ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เฮียใหญ่ครับเล่นของแรงเลยนะเฮียยยย มาวันไหนใส่บล๊อกกกมาโชว์กันหน่อยนะครับบบบบบ
    พี่มาร์คพูกถูกเลยยยครับไม่มีวาสนา (เข้ารึเรา5555+)
    ไฟล์แนบ
    uyi.jpg 60K
  • เนี่ยเค้าคนจริง ที่ว่า บัฟฟาโล่ โบนอะ ไม่เท่าไร

นี่เค้าบัฟฟาโล่ แมร่งทั้งตัวเลย รีบคาราวะซะ เดอะแหลม555
  • อะจ๊ากกกกก ส่งใสต้องเรียกมาทั้งทีมแล้ววววววว
    อาทิตย์นี้เข้ามากันเลยนะครับมีฝรั่งตาน้ำข้าว มากันหลายคน
    ฝรั่งเศษมาแล้ว เดียวอีกสองสามวัน มาโค ก็มาพร้อมด้วยหมาจุดจ๊าบบบบบบบบ
  • blue tank เล็กไปเลยละกันหน่ะ..

มีโปรแกรมบรีด..ควาย..ด้วยนะพี่ยุทธ เฟิสปิ๊กเลยมั๊ย บอกมาเดี๋ยวน้องจัดให้

ไม่ได้มีตัวเดียว แต่มีเป็นฝูง เนื่องจากที่มันเยอะ หญ้ามันแยะ เฮียเค้าไม่อยากซื้อเครื่องตัดหญ้า ตัดบ่อยๆเดี๋ยวคนงานมันบ่น ไหนจะเลี้ยงหมาและสารพัดสัตว์บก น้ำ เดี๋ยวงานเยอะไปลาออกอีก เดี๋ยวยุ่ง เลยตัดปัญหาซื้อ ควาย มาเลี้ยงซะเลย จบ.
    ไฟล์แนบ
    P1080968.jpg 111K
  • 555เอาไปกันใหญ่ละ พี่น้องรามาสามก็ไม่มีปรามหัวหน้าทัพอย่างเฮียใหญ่เลย

มันส์แบบนี้รั้งไว้ไม่อยู่ละ เฮียผมว่ายีราฟอะน่าเลี้ยงนะ ต้นไม้สูงๆคนจะปีนไปตัดกิ่งอะไร ลำบาก

กดยีราฟมาสักตัวดิเฮีย เด๋วลูกน้องลาออกหมดนะ ผมรักนะ ถึงแนะนำอะ:066:
  • ฮ่าๆ เฮียก็กลัวแมร่งออก เหมือนกัน

ตอนนี้วีซ่าผ่านต้องทำตัวดีหน่อย

ว่าจะเก็บตัว ซะหน่อย
  • ที่ออกคงโดนเฮียย้งกดขี่

เป็นธรรมดา โดนปล่อยป่าอยู่คนเดียว หาทางออกไม่ได้ก็เอาไประบายกับลูกน้อง
  • เฮียหญ่ายยย ได้ใบยังค๊าบบบบบบบบบ :o062:
  • ได้เลี้ยว
  • ท่านที่ต้องการ ไข่

โปรดยกมือขึ้น เนื่องด้วยขณะนี้ราคาได้ฝันผวน ตามฮั่งเช้ง แล้วขึ้นไปกว่าเท่าตัว แล้ว

เฮียย้ง
  • แวะมาป่วน อยากมีเรื่อง
    เปิดซุ้มให้หน่อยดิครับ
    ไฟล์แนบ
    fb012.JPG 81K
  • นักเลงตัวจริงมาวะ หลบหน่อย
  • ไม่เห็นมีใครมาเลยพี่มาร์ค
    เงียบผีจะหลอก
  • :026::026::026: ........ YO YO YO ..................
  • อะจ๊ากกก พี่มาร์คไหนๆนังเลงผมกลับบ้านก่อนดีกว่า
  • สวัสดีคะเฮียใหญ่ นี่มันตัวอะไรคะเนี่ยยย!!!
    โอ้ววว พระจ้าวววววว lol

น้องอยากไปเล่นด้วยจัง ^^
    ไฟล์แนบ
    0000.jpg 111K
  • เอาเป็นว่าลูกๆมันแถวบ้านพี่ดีกว่า วา น่ารักกว่าพ่อมันอีกขอบอก:m056:
    ไฟล์แนบ
    174.jpg 99K
  • แต่ถ้าเจ้าของหมา พี่น่ารักสุด:019:
    ไฟล์แนบ
    vvd.jpg 57K
  • พี่ยุทธครับ...ดูรูปนี้กี่ที กี่ที ก็อดที่จะยิ้มไม่ได้...หัวโตน่ารักกันทุกคนเลย...
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12563&page=1#Item_0

Photobucket

Photobucket

ใครชอบแนวใหญ่ๆ โทรหาคุณหมี ได้เลย

Photobucket

เต้น

เต้นโชว์หน่อยนึง
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12563&page=1#Item_0

ตามลิ้งไปชมกัน
  • Photobucket

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m006:
  • เฮียแต่ผมว่าซุ้มเราขาดไอ้นี้ด้วยนะ สวยดีไม่แพงมากด้วยลูกผสมม้าไทยกับม้านอก สวยเปล่า:m001:
    ไฟล์แนบ
    ม้า.jpg 77K
  • ขอหมาฟรีตัวนึงดิ อยากได้แบบโซลิคบูล ใจมีหรือป่าว

เอา ลูก CAMEO โทรคุยกับ อใหนุ่มใจเลยอะ เย้

Photobucket
  • ซูม ซูม ซุม เข้าไปดูไกล้ๆ

Photobucket

Photobucket
  • ไอ้นี่ดีทั้งตัว เสียที่หน้ากับจมูก ดันดำไม่ยอมแดง
  • เห็นพระรามสามมีแต่หมาตัวใหญ่ๆขอดูตัวเล็กๆบ้างได้รึเปล่าครับบบบบบ
  • หมาไซส์เล็ก เลี้ยงแล้วเกะกะบ้าน
  • รามาสามมีครับไซส์เล็ก...........แป๊ะซะ จัดไป .....โหนสปริงโพลไม่แพ้พิทเลยอ่า เผลอๆ พิทบูลอาย จริงมั้ยครับเฮีย
  • แป๊ะซะมันตัวล่อเป้า เค้าฝึกแป๊ะซะให้งับสปริงโพลค้างไว้

แล้วปล่อยหมาแดงที่หัดให้เล่นสปริงโพล มางับไอ่แป๊ะซะ แฮงกิ้งอีกที ตะหากกกก:031:
  • 555 จะดีหรอครับ งับพลาดก็รอดไป แต่ถ้าไม่พลาดก็ถึงกับขาดครึ่งเลยนะนั่น
  • ตอนนี้รามสามมีครบทุกไซส์ ใหญ่สุด ห้าร้อยกว่าโล เล็กสุดไม่ถึงสิบโล สนใจตัวไหนจองได้
  • ดูละกันพี่น้อง

กระทู้นี้ ไม่เคยมีมาอัพเดท ป๋าไม่เคยร้องว่าจะถอดหมุด ยุบกระทู้ ดูเอาละกัน

ความเสมอภาคมีมั้ย:026:
  • อืม..น่าจะจริงอย่างที่พี่ยุทธบอกจริงๆแฮะ..?

สวัสดีครับเฮียใหญ่ เฮียย้ง อาจาร์ยหนุ่มและพี่ๆพระรามสามทุกท่านครับ:063::063::063:
  • สวัสดีครับ Little Bull ทุกท่าน

เฮ้ย ๆๆๆ ยุทธ ช่วงนี้งานเยอะหน่อยนึง เข้ามาตลอดแหละ คอมฯตัวเองก็เสีย

นี่ต้องเอาคอมเด็กๆมาเล่น ไปพลางๆก่อน ไม่ค่อย ถนัดมือ

อย่าถอนหมุดเลยหรือ ฮ่าๆๆๆ สงสัย ต้องตามน้องๆ มาเล่นกระทู้ห้องนี้ทั้งวัน

Photobucket

ฮ่าๆๆๆ ยังคิดถึงทุกคน
  • ห้องนี้ เจ้าของห้องเค้าชื่อใหญ่วะ เส้นก็เลยใหญ่ตามไปด้วย ฮ่าๆๆ

แต่อ่านบางกระทู้ มีผีแมร่งพยายามโยง กลุ่มพระรามสามไปชนกับ RRK อยู่เรื่อย
    เฮียส่งเด็กๆมาแก้ข่าวหรือปรามมันหน่อย บอกด้วยมุขมันตื้นและพื้นเกินไป ไม่สำเร็จหรอก
  • ใช้ดังที่ตามาเฟียบอก เดียวหาว่าเด็กเส้นอีก:m006:

งั้นวันนี้ขอ UP :m027:

เป็นไง UP แล้วนะ:m032:
    ไฟล์แนบ
    pitbull-and-child-759940.jpg 23K
  • เฮียใหญ่ ผมก้แค่พูดไปตามที่ผมได้ยินมาจากเฮียเหลียง

ผมเคารพ พี่ใหญ่คนนี้อยู่แล้ว เฮียเหลียงไม่ค่อยเข้าใจอะไรหรอก

ผมก็บอกแล้วว่าเฮียใหญ่คงงานยุ่ง จะให้มาอัพกระทู้ได้ไง

คราวนี้ได้ยินจากเฮียใหญ่เอง คงจะเข้าใจละนะ บัดแด้:030:
  • เช่นกันยุทธ เฮียก็ดีใจที่มีเพื่อนๆดีดีทุกคนเลย

ชีวิตนี้ดีใจที่มีพิทบูล แล้ว มีเพื่อนดีๆ เย้

Photobucket

Photobucket

Photobucket
  • เฮีย ไอ้ตัวที่นอนอยู่นี่มายังงัยวะ น่าสนวะ
  • ไอ่พวกนี้เป็นกองหนุน รุ่นต่อไป

แหล่มใช่มะหละ
  • มายังไง..?? มันก็นั่งเครื่องบินมาไงครับท่าน

วันเสาร์ที่ 6 ก.พ เฮียใหญ่ว่างไม๊ครับ ผมขอเครียที่บ้านผมจะสะดวกไม๊ครับ แบบว่ามีเรื่อง..!!
  • เยี่ยมๆๆๆๆ เฮีย ตุนไว้เยอะๆ อนาคตจะได้ไม่ขาดแคลน ผมก็ไม่ต้องไปหาที่ไหนไกลด้วย สุดติ่งจิงๆวะ
  • ผมล็อคคิวไว้แล้วป๋า อิอิ:066:
  • ป๋า เอา 454 ตัวเมียมาให้ชม

Photobucket

ไอ่นี้ เป็นศูยน์รวมของ CHEVY จำชื่อมันหน่อย

ชื่อ ROMEO

Photobucket

Photobucket

ส่วนที่นั่งอยู่นั่งผลิตเองเลยวะ ฮ่าๆๆ

ใหญ่ๆ ภาพนี้หล่อจริง
  • เฮียตัวเดียวกันหรือเปล่า
  • คนละตัว ตัวนี้ 4 เดือนหนัก 25 โลเอง
  • 24โลเอง เฮ้อออออ กิเลสมาอีกแล้วกรู