ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นี่ไงพี่หนุ่มเครื่องวิ่งอันใหม่ครับ ใหญ่ขึ้นเยอะเลย

http://www.youtube.com/watch?v=le5bzkmLErE

ไอ้เธอร์วิ่งสบายเลยลองเทียบกะอันเก่าสิพี่

http://www.youtube.com/watch?v=7XbqgwLkxew

คนละเรื่องเลย อันใหม่นี้ไอ้เธอร์วิ่งเเบบควบได้เลยอะ 5 5 5 สบายหมาสบายเรา :o022:
  • เครื่องวิ่งไซค์พิเศษนี่เท่าไหร่ครับยีนส์

อันเก่าวิ่งแบบกลัวตก แต่อันนี้วิ่งฉลุยเลย
    แบบนี้ถึงจะเหมาะกับเจ้าอาเธอร์มันหน่อย :063:
  • หวัดดีครับพี่เจ้าของอันปังใช่ไหมครับ ยีนส์ยังไม่รู้จักชื่อพี่เลยโทดทีนะครับ

อันใหม่นี้ยีนส์ให้เค้าทำมาเเบบใหญ่เว่อร์อะครับ

ยาวขึ้นมา 12 นิ้วกว้างอีก 4 นิ้วครับสูงอีกร่วมฟุตอะครับเพราะไอ้เธอร์มันสูง 25 นิ้วได้อะครับ

รวมค่าส่งนะครับพี่เค้าคิดยีน 15000 บาทอะครับรับประกันให้ 1 ปีครับเปลี่ยนอะไหล่ฟรีถ้าไม่วิ่งอะครับ

ตอนนี้ไอ้เธอร์มันควบได้สบายเลยละครับค่อยเหมาะกับมันหน่อย เเล้วอันปังเป็นไงบ้างครับ

เห็นล่าสุดกล้ามสวยมากเลย ยังเเอบอิจฉาอยู่เลย 5 5 5 ขอไอ้เธอร์กล้ามเเบบนั้นก็พอเเล้วครับ

เอาหัวไอ้เธอร์มาให้ดูครับ 9 เดือนล่อ 26 เเล้วอะตอนนี้เกินหมาไปเยอะเเล่ว :o008:

http://www.youtube.com/watch?v=ruvq6N95rAw
  • พรุ่งนี้อาเธอร์เข้าโรงเรียนแล้วใช่ไหม

หากเอาเข้าโปรแกรมสร้างกล้าม ครูฝึกลมแดกแน่ ฮ่าๆๆๆ
  • ยังสองใจอยู่เลยเนี่ยพี่มาร์ค กะว่าจะเอามันไปเล่นที่โชคชัย4

วันที่18นี้ก่อนอะพรุ่งนี้คงเอาไปเดินเล่นดูก่อน วันจันทร์ค่อยจับส่งอีกที

ไม่งั้นเดี๋ยวไปพิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อปเเล้วไม่มีหมาไปคุย 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    404.jpg 99K
    443.jpg 99K
  • เยอะได้ใจเลย
    มีเล่นบทโหดกันมั่งยังครับ
  • เลี้ยงไปได้งัยฟุ่ะ แต่ล่ะตัวหน้าตาดีๆ ทั้งนั้น สุดยอด
  • ระวังอยู่ D1 นานๆ มันจะลืมยีน นะเออ ต่อไปเรียกไม่หันน๊าาา
    อิอิ
  • อยู่กันมาจะครบปีเเล้วครับฝูงนี้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

ไม่หันนี่คือมันโดดมาหาเลยใช่ป่าวพี่นัท 5 5 5

ตอนนี้ไอ้ ARTHUR มันเข้า D1 เเล้วนะครับเนื่องด้วยโดนคนด้านบนนี้หลอกพาไปครับ

ถึงปุปจับว่ายน้ำลิ้นห้อยเลย เค้าบอกจะเทรนให้เเบบว่ายวันเว้นวันเลยครับ

อีก 3 เดือนมาคอยดูไอ้เธอร์กันใหม่นะครับว่าจะบึ้กขึ้นเยอะเเค่ไหน

เเต่ตอนนี้คิดถึงมากเลยอะพี่นัทไม่มีเสียงมันนอนกรนข้างๆอะ :o021:
    ไฟล์แนบ
    209.jpg 86K
    198.jpg 89K
    2112.jpg 100K
    2213.jpg 78K
  • อยู่กับครูทรายนะครับ

เค้าบอกจะเทรนให้ออกมายืนโพสท่าเท่ๆเลย
    ไฟล์แนบ
    2311.jpg 100K
    249.jpg 99K
  • AUTHUR หมายักษ์
    ถ้ากล้ามๆหน่อยจะโคตรเท่เลยครับคุณGUPAO
  • อยากเห็นอาเธอร์ ตอนฟิตจริงวุ้ยยย คุณยีนส์
    ไฟล์แนบ
    DSC035932.jpg 116K
  • มีคนมาให้กำลังใจ อาเทอร์ กันเพียบเลยคับ

ยีนว่าไงคับ เค้าห้ามไปดูมันก่อนหนึ่ง อาทิตย์ น่ะ ทนได้ป่าวน้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สตาครูท สวยมาก ชอบที่มัน โครตคึกเลย ฮ่าๆๆ คึกได้ใจจิงๆๆเลย ยีนให้กิน ยาบ้าป่าวว่ะ
  • นัท ตอนนี้ ของพี่ เล็กกว่านิดหน่อย อีกเดือนมาเจอกันน่ะคับ
  • อีกสามเดือนจะขนาดไหนวะเนี่ยยีนส์
    แค่นี้ แมร่งก็ยักษ์ละเนี่ย
  • เอาโว้ย ไอ Ather จะ เป็น หมานักกล้ามแล้ว สุโค่ย จริงๆ
    ว่าแต่ ยังไม่ว่างไป เอา ไข่ เลย เห้อๆ อย่าลืมเก็บไว้น้า หน้าจะ คืนวันศุกร์ 55
  • แดงๆใหญ่สวยจังชอบๆๆ
    มันลูกใครครับ
  • วันเดียวก็จะตายเเล้วพี่หนุ่ม โทรหาพี่อ้อยทั้งวันอะ :o008:

เดี๋ยวรอไอ้เธอร์จบคอร์สก่อนก็พอดี 1 ขวบอะครับพี่ยุทธมีหนาเเน่ๆ

จะเอาไปถ่ายคู่กับไอ้เเรดเเดงพี่นะ :o037: ส่วนเจมส์มาช้าเดี๋ยวตัวที่บ้านยีนซัดเรียบก่อนนะ 5 5 5

พี่เคนไอ้เธอร์นี่ลูก TWO-CHAINS กับ MEGA RAMA3 ของเฮียใหญ่เค้าครับ

พ่อมันไอ้ TWO-CHAINS ตอนนี้ 62 โลอะหัว 28 ขอเเบบพ่อมันก็พอเเล้ว :o040:
    ไฟล์แนบ
    843.jpg 50K
    862.jpg 50K
    793.jpg 66K
    724.jpg 83K
    TWO-CHAINS 27 inches.jpg 56K
  • อยากเอากลับบ้านนนนนนน :o005:
    ไฟล์แนบ
    292.jpg 99K
    304.jpg 100K
  • มันคงบอก...กรูก็อยากกลับบบบบบบ :o048:
    ไฟล์แนบ
    z.32.jpg 67K
  • หากมันไม่หัวใจวายตายเสียก่อน หล่อแน่อาเธ่อร์
  • เพื่ออนาคตหมาแดงที่ยิ่งใหญ่ มาให้กำลังใจ อาเธ่อร์ สู้ สู้
  • เห็นอย่างนี้แล้วอยากกลับมาเริ่มต้นใหม่
    แดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20060813105548_DSC04457.jpg 83K
    20060813110207_DSC04733.jpg 15K
    20060813105933_DSC04650.jpg 19K
    20070719175728_7.jpg 27K
  • มันไม่หัวใจวายหรอกพี่มาร์ค

มันจะขาดอากาศตายมากกว่า :o008:
    ไฟล์แนบ
    285.jpg 72K
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    อย่างนี้ ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไงอ่ะ
  • พี่นัทเเกหายไปเลยเนอะพี่หนุ่ม

เอาไอ้ TANK มาอัพบ้างสิพี่ :o046:
    ไฟล์แนบ
    346.jpg 99K
  • เอาเจ้าหน้าแหลมไปดูก่อนน่ะยีน
    ไฟล์แนบ
    P1050403.jpg 121K
    P1050395.jpg 123K
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ แหลมได้ใจมั้ยน้อง
  • CommentAuthorGhost CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 8:46 pm
    CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    อย่างนี้ ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไงอ่ะ

^^

มันก็หมายความว่าพวกราม3 เป็นพวกน่าสมเพชดิว่ะ
  • *

CommentAuthorTek
    * CommentTime21 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 10:32 pm

มันเป็นความคิด เห็นส่วนบุคคล แต่ถ้าความคิดเห็นของผมไปทําความ
    เดือดร้อนให้หลายคอกก็ แสดงว่าผมเป็นคนมีอิทธิผลในวงการพิทบูลมากๆ
    ณ ตอนนี้บอกตามตรงผมยังไม่ถึงขั้นนั้น ลองอ่านดูดีๆ ว่า " นําเข้าหมาเป็นว่าเล่น "
    นั้นแปลว่าอะไร ท่านจะได้ความหมายที่แท้จริง ว่ามีน้อยคอกในประเทศไทยเท่านั้น
    ที่ทําแบบนั้น แต่ถ้าคอกนั้นมาเห็นข้อความนี้จริงๆ ก็ถือว่าเป็นความเห็นใจจากคนไทย
    ด้วย กันจากผม เพราะรู้สึกไม่ดีจริงๆ ที่ได้เห็นคนไทยไปเสียดุลอเมริกา ถ้ามีข้อสงสัย
    เพิ่มเติ่มขอให้ล็อกอินมาถาม ผมตอบได้หมด แต่ไม่อยากเสียเวลาให้กับคนกล้าๆ กลัวๆ...:065:
  • = = ช่วงนี้ทำงานเยอะครับพี่น้อง
    มีแผนว่าจะทำตู้ใส่หนังสือเองด้วย 555
    มันส์ ดี แล้วก็ระบบรดน้ำอัตโนมัติ อะไรแบบนี้ โปรเจคต์เยอะไปหมด
    เลยไม่ค่อยได้เข้ามาดูคร้าบบบ
  • อ่อ จะทำกรงหมาด้วย 555 แต่กำลังออกแบบอยู่ ไม่รู้เหมือนกันว่าจะ work มั้ย
    ไว้ไอ้โมโจมันเลิกขี้ในกรงเมื่อไหร่ จะขายกรงเก่าล่ะ ^ ^
    ไปอยู่กรงใหม่ดีกว่า อิ อิ
  • เมื่อวานเอาไอ้ BIG BEAR ไปเที่ยวงาน DOG FUN PARK มาครับ

ไปปุปมีเราเอาหมาไปอยู่คนเดียว 5 5 5 เลยนั่งถ่ายรูปหมาตัวเองมาลงใหม่เลย

9 เดือนครึ่งเเล้วครับไอ้ BIG ตัวใหญ่ดีเเต่ห้ามถ่ายคู่กับไอ้เธอร์นะ ไม่งั้นหมดหมาเลย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    4210.jpg 99K
    4111.jpg 99K
    406.jpg 100K
    383.jpg 100K
    394.jpg 99K
  • พี่นัทยังเเต่งบ้านใหม่ไม่เสร็จอีกเหรอ สงสัยจะเห่อบ้านมากนะเนี่ย 5 5 5

พี่หนุ่มเเกก็ขายของเเต่งสวนนะ พวกเครื่องปั้นดินเผาอะเเล้วก็อย่างอื่นอีก ลองไปดูร้านพี่เเกก็ได้อยู่เจเจมอลครับ

ส่วนกรงยีนก็ทำเพิ่มอยู่นะ ทำหลังบ้านอะพี่นัท ล่อไปอีก 20 กรงอะยาวตลอดเเนวเลย

รับเพิ่มได้อีกเยอะเลย 5 5 5

อย่าลืมลงรูปไอ้โมโจนะพี่ กว่าจะลงสงสัยมัน 5-6 เดือนช่วงยืดพอดีเเน่ๆเลยพี่นัท :o022:
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 100K
    3210.jpg 99K
    3310.jpg 100K
    348.jpg 100K
    373.jpg 72K
  • * Mafia
    * CommentTimeJun 10th 2010 | June 10, 2010, 7:12 am

ผมดีใจมากนะที่ เฮียใหญ่นำเข้าหมาแดง เพราะถ้าไม่มีเฮียใหญ่ก็คงไม่หมาแดงสายเลือดดีๆเข้ามาในบ้านเรา
    เฮียใหญ่ หมดเงินไปเป็นสิบล้านเฉพาะกับหมา ค่าใช้จ่ายรายเดือนอีกมหาศาล ถ้ามองในแง่ธุรกิจไม่มีทางคุ้มครับ คนที่ทำแบบนี้ได้ต้องมีใจรัก
  • ไม่ทราบน้าผี จะสื่อถึงอะไรครับ
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่ สวัสดีคับยีน

ได้พูดคุยกันบ้างแล้ว สองท่านนนี้เป็นกันเองมากครับ

ขอบคุณความรู้ และ มุมมองดีๆครับ

ของแบบนี้ "ไม่เจอ ไม่พูดคุย ไม่เข้าใจกันแน่นอนครับ"

ต่างความคิด ต่างความเห็น มันมีอยู่ทั่วไปหละครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ ค่ายนี้อย่างสุดตัวครับ

เอาภาพมาฝากครับ

ได้เจอะเจ้าบิ๊กตัวเป็นๆ ใหญ่ได้ใจจริงๆ แต่วันนี้ เดินเฉียดเจ้าบิ๊กไม่ได้เลยครับ

เฉียดนิดเดียว มีหวัง.....

อิอิ เดี๋ยวแซวมากไปคนจะมองว่าเจ้าบิ๊กดุเดือด 55

ไปชมภาพดีกว่าคครับ

ปล. ยีนเลี้ยงหมาได้มันส์มาก แต่ละตัว แน่นๆดีแท้หนอ

หากตัวไหนฟิตไม่ถึงบอกผมนะครับ ส่งไปเกาะซักสองเดือน หึหึ ร๊าบรอง กล้ามเป็นมัด :063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2951_resize.jpg 121K
    DSCF2953_resize.jpg 92K
    DSCF2942_resize.jpg 117K
  • คุณโจ ถ่ายรูปได้สวยครับ ชอบคิดได้งัย
    ถ่ายตอนมันน้ำลายยืด :063:
  • โห ยืดย้วยเลยพี่โจ ถ่ายได้ไงเนี่ย

ถ่ายเห็นสิวอีกตะหาก 5 5 5

นี่เลย คู่เดียวของงาน :o022:
    ไฟล์แนบ
    483.jpg 68K
  • เฮ้ย พ่อยีนลงมือทำเองเลยเหรอ -0-
    แต่งบ้านไปเรื่อยๆ หนุกดี อย่าเรียกแต่งบ้านดีกว่า
    เรียกซ่อมแซมบ้าน ที่หมาเรามันทำไว้ 555

ไว้ลงรูปไอ้โมโจตอนมันยืดๆ ดีกว่า จะได้แหลมๆ อิอิ
    เป็นพวก มาโซ อิอิ
  • ยังไงๆ ก็ชอบไอ้ครูซ นิสัยมันน่ารักดี
    แฟนบอกชอบอาเธอร์ ดูแลง่ายดี ไม่ค่อยซน เอะอะ นอน เอะอะ นอน
    กร๊ากๆๆ

ร้านพี่หนุ่มอยู่ไหนฟะ บล็อคอะไรบอกด้วยๆ กำลังหาของหลายอย่างมาแต่งสวนเลย
    พวกโคมสนาม เป็นรูปดอกลีลาวดี พื้นหิน เป็นรูปใบไม้ แล้วก็ ผนังหิน ไว้ตกแต่งนิดหน่อย
    จะได้เข้าไปดู อิอิ เด่วหักคอ ต่อราคาแบบไม่ให้กำไรกันเลย 5555

สวัสดีทุกๆท่านด้วยนะครับ ยินดีคุยกับทุกคนนะครับ
  • ลืมไป ขอรายละเอียดร้านที่คุณ elephantjoe ซื้อปลอกคอไฮโซด้วยดิครับ
  • เล็กๆนี่ชอบจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3806.jpg 116K
  • อะเอาอีอ้วนตันมาโชว์เเล้วครับ

เตี้ยตันดีจริงๆใช่ไหมพี่เอก 5 5 5

ไอ้ตัวที่ขี่นี่ก็ตัวเมียนะ อย่างงกัน :o022:
    ไฟล์แนบ
    543.jpg 75K
    525.jpg 74K
    5110.jpg 64K
  • คู่เด็ดของงาน เพราะมีอยู่คู่เดียว :o009:
    ไฟล์แนบ
    502.jpg 80K
  • เอาไอ้ครูสมาให้ดูเเล้วพี่นัท 6 เดือนเเล่ว

ยังไม่ยอมโตเลย :o008:

ขอรีทัชขี้ตาออกหน่อยนะ เยอะมากรับไม่ได้ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    453.jpg 54K
    472.jpg 72K
    493.jpg 75K
  • อะรูปลูก BLUE TANK อีกตัวอะพี่ยืนกร่างได้ใจจริงๆ

เเต่ 6 เดือนไอ้ ZARA 2 เดือนกว่าจะสูงเท่าเเล้วเนี่ย :o008:
    ไฟล์แนบ
    463.jpg 67K
  • หมดเเล้วเน่อ

อยากถ่ายรูปไอ้เธอร์เเต่ไม่มีให้ถ่าย เศร้าจริงๆ :o014:
    ไฟล์แนบ
    445.jpg 72K
  • บ้านยีนต์มีทุกไซด์เลยว่ะ
    แตกต่างกันอย่างเห็นได้ชัดเลย55555
    แต่เราชอบแนวนี้ อิอิ
    เล็กๆ กระทัดรัด ไม่เปลืองที่
    ไฟล์แนบ
    UPSTATESCBULLYSHOW20009211.jpg 58K