ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

'คุณหายไปไหนมา พงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง'
  • ก่อนหน้านี้คุณหายไปไหนมา คุณพงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง
    คุณมันก็แค่พวกโหนกระแส มันก็แค่สำนวนมายาของคนวงการมายา

ยังจำเมื่อ 4-5 ปีก่อนได้มั้ย ?
    ที่คุณขึ้นเวทีพันธมิตรกับคุณตั้วศรัณยู วงกระจ่าง
    แล้วหลังจากนั้นคุณหายไปไหนมาล่ะ ?

คุณตั้วศรัณยู วงกระจ่างยังรับใช้อุดมการณ์ของเค้ามาโดยตลอด
    แล้วคุณล่ะ? คิดจะมาตีกินโหนกระแสแค่นี้เหรอ?

# นี่เป็นความเห็นส่วนตัว ที่อยากจะลองมาให้คนอื่นๆ ลองคิดพิจารณาดู
    พิจารณาดูว่า 'คนนี้จริงแล้วแน่หรือ ที่เป็นพระเอกในวันนี้?'
  • มึงเป็นเหี้ยไร ... แล้วมันผิดตรงไหนที่เค้ารักในหลวงของเรา

ความเห็นส่วนตัวเก็บไว้ในมันสมองขี้เล็บเน่าๆของมึงเหอะ
  • ไม่รู้จะตั้งกะทู้โชว์โง่หรือออกความเห็นเพื่อใครหรือเพราะพระแสงอะไรมากมายวะ จะสร้างความแตกแยกให้บ้านเราไปถึงไหนผมว่าคุณก็ไม่ต่างอะไรกับพงพัฒน์หรอกดีแต่เห่าอยู่บนแป้นพิมท์ ถุยยย มันรกเวปมามากพอแล้วถ้าจะโชว์ความเท่ห์ก็ไปเล่นที่อื่น ไป๊ๆๆๆๆ
  • ผมว่ามีคนคิดแบบเขาเยอะ แต่เขาก็พูดแทนใครหลายคนที่คิดแบบนี้ ก็ดีออก :008::008::008::016:
  • ไอ้ควายเอ๊ย มึงเป็นเหี้ยไรว่ะ เค้าพูดออกมารู้สึกว่าพวกมึงดิ้นกันพลานเหมือนโดนน้ำร้อนลวกควย

ถุย!ไอ้เหี้ย เก่งแต่นั่งเห่าหน้าจอทำไมมึงไม่ไปช่วยพวกเหี้ยเผายางว่ะ รึว่ามึงกลัวตายไอ้เกย์keetasil
  • http://www.youtube.com/watch?v=qtgJMOEREMw&feature=player_embedded

พงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง พูดแทนคนไทยที่รัก...พ่อ

พ่อเป็นเสาหลักของบ้าน บ้านของผมหลังใหญ่นะฮะ ใหญ่มาก เราอยู่กันหลายคน ผมเกิดมาบ้านหลังนี้ก็สวยงามมากแล้ว สวยงามและอบอุ่น

แต่กว่าจะเป็นแบบนี้ได้นะครับ บรรพบุรุษของพ่อ เสียเหงื่อ เสียเลือด เอาชีวิตเข้าแลก กว่าจะได้บ้านหลังนี้ขึ้นมา

จนมาถึงวันนี้พ่อคนนี้ก็ยังเหนื่อยที่จะดูแลบ้าน และก็ดูแลความสุขของทุกๆ คนในบ้าน

ถ้ามีใครสักคน โกรธใครมาก็ไม่รู้ ไม่ได้ดั่งใจเรื่องอะไรมาก็ไม่รู้ แล้วก็พาลมาลงที่พ่อ เกลียดพ่อ ด่าพ่อ คิดจะไล่พ่อออกจากบ้าน

ผมจะเดินไปบอกคนๆ นั้นว่า ถ้าเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ เพราะที่นี่คือแผ่นดินของพ่อ

ผมรักในหลวงครับ และผมเชื่อว่าทุกคนที่อยู่ในที่นี้ รักในหลวงเหมือนกัน พวกเราสีเดียวกันครับ ศีรษะนี้มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน

พงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง งานประกาศผลรางวัลนาฏราช ถ่ายทอดทางไทยทีวีสีช่อง 3 วันที่ 16 พฤษภาคม 2553

ปล.ผมซึ่งมากกับคำพูดของพี่อ๊อฟ และผมก็คิดเช่นเดียวกับพี่อ๊อฟ "ผมรักในหลวงครับ"
  • สั้นๆเลย"ผมรักในหลวง"
  • เราทุกคนก็รักพ่อ ใครที่มันด่าพ่อใครที่ช่วยเหลือคนที่ด่าพ่อใครที่เป็นขี้ข้าไอ้คนที่จะไล่พ่อ ขอให้มันตกนรกและไปเกิดในท้องหมาครับ """" ผมรักในหลวงครับ """""
  • ถ้ารักพ่อแล้วไม่รักแม่ ถือว่าผิดมั๊ยครับ พี่อ๊อฟ
  • เช่นกันครับ ผมรักในหลวง พี่อ๊อฟพูดได้โดนใจมากมาก คนที่คิดไม่ดีกับพ่อหลวงคงสะอึก:m002:
  • เจ้าของกระทู้ ผมถามคำเดียว คุณรักในหลวงไหม แล้วถ้าคุณมีโอกาสบอกคนอื่นๆ ว่าคุณรักในหลวง แบบคุณพงษพัฒน์ คุณจะทำไหม ถามแค่นี้แหละ
  • ผมก็เป็นคนนึงที่รักพ่อหลวง
    และ ผมก็เห็นเหมือนที่คุณ keetasil เห็น :063::063::063:
    และผมก็ซึ้งมากเหมือนกันกับคำพูด ของ พี่ อ็อฟ พงษ์พัฒน์ เหมือนกัน

ผมรักพ่อหลวงครับ

:063::063:
    ไฟล์แนบ
    214819.jpg 25K
  • Long Live The King
  • เจ้าของกระทู้เปนไรมากมั้ยอ่ะ .. แล จะหลอนสงสัยว่างจัด ตั้งกระทู้สร้างสรรค์กว่านี้จะดีกว่านะ
  • ไอ้ควาย..แล้วมึงจริงแค่ไหนกันวะ..ทำแบบเค้าไม่ได้อ่ะดิ..เค้ารักในหลวงเค้าออกเสียงแทนคนเป็นล้านที่อยากบอกกับในหลวงแบบนั้น
    จุดยืนมันต่างกันเค้าทำในจุดที่เค้าสามารถทำได้เค้าก็รักในหลวงรักประเทศไทยเหมือนที่คุณตั้วรักแล้วมึงไปว่าเค้าทำไมวะ..เอ๊ะ..รึมึงเป็นเสื้อสีร้าวฉาน
    เลวเจงๆ...ออกไปซะ
  • จากที่เราๆ ขัดแย้งกัน อยู่ในเวลานี้ ...

เรื่องสถาบันฯ ก็เป็น ประเด็นร้อน ที่ ถึงกับจะเอาเป็นเอาตาย กัน

เพียงเพราะ ...

- บางคนเชื่อว่า ตนเอง เท่านั้น ที่รัก และเทิดทูล ในสถาบันฯ

- บางคนเชื่อว่า คนอื่นจะ ล้มล้าง ประทุษร้ายสถาบันฯ

- บางคนเชื่อว่า หากใครไม่แสดงออก ว่ารักและเทิดทูล แบบที่ตนเองกระทำ แล้ว

ก็คือ พวกเนรคุณ อกตัญญู ไม่รู้คุณแผ่นดิน ฯลฯ ตายไปจะตก นรก หมกไหม้

(ออกแนว ไสยศาสตร์ปนพราหม์ )

ขอได้ไหมครับ กลับมาอยู่ในโลก ปัจจุบัน

สถาบันฯ ทรงเป็น องค์พระประมุข และทรง " สมัยใหม่ "

ถ้าจะรักและภักดี ก็ควร " ปฏิบัติบูชา " จะดีกว่า อย่ามาป่าวประกาศ ผูกขาด หรือ

ใช้เป็น ข้ออ้าง ในการ เข่นฆ่า ชีวิตคน เลยครับ

ไม่มี การแพร่ลัทธิคอมมูนิสต์ แล้วครับ

หรือ นี่เรา อยู่ ใน ยุคมืด ของ ยุโรป สมัยกลาง กันแล้ว ...

การเมือง การปกครอง ไม่ควร เอา สถาบันฯ มา รับรอง บุคคล หรือกลุ่มใดๆ

มิฉะนั้น จะกลายเป็น ISO ให้กับ คนที่อยากฟอกตัวทางการเมือง เช่นในตอนนี้ .

ด้วยจิตรคาราวะ.
  • นี่ไอ้เจ้าของกระทู้ เค้าก็บอกอยู่แล้วว่าไม่มีสีไหน เค้ามีสีเดียว ศีรษะนี้เพื่อในหลวง แล้วทำไมคนรักในหลวงมันต้องเป็นแค่พันธมิตรหรอ
    คนอื่นเค้าก็รักในหลวงเหมือนกัน พันธมิตรรักจิงหรอ หรือทำบังหน้าเพื่อผลประโยชน์ ไม่งั้นศรัญญูคงไม่โดนถอกออกจากรายการหรอก
    คนของประชาชนต้องเป็นกลาง ศรัญญูแม่งเหี้ย อย่าเอาศรัญญูตัวเหี้ยมาเปรียบกับพงษ์พัฒน์เค้ามันคนละเกรดกัน ไอ้ควาย
    คนรักในหลวงต้องขึ้นเวทีพันธมิตรหรอ บ้านพ่อมึงดิ
  • อะไร ของมึงว๊ะ ไอ้เจ้าของกะทู้ กูชักจะทนไม่ไหว แล้ว ทำไม ดาราจะพูด มึงก็ว่าเค้าสร้างภาพ แล้วจะพูดว่ารัก ท่าน มันผิด เหรอว๊ะ
    เสียที ที่มึงเกิด เป็นคนไทย
  • อากาศมันร้อนครับ คนมันเลยร้อนตัวตาม ^^ เค้าไม่ได้พูดเลยนี่ครับว่าเค้าอยู่สีไหน แค่เค้ากล่าวถึงพระเจ้าแผ่นดินเท่านั้นเอง

มึงแม่งเสื้อแดงอะดิไอ้ส้นตีน !!! จะสีไหนก็ไม่ดีทั้งคู่แหละครับ !!! แต่ไม่เอาสถาบันก็ออกไปอยู่ที่อื่นครับ ..รับไม่ได้จริงๆ !!!
  • จำไว้.....วันหลัง.....

อย่าตั้งกระทู้...เหี้ยๆ แบบนี้อีก
  • ผมรัก พ่อหลวง ของคนไทยทุกคนคับ
  • ตำรวจยังโดนเลย

http://www.youtube.com/watch?v=kZeVvmOlAI4
  • ไอ้เจ้าของกระทู้ ไอ้เวร คนทำดีก็มากระแนะกระแหน
    ทำดี แม้เพียงครั้งเดียว ก็ยังดีกว่าไม่ได้ทำ
    ขึ้นเวทีพันธมิตร เพื่อมีส่วนร่วมกู้ชาติ ครั้งเดียวก็ยังดี

ดีกว่ามึงเป็นร้อยเท่า ที่มาเห่าให้คนอื่นรำคาญ
  • we love the king we love thailand
  • "ถ้ามีใครสักคน โกรธใครมาก็ไม่รู้ ไม่ได้ดั่งใจเรื่องอะไรมาก็ไม่รู้ แล้วก็พาลมาลงที่พ่อ เกลียดพ่อ ด่าพ่อ คิดจะไล่พ่อออกจากบ้าน"

ไอ้อ๊อฟ มันว่าใคร

ก็กล้าพูดกันไปตรงๆเลยดีกว่า

อย่ามาทำหน้าตัวเมียแบบนี้ แอบโหนกระแสอย่างที่ จขกท ว่าไว้ไม่มีผิด

ด่าทักษิณก็ด่ากันไปตรงๆเลย อย่าอ้างสถาบัน

มันมีหลักฐานอะไรว่าเขาจะล้มสถาบัน

แดงก็เหมือนกัน ไปว่ารัฐจะล้มเหมือนกัน มันมีหลักฐานอะไร

สรุป มั่วกันทั้งนั้น

แมร่งอาศัยจังหวะเหล่านี้ โหนกระแสน กะดังคืนเดียวเลยนะนั่น

แต่ผมว่า ถ้าใจไม่เป็นกลางจริงๆ จะดับมากกว่า ยิ่งเจอรูปด้านบนเข้าไป สะอึกแน่นอน
  • สมน้ำหน้าบักตั้งกระทู้ สัตว์นรก ออกไปจากประเทศไทย คาย ไปอยู่กัลพ่อมึงเลย แน่จิง ไม่ต้องมาตายในเมืองไทย เมืองของพ่อกู
  • ไม่อยากอยู่ก็ออกไปจากประเทศนี้ดิพวกควายแดงทั้งหลาย
  • ทำไมไอ้โง่สองตัวที่ตั้งกระทู้กับไอ้ผีตัวล่างมันถึงเหี้ยได้ใจขนาดนี้วะ มึงมีอคติกับพ่อหลวงของพวกกูหรือกับแผ่นดินของพวกกูหรืองัยวะถึงได้ไร้ซึ้งความคิดที่มนุษย์กินข้าวเป็นอาหารหลักเขาคิดกันพวกมึงจะรักใครชอบใครที่มันไม่ได้สร้างประโยชน์แถมสร้างแต่โทษและปัญหาให้บ้านเมือง พวกมึงก็คงไม่ต่างจากบัวที่ยังจมอยู่ในโคลนตมนั่นแหละยังดักดานขุนไม่ขึ้นอยู่ดี มึงพูดเหมือนไม่ใช่คนไทยไม่ได้มีในหลวงเป็นพระมหากษัตริย์บุพการีพวกมึงภูมิใจแล้วเหรอที่คลอดเปรตนรกอย่างมึงออกมาเดินเล่นและหายใจทิ้งบนผืนแผ่นดินแห่งนี้ ทีหลังอย่าได้ตั้งกระทู้เหี้ยๆแบบนี้อีก"เพราะกูรักพระเจ้าแผ่นดิน และผืนแผ่นดินนี้เช่นพี่อ๊อฟ"
  • กูเห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ว่ะ แม่งโหนกระแส
  • แม้วเป็นเสาหลักของม็อบ
    ม็อบผมใหญ่มาก
    มีM79หลายกระบอก
    เราอยู่กันอย่างสันติ
    อหิงสามานาน ตู่ของแม้วเสียเหงื่อ
    เอาชีวิตเสธแดงเข้าแลก กว่าจะได้สวนลุมมา
    มาถึงวันนี้แม้วคนนี้ยังยัดเงินมาสร้างความชิบหาย
    ถ้ามีใครสักคนตกงานมาจากร้านไหนในเซ็นทรัลเวิลด์
    แล้วพาลมาลงที่แม้ว เรียกแม้วให้กลับบ้าน
    ผมจะเดินไปบอกคนนั้น ถ้าเกลียดแม้วไม่รักแม้ว
    จงออกไปจากราชประสงค์ซะ
    เพราะนี่คือคอกควายของแม้ว
    เราสีเดียวกันครับ.สีซอให้ควายฟัง.....
  • ได้ผีข้างบนนี่ มึงสนุกนักหรือกับการมานั่งป่วน บ้านเมืองจะพินาศ มึงยังป่วนอยู่ได้
    คุณเจ้าของกระทู้ ผมว่าคุณจะต้องเปลี่ยนวิธีคิดบ้าง อย่ามองคนอื่นในแง่ลบเสียหมด
    มันจะทำให้คุณไม่มีความสุข จากจิตใจและพฤติกรรมของตนเอง และจากคนรอบข้าง
    นี่เป็นตัวอย่างหนึ่งเกิดขึ้นทันตาเห็น
  • 55 คิดเองป่าวว่ะ สีซอให้ควายฟัง
  • ไอเจ้าของกระทู้ คนอย่างมึงไปไหว้หมา ไปกราบเสาไฟฟ้าซะไปคนอย่างมึงมิสมควรจะไปกราบไหว้เทิดทูลพ่อของเรา มึงมันเลวเกินไป
  • เอาลิงค์มาให้ดู
    คุณพงษ์พัฒน์ได้ใจมากเลย ผมว่าคุณพงษ์พัฒน์ยอดเยี่ยมมาก จะหาโอกาสที่จะขอความร่วมมือร่วมแรงร่วมใจจากเพื่อนดาราไม่ใช่ง่ายๆ นี่เป็นโอกาสที่ดีที่สุดที่คุณพงษ์พัฒน์หยิบฉวยได้อย่างถูกกาละเทศะ และเหมาะสมที่สุด คนในประเทศไทยส่วนใหญ่ได้เห็นได้รับรู้ และเป็นจุดเริ่มต้นของเหล่าศิลปินจะได้ร่วมมือร่วมใจกันทำเพื่อชาติ เพื่อส่วนรวม หวังว่า ผู้ใหญ่ในช่อง 3 จะให้การสนับสนุนด้วยจิตสำนึกที่ดี บ้านเมืองอยู่ไม่ได้ ช่อง 3 ย่อมได้รับผลกระทบเช่นกัน

ขอร้องอีกครั้ง สำหรับผู้บริหารช่อง 3 ซึ่งให้ความร่วมมือแก่ส่วนรวมน้อยที่สุด โปรดเสียสละ เพื่อบ้านเมืองเถิดครับ

http://forum.serithai.net/viewtopic.php?f=2&t=23050

ไอ้เสือ
  • ไอ้เกย์เจ้าของกระทู้หายมึงหัวไปไหนวะ ความคิดมึงเหี้ยได้ใจจริงๆ
  • ว้าย!!!!!! รู้ได้ไงยะ ว่าเจ้าของกะทู้เป็นเกย์
    ช้านเสียหายนะ อย่ามาเหมาพวก

แรดเผือก
  • ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment6.jpg 33K
  • กลุ่มพวกนี้งัยครับที่พี่อ๊อฟพูดถึง และนี้ก็เป็นเพียงกลุ่มหนึ่งเท่านั้นที่ผมหามาให้ลองดูๆกัน และผมก็คิดเช่นเดียวกับพี่อ๊อฟ

" ถ้ามีใครสักคน โกรธใครมาก็ไม่รู้ ไม่ได้ดั่งใจเรื่องอะไรมาก็ไม่รู้ แล้วก็พาลมาลงที่พ่อ เกลียดพ่อ ด่าพ่อ คิดจะไล่พ่อออกจากบ้าน

ผมจะเดินไปบอกคนๆ นั้นว่า ถ้าเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ เพราะที่นี่คือแผ่นดินของพ่อ "

ตัวอย่างกลุ่มคนที่ไม่สมควรอยู่ในแผ่นดินไทย
    หนังสือ วอยซ์ ออฟ ทักษิณ ฉบับ ไพร่ตาสุดท้าย หมายความว่างัย ? ใครเป็นเจ้าของ ?
    กลุ่ม นปช.USA นายใจ อึ้งภากร
    กลุ่มกลุ่มเครื่อข่าย19กันยาต้านรัฐประหาร http://www.oknation.net/blog/print.php?id=245265
    กลุ่มเฟรสบุคหมิ่นสถาบัน http://www.oknation.net/blog/newgeneration/2010/04/30/entry-1
    จักรภพ เพ็ญแข http://www.oknation.net/blog/print.php?id=234599
    ดา ตอร์ปิโด http://hilight.kapook.com/view/26861

ยังมีอีกเยอะครับเรื่องของคนบางกลุ่มที่ไม่เคารพสถาบัน แต่ยังงัยผมก็ยังเชื่อนะครับว่าคนไทยไม่ว่าจะสีอะไรส่วนใหญ่รักในหลวง

ปล.ผมรักในหลวง
  • เจ้าของกระทู้มึงหายหัวไปไหนวะ หรือมัวแต่ไปอมควยพ่อมึงอยู่ หรือนอนเย็ดกับแม่ตัวเอง 555 กูเห็นหลายรายแล้วมาตั้งกระทู้พอโดนรุมด่าแม่งก็หายเข้าจิ๋มยายแม่งไปเลยไอ้สัตว์
  • คุณคนที่ด่าคนเสื้อแดงว่าไม่จงรักภักดี คุณก็คงมีแนวคิดไม่ต่างจากคุณพงษ์พัฒน์ วชิรบรรจงไปสักเท่าไรหรอก แนวคิดเหล่านี้ผมเห็นในโทรทัศน์แทบทุกวัน ทั้งช่องของสื่อรัฐบาล รวมไปถึงช่องของเครือกลุ่มพันธมิตร เช่น ASTV คุณยังไม่ทราบแนวคิด จุดประสงค์ของกลุ่มคนเสื้อแดงที่แท้จริงเลย สมองพวกคุณรับแค่สิ่งที่สื่อของรัฐบาลซึ่งอยู่ฝ่ายตรงข้ามป้อนให้ แล้วยังจะนำความคิดที่กึ่งถูกกึ่งผิดไปตัดสินว่าคนอื่นเป็นคนไม่ดี ไม่จงรักภักดี มิหนำซ้ำพวกคุณไม่คิดจะฟังแนวคิดของคนเสื้อแดง เพราะอ้างบิดเบือน ถ้าเป็นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ สังคมไทยคงเจริญล่ะครับ พวกคุณก็ไม่ได้ดีไปกว่าคนที่คุณใช้ความคิดอย่างหยาบกระด้างตัดสินเขาหรอกครับ
  • จุดประเด็นแล้วหนี....ไม่ตายดี
  • MongKPCommentTime2 นาทีก่อน | May 18, 2010, 2:58 pm

:003::013:
  • คุณ MongKP

ถ้าคุณคิดว่า แนวคิดและวัตถุประสงค์ที่แท้จริงของพวกคุณ ทำให้ประเทศไทยเจริญได้ รบกวนคุณบอกมาตรงนี้หน่อยครับ ขอให้ตรงๆ และชัดเจนนะครับ

จะได้ลบล้างในสิ่งที่ชาวบ้านเห็นว่าพวกคุณกำลังพยายามทำลายเศรษฐกิจของประเทศให้ย่อยยับ เพียงเพื่อไม่ให้รัฐบาลอยู่ได้ และกำลังเอาประเทศไทยเป็นตัวประกัน เพื่อสนองความต้องการของพวกคุณเอง ถ้าไม่ได้ ก็อย่าหวังว่าจะสงบสุข
  • คุณ MongKP

คุณมีข้อมูลดีๆ จากกลุ่มเสื้อแดงมั้ยล่ะครับ เอามายืนยันว่าสิ่งที่พวกมันทำอยู่ จะทำให้บ้านเมืองดีขึ้นได้ ข้อมูลที่คุณรับรู้มันแท้จริงเเค่ไหน คุณได้แต่นั่งงมอยู่กับข้อมูลที่บิดเบือนจริงๆ

มรึงได้เเต่มานั่งวิเคราะห์กัน ถ้าสักวันนึงมึงต้องออกไปรบมึงเจะกล้าเสนอหน้าเสนอตัวออกไปรบรึป่าว มึงจะกล้ามั้ย ประเทศนี้เป็นของทุกคนถ้าทุกคนไม่ปกป้องประเทศและใครจะทำ นี่มึงเล่นมาตีกันเองแบบนี้ ใครหน้าไหนเค้าจะมาสรรเสิญ ประชาคมโลกคงดูถูกได้ตลอดว่าบ้านนี้เมืองนี้มันขาดสติวุฒิภาวะมันต่ำ

ทนไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยย
    กูขอสาปแช่งไอพวกเหี้ยที่เผาบ้านเผาเมืองให้ไม่มีแผ่นดินกลบหน้า
    ไฟล์แนบ
    iu2k22.jpg 79K
  • ไอ้ MongKP มีงเป็นไรมากหรือป่าว ไอ้เชี้ย คนเค้าแสดงออกซึ่งความรักพ่่อหลวง แต่มึงเสือกมีปัญหา ก็มาว่าเ้ค้า แต่กะคนเสื้อแดง มึงกลับเห็นดีด้วย หาว่าคนที่ด่าเสื้อแดง รับสื่อเพียงข้างเดียว แล้วเมิงอ่ะ ก็รับสื่อพวกควายแดงข้างเดียวเหมือนกันใช่ป่ะ ไอ้่ควาย แล้วมึงมีไรมายืนยันว่าพวกความแดงมันจงรักภักดี กูคนนึงแหละที่ไม่เชื่อ แล้วก็ไม่คิดว่ามึงไม่เคยได้รับเมลที่มันหมิ่นพ่อหลวงขนาดที่เรียกได้ว่าถ้าคัยเห็นแล้วไม่สะเทือนใจ กูว่าจิตใจมันก็ไม่ธรรมดาว่ะ หรือถ้ามึงอยากเห็นก็ทิ้งเมลไว้ซิไอ้ควาย แล้วเมิงจะรู้ว่าไอ้พวกควายแดงที่มึงเทิดทูนอ่ะ สมควรจะเทิดทูนอีกต่อไปมั้ย ไอ้พวกหน้าโง่ ูกูขอสาบแช่ง ไอ้ อี คนไหนที่ทำร้ายพ่อ ทำร้ายประเทศไทย ขอให้มันไม่ตายดี ขอให้มันไม่มีแผ่นดินกลบหน้า
  • พี่พงษ์พัฒน์ เขาหายไปตีหัวพ่อมึงซิไอ้เจ้าของกระทู้ อิอิ
  • .......................สุดบรรยาย
    ไฟล์แนบ
    J1.jpg 49K
    image0019.jpg 47K
    image0016.jpg 41K
    image0013.jpg 44K
  • สู้นะครับ

ทักษิณ

รักเสมอ แดงชอนแก่น

ไม่ต้องไปฟังเสียงเหี้ยกัดกัน
  • ขอนแก่นแม่งก็พวกทักษิณอยู่แล้ว มึงไปแสดงความรักกับไอ้ทักษิณในนรกไปไอ้สัตว์ ไอ้พวกบักเสียว