ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• "BABARA"

KUSTARF X EXAVIA ..... 3 DAY OLD:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_5257.jpg 33K
  • kustarf pup 3 day old....:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_5795.jpg 43K
  • "BUBBA"

kustarf x exavia ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_55592.jpg 25K
  • "ABUZIE"

KUSTARF X EXAVIA ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_5590.jpg 24K
  • ชื่อแมร่งแต่ละอัน..5555+ สาดดดดดดด
    กรูตั้งให้อันนึงมะ SARAMAPO
  • เห้ย บิ๊กบังชาตินี้ผมจะได้ซ่อมมั้ยโทรศัพท์อ่ะรอจนเยื่อพรมจารีย์เปื่อยล่ะ เห็ดหอมเอ้ย
  • ได้เลยพี่ยุทธแล้วเจอกันพี่ เออพี่สรุปมีคัยไปบ้างอะพี่ผมยังม่ายรู้เลย
  • พี่บิวกับพี่ฟ้าทำรัยอยู่ค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เดี๋ยวเสาร์หน้าเคลื่อนพลบุก บ่อนาดี(ของเสี่ย ยุทธ) แล้วจะรู้ว่า ปอบ 2010 มีจริงๆ ..!! B.B ทุกนายกรุณาทำร่างกายให้พร้อม
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment9.jpg 40K
  • รูปโทเคน น่ารักจังพี่บิว...
  • Dollar say : เมียข้าใครอย่ายุ่ง..!!
  • น่ารักมากเลย
  • ไปด้วยได้มะว่ะ บิกชิว ?????
  • นี่เจ้า biggie ประกบลูก คุสตาฟหน่อย !!!
    ไฟล์แนบ
    biggy2.jpg 80K
  • ร้าน Healthy Meal ของกระผมเปิดแล้วครับ เป็นอาหารระดับเซลส์
    ช่วยลดความอ้วน เพิ่มน้ำหนัก เบาหวาน มะเร็ง ไขมันในเส้นเลือด ความดันโลหิตสูง โรคหัวใจ ข้อเสื่อม โรคไต ระบบหายใจผิดปกติ ภูมืแพ้ อัมพาต
    ใครสนใจที่จะดูแลสุขภาพก็ โทรหาผมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ306.jpg 90K
  • พี่บิวแม่งต้อง ลดหน้าท้อง และ เรื่องเบาหวาน และก็ ปรับผิวให้ใสขึ้น พี่แม่งจะหล่อขึ้นเชื่อน้อง
    แม่ฟ้า ต้องเลิกกินของไหม้ๆ เพาะเดียว 60 จะอันตรายเดียวพี่เค้าจะไม่เร็งเค้าจะยิงเอาผมไม่อยู่ดูแลด้วยต้องงดเลย
    พี่โต๊ะ ต้องลดไขมันหน้าท้องเพาะเยอะมาก
    พี่โอ๊ะ ต้องลดน้ำหนัก เดียวแก่ขึ้นเลข 5-6 จะไม่ไหวโรคต่างๆจะถามหานะครับบบบบ
    อายลื่น มึงต้องให้พ่อมึงทานตัวนี้ที่กินกันไว้เพาะจะทำให้พ่อมึงอาการดีขึ้นกูรับประกัน
    พี่จักรต้องลดไขมันในร่างกายเพาะเยอะมาก ถ้าลดได้นกเขาใช้การได้อีกนาน 5555
    แม่นุ้ย ต้องลดหน้าท้องและปรับผิวให้ใสๆนะสวยกว่านี้ ok
    รักษาสุขภาพ กันด้วยนะครับจากความเป็นห่วง น้องมาร์คคนเดิมที่อยุ่แดนไกล หัวใจยัง bb วะ555555555
    ไฟล์แนบ
    ภาพ320.jpg 103K
  • ลืมไปสองคนวะ
    พี่บัง ไม่ต้องทำไรมันออกำลังกายอยู่แล้วแค่เพิ่มกล้ามเนื้อพี่มึงจะหล่อกว่านี้
    เจ๊ (เมียบิ๊กบัง) ลดน้ำหนักด่วนเพราะอ้วยเกินไปอันตรายไขมันอาจอุดตันในเส้นเลือดได้
  • พี่บิวจัดทัพมาเลยตอนนี้รู้แหล่งแล้วอาหารทะเลอร่อยๆแล้วๆก็แหล่งอาบน้ำจืดแบบสบายๆโดยสาวสวยสุด sexy 5555555
  • กรูกลับมาแล้วววววว...เหนื่อยชิปฯ
    เสาร์นี้มีต่ออีกทริป บ่อปลาน้ายุทธ มหาชัย ทุกท่านเตรียมตัวเลยครับ
    กอฟมึงมาได้เหรอ..?? เด็กปิดเทอมแล้วนิ ด่วน ๆ ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    818.jpg 80K
  • อ่อนๆ ต้องใช้ชูชีพ
    แต่อ้วนๆก็หนักเป็นควาย ลากไม่ไหว กรูพาลจะตายไปด้วย
  • แล้วไอ้ที่ไม่ใช้ชูชีพหล่ะเป็นไง ปางตายไม๊เล่า..??
  • ยังไม่ตายว้อยยยยย

อาการหนักแล้วววว

มาดูใจด่วนๆๆๆๆ คับพี่น้องงง
    ไฟล์แนบ
    IMG-6212.jpg 88K
  • สวัสดีครับ น้าบิว ขอมาหลบทีนี่หน่อย ผีแม่งกวนตีนจริงๆหาว่ากูเป็นพม่า ออสเตเลย์

น้าถ่ายปลาหมอสีน้ามาชมหน่อยดิ จะเอามาแทน ออสเตเลย์
  • ถ้าผมไปพี่เลี้ยงผมป่าวอะ !!! กูนั่งเครื่องบินไป เอางายว่ามา !!!
  • อาการหนักเลยเหรอเห๊อะ วาราบี้.?? ลงมาได้แล้วช้านจะดูแลเทอร์เอง โอเคนะ..
    ..............
    หนวด...อยากได้มาเอาเลย ปลาเทพจำเป็นต้องถ่ายให้ดูด้วยเหรอวะ เพชรยังไงมันก็เป็น อัสตาเลย์ ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ..............
    กอฟ...เรื่องนั้นโนปัญหาขึ้นมาวันไหนโทรบอกด้วยและกัน รับรองตื่นเต้นแน่นอน..!!
    ไฟล์แนบ
    l-d8a5f7c28e45db3ae5bf3647ec4a71c6.jpg 17K
  • 2-3วันนี้ว่าจะบุก Bullrock มีเหล้ากินป่าวไม่รู้:013:
    ไฟล์แนบ
    zz114[1].jpg 120K
  • มาเลยครับท่าน เสาร์นี้เลยเป็นไง..??
  • เบื่อโว้ย นั่งเกาไข่ถลอกล่ะเซ็งฉิบ.........
  • แล้วไปหาพี่ยุธวันไหน !!!
  • ผมสอนเสร็จวันเสาร์เที่ยง นั่งเครื่องไปบ่าย วันอาทิตย์หยุด จันก็กลับหาดใหญ่ไปทำงานต่อ !!!!
  • โอเค..ตามนั้นมาบ้านกูก่อนแล้วว่ากัน
  • จัดไป วันเสาร์ เอาคันเบ็ดมาด้วยนะ ใครมีอะ :063:
  • แถวไหนอะพี่ยุธ บอกพิกัด ด้วย
  • เลยมหาชัยเมืองใหม่ 1กม กอล์ฟฟี่
  • HAPPY BIRTH DAY นะน้องลื่น มาช้าไปหน่อย แต่ก็ดีกว่าไม่มานะ มีความสุขมากๆนะ คิดอย่างไรได้อย่างนั้น(ความรัก) รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันเสาร์จะพบกันกี่โมงดีพี่บิว

พี่ยุทธผมมีเบ็ดไม้ไผ่เอาไปได้มั้ยพี่หรือถ้าไม่ได้ผมเอาแหไปแล้วกันนะพี่555555555
  • อ้าวจิ๊บวันเกิดเหรอน้องเบริด์เดย์นะคับรับปริญญาวัยๆนะน้อง
    ขอให้มีงานทำดีๆหรือจะมาขนเงินกับพี่ละน้อง เออแต่อย่าเลยว่ะเพราะกูกำลังจะปล้นรถบริษัทกูอยู่เดี๋ยวมึงจะโดนไปด้วย555555555
  • ปล้นเมื่อไหร่บอกด้วยนะ จะไปร่วมปล้นด้วย ช่วงนี้หิวเงินหว่ะ ว่าแต่ในรถมีสัก 10 -20 ล้านมั้ยหว่ะ 555555555555555 พูดเล่นนะเว้ยดรีม อยู่แบบนี้ดีกว่าไม่อยากอยู่ในคุกๆๆๆๆๆ เป็นไงวะดรีมช่วงนี้ไม่เจอกันเลย สบายดีนะน้องรัก 5555
  • อะเฮ้ย...สรุปว่าไงเสาร์นี้รวมตัวที่บ้านพี่แล้วกันโอเคนะ
  • เห่ยพี่ๆมันกันใหญ่เลยนะ
  • ตำรวจ ได้เก็บเบาะแส รอทำแผนประกอบคำรับสารภาพ
    ตั่งแต่คดียังไม่เกิดแล้ว...ขอให้ท่านดรีมและพวก ดำเนินการได้ ว.2
  • โอเค เสาร์นี้รับทราบ แต่ขอทำงานก่อนนะ ถ้ากลับมาไม่ทันอาจจะขอตามไปที่หลัง คร๊าบบบบบบบบบบ
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ก็แน่หละ ตั้งแต่คุณน้องเดินทางไกลไปอยู่ใต้เนี่ย พวกพี่เที่ยวกันระเบิดเลย อยากมั้ยหล่ะกลับมาสิ เดี๋ยว อ.หน้าก็ไปบ้านพี่โฟล์คอีก โอ้ยเที่ยวอย่างเดียวเลย 555555555
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    เกิดแม่ง ไอ้ดรีมมึงปล้นขึ้นมาจริงๆ พี่ไม่เกี่ยวนะเว้ย พุดเล่นเฉยๆ 555555555555
  • เอามีเมากันอีกแล้ว
  • เมื่อคืนเป็นไงท่าน..ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า แต่ผมอิ่มมากกกกกกกกกกฯ
    ...............................................................
    ต้น...สรุปแล้วว่าอาทิตย์หน้า ชิมิ..??
  • เสียดายวะ ดันกินมาก่อนเลยอด ดื่มได้อย่างเดียว
    คราวหน้าบอกล่วงหน้านานกว่านี้หน่อยวะ อิ่มมาแล้วเลยกินอะไรไม่ได้
  • เอามามีเบ็ดไรก็เอามา ไม่มีมีให้ยืมเล่นอีก

เด๋วเสาร์นี้จะโชว์ฝีมือ กระพงทอดราดน้ำปลาไซส์งามๆ และ

ตอนนี้กำลังรออยู่มีใครตกไอ่บึกไซส์สวยๆที่พอแดรกหมดได้ ให้เก็บไว้

และทีเด็ดเนื้อย่าง เสาร์นี้ใคร ไม่กินเนื้อ อด...5555
    ไฟล์แนบ
    1251705354711342.jpg 97K
  • โอ๊ยยยยย...เอาอาไรมาพูดหล่ะน้า เที่ยงๆอย่างนี้ศรีทนไม่ได้ โอวโนว์...
    ไฟล์แนบ
    pic03.jpg 29K
    23361216919161f7314b.jpg 32K
  • ปลาทอดนี่แมร่งไม่เท่าไร

เนื้อย่างนี่ดิ เงาวับเลย น้ำลายท่วมเลยปากนี่ 555
  • โอ๊ยพี่ต้นรถคันนึงมีไม่ต่ำกว่า150ล้านต่อคันสนใจป่าว
  • บิ๊กชิวเอาMJมาคอนหวันเมื่อไหร่ กริ๊งกร๊างมามั่งนะครับ(กลัวแมททิวมันแอบไปก่อน)

ตะพานหินมีทีเด็ดอะไรบางอย่างจะไปเปิดตัวให้ชม อยากให้บิ๊กชิวช่วยพิจารณา

พวกผมคิดว่าน่าจะถูกใจพี่ๆนะครับอิ..อิ..