ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับเฮียใหญ่ พี่ชายที่แสนดี

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรมากครับ และขอให้พรนั้นสนองตอบเฮียและครอบครัวด้วยเช่นกัน
    นานมากแล้วนะที่พวกเราไม่ได้เจอกัน คิดถึงครับ

แหวนพระรามสามหากคนอื่นได้แล้วผมไม่ได้ มันคงจะไม่ยุติธรรมเท่าไร
    ดังนั้นเก็บไว้ให้ผมด้วยหนึ่งวงครับ

แหวนสกูบ้า ความคิดเข้าท่าครับ
  • แหวนสวยมากเลยครับ
  • ขอด้วยคน นะครับ สวยๆ มาก แบบลายนูนโดยปกติแหวนเงินไม่ค่อยทำกันด้วย 1 วงครับ แล้วจะติดต่อไปหาเฮียนะครับ
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่ และพี่ๆทุกคน:o030:

เรื่องBJ เฮียว่าไงอ่ะครับ เฮียอย่ามาพูดให้ความหวังแล้วเงียบหายไปแบบนี้น่ะ:o005:

สงสารคนเก็บตังรออย่างผมมั่ง ^ ^

:o029::o042:
  • ไม่นานนี้แน่นอน ได้ส่งขึ้น บรีดดิ้งแพลนไปแล้ว ...

อยากจะข้ามมันออกไปให้หนากว่าเดิม
  • Photobucket

zolo x m&m

ส่งการบ้านอะครับผม
  • เฮียคอมซ่อมเสร็จยัง
    เรื่องเฮียอิจฉาลูกRTแล้วลบกระทู้ผม
    ผมหายโกธรแล้ว แต่ขอเก็บค่าลิขสิทธฺรูปลูกชายผมด้วยเอาไปลงหนังสือไม่บอก
    แบบว่าติดสัญญากับแกรมมี่อยู่
    เลยแวะมาขออั่งเปาไปกินขนม
    55555555555
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 38K
  • จะเอาค่า อะไรนะ แกรมมี่ หรือ อาร์เอส เฮียผมว่าเราไปเก็บค่าเสียหายตาเคนดีกว่าเฮีย ดูดิบลูแท็งค์หมองเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0080.jpg 86K
    F 7.3.jpg 89K
  • อยากรู้ว่า แบบแดงๆจะมีคู่ไหนบ้างครับ

สนใจอย่างมากครับ รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

zolo x m&m

รออีก เดือนรู้กัน
  • อีกไม่นาน ใครที่ชอบสไตล์เรดบูลลี่ นี้ ชุด WARHEAD X JIJA เร็วๆได้เห็นแน่นอน
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ย้อนหลังนะครับเฮีย

พอดีแอบไปหลบมุม พักผ่อนมา

เรื่องแหวน SCUBAPIT นี่ หล่อมากๆเลยครับ ผมจอง 4 วงก่อนเลย

แต่ที่น่าหนักใจนี่อะดิ ตรงจะจิ้มชุดไหนดีหละนี่ วอร์เฮ้ด ก็งาม แต่ โซโลกะ MM นี่ก็สุดติ่งจริงๆ

ขอทราบข่าวคนแรกก่อนละกันนะเฮีย พรุ่งนี้จะแว่บไปแหกซุ้มดูเลย
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ เฮงๆรวย สุขภาพแข็งแรงนะครับเฮีย
  • โอ้พระเจ้า หมาหรือนี่ สวยโคตรๆ เปิดราคาจองหหรือปล่าว ขอด้วยครับ
  • น้าผี เราคงต้องมาแข่งกันหน่อยแล้วหละ....
  • สงสัยจัง ลูกออกมาจะทันคนอื่นหรือปล่าวหนอ จุจุจุ ของแรงนะนี่
    ไฟล์แนบ
    be3e9d3f7d70537L.jpg 28K
  • แนะนำให้คุยหลังไมล์ไว้กัน 555

นี่แนะนำให้นะ มันเป็นสิ่งไม่ดีรอกนะ แต่เค้าก็ทำไปแล้วเหมือนกัน 555
    ไฟล์แนบ
    2212.jpg 14K
  • ฮ่าฮ่า โลกก็หมุนไป อะไรอะไรก็ดีขึ้น เชื่อดิ
  • หัวหน้าค่ายชี้ช่องละนะ เฮียต่อคิวนะ บอกก่อน 555
  • เฮียๆๆ ...ขโมยขึ้นแล้ว ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    190210_nekojump_02.jpg 56K
  • เฮีย หมาแดง แตกออกมายังเนี่ย รออยู่...
  • สวัสดีครับทีมงานพระราม3..
    แหวนสวยนะเนี่ย..ไม่มีแบบลงยา ฝังเพชร ตัวเรือนทองคำขาวเหรอครับ..?

คุณยุทธ อะไรครับ แตก ๆ เคลียร์ด่วน
  • ขออภัย ตกคำว่า คร่ำ ไปครับฮ่าๆๆๆ
  • ป๋า นี่ ลามกหวะ

ป๋าอยู่กับผมไม่ได้รับกลิ่นไอคนดีเข้าไปบ้างเลยรึ555
  • รู้สึกจะมีแต่กลิ่น มอล์สกัด..!!
  • ถามผู้รู้หน่อยคับ ถ้าอยากได้น้องหมาแดงค่ายพระราม3มาครอบครองสักตัว ต้องมีเงินประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ (ถามจิงๆนะ ไม่ได้กวน.....) อยากรู้อ่ะ หมาสวยมาก ทั้งแดง ทั้งใหญ่ จะได้เตรียมตัวเตรียมใจเก็บเงินรอ อยากได้มาก
  • สวัสดีครับ ก็เป็นรายๆตัวไปหละครับ ตั้งแต่ 2 หมื่นขึ้นไป จนถึง แบบเฟริส์ ไป ก็อาจจะถึง 5xxxx บางชุด

กระโดด ไปไกลๆๆเลยก็ยังเคยมี

Photobucket
  • แดงเหลือแบ่งมาให้น้องๆเล่นบ้างก็ได้นะ
  • ออกมาแล้ว Warhead x JEEJA ติดตามกันต่อไป

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=967
  • warhead

อย่าช้าชุดนี้หมดไวแน่นอน

warhead
  • แดงๆนี้ มันคลาสสิคจริงๆเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_06441.jpg 113K
  • ดีครับทุกท่าน เจ้าโซโล่ นี่ หมาแดงในฝันเลยครับ ชอบมาก
    ไฟล์แนบ
    ff3.jpg 99K
  • เบื่อแล้วแดงๆ ชาวขาวๆผมยาวมากกว่า ฮ่าๆๆ
  • เฮียใหญ่ ชุดWarhead x JEEJA ถ้ายังไงผมอาจจะไปขอแบ่งมาเลี้ยงหน่อยนะเฮียขอราคาแบบขำๆได้เปล่า555+
  • ราคาแบบขำๆ ผมขออนุญาติตั้งเอง นะเฮีย ตัวละสองล้าน ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • 55555+ 2ล้านจัดมา2ตัวเลยครับ .....อิอิ ล้อเล่นครับท่านพี่มาเฟีย555+
  • ขำไม่ออกอะดิ 555
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลย

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=959&st=0&sk=t&sd=a&start=60

เิอามาให้ชมกัน KUMA x TANGO เดี๋ยวเอาภาพอัพเดจใหม่มาให้ชม
  • หวัดดีเฮีย เปลี่ยนใจยังทันนะครับ ตามไปเช้าวันอาทิตย์ก็ได้
  • dog gone wild

ป๋ามาร์ค อยากอะ โคตรอยากเลย แต่แมทนี้ ไฟท์บังคับ จริงๆ เตียมการมานานแล้ว อีกอย่าง

จากนี้ลงไปก็ เทศกาลเช็งเม้ง ถึง สงกรานต์ไม่มีอาทิตย์ไหนว่างเลย เสียดายมากๆ

Photobucket

เอาROBO มาให้ดู เดี๋ยวนี้ ว่ายน้ำเก่งแล้ว โดดเองเลย

โดดเข้าไป

ตอนนี้ม้นเริ่มหล่อแล้ว

ไม่เจอม้นอาทิตยืเดียว เปลี่ยนไปเลย
  • สวัสดีเฮียใหญ่ ผมก็อดไปต้องนั่งเกาไข่อย่างที่เฮียว่า
    เก็บแรงไว้ไปสิปาดันทีเดียวเลยหล่ะกัน 555:006:
  • จี๊ด ดี อะเฮีย ไว้แวะไปเทียวหน่อยนะ
  • เชิญเลย เอาวันธรรมดาไหนว่างๆ เราแอบหนีกันไปซุ้ม พระรามกันเน้อ

Photobucket

สองสามวันนี้ หนีไปเที่ยวก่อน ไปทำต้วเป็น อ้อย ก่อนนะน้า ตีตั๋วไปสิปาดัน ก่อนเด้อ
  • สวัสดีครับเมื่อวานแวะไปเอาแหวนมาสวยดีจังครับ
    ไฟล์แนบ
    P10307742.JPG 88K
  • มันหล่อจิง ๆ ROBO เนี่ย ^^"
    ไฟล์แนบ
    82.JPG 108K
  • เห็นเฮียใหญ่กับเฮียย้งใส่คาวบอยเต็มยศที่งานเชียงใหม่ผมเห็นแล้วต้องอาย เลยพึ่งถอยรองเท้าบู๊ทใหม่มาสักคู่ พอใช้ได้มั้ยครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05551.JPG 85K