ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยาก ทราบครับว่าลูก bj ตอนนี้ มีอีกเหรอเปล่าคับ
  • เด่วขอไปกินข้าวแปบ มาอัพเดทรูปให้ดูครับ
  • จริงอ่ะเปล่ารอดู อยู่ เน๋อ:006:
  • แนบรูปยังไงหว่า ???
  • เห็นล่ะ
    รูปตอน 4 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    4 months 3.jpg 21K
    4 months 2.jpg 19K
    4 months 1.jpg 22K
  • 5 เดือนครับ ล่าสุด
    แต่น้ำหนักมันน้อยไป 17 ครึ่งเอง ไว้จะโทรไปถามคุณยีน
    อยากให้มันหนักกว่านี้
    ไฟล์แนบ
    5 months 5.jpg 77K
    5 months 4.jpg 49K
    5 months 3.jpg 65K
    5 months 2.jpg 54K
    5 months 1.jpg 64K
  • ช่วงเดือนที่แล้ว ร้อนมากๆ มันเลยกินน้อยสุดๆ กินมื้อเดียว ตอนเย็นๆ
    ตอนนี้ดีขึ้นใช้ตัวช่วย กิน 2 มื้อล่ะ ^ ^
  • มันผอมจริงๆด้วยอะครับ

ของยีนเลี้ยงหลายตัวอะครับเวลากินเลยเเย่งกันกิน ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องไม่กินเท่าไหร่

ช่วงนี้หมากำลังโตอะครับเลยอัดพวกเนื้อบดผสมอาหารเม็ดตลอด มันก็โตเร็วนะครับ

ยังไงช่วงนี้ก็ตามใจมันไปก่อนก็ได้ครับ

เเต่พี่นี่อยู่หมู่บ้านไหนเหรอครับ ยีนคุ้นๆต้นไม้กับสวนไงไม่รู้สิหรือมันเหมือนกันหมดก็ไม่รู้นะ :o022:
    ไฟล์แนบ
    3211.jpg 90K
  • ผมอยู่บ้านแลนด์ครับ ปาริชาต
    มันเลยเหมือนๆกันไปหมด 555
    ช่วงนี้ก็ตามใจสุดฤทธิ์ อาหารเม็ดก็ต้องคลุกอาหารกระป๋องเพดดีกรี
    นมแกะ wt.gainer muscle builder whey เอาทุกอย่าง
    กินได้กิน ลองมา 4-5 วันล่ะ ไว้จะมารายงานผลอีกที
    สายๆ จะโทรไปปรึกษานะครับ
  • อิอิ หรือจะโทรไปปลุกดีหว่า นอนเช้าซะด้วย หุหุ
    :018::018::018:
  • มันมากันแล้ว.......
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • เฮียใหญ่ ครับ

ผมเกือบจะลืมมันไปแล้ว

ไอ้ สโตนโคลล์ หายไปไหน

ครับ เงียบไปเลย

ไปไหนแล้วครับ
  • ไอ้ สโตนโคลล์ รู้สึกจะหลับสบายไปนานเเล้วละครับ

เป็นอะไรจำไม่ได้เหมือนกันต้องถามเฮียเค้าอีกทีครับ :o021:
    ไฟล์แนบ
    492.jpg 74K
    71.jpg 67K
    5110.jpg 77K
    582.jpg 78K
    682.jpg 68K
  • เห็นหลายๆตัวแล้ว ชักอยากเลี้ยงเพิ่มบ้างล่ะน้องยีน
    แต่กลัวไม่ไหวจะเคลียร์ เหนื่อย
  • GuPao ที่บ้าน มีหมา ตัวผู้ กี่ ตัว คับ แล้ว เลี้ยง กัน มันจะกัด หรือ เปล่า คับ

ขอ คำ ชี้ แนะ หน่อย คับ พอ ดี อยาก ได้ หมา แดง ตัว ผู้ มาเลี้ยง สัก ตัว 55+
  • ขอบคุณมาก

เห็นมันเงียบไป

หมาสวยสายเลือดดี
  • ผมเลี้ยงรวมหลายตัวอะครับ ผู้ 2 เมีย 7 ครับตอนนี้หมดนี่ยังนอนกรงเดียวกันอยู่เลยครับ

ถ้าถามว่ากัดไหมตอนนี้ยังอะครับเเต่ก็มีคนดูเเลตลอดนะครับ ปล่อยมันวิ่งเล่นทั้งวันอะครับ

พิทบลูยังไงก็เลี้ยงรวมไม่ได้หรอกครับ นี่ก็ลองดูอยู่ว่าจะไปได้อีกนานเเค่ไหน

ถ้าถึงเวลาก็คงต้องนอนเเยกกันอะครับ เเต่ตอนนี้นอนรวมกันไปก่อนละกัน
    ไฟล์แนบ
    725.jpg 67K
  • ขอบคุณมากคับ
  • คุณ airbus ขอเบอร์ ติดต่อหน่อยคับ จะได้คุยกันเรื่องลูกblue tank กันบ้างน่ะคับ เมื่อวานผมก้อคุยกับ ยีน กับ นิว ที่น้องเค้ามีลูก blue tank เหมือนกันน่ะคับ ถามความเป็นไปกันน่ะคับ
  • ได้ครับ ทิ้งเมล์ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้ทางเมล์ (ผมไม่อยากโพสต์เบอร์ไว้น่ะครับ):030:
  • คับผม anthuriumnum@yahoo.co.th ขอบคุณน่ะคับ
  • พี่หนุ่มมีตัวไหนเจ๋งๆสวยๆอย่าลืมมาโพสโชว์นะครับ

อยากเห็นของพี่บ้างจัง :o040:
    ไฟล์แนบ
    3312.jpg 83K
  • ของพี่เงมีบลูลี่กับเค้า ยังไม่สวย แต่จะไปถ่ายรูปมาให้ดูคับ
  • รูปลูก blue tank ตัวผู้คับ ต้องเอามาขุนกันใหม่คับ
    ไฟล์แนบ
    P1050240.jpg 100K
  • ยีน นัท นิว เห็นแล้ว ห้ามหัวเราะน่ะคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    P1050264.jpg 86K
  • ได้มาเมื่อวาน วันนี้เอาไปรักษาผิวก่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    P1050340.jpg 123K
  • แล้วเอามาดูกันใหม่น่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    P1050365.jpg 115K
  • ช่วงจมูกมันเหมือนพ่อดีนะครับ
    เห็นพี่หมีบอกตัวนี้จี๊ด
  • คุณ numhooker ผมเมล์เบอร์ไปตั้งนานแล้วนะครับ ได้รับรึเปล่าไม่รู้
    ถ้าไม่ได้ รบกวนแจ้งมาอีกทีล่ะกันนะครับ ^ ^

สายจูงแบบมี spring ที่เห็นในภาพนี่ซื้อที่ไหนอ่ะครับ สวยดีชอบๆ
  • หวัดดีคร๊าฟ ทุกๆคนเรย

หายหน้าหายตาไปหลายวัน

ของพี่หนุ่ม หน้าเริ่มออกแนวบลูแท๊งค์ แร้วอ่ะ

สบาายดีนะคัฟทุกคน
  • อ้าวๆพี่หนุ่มเอามาจากใครเนี่ย เเอบเก็บเงียบนะเนี่ย 5 5 5 ผิวเเบบนี้จับฉีดไอเวอร์เเมคเลยพี่รับรองเดี๋ยวก็หาย

หมา 5 เดือนก็เเบบนี้เเหละครับ ยืดๆยาวๆเก้งก้างไงไม่รู้

เดี๋ยวรอมันกลับฟอร์มมาก่อนสัก 8 เดือนอะพี่รับรองของเเบบนี้ไม่ต้องลุ้นอยู่เเล้วครับ

เลือดเเบบนี้ถ้าออกมายาวยืดนะ ไม่ต้องเล่นพิทบลูกันเเล้ว 5 5 5 :o022:

เอารูปไอ้ BIG เล็กยันโตมาให้ดูครับมันก็เเบบนี้เเหละเด็กๆดูไม่ได้เลย โตมาก็พอใช้ได้นะครับ :o010:
    ไฟล์แนบ
    bb4.jpg 41K
    zx1.jpg 48K
    .012.jpg 61K
    a.42.jpg 73K
    305.jpg 91K
  • หวัดดีคับ ยีน นิว นัท พี่เพิ่งได้มันมาเมื่อวันอังคารน่ะคับ ก้อหวังว่ามันจะหายเร็วๆๆนี้คับ

ชอบที่มันซนโครตๆๆๆ เล่นกันกระจาย กับพี่มัน

ไงก้อเอามาลงรูปให้ดูความเป็นไปของแต่ล่ะคนด้วยน่ะคับ

ว่าแต่ของแต่ล่ะคนชื่อไรกันบ้างคับเนี่ย

ของพี่ชื่อ The tank คับ
  • ไม่ต้องตัดหญ้าเองแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P1050335.jpg 125K
  • ซนโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบ
    ไฟล์แนบ
    P1050336.jpg 112K
  • นัท Airbus ผมได้เบอร์แล้วคับ ขอบคุณมากคับ โทษทีที่ไม่ได้โทรไปบอก

สายจูงที่เห็นผม ชื้อที่แถวจตุจักรคับ ประมาณ 150 บาทคับ แต่ไม่ดีเลยคับ หลุดง่ายมาก แนะนำว่าหาซื้อสายถักที่ดีๆๆไปเลยคับ ใช้ทนกว่ากันเยอะคับ ของผมมันเริ่มหลุดแล้วล่ะคับ สายถักก้อ มีของพี่ปุ๊ แล้วก้อในสวนอีกเจ้าหนึ่งคับ จำชื่อพี่เค้าไม่ได้ ของพวกพี่ๆเค้าคุณภาพดีกว่าคับ ใช้ทนใช้นานคับ เคยมีมาลงในบอร์ด ด้วยน่ะคับ
  • ขอบคุณครับ ผมได้มาละวันที่ไปเอา box ที่บ้านพี่มาร์ค
    แต่ผมเห็นเป็นสปริงตรงปลาย
    ก็เลยสนใจครับ
    ผมเคยเอาสปริงตามร้านวัสดุต่อกลับสายจูงแล้วค่อยต่อผ่าน harness อีกที
    เวลามันเดินๆ ก็จะยืดสปริงไปด้วย จะได้ออกกำลัง เพราะ เวลามันเดินผ่านสายจูงบางทีมันหยุดเดินไปเลย ถ้าผมรั้งมันมากๆ
    ไม่เหมือนสปริงมันจะเดินต่อได้อีก ขาดอย่างเดียวแรงจูงใจ
  • ปล.ขอบคุณน้องยีนมาก ที่ต้อนรับพี่อย่างอบอุ่น
    และขอโทษด้วยที่ไปสาย T T ตอนเช้าๆ ขับข้ามกรุงเทพฯ จากฝั่งตะวันออกไปตะวันตก
    รถช่างติด โคตรๆ นั่งขับไปจะเป็นนิ่วเอา :002:
    ขอโทษคุณหล่ำมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :001: และก็ขอขอบคุณที่ช่วยไปตามช่างกุญแจให้ครับ :024:
    ซวยจริงๆตู
  • ขอแจมด้วยจ้า

ไอเพชร ลูกแทงโก้ กะ คูมา

เย้ ใครเอาครอกนี้ไป เอามาอัพหน่อยริ้วววววว
    ไฟล์แนบ
    reddiamond.JPG 26K
  • ยีนส์หาชิวาวา มาเพิ่มใหม่ได้รึยัง
    เอามาชมหน่อยซิ ส่วนที่บ้านอะยังจองอยู่นะวุ้ย....
  • ยินดีครับ มาแจมกันเยอะๆ สนุกๆ
  • ^6^ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    ผมไม่ได้เล่น msn น่ะ งั้นคุยผ่านเว็บล่ะกันเน้อะ
  • พี่ยุทธยังหาถูกใจไม่ได้เลยอะ สงสัยสเปคยีนมันสูงไปมั้ง 5 5 5 :o022:

ชุด Blue Tank ของยีนมีสองตัวนะครับชื่อ สตาร์ครูส กับ โบโบ้ครับตัวเมียทั้งคู่เลย

ส่วนพี่นัทรับรองเชื่อยีนไม่มีผิดหวังครับ เดี๋ยวพอมันมีเพื่อนนะเล่นกันเเย่งกันกินสบายเราเลย

msn ยีนส์ก็เล่นนะเเต่เล่นช่วงประมานนี้อะไม่ค่อยมีคนเล่นด้วยเท่าไหร่ :o008:
    ไฟล์แนบ
    822.jpg 76K
    714.jpg 67K
  • มันกวนทีน ชอบเล่นตัวนัก
    มีน้องเมื่อไหร่ หมาหัวเน่า
    555:005::006::006:
    เด่วอาทิตย์นี้เจอกัน จะเอาไอ้แหลมไปให้ดู
  • คุณนัทคับ ของผมลูก blue tank หนักแค่ 17 โลเหมือนกันคับ จับมันวิ่งทุกวันคับ แต่ดูท่าจะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ หอบแดกทุกทีเลย ฮ่าๆๆๆ แต่ก้อกินเก่งน่ะคับ
  • ดูจากของทุกคน ของผมน่าจะเล็กสุดแล้วคับ ตอนนี้ให้มันกิน สามมื้อเลย ดูซิว่ามันจะยังงัย
  • ลูก blue tank
    ของนิว ชื่อ นาร่า/ f
    ของนัท ชื่อ airbus /m
    ของยีน ชื่อ โบโบ้ / f
    ชื่อ สตาร์ ครูส /f
    ของผม ชื่อ the tank /m

มันยังขาดน่ะเนี่ย
    เอามาลงกันหน่อยคับพี่น้อง
  • รบกวน พี่ศักดิ์ ที่อยู่ พังงา
    พี่.... ที่อยู่ อ่างทอง
    พี่ ....ที่อยู่ ลาดพร้าว
    เอาลูก Blur tank มาโชร์ตัวกันหน่อยคับ
    ขอบคุณน่ะคับ
  • สุดยอดครับคุณหนุ่ม
    ไปรวบรวมมาจนได้ :063::063::063:
    อยากเห็นพัฒนาการของตัวอื่นเหมือนกัน
    พรุ่งนี้จะเอาแอร์บัสไปให้ยีนทับถม :002::002:
  • ผมไปเห็นของยีนมาแล้วเมื่อวานคับ สวย ทั้งสองตัวเลยคับ หน้าอกออกแล้วคับ ยีนเลี้ยงดีคับ เค้าก้อบอกผมมาว่าให้กินไงบ้าง ไงนัทก้อถามยีนเลยคับ อัดกันเข้า แล้วนัดมาดูกันอีกทีว่าของแต่ล่ะคนเป็นไงกันบ้าง

ของผมดูเล็กไปเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดูเหมือนตัวผู้มันจะเล็กกว่าตัวเมียมั้ยว่ะเนี่ย