ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักคุณ WARRIOR บ้างครับ
  • ผมมีอะไรจะบอกใครตามหาเค้าอยู่ ตอนนี้ค้าใช้ชื่อล็อกอินว่า SORAJIN41 ครับ
  • ไอ้นี่มันอยู่สุราษไม่ใช่เหรอว่ะ แล้วไหนมันบอกว่ามันเป็นคนในชมชนตลาดนางเลิ้ง เห็นมากับตาว่าเสื้อแดงทำโน้นทำนี่ ไอ้เลวมิหน้าหล่ะชื่อใหม่มันก็อ่านว่า สุราษอิน41 โคตรมั่วเลยมึงไอ้เลวคนแบบพวกมึงก็ทำได้เพียงใส่ร้ายคนอื่น เอาข้อมูลในเนตมามั่วไม่มีอะไรที่คิดเองได้เลยแถวบ้านกูเรียกไม่มีสมอง
  • ขอโทษครับ มีเรื่องรบกวนนิดนึง ผมอยู่สุราษฎร์ธานี อยากได้ลูกร๊อตไวเลอร์ ราคาไม่ตึงมากนักใคร่ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะครับ 0828179887__0897235111ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • อยากได้ลูก ROTT ไปดูที่ สุราษฎร์ร็อต ปากน้ำคับ 084-0628117 หรือ ดรีมคาร์ หรือ นาสาร 084-8389751 ลองดูนะครับ*******

และจากกระทู้ข้างบนผู้ใช้ชื่อ SORAJIN41 บางท่านอาจจะเข้าใจว่าคล้ายๆ กับชื่อของ กลุ่ม 41 South Way Pits (สุราษฏร์ธานี)

แต่ความเป็นจริงไม่เกี่ยวข้องกันเลยเราไม่ยอมรับทุกๆพฤติกรรม ทางกลุ่มเราขอประกาศไว้ตรงนี้ว่า SORAJIN41 หรือ warrior หากเป็นคนเดียวกันจริง

ขอให้หลีกเลี่ยงให้ไกลและระวังกระเป๋าสตังค์ของท่านให้ดี ขอบอกคนๆนี้ทำได้ทุกอย่าง....................โดนกันทั่วคับ
  • ขอบคุณมากๆๆครับคุณผี ผลยังไงจะมาบอกนะครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13254&page=1#Item_0
    ถ้าเป็นไอดีเดี๋ยวกับเจ้าของกระทู้นี้คงไม่ใช่หรอกนะครับ เพราะเขาชื่อโต้งอยู่แม่สอดครับ
    เคยคุยกันอยู่หลายครั้งครับ
    ส่วนไอดี warrior เขาอยู่สุราษ ครับ
  • เป็ดแดง เห็นท้ากันอยู่กับ big dog เด็กใต้ ยังเอาป่าวเนี้ยเงียบไปเลยน่ะ จะสร้างเรื่องใหม่อีก 5
  • CommentAuthorGhost CommentTime56 นาทีก่อน | February 21, 2010, 1:18 pm
    ไอ้นี่มันอยู่สุราษไม่ใช่เหรอว่ะ แล้วไหนมันบอกว่ามันเป็นคนในชมชนตลาดนางเลิ้ง เห็นมากับตาว่าเสื้อแดงทำโน้นทำนี่ ไอ้เลวมิหน้าหล่ะชื่อใหม่มันก็อ่านว่า สุราษอิน41 โคตรมั่วเลยมึงไอ้เลวคนแบบพวกมึงก็ทำได้เพียงใส่ร้ายคนอื่น เอาข้อมูลในเนตมามั่วไม่มีอะไรที่คิดเองได้เลยแถวบ้านกูเรียกไม่มีสมอง
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ถ้าไม่รูเหี้ยอะไร ก็ไม่ต้องโชว์โง่หรอก ไอ้ความเรียกพ่อ
  • ควย! ไอ้เกย์เป็ดแดง ไอ้เกย์แดกขี้ แม่มึงหาแดกไม่พอเลี้ยงมึงหรือไง
  • โอ้ยสะใจโว้ยออกมาดิ้นกันใหญ่เลยโว้ยผีไอ้เอ๋นี้เฮี้ยนจริงๆ 555
  • กูเห็นไอ้ SORAJIN 41 มันเที่ยวว่าคนโน้นคนนี้ขี้โกง ที่แท้นมันเองก็ใช่ย่อยเรื่องที่มีคนไปแจ้งความไปถึงไหนแล้วว่ะ 555
  • อ้าว คัยมีรูปจำเลยโชว์รูปหน่อย ให้เพื่อนๆที่ไม่เคยเห็นหน้าได้เห็นหน้าเห็นตากันหน่อย
  • สวัสดี คุณ sorajin 41

( ผมอยู่สุราษฎร์ธานี หากคุยเรื่องสายกัดยินดี สายอื่นไม่รู้ไม่เห็น เชิญที่อื่น ):o010:

ขอบคุณ:o051::o071:

สุราษฎร์ พิทบูล
    ไฟล์แนบ
    p19.jpg 25K
  • กูว่ามึงมัวแล้ววะไม่เข้าใจไปเกี่ยวอะไรกับพี่เขาเนี้ย warrior กูว่าพี่เขาก็อยู่เฉยๆแล้ว ชื่อมันก็คนละชื่อ อะไรของมึง ร็อตไวร้ายแกไม่ได้เลี้ยง งง ซิบหาย

.......
  • เอาอีกแหละ มีเรื่องไรวะ ...w arrior สีเหลืองโว๊ย ..
  • ขอโทษครับ....ผมไม่ใช้ WARRIOR และไม่เคยรู้จักมาก่อน เคยตอบกันในกระทู้กับเค่าไม่กี่ครั้ง ผมคนกรุงเทพ บ้านเกิดสนามม้านางเลิ้ง ตอนนี้ค้าขายอยู่แม่สอดครับ
    จะมั่วอะไรก็หาข้อมูลมาให้ชัวก่อน เบอร์ผมครับ 089-148-4751 โทรมาถามข้อเท็จจริงได้โดยตรง ผมไม่ใช้ ม๊อบเสื่อเหลืองด้วย
    แต่ผมแค่ไม่ชอบ ทักษิณ ผมเสื่อสีชมพูครับ แล้วที่สำคัญ ผมไม่เคยโกงใครด้วย ผมแสดงความคิดเห็นในเรื่องประชาธิปไตรในแบบของผม ที่ผมว่าโกง
    ก็คงเป้นทักษิณคนเดียว ไม่เคยเทียวหาว่าใครในเวปนี้ หรือใครโกงใคร เสืองแดงจะด่าผมก็ว่ากันในเกมส์หน่อยครับ อย่าหน้าตัวเมีย
    ส่วนคำว่า sorajin41 หมายความว่า sorajin คือชื่อจริง ส่วนเลข 41 คือเลขรุ่น ของสถาบันที่รักของผมที่ผมเรียนจบมา ถ้าแนวคิดทางด้านการเมื่องไม่ตรงกัน
    ก็เป็นเรื่องของการเมืองบังคับใจกันไม่ได้ ก็ให้ไปคุยกันในกระทู้ที่เค่าจัดไว้ใส่กัน แต่ถ้าจะใสร้ายหาว่าผมเป็นคนนูนคนนี้ โกงอย่างนูนโกงอย่างนี้ หน้าตัวเมียเค่าทำกันครับ
    ถ้าลูกผู้ชายก็โทรกันมาได้เลยเดี๋ยวไปหาครับ เรื่องเหี้ยๆแบบนี้ลูกผู้ชายไม่หน้าทำกันนะครับ ตั่งแต่เล่นเวปมาแปดเก้าเดือนยังไม่เคยหารายได้กับเวปไซค์นี้เลยซักครั้ง

เพื่อนสมาชิกดูตัวอย่างกระทู้ที่นอกกรอบของคนบางกลุ่มได้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13213&page=1
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13254&page=1#Item_20
    ผมตั่งกระทู้อย่างอื่นอยู่ดีๆ ก็มาใส่เรื่องการเมืองซะงั้น นูนครับ "ตะรุมบอล" เค่าให้ระบายกันที่นูน พอทำอะไรไม่ได้มากก็ใช้แผนต่อไป
    ใส่ร้ายผม หาว่าเป็นคนนูนคนนี้ เป็นคนโกงชาวบ้าน อะไรชองเมิงว่ะ หน้าตัวเมียจิงๆ

ขอถาม Redduck คุณเอามาจากใหนว่าผมเป็นคนนูนคนนี้กล่าวหาแบบนี้คนอื่นเค่าเสียหายนะครับ ออกมาแสดงความรับผิดชอบหน่อย

ปล.ต้องขอบคุณแมสมากครับที่ออกมาแก้ต่างก่อนว่าผมเป็นใคร...ผมไม่เข้าใจกับสมาชิกบ่างคนจิงๆ กระทูตะลุมบอล เค่ามีไว้ให้ระบาย นี้แม่งเล่นนอกกรอบ มั่งไปหมด หน้าตัวเมียจิงๆ ใครข้องใจโทรมาเลย
  • ...คุณsurajin41

ผมเข้าใจ ทางผมไม่มีปัญหา ( ขอชี้แจ้งเลี้ยงแต่สายกัด ไม่ได้เลี้ยงสายโชว์ ) หากใครมีปัญหาก็โทรมา...
    ปล.ขอบคุณมากสำหรับคนที่เข้าใจ..เห็นด้วย เล่นนอกกรอบ :016:
  • ฝากถึงเพื่อนสมาชิก : ตัวผมเองเล่นเวปนี้มา 8-9เดือน มีหมาอยู่ 4ตัว สายโชว์ ใช้ล๊อคอินว่า sorajin41 อันเดียวมาโดยตลอด และไม่เคยถามหรือตอบคำถามในเวปไซค์นี้โดยไม่ได้ล๊อคอิน

เลยซักครั้ง ผมตอบกระทู้โดยลงชื่ออย่างเปิดเผยมาโดยตลอย คิดอย่างไรก็ว่าไปอย่างนั้นในทุกๆเรื่อง และในระยะเวลา 8-9เดือนที่ผมสำผัสเวปนี้ ไม่เคยมีซักครั้งที่ผมหากินกับเวปนี้ ผมเข้า

มาหาเพื่อน หาความรู้เพียงอย่างเดียว จนมาถึงเมือวันก่อน ผมได้ตอบกระทู้ในขัวข้อ "ห้องตะลุมบอล สำหรับคนเก็บกด" ตั่งแต่หน้า 5-10 เป้นความเห็นส่วนตัวทางการเมืองและตอบในที่

ที่ทางเวปไซค์จัดไว้ให้ ผมตอบอย่างชัดเจนและล๊อกอินแสดงตัวตนทุกครั้ง ซึ่งบางคำตอบอาจไม่ถูกใจคนบางกลุ่ม ผมก็ไม่มายเพราะมันเป็นการแสดงความคิดเห็นส่วนตัว แต่ก็เริ่มมีการ

เคลื่อนใหวของคนบางกลุ่ม เริ่มออกมาป่วนผมในกระทู้ที่ผมตั่งไว้ซึ่งไม่เกี่ยวอะไรกับการเมืองเลย เป็นกระทู้เรื่องทั่วไป จากนั้นก็ยังไม่หยุดวันนี้ก็ได้กระทำการกล่าวหาว่าผมเป็น

คุณ "WARRIOR" และก็กล่าวหาว่าผมเป้ฯคนไม่ดีเที่้ยวหลอกลวงและโกงเงินชาวบ้าน ซึงผมเสียความรู้สึกมากว่าคนเราที่มีวัยวุธกันหมดแล้วควรหน้าจะแยกแยะเป้นว่าอะไรคืออะไร

การใส่ร้ายคนอื่นทำให้ผู้อื่นเสียหายมันไม่ใช้วิธีของลูกผู้ชาย ใครไม่ชอบใจอะไรผมตรงใหนก็ถามกันมาเลยตรงๆครับ อย่าใส่ร้ายกันเลย ส่วนตัวผมเองก็ไม่ได้รู้จักกับ

คุณ "WARRIOR" หรือคุณ เอ๋ สุราษ เป็นการส่วนตัวก็เคยตอบกระทู้ของเค่าในเวปนี้บ่าง ผมคนกรุงเทพ ทำงานอยู่แม่สอดครับผม และวันนี้ คุณ เอ๋ สุราษ เค่าก็ได้โทรมาหาผม

ถามถึงเรื่องราวว่าเป็นมายังงัย ผมไปเกียวอะไร ผมก็บอกว่าผมไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังงัยคงมีคนไม่พอใจผมและพี่จึงหาเรื่องใส่ร้าย ผมระบายความในใจทั้งหมดนี้ให้เพื่อนๆ

ฟังหมดแล้วครับ ณ.วันนี้ถ้าการเมืองทำให้ความสำพันธ์แตกแยก "ต่อไปนี้ผมจะไม่ยุ่งเรื่องการณ์เมืองอีกต่อไปในเวปนี้" จึงเรียนมาเพื่อทราบ
  • เป็ดแดงว่าไง ยังเอาเปล่า

สร้างเรื่องอีกแล้ว...

งานเข้าแน่ ๆ
  • มันต้องมีคนไม่ชอบ พวกคุณทั้งสอง

ของคนบ้างกลุ่ม

ที่เลี้ยงพิทบูล

ในจังหวัดเดียวกัน

มีไม่มากหรอก ที่เลี้ยง

บังเอิญแกดันรู้มาก...

มันเลยไม่พอใจ...
  • ถ้าโดนโกงเงินแบบหน้าด้านๆแล้วยัง คบหา บูชา เทิดทูน ก้อควายยย...แล้วละมึง

กูหมายถึงคนอย่าง WARRIOR นะ คนอื่นอย่าร้อนตัว
  • ไอ้ผีตัวบน มึงเป็นไรของมึง ไอ้สาดด
  • และ แล้ว ก็ ผี ด่า ตาม ความ พอ ใจ ไม่ ใคร ว่า อะไร 5 5 5 5
  • คุณ Redduck คุณน่าจะลบหัวข้อของคุณเพราะมันไม่ได้เกี่ยวอะไรกับพี่เขาเลย หากมีปัญหาก็โทรไปได้เบอร์ก็ลงให้เรียบร้อยนิ ออกมาชี้แจงให้ได้รับรู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้น ฝากเจ้าของกระทู้ ด้วย
  • ใครเป็นไงตูไม่รู้ตูรู้แต่ว่าไอ้เอ๋แม่งโครตขี้โม้เอาดีใส่ตัวเอาชั่วโยนให้คนอื่นตูเบื่อชิปหายอ้างว่าหมาตัวโน้นหมาตัวนี้ที่พอมีผลงานมาจากมันคนที่ได้อ่านลองสอบถามความจริงดูก็จะรู้ว่ามันโม้แค่ไหน ไม่รู้มันจะทำไปเพื่ออะไรวะโกหกทั้งเพ
  • ไอ้เป็ดแดง ไอ้เด็กเห่อหมอย ทำเหี้ยอะไรคิดให้ดี
    ไม่ต้องแสดงความโง่ให้คนอื่นเขารู้
  • คุณ WARRIOR กับ คุณ SORAJIN41 คนละคนกัน คุณ Redduck จะแสดงความรับผิดชอบอย่างไร
  • มึงก็ดีแต่ว่าคนโน้นคนนี้ มันมีให้โม้ก็ไปว่ามันแล้วมึงละมีเหี้ยไรบ้างเอาแต่คิดในทางไม่ดี ขี้อิจฉา เหมือนเด็กๆ
  • พี่ผีรู้ได้ไงว่ามันคนละคนกัน
  • RED DUCK หายไปไหน
    คุณทำไปเพื่อ ?

อยากเห็นลูกผู้ชาย ออกมารับผิดชอบ ( ขอย้ำ .ลู ก ผู้ ช า ย )
  • โทรไปถามมาแล้วรู้จักพี่เขาดี คนละคน กัน ไม่เชื่อโทรไปได้ครับ
  • คนล่ะคนครับพี่โต้งอยู่แม่สอด เปิดร้านอยู่แม่สอด ผมยังไปซื้อของร้านเค้าเลยครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime33 นาทีก่อน | February 21, 2010, 11:02 pm
    พี่ผีรู้ได้ไงว่ามันคนละคนกัน

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไอ้เหี้ยนี้ก็ขยันแสดงความโง่จริ๊ง
  • red duck fuck """" of

+++++++++++++++++++++++++++++
  • ผมว่าคงจะเข้าใจอะไรกันผิดน่ะครับ โต้ง_แม่สอดผมเคยเจอครับ ยังมาอุ้มลูกหมาที่บ้านผมเลย

แล้วก็ยังคุยกันเรื่องข้าวโพด ฝากเค้าดูให้ทางแม่สอดมันเยอะ เค้าก็ใช้ชื่อนี้มานานมากแล้ว

ยังไงคุยRed duckคงต้องออกมาชี้แจ้งแล้วก็ขอโทษแล้วล่ะ จะได้เข้าใจกันครับ
  • วันนี้ ออกมา เถอะ red duck อย่าให้มันล่ามไปกว่านี้

ลูกผู้ชาย มันหายไปไหน หรือ ว่าไม่ใช่ ?

sorajin41 warrior ไปเกี่ยวอะไรกับหัวข้อนี้อย่าลงมั่วๆ
  • คิดว่าน่าจะเข้าใจผิด WARRIOR แกอยู่สุราษฎร์ส่วนเสือแดง เสือเหลืองแกไม่ไปยุ่งวันๆเห็นอยู่ที่สวน

กับหมาบ้าปลาไปตามเรื่องตามราวของแก

เตะตะกร้อทุกเย็น SORAJIN41 ผมไม่เคยเจอ
  • สรุป Red duck ไอ้เด็กเห่อหมอยเพิ่งโตมันมั่ว สร้างเรื่องจริงๆ

นิสัยมึงมันตัวเมียนะกะจะเสี้ยมเขาให้เขาตีกันเหรอ ไอ้ควายเอ๊ยย ไอ้กระจอก
  • ไอ้ผีสามตัวนี้ sorajin 41 นี่บิดาคุณเหรอกร๊ากๆๆ
  • thong29CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | February 22, 2010, 12:50 am
    ผมว่าคงจะเข้าใจอะไรกันผิดน่ะครับ โต้ง_แม่สอดผมเคยเจอครับ ยังมาอุ้มลูกหมาที่บ้านผมเลย

แล้วก็ยังคุยกันเรื่องข้าวโพด ฝากเค้าดูให้ทางแม่สอดมันเยอะ เค้าก็ใช้ชื่อนี้มานานมากแล้ว

ยังไงคุยRed duckคงต้องออกมาชี้แจ้งแล้วก็ขอโทษแล้วล่ะ จะได้เข้าใจกันครับ

มันอุ้มลูกหมาสายไหนมาว่ะ หย่าบอกน่ะว่าเรดโน๊ดกับสายกัดไอ้เวน แล้วมันไม่ได้อยู่แถวนางเลิ้งแลล้วเหรอว่ะ 555
  • ไอ้เป็ดแดง ออกมาทีชอบสร้างปัญหาให้เค้าอยู่เรื่อย
    ใครรู้บ้างว่า ไอ้เป็ดแดงเป็นใคร อยู่ที่ไหน จะจัดให้สักดอก
    *******ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ********
  • ถึงพี่ผีตัวที่สอง
    โต้งเขาไปอุ้มลูกเรดแมนกับหมูตุ๋นครับ
    ถ้ามีหลักฐานว่าเขาเป็นคนๆเดี๋ยวกันก็เอามาโชว์เลยครับอย่ากล่าวหากันลอยๆครับ
    แต่งานนี้ผมว่าคุณ เป็ดแดง กล่าวหาผิดแล้วละครับ
  • ผมพอรู้เบอะแสไอ้เป็ดแดงแล้วครับ เมื่อคืนนี้ได้ข่าวว่ามันไปนอนกับเมียพี่ผีนี้ครับ เห็นมันบอกว่าพี่ผีจะจัดมันหลายดอกมันก็เลย+++จัดเมียพี่ผีไปหลายดอกเลย+++ 5555 อย่าซีเรียสน่ะครับขำๆ
  • บ้านเกิดผมอยู่บ้านพักสำนักพระราชวัง แถวสนามม้านางเลิ้ง กทม.
    ตระกลูผมทั้งโคตรผมทำงานรับใช้ราชวงค์ ในสังกัจสำนักพราชวัง"""นี้งัยสาเหตุที่ก็รักราชวงค์ยิ่งกว่าชีวิต โตมาได้ทุกวันนี้ก็เพราะเงินพระราชทาน"
    ตัวผมเองนอกคอกไม่ได้เข้ารับราชการ จึงประกอบธุรกิจส่วนตัวค้าขายสินค้าทางชายแดนพม่า อยู่ที่อำเภอแม่สอดจังหวัดตาก
    ส่วนตัวไม่เคยรู้จักกับ คุณเอ๋ สุราษ เพิ่งจะมาได้คุยกันก็เรื่องนี้ เมือวานนี้
    ภาคใต้ไปเทียวบ่อย แต่สุราษยังไม่มีโอกาศได้ไปเทียวซักครั้ง ว่าง่ายคือ "เกิดมากูยังไม่ไม่เคยไปสุราษ"
    อีกอย่างนะครับ....ผมก็เปิดร้าน PETSHOP อยู่ที่แม่สอดด้วย และก็เป็นตัวแทนำหน่าย F1
    ที่แม่สอด แต่ปัจจุบันเลิกกิืจการแล้วครับ มีเหตุให้ย้ายกลับ กทม. ด่วน!
    เข้าไปดูในรายชื่อ ตัวแทนจำหน่า F1 ภาคเหนือนะครับ ชื่อร้าน "ร้านลิตเติ้ลด๊อก"
    เบอร์โทรอาจไม่ตรงกับใหนกระทู้นี้ เพราะนั้นเป็นเบอร์ที่ใช้ทำงาน ส่วนเบอร์นี้ส่วนตัวครับ

นี้งัยกระทู้รูปหมาของผมที่เคยลงไว้
    กระทู้แรกที่ผมตั่วไว้ในเวปนี้เพื่อสอบถามผู้รู้เกียวกับสุนัขพันธุ์ ใช้เป็นข้อมูลประกอบการศึกษาก่อนจะนำมาเลี้ยง
    และกระทู้นี้ก็มีคุณ "warrior " ที่คุณมั่วว่าเค่าเป็นคนเดียวกับผมมาให้ความรู้ด้วยครับ
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7645&page=1#Item_26

กระทู้นี้เป็นกระทู้ยืนยันตัวผมว่าอยู่ที่แม่สอด 100%
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8470&page=1#Item_14

สองกระทู้นี้เป็นการโชว์ตัวลูกชายผม เป็นหมาเพศผู้รายเสือตัวแลกของผม
    ตอนนี้อายุ 8 เดือน และผมใช้เวลาศึกษาในเวปนี้ก่อนซื้อ อีก 1 เดือน รวมระยะเวลาที่เข้าใช้บริการ ประมาณ 9 เดือน
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9331&page=1#Item_11
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8892&page=1#Item_24

ส่วนสองกระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ผมรวบรวมข้อมูลคลีนิครับตัดหูทั่วประเทศเพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิก
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12923&page=1#Item_13
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8894&page=1#Item_25

กระทู้นี้เป็นเทคนิคการใส่ ICON รูปภาพแทนตัวเองเพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิก
    >>>>>> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12918&page=1#Item_39

ที่มาของชื่อ ID .... SORAJIN41 ตามนี้นะครับ
    >>>>> sorajin คือ ชื่อจริงถาษาอังกฤษของผม
    >>>>> 41 คือ เลขรุ่นของสถาบันการศึกษาที่ผมจบมา (เลขนี้รักมากว่าชีวิต)
    ชื่อ ID นี้ผมใช้กับทุกเวปไซค์ที่ผมเป็นสมาชิก และชื่อลงท้ายด้วยตัวเลขนี้
    ไม่ได้เกียวข้องกับ กลุ่ม แก๊งค์ หรือคณะใดๆทั้งนั้น เป็นส่วนบุคคลผมใช้เพียงคนเดียว
    หากมันไปตรงกับ กลุ่ม แก๊งค์ หรือคณะใดๆ ก็ตาม ผมขอยืนยันว่าพวกเค่าไม่มีส่วนเกียวข้องกับผม

........เป็นงัยครับชัดเจนกันหรือยังคับ...คนอย่างผม "นั่งไม่เปลียนชื่อ ยืนไม่เปลียนแซ่" ครับผม
    จะใส่ร้ายอะไรกันอีกก็ว่ามาเลย...เลี้ยงพิทบลู ใจคนเลี้ยงให้เหมือน พิทหน่อยครับ!!!
    จะกัดก็กัดอย่างเปิดเผย ไม่ใช้เห่าหรือลอบกัด วิธีการแต่ละอย่างที่พวกคุณใช้กับผม
    ลูกผู้ชายเค่าไม่ทำกันครับ...แต่ถ้ายอมรับกับคำว่า "หน้าตัวเมีย" ก็เชิญทำต่อไปครับ
    คนอย่างผมชัดเจนครับไม่ต้องห่วง จะทำอะไรมีที่มาที่ไปครับผม ...จึงเรีัยนมาเพื่อทราบ

ปล. ผมขอถามกลับ...พวกคุณที่จงใจให้ร้ายผมเคยทำประโยชน์ใหนกับสังคมหรือเวปไซค์ PITBULLZONE บ่างหรือเปล่าครับ
  • เมื่อวานได้มีโอกาศคุยกับคุณเอ๋ สุราษ หรือ warrio กับเรื่องราวต่างๆที่เกิดขึ้นในกระทู้นี้ ผมก็อธิบายในส่วนของผม พี่เค่าก็พูดในส่วนของเค่า
    สรุปสั่นๆให้ฟังว่า คุณคุณเอ๋ สุราษ หรือ warrio เค่าฝากมาบอกว่า ใครที่กล่าวหาว่าเค่าโกง ให้ตั้งกระทู้ประกาศออกมาได้เลย ว่าโกงอะไร โกงที่ใหน
    เรื่องอะไร และเมื่อไร ให้เพื่อนสมาชิกได้ร่วมกันตัดสินความผิด....เบอร์โทรของเค่าก็ลงให้อยู่ในกระทู้นี้ ใครที่คิดว่าเค่าโกงหรือสงสัยเรื่องใหนให้โทรไปสอบถามได้เลย
    ส่วนตัวผมเองก็ไม่ไรู้ไม่เห็นเรื่องของเค่าเพราะไม่ได้รู้จักกับเค่าส่วนตัว แต่ส่วนตัวผมเองก็อยากรู้ว่าที่กล่าวหากันว่าเค่าโกง เค่าเป็นคนอย่างนั้นจิงหรือเปล่า
    ถ้าโกงจิงเพื่อนสมาชิกจะได้ระวังตัวกันทุกๆคน...แต่ถ้าโดนใสร้ายก็จะได้รู้ไว่ว่าเค่าเป็นคนดี
  • ไอ้ Red Duck ลูกกระหรี่หายไปไหนวะ มุดอยู่ในรูไหน มาเขี่ยเขาแล้วหายหัวไปเลย ไอ้หน้าตัวเมีย
  • ไอ้เป็ดแดงเด็กเห่อหมอย มันมุดรูไปแล้วว่ะ
  • ไอ้เป็ดแดง หายหัวไปอยู่ไหน มีคนอยากกระทืบมึงหลายคน .
  • พี่ผีรู้ได้ไงครับว่าแม่เค้าเป็นกระหรี่ หรือว่าแม่พี่ผีทำงานที่เดียวกับแมม่เค้าครับ คริๆๆ
  • เป็ดแดงเอ่ย อยู่ไหนกันใครมันช่วยคิดให้ทำแบบนี้
  • มันต้องว่างงานแน่ๆ I red duck การกระทำแบบนี้มันคุ้นๆ