ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้หยา!!!! คลังอาวุธยุคพ่อมึง ปืนมันเก่าเเล้ว ใช้ได้เป่าวะ เเน่จริงยิงให้กูดูดิ! เเต่ขอเตือนนะระวังมันจะระเบิดใส่หน้ามึง! ไปแล้วนากลัว! กลัวหน้ามันอ่ะคงหิวเเล้วน่ะ!
  • ต่ำวะ
  • *** จิงๆๆ ไม่ได้ว่านะคร๊าบๆๆ ยังไงก็น่าจะลงในกระทู้เดียวนะ

ไม่น่าลงหลายกระทู้เลยนะคร๊าบๆๆ เพราะว่ากระทู้ขายหมาเค้าจะตกไว้นะ

แว้วอีกอย่างจองๆๆไม่น่าไปทะเลาะกับน้าผีเค้านะคร๊าบๆๆ ไม่มีตัวตนนะ

ทะเลาะไปก็ไม่มีประโยชน์.....อันนี้แค้แนะนำนะ
  • ไอ้ควาย มึงนึกว่าคนที่เขาดูโง่เหมือนมึงเหรอถึงไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไร

มาทำตัวเป็นขยะสังคมให้คนอื่นดู พ่อแม่กลับไม่ห้ามปราม อยากรู้จังไม่มีปืนจะเก่งแบบนี้ไหม 555555
  • ทะเลาะกับผี ลำบากครับ อย่าลืมนะ ผียิงไม่ตายนะสิบอกให่
  • นั้นหน้าหรือส้นตีนวะ ส้นตีนกูยังดีกว่าหน้ามันอีก แม่งโจรชัดๆ ปืนไทยทำอีกต่างหาก ประดิษฐ์เองหรอจะเอามายิงกูไม่เอานะ ถ้าจะยิงกูขอแพงๆกว่านี้ได้ปะ
  • มึง นี้ ไม่ จบ จริงๆๆ นะ

ขอโทดแล้วนะเนี่ย

ไงก็คุยดีๆๆ ดิ
  • จ๊าก หน้ายังกะเด็กเขมรเลยว่ะ ปืนก็เก่าใช้ได้เป่าก็ไม่รู้นิ ถ้ามึงจะยิงปืนนะ มึงเอาถังเเก็สไปไว้ไกลไกลเลยนะ กูกลัวถังเเก็สระเบิดว่ะ ไอ้เย็ดเข้
  • เจ้าของกระทู้ลงเป็นอันเดียวดีกว่ามั้ยครับ สำคัญพ่อแม่อยู่บ้านอย่าไปเขี่ยลงมาเล่นเลยทั้งเจ้าของกระทู้ และ น้าผี
  • ไอ้น้องจะบอกอะไรให้มึงไปด่าคนอื่นก่อนพอโดนคนอื่นเขาด่าบ้าง
    มึงก้อมีอารมณ์เอาพ่อเอาปืนมาโชว์มึงสนุกมากหรอพอโดนด่ามากๆ
    มึงก้อประสาทเสียนึกว่ามันดีหรืองัย มึงยังต้องโตอีกเยอะที่จะเล่นบอร์ดนี้
    มึงเลิกเลี้ยงพิทบลูซะเถอะมันเสียว่ะ
  • น้าผีตัวบนพูดถูก เสือกไปว่าคนอื่นก่อน พอโดนบ้างร้องเหมือนหมา เลิกเลี้ยงพิทเหอะ เสียหมาหมด 55555
  • ไอ้เด็กขนตูดเห่อหมอย กระจอกฉิบหาย
  • ขอให้เจ้าของเวปดำเนินการด้วยครับ การที่เอาปืนออกมาข่มขู่นั้นผิดกฎหมายครับ

มีและพกอาวุธปืนโดยไม่ได้รับอนุญาต ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่ 1 ปี ถึง10 ปี และปรับตั้งแต่ 2,000 บาท ถึง 20,000 บาท พกอาวุธปืน ติดตัวไปในเมือง หมู่บ้าน หรือทางสาธารณะ โดยไม่ได้รับอนุญาตให้พก เว้นแต่กรณี มีเหตุจำเป็นเร่งด่วน ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน 10,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ ผู้ใดพกอาวุธปืน ไปโดยเปิดเผย หรือพาไปที่ชุมชนที่ได้จัดให้มีเพื่อนมัสการ การรื่นเริง การมหรสพ หรือการอื่นใด ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่ 6 เดือน ถึง 5 ปีและปรับตั้งแต่ 1,000 บาท ถึง 10,000 บาท แม้ว่าผู้นั้นจะได้รับอนุญาตพกพาอาวุธปืน หรือกรณีเร่งด่วนก็ตาม

มาตรา ๓๐๙ ผู้ใดข่มขืนใจผู้อื่นให้กระทำการใด ไม่กระทำการใดหรือ จำยอมต่อสิ่งใด โดยทำให้กลัวว่าจะเกิดอันตรายต่อชีวิตร่างกาย เสรีภาพ ชื่อเสียงหรือทรัพย์สินของผู้ถูกข่มขืนใจนั้นเอง หรือของผู้อื่น หรือโดยใช้ กำลังประทุษร้ายจนผู้ถูกข่มขืนใจต้องกระทำการนั้น ไม่กระทำการนั้น หรือจำยอมต่อสิ่งนั้น ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสามปี หรือปรับไม่เกิน หกพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    ถ้าความผิดตามวรรคแรกได้กระทำโดยมีอาวุธ หรือโดยร่วมกระทำ ความผิดด้วยกันตั้งแต่ห้าคนขึ้นไป หรือได้กระทำเพื่อให้ผู้ถูกข่มขืนใจทำ ถอน ทำให้เสียหาย หรือทำลายเอกสารสิทธิอย่างใดผู้กระทำต้องระวาง โทษจำคุกไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

ความผิดต่อเสรีภาพตามมาตรา ๓๐๙ ประเด็นมิใช่อยู่ที่อาวุธที่ไปข่มขู่คือปืนปลอมหรือปืนจริง
    แต่หากท่านกระทำการใดอันข่มขืนใจผู้อืนให้กระทำ หรือไม่กระทำ หรือจำนนต่อสิ่งใด
    ท่านมีความผิดต่อเสรีภาพ ตามที่พี่ป้อมแนะนำแล้วครับ

แม้ข้อเท็จจริงปรากฏภายหลังว่า อาวุธที่ท่านใช้นำมาขู่ท่าน เป็นเพียงปืน บีีบี ก็ตาม
    แต่ผลที่ท่านจะได้รับประโยชน์คือรับโทษน้อยลงเท่านั้น

กล่าวคือ แทนที่ท่านจะรับผิดตามมาตรา ๓๐๙ ประมวลกฏหมายอาญา วรรคสอง จำคุกไม่เกิน ๕ ปี ตามวรรคสอง
    ดีสุดก็คงเหลือเพียง จำคุกไม่เกิน ๓ ปี ตามวรรคหนึ่งครับ
  • โห....มาเป็นชุด 555 จัดไปน้าผีทั้งหลาย ให้ไอ้เด็กเมื่อวานซืนขนหมอยเพิ่งขึ้นได้รู้ที่ต่ำที่สูง ให้รู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร 5555 จัดไปคับ
  • ใอ้เด็กนรกเอ๋ย พี่จะบอกไรให้กะหรี่แถวบ้านพี่พกปืนดีกว่านี้เลยเอ๊ะ หรือเอาปืนแม่มาเล่น
  • CommentAuthorounoun CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | March 9, 2010, 3:26 pm
    เดียวกูให้แดกลูกปืนเลย สัส

:m018::m018::m018:
    ไฟล์แนบ
    IMG0079A3.jpg 23K
    IMG0081A3.jpg 25K
  • นิ่ง ...นิ่ง ไว้ เล่นบอร์ดนี้ก็งี้ แหละ ผมเองก็โดนมาเยอะ...ขำๆๆ

สีสัน บันเทิง สด หาบอร์ดอื่นไม่ได้อีกแล้ว...มี ผี มี เฮ..55555
  • อ้าวงั้นก้อว่าแม่น้องเค้าเป็น....อะดิเอ๊ะหรือจิง
  • ไอผีวกควย

แล้วบอกกูสถุน โทร มาหา พ่อ มึง หรอ

สัส เปงเกบ์ นี้หว่า เดียวกูเย็ดตูดแม่งเลย
  • อ้าวฉิบหายแม่มึงเป็นกะ..เหรอเนี่ยตายห่ากูว่าแล้วฉิบหายยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ใช่ super ซีรี่ 70 ป่าว
  • ไอ สัส ว่าแม่กู

แม่มึงอะดิ เย็ดแม่

มาเจอกูหน่อยดิ คอนหวันอะ มา

เออเดียวมีงาน ที่บึง มิตติ้งอะ มึงไปนะ

เจอกัล
  • สงสัยไอ้เหี้ยนี่คงจำพ่อตัวเองไม่ได้แน่ว่าเป็นคัย เพราะมีแม่เป็นกาหรี่สนามหลวง 5555 แถวบ้านกูเค้าเรียกผีขนน เป็นแบบนี้นี่เอง จิตใจเลยต่ำ เพราะแม่ได้รับเชื้อจากชายไม่ซ้ำหน้า ลูกออกมาเลยกร้าวร้าวแบบนี้ อีกหน่อยมีลูกๆก็จะมีเชื้อแบบนี้เหมือนปู่ย่ามัน เพราะมันมีเชื้อแฝงอยู่ที่ตัวพ่อมัน สงสารเด็กว่ะ แล้วเจอกันนะไอ้เด็กเวร เอาพวกมาเยอะๆนะ กูจะรอ แล้วเอาปืนฉีดน้ำมาด้วยนะ 5555
  • ร้อนๆแบบนี้ ระวัง ติดโรคพิษสุนัขบ้า กันนะครับ สงครามน้ำลายกันจังเลย

แบบนี้น่าจะลบกระทูทิ้งไปจะดีกว่านะ ด่าพ่อด่าแม่กัน ไม่ใช่เรื่องที่จะเอามาเล่นๆกันมั่วได้
  • อย่าว่าเด็กมันเลยเพื่อนผี น้องมันเห่อหมอยน่ะ หมอยเพิ่งขึ้นมันเลยคัน

ฮาว่ะ เด็กโชว์เกรียน
  • ไอ้เด็กขนตูด โลกยังกว้างไกลนัก และมึงจะรู้ว่าตัวมึงเองนั้นโครตกระจอกสิ้นดี
  • คุณ BenZIIoUIIsJ คับ ที่บ้านผมตอนนี้หนาวมากเลย เมื่อวานยังร้อนอยู่เลย วันนี้กลับหนาว ไม่เชื่อถ้ามีเพื่อนที่หนองคายถามได้คับ อากาศหนาวมาก
  • ขำดีว่ะ...พี่ผีก็พอได้แล้วมั้งครับ เดี๋ยวแม่งเครียดจัดกว่านี้ เกิดแม่งยิงตัวตายละ เสียเลย
    มีคนแบบนี้ก็ไม่เหงาดีนะครับ
  • ก็อยากจะพออยู่นะ แต่ไอ้เด็กเวรนี้กำแหงเหลือเกิน ต้องสังสอนแทนพ่อแม่มันหน่อย จะได้รู้สำนึก เพราะแม่มันไม่มีเวลาสั่งสอนเพราะ ต้องทำงาน เศรฐกิจแบบนี้แม่มันได้ประตูไม่มากเหมือนก่อน แม่มันเครียด เราก็เลยช่วยแม่มันสั่งสอนไอ้เด็กเวรนี้่ไง
  • ขอนแก่นหนาวซะงั้นนะพี่น้องพี่ผี ใจเยนๆๆนะครับทุกท่านแหม่ม นั่งบนภูดูเสือกัดกัน อิอิ เว้าไปซั้นหละพี่น้องเอ้ย
  • Ghost 19 นาทีก่อน | March 9, 2010, 10:26 pm
    สงสัยไอ้เหี้ยนี่คงจำพ่อตัวเองไม่ได้แน่ว่าเป็นคัย เพราะมีแม่เป็นกาหรี่สนามหลวง 5555 แถวบ้านกูเค้าเรียกผีขนน เป็นแบบนี้นี่เอง จิตใจเลยต่ำ เพราะแม่ได้รับเชื้อจากชายไม่ซ้ำหน้า ลูกออกมาเลยกร้าวร้าวแบบนี้ อีกหน่อยมีลูกๆก็จะมีเชื้อแบบนี้เหมือนปู่ย่ามัน เพราะมันมีเชื้อแฝงอยู่ที่ตัวพ่อมัน สงสารเด็กว่ะ แล้วเจอกันนะไอ้เด็กเวร เอาพวกมาเยอะๆนะ กูจะรอ แล้วเอาปืนฉีดน้ำมาด้วยนะ 555

คิดได้ไงว่ะ สุดยอดอัจฉริยะเลยว่ะ
  • หนองคายก็หนาวว่ะ
  • ผีวกควย

กู กลัว พวกมึงจังเลย

ไอจังไร พ่อแม่มึงดิเปงกระหรี้ สัส

เก่งจังในคีบอดนร้อะ

เหี้ยเอ่ย

ควยๆๆๆๆๆๆ

ควยๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ครับใจเยนๆดีกว่าไหม

ปล่อยๆมั้งก๊ได้ครับ

เรื่องนิสๆหน่อย

อย่าไปใจร้อนพี่

ตอนนี้โลกร้อนครับ

เอ๊าเป็นว่าใจเยนๆทั้งสองและกาน

แหม่มร้อนทั้งการเมือง ร้อนทั้งบอร์ดเลย

5555+

ว่าแต่ ขายด่วย เปิดที่ราคาเท่าไรคับ
  • พี่ผีทั้งหลายผมเคยดูกระทู้เก่าๆมันแม่งทะเลาะกับเค้าไปทั่วไอ้เด็กเลวชาติ นีhi5 http://oun357.hi5.com ของมันเด็กนครสวรรค์ว่ะ แต่หน้าตาแม่งโครตสถุนถ่อยเลยกูว่ามึงยังเด็กมากเลยว่ะดูหนวดเพิ่งขึ้นหล่อมแหล่ม ไอ้สัสมาปากดีในบอร์ดนี้พวกผีๆๆนี่มีมานานแล้วเค้าเรียกว่าสีสรรบนบอร์ดโว้ยไอ้ส้นตีนกระทู้มึงทะเลาะกับผีๆตลอด ไม่ลดราวาศอกไอ้เด็กฉิบหาย แล้วนี่กระทู้ที่มันบอกว่าหมามันกำลังเงี่ยนไอ้เหี้ยใช้คำก็ไม่ต้องพูดแล้วว่าพ่อแม่ปู่ยาตายายมึงจะเป็นแบบไหนเหมือนพี่ผีตัวบนบอกว่ามึงเนี่ย ลูกผสม แม่มึงผสมไปทั่วว่ะ 555555555555+
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13515&page=1#Item_0
  • ร้อนแรงจิงๆๆ สีสันครับๆ
  • หนังหน้ามึงกับเมียมึงนี้แม่งโครตเหี้ยเลยว่ะ
  • อ้าว แม่มันรับผสมด้วยหรอ คุยกันตั้งนานไม่ยอมบอก 5555 เด๋วเอาลูกชายไปผสมด้วยล่ะกันไม่คิดค่าทับ เพราะถือว่าลูกชายเราได้มันส์ มีลูกขอตัวนึงนะ อยากได้แบบไอ้เด็กเวรนี่อ่ะ 5555 จะเอามาสั่งสอนสักหน่ีอย
  • 555+++ ไอ้เด็กเหี้ย แม่มึงเงียน มึงจะมาแหกปากบอกคนอื่นทำไมหวะ
  • ผีวกควย ! ?? ภาษากระหรีของแม่มึงเหรอ
  • สัส

จังไร

ควย โทรมาดิเก่งจิงอะ

สัส

ปากดี

5000 พร้อมใบสมคม

ขาย

กูเบื่อวงการพิทบูล เบื่อพวกเกรัยน นักเลงคีบอด
  • สงสัยมันเครียดจนเอาปืนฉีดน้ำพ่อมันยิงกบาลตัวเองแล้วว่ะ เงีบปากซะที ไอ้เด็กเวร ไม่รู้ที่ต่ำที่สูง
  • อะไรของมึงวะกูไม่เข้าใจ ใบสมคม เกรัยน คีบอด มึงนี่เรียนไม่สูง หน้าตาเหี้ย รึว่าโกรธจนมือสั่น ไอ้เด็กเปรตตตตต
  • มันดี สุดๆ เลย ................. อย่าเพิ่งเบื่อวงการพิทบูลเลย สนุกจะตายไป เล่นนานๆ เล่น ยาวๆ แล้วจะรู้ว่า บอร์ดนี้คนที่มาแรงกว่านี้ก้มีเข้ามามากมายจนนับไม่ถ้วน ปืนเอย ระเบิดเอย โอ๊ยยยย เยอะแยะ แต่ก็ค่อยๆ หายไป เวลา มี หน้าใหม่ๆ เข้ามาแบบน้อง พวก ผีเค้าก็ครึกครื้นอย่างนี้แหละ บอร์ดเค้าก็ครื้นเครงดี แต่การโพสรูปปืน รูปกระสุน กับ ข้อความที่ว่าเราดีด กันทั้งคืน จะไม่เป็นผลดีกับตัวน้องเอานา เพราะผีบางคนในนี้ อาจเป็นนายอำเภอก็ หรือ ตำรวจระดับบิ๊กๆ ก็ได้ อย่าไปใส่ใจมากเลย เอาพอสนุกๆ เถอะ เล่นหมาให้ได้เพื่อนดีกว่ามั้ง
  • :013:ลูกโต้ สวยดี ลงรายละเอียดหน่อยน่าจะขายได้เร็ว
  • อ้าวๆๆๆๆไงสุดท้ายมาลงที่หมาล่ะเนี่ยแล้ววงการพิทบูลทำไรให้คุณอ่ะ ปวดกบาล
  • น้าผี เข้าใจมันหน่อย มันเครียดจนสมองมันไม่ทำงานแล้วไง แถมหน้าตาเหี้ยๆแบบนี้ด้วย มันกำลังร้องไห้อยู่ ว่าไม่น่าล่วงเกินพวกน้าผีเลย แต่คิดได้ก็สายไปซะแล้ว 55555ไอ้เด็กเวร
  • แหม่มไม่เปนผลดีเลยครับ

ระวังนะ โดนปรับๆๆ
  • ผมว่าไอ้นี่อายุไม่ยืนแน่เลย
  • ounoun 2 ชั่วโมงก่อน | March 9, 2010, 11:21 pm

กูเบื่อวงการพิทบูล เบื่อพวกเกรัยน นักเลงคีบอด

==============================================

พูดไปก็เข้าตัวเอง หือๆๆ -*- ไปรู้จังการใช้ชีวิตให้อยู่รวมกับสังคมกับคนอื่นนะหนูนะ

----- วันนี้คิดไม่ได้ เดี๋ยววันข้างหน้าก็จะรู้เอง ---------------