ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • นี่คุณนายลีโอ อ้วนเป็นหมูไปล่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0128.jpg 39K
    DSC06866new.jpg 58K
  • อีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC06875new.jpg 48K
    DSC06874.jpg 76K
  • ว่างๆ มาเที่ยวพิดโลกมั่งนะครับ....มากะตาบอยนั่นเเหละ..จะได้ทำความรู้จักกันไวครับบบบบบ:o030:
  • หวันโลก ด้วยอีกคน มิตติ้งที่ผ่านมางานเข้าเลยอดไป วันที่ 3นี้มีมิตติ้งป่าวช่วยคอนเฟิมหน่อย
  • ครับ ถ้าว่างจะหาโอกาสไปครับ
    มีทติ้งครั้งที่แล้วบอยก็ชวนแต่ไม่ว่างไปครับ
  • ลืมอีกเรื่องนึง nu_ting เป็นเด็กหวันโลกรึป่าวถ้าเป็นเด็กหวันโลกทำไมรู้จักแต่บอยคนเดียวทำไมไม่รู้จักเค้ามั่งอะ
  • พี่บูลถ้าว่างไปด้วยกัน
  • เรื่องวันที่3 นี้ ขอคุยกับพี่ น้องทุกทั่นก่อนครับ
    อาจจะเป็นการนัดรวมพล พูดคุยกันครับเพราะว่าไม่ได้พบกันนานละ
    รึจะเรียกว่ามินิมิทติ้งก็ได้ครับ จะเป็นการพาหมาออกมาเปิดหูเปิดตาอ่ะครับ
    ยังงัยจะโพสบอกนะครับ...........

จะติดต่อตาบอยหวันโลกงัยเนี่ย เบอร์หายอ่ะ....:o069::m011:.มั่งดิ
  • 0839509771 เบอร์ของบอยคร๊าบ
  • เฮ้ย แอค อยู่หวันโลกเหรอ
    พักนี้ไม่ค่อยเจอเลย
    ถามหาแต่หญิงนะเรา
  • :062:สวัสดีครับ.ผม นาย อัฐ ครับ พัก เนี่ย ไม่ ค่อย ได้ เข้า มา เลย . . . คึก คัก จัง ผี ไม่ ค่อย มี ด้วย เจ๋ง จิงๆๆ
    เรื่อง ที่ ผม ไม่ ว่าง ก็ คือ ผม กำ ลัง เตรียม ตัว ขึ้น ไป เอา หมา ที่ นครปฐม วัน ที่ 11 เมษา นี้ แว้ว
    เตรียม ดู ว่า ผล งาน ออก มา มัน จะ เป็น ยัง ไง . . .ไม่ รู้ ว่า หมา 2500 จะ สวย เท่า 15000 ได้ ป่าว นะ
    ของ อย่าง นี้ มัน น่า จะ ลุ้น ได้ ว่า ไหม พี่ ๆ อยู่ ที่ ใจ เอา มา ปั้น ให้ เจ๋ง เกิน ใคร ไป เลย . . .:004::004::004:
  • ขอบคุณครับ คุณ axe:o030:

เอาวุ้ย..น้องอัฐ:o015: จะหาสมาชิกใหม่ให้บ้านพิดโลก เพิ่มอีก 1 ตัวละ...
    ยินดีดั้ว:o046: ครับน้องงงงง.........จะราคาเท่าไรไม่ใช่ประเด็น เรารักเค้า เค้ารักเราพอละ..
    .เลี้ยงให้มีความสุข สนุกกับการเลี้ยงครับ:o043::o060:
  • โอ้ว 2 เสือหวันโลก ออกมากันแล้ว 555
  • จนเขาจัดไปไม่รู้กี่งานแล้ว มันยังไม่ไปเอาหมามาอีก
    พี่หล้าคับไม่ทราบว่า พี่ แจ็ค กับ พี่บอยมาเปล่าคับเย็นนี้
    ถ้าจัดวันนี้ผมจะได้เอาหมาไปอาบน้ำคับ พี่ หล้า
  • นาย อัฏ หมาใครวะตัวตั้ง 15000 อยากเห็นจังเลยคับ
    นายบอกเราได้เปล่าคับ
    วันนี้ไปเปล่าคับนาย อัฏ
    ตอบด่วน
  • ยินดีที่รู้จักพี่ๆน้องๆทุกคนนะคับ......ไมว่าจะเป้นคุณผี...คน......ที่รัก....พิท....เหมียนกัน....แต่ผมว่าคนหรือผีก็รัก..พิท...เหมือนกันเนาะแต่อาดจะต่างความคิดกัน.........เอาเป็นว่าเราอย่ามากัด........เอย......โทษที่......มาทะเลาะกันเลยเนอ....มาทำวงการ...พิท...ให้เจริญก้าวน้าดีกว่าเดอคับเดอพี่น้อง...............วันที่ 3 ผมว่าผมจะไปใช่งานน้องเข้านะเพราะน้องที่เข้าจักงานที่เป็นเพื่อนหล้านะเขาก็เลี้ยว...พิท....เหมือนกัน....สังคมพายนอกจะได้รู้ว่า....พิท...เขาได้กับทุกงานและทุกสังคม......แต่พี่ยังไม่รู้เลยว่าน้องคนที่จัดงานเขาติดต่อขอใช่สถานที่ได้รึยัง......ติดต่อน้องเขาไม่ได้เลย...หล้าพอจะรู้เบอร์น้องเขาปะจะได้โทรคุยกับน้องเขาด้วย.....ใครพอจะติดต่อน้องคนที่เขาจัดงานมิดตี้.....มล้าได้ติดต่อพี่ด้วยนะ....ปล.หวังว่างานนี้หวันโลกจะมาได้ทุกคนนะคับ(พิทบูล พิด,โลก)
    ไฟล์แนบ
    DSC02840.jpg 66K
  • ปล.ตามหาเด็กหายท่าเจอกรุณาติดต่อ...เอาสายจูงคืนได้....ร้านป้าย Dสติ๊กเกอร์ได้ทุกเวลา....
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 17K
  • เด๋วผม:m011:ติดต่อให้ครับพี่บอย....เรื่องของพี่ออมที่เขาจะติดต่อเรื่องสถานที่น่ะครับ:m011:
    ว่าแต่เย็นนี้เจอกันตอนซัก 5 โมงเย็นดีป่ะเพ่ :m066::m075:หมาจะได้ไม่ค่อยร้อนเนอะ

น้องบูมพี่เองก็ไม่รุ นะว่าอีตาแจ็ค กะอีตาบอยจะมาป่าว.:m050:..ถ้ามานะขอมาแบบโสดๆเด๋วจัดห้ายยยยยยยยย

น้องบูมมาดิเย็นนี้ที่ร้านนมนะ จะได้มานั่งคุยเล่นกัน...:m046:(ดูสาวด้วย....ผียิ่งบอกพวกเราหน้าหม้ออยู่ด้วย 555+++)
  • แล้วเจอกัน.............ปล............มีหมาเป็นเพื่อน...........ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆๆ.........เนอ
  • จริงดิ...
  • axe

แล้วจะรุมั้ยเนี่ยว่าทามไมเราถึงไม่รุจักกันอ่ะ

งั้นก็ทามความรุจักกันเลยนะ

....
  • น้องเค้ามาละเว้ยยยยยยยยยยย...เหอเหอออออออออ...........:o027::o027::o027::o036::o036::o036:
  • :o003:55+

ปัย ดั้ว เด้อ!! เย็น เนี้ย!!

17.00 ช่ายๆๆ ป่ะ...ok.

เห็น น้อง เค้า มา (NU_TING).ก้อ มั้ย กล้า แซวๆๆ..

หม่ำๆๆ ราย ยาง คัฟ...อิอิ:o002::o003:
  • ยังเลยยยยยยยยย

ทามไมจะซื้อมาไห้รึเปล่าล่ะ

พี่tong_pitbull

เหงว่าเค้าคงไปไม่ถูกหรอกค่ะพี่

แล้วอิกอย่างก็ยังไม่ค่อยรุจักใครเลยอ่ะ

(ไม่กล้าด้วยแหละ)*-*

:011:
  • พี่bombe

ก็ยังอยู่นิ

ยังไม่ตายซักกะหน่อยยยย

ก็แค่เมื่อวาน

พาน้องหมาไปฉีดยาเลยไม่ได้เข้ามาทักพวกพี่อ่ะนะ
  • :004::004:bombe
    :004:tong_pitbull

แล้วพวกพี่ๆๆทามไรกันอยู่อ่ะ
  • พี่ๆๆเด๋วอิก2วันจะเอารูปของ
    โมเดลกับน้อยหน่ามาไห้พวกพี่ๆๆดูนะ

ตอนนี้กำลังน่ารักเลยอ่ะ
  • คนหรือหมา...ที่วาน้ารัก..อะ
  • :006::006::006::006::006::006:เอาเข้าไปเขายี่งว่าพวกเรา.....:032:......อยู่......แต่ทำไงได้เนอ....มันเปง.......แก้ไหมหายแว้วววววววววว.......:006::006::006::006::006::006::006::006::006:
  • :003::003::003:หวังว่าว พิด,โลก คงมีโอกาศได้ต้อนรับ nu_tinq เดอ.....อยากเหงตัวเป็นๆๆ.....มะหมาด้วย...นะ:003::003::003:
  • ผมอยากเห็นพิโลกรวมกันแบบว่าจริงๆๆๆนะ ขอจริงๆๆๆจังๆๆๆๆ ต่างความคิดกันก็คุยกันได้ นะครับ...
  • ดีกันก็เพราะหมา......
    กัดกันก็เพราะหมา....
  • พี่ ก้ ทาม ราย เรื่อยๆๆๆ คัฟ...(NU_ting)

หมายถึง....ทำ งาน........เก็บ เงิน...

............ที่ ยัง เหลือ ก้อ แค่ แต่ง งาน..นี่ แหละ...อิอิ...

มั้ย มี ซัก ที แฟน ง่า.....55+
  • นี่ โต้งพาไอ้ตัวเล็กมาด้วยนะ พี่อยากเห็นลูกไอ้เเอ้นง่ะ............:o040:

สวัสดีครับ....nu_ting :o060:

สวัสดีครับคุณผี....:o048:.วันนี้มาเเบบมีคำคม ค่อยยังชั่วหน่อยครับบบบบ........
    ก็จะพยายามรวมกันไว้อย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆน่ะครับ:o030:

นี่พี่บอยวันนี้มาอย่าลืมเอากล้องมาด้วยเด้อ...:o037:.ขออาศัยหน่อยนะพี่นะเเบบว่ากล้องไม่มีอ่ะ แฮๆ ...นิสนึง:o008:
  • วันนี้รู้สึกจะคึกคักเนอะ ห้องนี้อ่ะ.............:o013::o023::o028::o028::o028:
  • ห้าโมงเย็นเจอกันคับ
  • ดีกันก็เพราะหมา......
    กัดกันก็เพราะหมา....
    อีคำนี้คุน้วะ.........
    เหมือนเคยได้ยินที่ไหนวะ
    .........................
    ผมรู้นะตอนเป็นคนคุณเปงใครจะเอ๋.....แว้ววววว
    เจอกันนะ........................................
  • :020:ตอนนี้ไม่มีใครเขาสนใจ......คุณหรอก......คุณเป็นแค่สิ่งที่ไรตัวตนไรวิญญาณ......พูดไปสองไพเบี้ย....นิ่งเสียตำลึงทอง.....:020:
  • สงสัยมันเคยกัดกับหมา ผีที่สร้างสันแต่สิ่งดีก็เยอะนะคับ
    แต่ผีที่นิสัยแย่กว่าหมามีไม่เยอะหรอกคับ
    เข้ามาเป็นตัวถ่วงความเจริญกระทู้เขาทามมัย
    เขาไปทามไรให้คุน มันหนักมากหรอ
    ขอโทด น้า มาร์ค มานะที่นี้คับ
  • ผมขอโทดน้า ผี ที่สอนมานะคับ แต่มันก็ต้องมีกระทบกระทั่ง
    กันนิดหน่อยนะคับ ผมเชื่อน้า ผี ที่สอนผมนะคับ
    ผีตัวนี้มันนิสัยไม่ดีคับ เลยต้องว่ากันนิดคับ
    ขอโทดน้า ผี ที่ดีมานะที่นี้คับ
  • ถ้าคุณรู้ว่าผมเป็นใครก็โทรมาหาได้ เป็นผีมันก็อึดอัด อยากจะให้รู้ตัวสักที อะไรบางอย่างก็จะง่ายขึ้น......
    โปรดใช้คำที่สุภาพด้าย (สงสัยมันเคยกัดกับหมา) คุณหยาบมาผมก็หยาบไป คุณแรงมาผมก็แรงไปง่ายๆๆๆ.....
    ผมเป็นผีก็แค่อยากมาสร้างสีสันไม่ให้มันเงียบ ถ้าไม่พอก็ขอโทษด้วย นะครับ....
  • ถ้าไม่พอใจก็ขอโทษด้วย นะครับ
  • จุ๊กกรู้.............นี่เป็นห้องที่คึกคักที่สุด:o020:

อย่าไปเครียดครับ มีผีมีสีสันครับทุกทั่น............
    จะ 5 โมงละไปดีกว่า

พาหมาไปเดินเล่น ฮิ้ววววววววว:o060:
  • ห้องนี้คึกคักจังเลย หวัดดีพี่น้องพิดโลก
    ไฟล์แนบ
    50dm1.12.JPG 122K
  • หรา......ผีดีๆๆต้องอย่างผม ผมนี่ผีที่มีจิตสำนึก

อยากเปงคนแต่มะดั้ยเกิดซักที 55++++
  • ผมว่า tong_pitbull เปลี่ยนจากเลี้ยงหมาเปนขายหม่อดีมั๊ยคัฟ

ก็ม่อซะออกหน้าออกตา เกินไปมั้งคัฟ คุนtong_pitbull

ขอจั่วหน่อยนะเห็นแล้วคันปากคัฟ.....เอิ๊กๆๆๆๆ

ผมขอเตือนนะคัฟใครพลาดมาผมจั่วหมดนะคัฟ...55555+
  • หวัดดี ครับ พี่เหน่ง....:o062:
    ตอนนี้ขอบอกว่า.... นังตัวเล็กที่เพื่อนผมมันไปหิ้วมา
    งามอย่าบอกใครเห็นละอิจฉามันจริงๆพี่.....
    :o016::o027:ตัวก่อนหมามันหายหาตัวไม่เจอ แต่ตัวนี้ถ้าหายก็เพราะโดนผมขโมยนี่เเหละ 5555++++++++++++:o028::o023:
  • ผมเห็น น้า ผี ตอบกระทู้แบบนี้แล้วดีใจคับ
    ขอให้เรา รัก กันใว้คับ
    เราเลือด ไทย เหมือนกันคับ
    ขอขอบคุน น้าผี มานะที่นี้คับ
  • แวะมาเยี่ยม ไปหละ555
  • พี่ หล้า หรือใคร ผมอยากได้เบอร์ พี่ เติ้ล ตะพานหินมากคับ
    หรือ พี่ เติ้ล เข้ามาอ่านกระทู้
    ผมอยากได้เบอร์โทร ของพี่เติ้ลมากคับ
    พี่ หล้า ตอบด่วน