได้เคยไปทะเลาะอะไรกับคุณ YAMATO
  • ส่วนเรื่องตาจ๊อปแกพูดแล้วว่าไม่ส่วนเกี่ยวข้องกับคำพูดทั้งสิ้น ....และผมก็ไม่เคยเล่าเรื่องที่พี่โฟร์คมานินทาตาจ๊อปให้แกฟังสักครั้ง ... จนวันนี้ต้องขอพูดแล้วกันเพราะไม่อยากช่วยเหลือคนผิดที่ชอบยุแยงแบบนี้ แล้วที่พี่โฟร์คโทรหาจ๊อปตอน5 ทุ่มกว่าแล้วเขาไม่รับน่ะพี่โทรไปทำไมคับถ้าพี่ไม่กลัวผมแฉเรื่องที่พี่ใส่ร้ายผมเรื่องพี่ปอนหรือเรื่องที่พี่โฟร์คโทรมาเล่าให้ผมฟังในหลายๆเรื่อง ... ช่วยออกมาแก้เครดิตให้ผมหน่อยคับ

พี่กิตคับ...พี่ปอนคับ ... ยังไงในฐานะที่ผมเป็นคนกลางก็ขอให้จบๆไปเหอะพี่ทั้ง 2 คับเอากรณีผมก่อนดีไหมงานนี้ผมไม่อยากให้พี่ทั้งคู่ผิดใจกันคับ..อย่าไปตัดความสัมพันธ์กันเพราะคนๆเดียวเลยพี่ .....
  • yamato ยังงัยครับ เป็นผู้ใหญ่อย่าตอแหล
  • ขอโทษครับโฟล์คที่คุณบอกว่าคนอื่นฟังแล้วตกใจคุณได้แยกจำแนกให้เค้าฟังเปล่าครับโฟล์คว่าลูกหมาคุณ 12 ตัวมาถึงมือผมมันเป็นอย่างไรขี้ดำปื้ดผอมกะล่องผมตกลงค่าอาหารขอคุณ 30000 บาทใช่ไหมครับแล้วเลี้ยงดูคุณตกลงกับแฟนผมและผู้จัดการฟาร์มคุณตอนที่ยังอยู่กับผมใช่ไหมครับ แล้วเป็นการจ่ายเดือนต่อเดือนใช่ไหมครับถ้าคุณไม่พอใจจะให้เลี้ยงต่อทำไม่ครับ แล้วคนไหนล่ะครับที่คุณบอกว่าเค้าฟังแล้วตกใจเค้าเคยเห็นสภาพหมาคุณตอนมาส่งให้ผมไหมครับขนาดคุณยังรับไม่ได้ ลูกหมา 30 วันแต่คุณบอกผมว่ามันอายุแค่ 15 วัน ส่วนไอ้เรื่องโฟนอินของคุณน่ะคนที่ผมคุณด้วยคือคนที่คุณนินทาผมให้เค้าฟังแล้วเค้าอยากฟังทั้งสองฝ่ายเลยโทรมาถามผมน่ะคุณโฟล์ค ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าคนไหนที่คุณพูดว่าไม่อยากจะคุณกับผมคุณอยากตอแหล ผมรู้วาทะศิลป์ผมสู้คุณไม่ได้หรอกแต่ผมว่าผมเป็นคนจริงใจกับคนอื่นมากกว่าคุณละกัน ส่วนเรื่องเจ้ายูดีคุณไม่ต้องมาทวงผมครับผมเองไม่ใช่รึครับที่เป็นคนเสนอจะคืนลูกหมาให้คุณเองไม่ใช่รึครับทั้งๆที่คุณเสนอขายเจ้ายูดีให้ผมในราคาที่ถูกมาโดยไม่มีเงื่อนไขเพราะตอนนั้นเจ้ายูดีอยู่กับคุณมันยังอายุน้อยหน้าตาขี้เหล่ขาหลังเดินปัดไปปัดมาและไอ้ข้อเสนอทีผมจะคืนลูกหมาให้คุณก่อนตอนที่มันมาอยู่กับผมได 6 เดือนแล้วไม่ใช่รึครับถ้าคุณจำไม่ได้ก็ตอแนที่คุณมาเห็นเจ้ายูดีอีกครั้งที่บ้านผมแล้วคุณจำเจ้ายูดีไม่ได้ไงครับ ผมนิสัยไม่เหมือนคุณไม่ขี้อิจฉาใคร บอกจะคืนก็คือคืนถามพี่ต้อม TNT ดูได้ว่าผมคืนลูกหมาให้เค้ารึป่าวรอให้มันท้องก่อน และคุณไม่ใช่รึครับที่เคยเที่ยวไปบอกคนอื่นว่าเจ้าทริก แม่พันธุ์ของผมทำพันธุ์ไม่ได้แล้วทั้งๆที่คุณเคยมาขอซื้อต่อผมแต่ผมไม่ขายให้เลยเที่ยวนินทาหมาผมให้อื่นฟังขนาดหมาคุณยังไม่เว้นเลยคุณโฟล์ค อ๋อลืมบอกตอนนี้เจ้าทริกมีลูกแล้วนะครับเดี๋ยวผมจะถ่ายรูปมาให้ชม ผมว่าคุณเลิกตอแหลทำตัวเป็นคนดีแต่ใจสถุลคุณโฟล์ค
  • ผมคุยกับอ๊อฟล่าสุดเรื่องที่จะซื้อลูกซาเวท คุณเป็นคนเริ่มต้นว่าจ๊อบให้ผมฟังก่อน
    ผมจึงเล่าว่ามีคนโทรมาเล่าให้ผมฟังว่าจ๊อบพยายามขายหมาตัดราคาผมซึ่งผมก็เล่า
    เป็นเรื่องสนุกไม่ใช่หรือและทุกวันนี้ผมก็ไม่ได้ทะเลาะอะไรกับจ๊อบ
    คนเสี้ยมน่าจะเป็นคุณมากกว่า วันที่จ๊อบมากินข้าวกับพิทบลูสี่แควคุณคุยกับเค้าให้มา
    เคลียร์กับพวกผมไม่ใช่หรือว่าคุณไม่ได้ว่าพวกผมแต่คุณหมายถึงกลุ่มชลบุรีเค้าได้ยินกันทั้งโต๊ะ
    คุณจะแถไปไหนอีก ผมได้ยินแค่นี้แหละและไม่ได้รู้ว่ามันเรื่องอะไรบ้างผมไม่ได้สนใจว่าคือชลบุรี
    กลุ่มไหน และวันที่กินข้าวก็แค่ถามปอนด์ว่า อ๊อฟว่าชลบุรีกลุ่มไหนแค่นั้น เพราะชลบุรีมีหลายคน
    หลายกลุ่ม ผมไม่คิดว่าจะเป็นปอนด์ด้วยซ้ำ รายละเอียดก็ไม่มีว่าคุณว่าอะไรกัน
    ว่าแต่คุณยังเคยว่านิวเจนให้จ๊อบฟังเลยเรื่องใจแคบแต่อย่าให้ผมเล่าเลย ผมจะไปหาเรื่องคุณทำไร
    ถามคือการถามแบบถามไถ่ไม่คิดว่าปอนด์เค้าจะเก็บมาเยอะ
    ถ้าตามความจริงๆผมไม่ได้มีเจตนาหาเรื่องให้และผมก็ไม่ได้เคยไปทะเลาะอะไรกับคุณ YAMATO

ว้าวๆๆ...คุณโฟร์คคับไม่ทราบว่าผมเคยบอกคุณเรื่องจ๊อปเรื่องอะไรหรือกล่าวหานิวเจนเรื่องอะไีคับพี่อย่าแถดีกว่าคับ
    และถ้าใครเคยคุยกับผมจะรู้ผมไม่จำเป็นต้องไปว่าใครให้คุณฟังเลยดีกว่า ...ไม่มีประโยชน์อะไรที่ผมต้องไปว่าจ๊อปเพราะผมซื้อหมาเขาคุณรู้หรือป่าว อิๆๆ
    กรณีพี่กิตหรือพี่อาทไปบอกใครเขาจะเชื่อคับพี่ทั้ง 2ให้หมาผมมา 1 ตัวฟรีๆพร้อมใบเพ็ดเก็บตังที่หลังอีกตะหากผมเนี่ยนะจะไปว่าเขา555 ...ก่อนจะแหลช่วยหาข้อมูลให้ชัดก่อนได้ไหม
    สังเกตง่ายๆว่าพี่ไปกินข้าวกันผมรู้ได้ไงแล้วพี่คุยเรื่องลูกค้าจะซื้อหมากันผมรู้ได้ไงและที่สำคัญผมจะรู้ได้ไงว่าจ๊อปโทรหาพี่ยอดถ้าคุณไม่เล่าให้ผมฟัง ...งานนี้คุณอย่าเบี่ยงประเด็นดีกว่าคับ หาเหตุผลสวยๆหน่อยอย่าแถคับ
  • ไอ้อ๊อฟ พอมึงมีพวกมี NEW GENS ถือหางหน่อยมึงกล้าชนกับ YAMATO เลยหรอ
  • :041::027:ไม่ค่อยรู้เรื่องกลุ่มไหนเป็นกลุ่มไหน
    แต่แมร่งมันดีวะ ไปอยู่ชลบุรีมา4ปีเชียร์ชลบุรีครับ
    คนชลบุรีโหดได้ใจดีครับชอบ
    ว่างๆจะไปรับหมาcholburicoolcampมาเลี้ยงสักตัวครับ
  • มาม่าซังขายไปแล้วเพิ่งมาบอกผมให้ผมตอบว่ายังไงครับ แล้วตกลงเป็นพริตตี้ กับฟิวเจอ มาให้ผมแทน
    แต่ขายพริตตี้ให้อาทไปอีก มาบอกพี่ดิษกับพี่บังว่าจะเอาลูกกูดชี่กับฟิวเจอใช้แทน แต่กูดชี่ตาย
    แล้วตอนนี้จะเอาตัวไหนให้ผมครับ รู้สึกเกรดแม่หมาจะลดต่ำลงเรื่อยๆ
    เลิกซื้อเวลาไปเรื่อยๆ เอาเงินมาให้ผม 80000 ก็จบครับ YAMATO
  • วันที่จ๊อบมากินข้าวกับพิทบลูสี่แควคุณคุยกับเค้าให้มา
    กลุ่มไหน และวันที่กินข้าวก็แค่ถามปอนด์ว่า ********......................

************************************************-------------------********************************************

กรณีนี้ผมบอกตรงๆไม่เคยให้จ๊อปไปเครียเรื่องให้ใครเพราะไม่ได้ผิดอะไรส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายแพจ๊อปแค่ถามผมว่าตอนพี่กิตไปเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างผมก็บอกตามความจริง ว่าค่าใช้จ่ายเท่าไรแค่นั้นพี่กิตพี่อาทออกเท่าไรแค่นั้น ...
    แต่จ๊อปเล่าพี่ฟังแล้วพี่กลับบอกจ๊อปนิวเจนทำไม่ถูก ...ซึ่งเรื่องตรงนั้นไม่เกี่ยวกับพี่หรือใครเพราะผมต้องเทดแคร์และจ๊อปก็แค่เล่าให้ฟังว่าถ้ามาแพที่บ้านผมใช้ค่าใช้จ่ายแค่นี้ก็พอ..แต่พี่ใช้อคติของพี่ว่าร้ายคนอื่นอีก ....
    เอาง่ายๆพี่เลิกทำนิสัยนี้เถอะผมขอร้องอย่าทำให้ตัวเองแย่ไปกว่านี้เลยพี่ .. yamoto ผมขอละ
  • คุณโฟร์ค คุณนี่แหลได้ใจจริงๆว่ะ ก่อนที่ผมจะขายมาม่าซังคืนให้โอ ผมถามคุณก่อนจะขายตะหาก ไม่ใช่ขายคืนให้โอแล้วถึงมาบอกคุณ ส่วนเรื่องคืนเงินคงให้ไม่ได้เพราะตามข้อตกลงคือคืนลูกหมา ถึงแม้ว่าจะไม่ใช่มาม่าซังแต่เกรดแม่หมาไม่ต่ำแน่ และผมไม่มีเปลี่ยนสลับลูกหมาแน่