ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้โรโบ มันพึ่งจะโตเหรอเจ็ก

นึกว่ามันเทรินไปเเล้วนะเนี่ย :o022:
    ไฟล์แนบ
    1.2.jpg 78K
    3.2.jpg 82K
    2.2.jpg 75K
    .1.jpg 100K
    z.3.jpg 67K
  • พระรามสามเงียบจังว๊อยยยยยยย

ลูกพี่ผมเหงาวะ
  • สวัสดีทุกท่านช่วงนี้เงียบกันไปหมด สงสัยกลัวแดงกัน ทั้งเศษฐกิจ รวมไปถึง รถลาหายไปไหนหมดไม่รู้

ช่วงนี้ คนต่างจังหว้ดก็ไม่ลงมาซื้อของกันเลย

สงสัยจะเป็นอย่างนี้อีกนานมั้ยนี่

ส่วนท่าน tek รองเท้านี่เหมาะมากเลย หัวเข็มขัดอีกสักหัว หมวกขนบีเวอร์ xxไม่ต้องมากหรอก เท่ห์มากเลย ท่าน

ชุดคาวบอย ผมว่าเหมาะ กับ สภาพภูมิอากาศ ร้อน แบบเมืองไทย อีกทั้ง สามารถใส่ไปได้ทุกงาน ลุยก็ได้ เรียบร้อยก็ดูดี

ก้สุดแท้แต่ รสนิยมด้วยครับ
  • เฮีย เป็นสมาชิกสมาคมหรือเปล่า เขาขอความร่วมมือมา
  • เสาร์นี้เฮียใหญ่ว่างป่าว ผมมีนัดกินกันที่บ่อปลา ว่างกเชิญนะเฮีย ครบๆหน่อย:063:
  • ผมชอบมากเลยครับเฮียใหญ่ การแต่งตัวสไตร์คาวบอยไปไหนมาไหนดูเทห์ดี สาวๆก็ชอบให้ความสนใจด้วย ขนาดทํางานยังใส่เพราะป้องกันแดดได้ดี
    ตอนนี้ดูหมวกขนไบสั้นไว้เหมือนกันครับ แต่หมวกขนบีเวอร์ของแท้ที่เนเธอร์แลนด์คงหายากและแพงน่าดู ถ้ามีคงดี ขอบคุณมากสําหรับคําแนะนําครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_05742.JPG 122K
  • สวัสดี ยุทธ เสาร์นี้ถ้าจะไม่ว่าง ภรรเมียให้ไปเป็นคนขับรถ ให้อะ พอดี ถอยใหม่ ให้ไปตรวจรถแล้วก็เลยไป หาอะไรให้คุณเธอหน่อย

เอาใจหน่อย เดี๋ยว เดือนหน้ากดวันหยุดแบบยาวๆๆ ทั้งเดือนเลย ฮ่าๆๆๆ

คุณเต็ก หมวก ผมว่าเมืองไทยก็หาได้ง่ายนะ อีกทั้งคุณภาพด้วย ไบซันค่อนข้างหนักเหมาะสำหรับเมืองหนาว ส่วน บีเวอร์ กะ หมวกสานของแม็กซิโกก็ดี สวยด้วย เบาดี ระบายอากาศ ง่าย ไม่อบมากเกินไป ไปงานกลางคืนก็ดูดี แค่ใส่ โบโรไท้ท์ ใช่สูทเทียมทับ หล่อเลยครับ

ถ้าผมจำไม่ผิด x ละ 90 บาท
  • เฮียพักหลังขาดเช็คชื่อบ่อยนะ
  • ขออภัย ช่วงนี้ต้อง ขย้นหน่อยเลย ไม่ไค่อยได้มาเข้าแถว เช็คขื่อ คิดถึง ทุกคนแหละ

พยายามจะเข้ามาเช็คบ่อยๆ ฮาๆๆ
  • คงจะเป็นครั้งสุดท้ายนะเฮียสำหรับการให้อภัยครั้งนี้

งานหน้าขาดเช็คชื่ออีก จะมอบยศ ดักแด้ ให้ไปหนึ่งตำแหน่ง ลดลงหลายขั้นเลยนะนั่นพี่ใหญ่ SCUBAPIT
  • เฮีย อย่าลืมเราอยู่ชมรมคนว่างงานนะเฮีย
  • แวะมาบ้างก้ได้นะเฮียน้องๆคิดถึง
    5555555555555
  • ฮ่าๆๆ คงไม่ขาดแล้วๆๆ

ตอนนี้คนว่างงานมันจะว่างจริงๆ เจอสีแดง ยอดหล่นฮวบๆๆ

กำลังตั้งลำกันอีกรอบ

ชื่อชมรมคนว่างงานฯ ต้องอยู่ไปอีกนาน
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่.....ไม่มีโอกาสได้เจอเฮียนานแล้ว....ด้วยความเครพเฮียใหญ่..
    มีเรื่องขอปรึกษามากมายเลยครับ...:022:
  • หวัดดีครับพี่ๆ พระราม 3 ทุกๆท่าน

จากมติที่ประชุมในวันเสาร์ที่ 13 มี.ค.53 ได้ลงความเห็นว่า วันที่ 2 พ.ค.53 จะได้มีการจัดกิจกรรม ประเพณีการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนัก ขอนแก่น-สารคาม โดยจังหวัดขอนแก่นขอเป็นเจ้าภาพ แต่เปิดกว้างให้ผู้มีใจรักเข้าร่วมแข่งขันได้ โดยมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ มอบให้ผู้ที่ชนะเลิศในรุ่นต่างๆ จึงได้นำเรียนมาเพื่อ
    1 เพื่อให้พี่น้อง สมาชิก ผู้มีใจรัก ลาก รักอเมริกันพิตบูล ทั้ง เหนือ ?ใต้ ? กลาง -อีสาน ได้มีเวลาเตรียมตัว ในการซ้อมลูกน้องได้ทันเวลา
    2 เป็นวันช่วงหยุดยาว เสาร์- อาทิตย์ และจันทร์ ที่ครอบครัว เพื่อนฝูง สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ไม่ต้องห่วงเรื่องเวลา การเดินทาง

สอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    A320382.jpg 34K
  • 08-7491-9959 อาทิตย์
    เบอร์นี้โทรอาทิตย์ แล้วจันทร์ถึงเสาร์อะครับ โทรเบอร์ไหน จะติดต่อที ต้องรออีกตั้งหลายวันอะ
  • เฮียใหญ่ครับ ร้อนๆแบบนี้ไปล่องแม่น้ำเพรชเล่นกันดีกว่าครับ
  • เข้าท่าหวะ สท.:063:
  • อาทิตย์นี้ เลยแล้วกัน เจอกันที่ ปิยฉัตร เช็คแล้ว มีน้ำอย่างเพียงพอ

อย่าลืมอุปกรณ์ หมวก รองเท้า ชุดสำหรับลงน้ำ กล้องถ่ายรูปกันน้ำ

วัน 11 นี้ เจอกัน เสี่ยยุทธ สนใจมะ เชิญเลยนะครับ

แบบเรียบๆง่ายๆ สบายๆ คราวนี้ไปรถยนต์นะครับ
  • ไปแน่ครับเฮีย อยากเล่นน้ำมานานแล้ววววว
  • ขอโชว์ผลงาน "หมาแดงพระรามสาม" หน่อยครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF4027.jpg 84K
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่ ยังไงเด๋วผมจะโทรหานะครับ จะปรึกษาเรื่องงานโชว์นะครับ

ตัวในรูปนี้เป็น RE 100 % จมูกแดงครับ ผมว่าเอาไป OUTCROSS กับจมูกแดงสายรามา 3 น่าจะมันส์
    ไฟล์แนบ
    Unnamed3.jpg 100K
    Unnamed22.jpg 98K
  • หนุ่มสุพรรณ กลับบ้านถึงบ้านปลอดภัยทุกตัวตนครับเฮีย:013: โคตรมันเลยทริปนี้สุดยอดดดดด:063:

ADVENTURE จริง ๆ ครับ ^^
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14369&page=1#Item_0

เฮียๆโดนลูบคมสะแล้ว
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับเฮีย
    ไปเที่ยวไหนกันมาบ้าง
    แดงๆสวยน่าลอง
  • แวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    T100409_05J2.gif 26K
  • :005:สองปีเต็มแล้ว Redman
    ไฟล์แนบ
    Rm52.jpg 68K
  • เฮียใหญ่ไปเล่นสงกรานต์ที่เมืองจีนวะ

แกจำสลับ สงกรานต์เป็นของประเทศจีน ตรุษจีนเป็นของประเทศไทย ฮา......................
  • กลับมาแล้ว โฮๆๆๆ ที่เมืองจีนก็หนาว ฉิหาย กลับ มาก็ร้อนสุดยอดเลยวะ

สว้สดีดังๆ ทุกคน เมืองไทยน่าอยู่กว่าๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว PITBULLRAMA3 ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • มีโอกาศไม่พลาดแน่ ขอเช็ค ปฎิทินชีวิตก่อน จ้ดลำดับงานกะชีวิตประจำวันไม่ถูกเลย ฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้เฮียไม่ไป มีปลดกลางอากาศแน่
  • ฮ่าๆๆๆ

Photobucket

เอายั้งงั้นเลยหรือ :m030:

:m030::m030:

solo x mongkon
  • ชอบใจไอ้ไก่ตัวนี้มากๆวะ ใจแมร่งเกินร้อยจริงๆ
  • ไก่ตัวนี้ยังอยู่ไหมเฮียใจเกินร้อยจิงๆๆ
    เฮียน่าจะเอามาลากน้ำหนักด้วยนะ55555555
    ระวังเดือยแทงตาบอดนะเจ้าเดงนะ
  • ข่าวว่าเนื้อเหนียวไปหน่อย ฮา.................
  • RE100 จมูกแดงของเราก็มีนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_16991.jpg 88K
  • อนาคตไม่ต้องห่วงจะไม่มีหมาเล่น ซุ้มพระรามสามมีครบทุกแบบวะ
  • http://www.youtube.com/watch?v=Bc50OsEdGr8
  • http://www.youtube.com/watch?v=OIoBEFFsjPY

zolo บ้าพลัง
  • นี่เลย เหล่ากองทัพหมาเเดงรามา3

REDzRAMA3 ไม่มีผิดหวัง 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    482.jpg 91K
    4210.jpg 92K
    453.jpg 99K
  • มีคนอยากเห็นเเหวนรามา3 limited หน่อย

เลยได้โอกาสขอมาอวดเเหวน ที่นี่เลยนะเจ็ก สวยละสิ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    392.jpg 60K
    40.jpg 80K
    41.jpg 60K
  • โอ้โฮ..แหวนของยีนโครตสวยเลย ของผมยังรุ่นธรรมดาอยู่เลยยยยย
    ไฟล์แนบ
    P1030774.JPG 28K
  • ขออวดลูกของ WARHEAD X JEEJA (53วัน) หน่อยครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF4212.jpg 121K
  • ขอบคุนครับพี่เอก

ก็หาอะไรทำไปเรื่อยอะครับว่างๆไม่รู้จะทำไร

ไปดูของพวกเฮียย้งดีกว่า ยีนว่าอีกสักพักเฮียเเกทำ้ป็นเข็มขัดใส่เเล้วมั้งเนี่ย ห้อยจะรอบตัวอยู่เเล้ว :o022:
    ไฟล์แนบ
    Copy of 8.jpg 49K
  • ชอบลูกวาร์เฮด ฮ่าๆๆๆ
  • ลูกๆไอ้ WARHERD เนี่ยสุดๆทุกตัวครับ

หน้าไม่มีดั้งสักกะตัวเลย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 70K
    70.jpg 84K
    71.jpg 76K
  • นี่ไอ้ ARTHUR 6 เดือนครึ่งเเล้วครับ

กล้ามมาเเต่เด็กเลย :o040:
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 98K
    53.jpg 98K
    4.jpg 76K
  • ...สวัสดีค่ะพี่ ๆ รามา3...
    ...ขอลบกวนถามว่าเจ้า BLUE TANK..
    ...รับผสมอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ...
    ...หนูอยู่ลพบุรี ลบกวนด้วยค่ะ...