ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เห่ยมี รหัสลับอะไรกันอะพี่ตกข่าวอย่างแรง พี่ลูกผมเป็นไงบ้าง
  • ไอ่ทอน...อ่ะเหรอ แดกเก่งเหมือนเดิม ขี้กระจุย เทริ์นแล้ว เหมือนแม่เปรี๊ยบ..!!
  • ส่งที่อยู่มาในเมล์ด้วยเดียวร้านเรียบร้อยจะส่งบัตรเชิญวันเปิดร้าน และก็จะได้ส่งของฝากไปให้
  • ผู้ชายลั่นล้า ว.2 วันนี้แอบไปดูหนังกะกิ๊กมาเหรอ เดี๊ยะเหอะเป็นเรื่อง ว่าแต่ไอ้ลื่นมันหายไปไหนเนี่ย
  • ไอ่ลื่น..ตอนนี้ยังก่อน ขอฝึกทำสมาธิให้ถึงขั้นเตรียมเทพแล้วค่อยว่ากันใหม่.

ได้เลยเดอะลื่น.ว่าแต่มึงจะส่งอะไรมาให้กรูวะ..??
  • ขั้นเตรียมเทพ....
    นี้ถ้าขั้นเทพมันเท่ากับปริญญาเอก
    น้องลื่น คงอยู่ขั้น อนุบาล1

ยังงัยเอาแค่ ป.ตรี พอนะพี่
    อย่าให้เข้าขั้นบรรลุเล้ย...เดี๋ยวมานจะเป็นอีน่ากัว
  • วันนี้กรูอยากกินเหล้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก นั่งแดกอยู่คนเดียว
  • ร่ำรวย ร่ำรวย ร่ำรวยนะครับเหล่าเทพทุกท่าน
  • Buffalo bone
    ไฟล์แนบ
    5151538883.gif 105K
  • สวัสดีทุกคน ตรุษจีนนี้ ขออวยพร ให้ สมาชิก B.B Crew ทุกคน มีแต่ความสมหวัง

มั่งคงในหน้าที่ก่ารงาน มั่งคั่งในความสุข ทำอะไรขอให้เจริญๆๆๆ ทุกๆคน

อย่าเจ็บอย่าจน สุขภาพแข็งแรง กันถ้วนหน้า รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง และ ฮาๆๆๆ
  • รวยๆกันทุกคนเลยนะพี่น้อง bb เห่ยพี่บิวผมแหลมไม่ใช้ ลื่น นะผิดแล้ว 55555 เดียวไปภูเก็ตแล้วจะส่งของฝากไปให้ยังอยู่หาดใหญ่อีก 2 อาทิตย์
  • เจ ก็เป็นครูสอน ไอ้ลื่นมันไงมันจะได้ขึ้นชั้นซะที่
  • พี่มาเฟียก็มาบ้านพี่บิวดิบ้านนี้ไม่เคยเหงา
  • เรียนน้องแหลมที่เคารพรักยิ่ง

ถ้าสอนกันได้ง่ายๆ ปานนี้คงเป็นเทพไปนานแล้ว
    นางมาร อย่าง เจเจ คงสอนได้แต่วิชามาร 5555

กรุณาดูเวลาที่ลงกระทู้...ทายสิ ไปไหนมาเอ่ย????
  • ปายยยไหนมาวะบ้านพี่บิวเหรอ เป็นนางมารร้ายก็ใช้วิธีนางมารร้ายสอนมันดิ กดขี่ มันเยอะๆเดียวก็มีความสุข 555555555
  • เมื่อคืนต้องขอโทษท่าน มาเฟีย และเพื่อน พี่-น้อง อย่างแรง ..
    เนื่องด้วยจากการที่อยากให้ท่านได้ลิ้มรสชาติมะขาม จากการขึ้นไปเก็บจึงทำให้ผมตกลงมานอนจุกอยู่ใต้ต้นมะขาม จึงไม่สามารถลุกขึ้นไปเฮฮากับท่านได้ต่อ.เฮ้อ..!!

เจ รีบกลับไมอ่ะวันนี้ก็ไม่ได้ทำงาน หรือว่าเด็กมันกวน..??
  • โอ๊ยย จะอ้วกออกมาเป็น กฎหมายแว้วววว!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    l_cdbecd4863784179ab0752bda0559879.jpg 42K
    l_11fc3d705b4c4f3fbb05670860e58d88.jpg 57K
    l_b154bf1872384d3cb23f53c8638015c6.jpg 42K
    l_b419d1215501467391b36ae660679525.jpg 49K
  • เด็กไม่ได้กวนพี่...แต่ผู้ใหญ่กวนอะ
    รอบก่อนกะเพาะปลา...รอบนี้มะขาม
    เห็นพี่ไปนาน เลยกะว่าจะขับรถไปซื้อให้
    จากเพชรบูรณ์...ขับหลงทางถึงบ้านสะงั้น หุหุ

(แซวๆ ขำๆน้า...กลับบ้านนอน...เก็บแรงไว้หอบดอกไม้ช่อโตตตตต!!!)
  • ให้ดอกไม้ช่อใหญ่ขนาดไหนไม่นานก็เหี่ยว..
    ให้เหล้ามันจะได้เข้าไปสะสมอยู่ในร่างกาย ยั่งยืนกว่าเยอะ..!!
  • ไอ้แหลม...ตอนนี้มรึงอยู่ส่วนไหนของประเทศวะ รายงานตัวด่วน
  • ผมว่ามันต้องมีอะไรดีๆแน่ถึงเงียบกริบใช่ไหม แหลม ณ.สวนหลวง
  • ผมก็ว่างั้นหล่ะคับ แมท มันหายยยยยยยยยยยเงียบแสดงว่ามันต้องเด็ดกว่า ก.ท.ม ชัวส์ ..
    ไฟล์แนบ
    1110.jpg 58K
  • ไม่อยู่แค่ 3 วันพี่บิวไปนอนโคนต้นมะขามมัยอะ อาหารที่ fuji อร่อยมั้ย หวานกันตามภาษาตา ยาย 555

เอารูปที่เขาใหญามาฝาก 5555 ขอบอกว่าบันเทิงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รูปกลางเนี่ยเอามาฝากพี่เลย 5555
    ไฟล์แนบ
    P2140652rr.jpg 91K
    P2130384r.jpg 95K
    P2140497r.jpg 117K
  • ปายพักโฮมสเตอะดิไม่เน็ตเล่นนิเล่นร้านหมอตั้ม อาทิตย์หน้าบินมามันส์กันหน่อยดิพี่ยกทัพใหญ่บุกบ้านพี่วิวลันดีกว่า เอามะ
  • ต้นดูไอ้ตัวเล็กที่ผมบอกดิ่...แมร่งบ้าใหญ่แล้วหว่ะ 555+
    ไฟล์แนบ
    K3.jpg 86K
  • พี่ไอ้บิ๊กเป็นไงบ้างอะลงรูปหน่อย
  • ....
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 94K
  • ตัวเมืองสงขลาครับถ่ายจากโรงแรม
    ไฟล์แนบ
    oo.jpg 102K
  • เรกเก้พอมะพี่
    ไฟล์แนบ
    hh.jpg 88K
  • พี่ต้นนิบ่อปลา บ้านเอกชัยศรีวิชัย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ063.jpg 44K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ064.jpg 102K
  • แอบถ่ายบ้านดารา เอกชัยศรีวิชัย พี่จัด pitbull ให้พี่เค้าเลียงตัวดิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ065.jpg 61K
  • พี่นิบ้านพักผมติดชายป่าเลยติดคลองด้วยบรรญากาศดีมากๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ120.jpg 80K
  • พี่ต้นพึ่งสั่งมารุ่นนี้เป็นไงพึ่งสั่งมาอะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ122.jpg 58K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ121.jpg 95K
  • ใช่ M J ป่าวพี่
  • วันนี้ มือสั่น ตัวชา อาการน้ำมูกไหล ใครช่วยมาดูอาการกูหน่อยเด๊ะ..ซัก 2-3 คน

แมท ตัวนั้นไม่ใช่ครับ ..
  • อาการนี้หมายความว่า.............................:m026:
  • หมายความว่า..คิดถึงน้องเจ จังเลยยยยยยยยยยย ว.2 เปลี่ยน
    คืนนี้มาไม๊น้อง...เร็ว ๆ ๆขับรถมาเลย ด่วน ๆ ๆ ๆ จุ๊ ๆ ๆ

ไอ่แหลม..กูรู้เลยว่าพื้นบ้านจะมีแต่รอยตรีน เพราะมึงไม่ใส่รองเท้าเดิน..แล้วมึงก็นอนตี 2-3 ตื่นตอนบ่าย1 เพราะเล่นเน็ตยาว
    แล้วอีกอย่าง..รอบที่นอนมึงก็จะมีแต่ซอง มาม่า 5555+ ไอ้ตึ๋งเอ้ย
  • บ้านเอกชัย ทำไมน้ำเขียวจังว่ะ บอกดทรมาคุยกะพี่มะ เดี๋ยวจัดให้อย่างใส การันตรี

เออรองเท้าแกที่สั่งมา ของจริงแม่งเหมือนของแกเลยเนอะ 55555555
  • จะสู้คดผมได้เหรอพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้าไปครับ คิดถึงตัวน้อยๆ อยากดื่มกะพี่ด้วย แต่ต้องเสร็จงานก่อนนะครับ 555555
    ไฟล์แนบ
    K33.jpg 86K
  • otto son updaated !! after ear done !!!

อีกตัว ตัวเมีย ที่บอกว่า inbreed ไป หมาออก วันที่ 3 เดือนนห้า ...มีตัวไหนมาแลกบ้างว่ะบิ๊กชิว

555 หมาแจ่ม
    ไฟล์แนบ
    nuckle2.jpg 124K
    tuff eardone2.jpg 92K
    tuff eardone3.jpg 92K
  • เพ่กอร์ฟ ส่งรูปให้แล้วนะในเมล์ ค่าหา ลูกOtto inbreed 1 ตัวนะ หายากโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...
  • มีคนทำความสะอาดพี่ เดียวนี้เค้าตื่น 6 โมงเช้าแล้วนะ เที่ยงคืนก็หลับแล้วไม่ได้โม้ เดียวนี้เค้ามีร้องเท้าแตะแล้วจะตัวเอง หุหุหุหุ
    พี่ต้นร้องเท้าของจริงโว๊ย ไม่ซื้อของก๊อปเหมือน......หรอก 5555555
    เจ จ๋าเห็นเรือนหอของเรายังเสร็จแล้วนะรีบมาเลย
    อายกอล์ฟ ห่าให้กูรอจนหิ้วไม่มาก็ไม่บอกสาดดดด
  • อยากเมาโว๊ญบินมาเมากันหน่อยดิพี่
  • ดูท่าทางเดอะแหลม ณ.สวนหลวง คงมีความสุขไม่เบาเลยนะนั่น

บรรยากาศดีแต่คงขาดเพื่อนเมาถึงได้มาป่าวประกาศ....

...บิ๊กชิวครับขอยลโฉมเจ้าชายน้อย MJ.หน่อยซิครับ

ไอ้เสี่ยแมทมันเสี้ยนน่าดูเลย ผมกลัวว่าเดี๋ยวมันจะลงแดงตายซะก่อนน่ะครับ

ให้มันเห็นแค่ตูดก็ยังดี ถือว่าสงสาร"ลูกนก"ลูกกามันน่ะพี่:013::013::013:
  • มีความสุขก็เท่านั้นถ้าขาด พี่บิว กะพี่ โต๊ะพี่โอ๋ก็ เซ้งสาดดดดดดด