ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

puppy available !! OTTO X BONUS
  • Gotti line 50 / Re.50

เพศผู้ 6 เพศเมีย 2

:047: 081-5998331 K.Link pinklady
    ไฟล์แนบ
    DSCF0044[1].jpg 99K
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0054.jpg 104K
  • :032:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0055.jpg 100K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0058.jpg 100K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0065.jpg 98K
  • :030:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0067.jpg 101K
  • :019:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0069.jpg 90K
  • pedigree สายพ่อครับ otto
    ไฟล์แนบ
    pedigreeotto2.jpg 97K
  • pedigree สายแม่ bonus
    ไฟล์แนบ
    pedigreerBONUS copy2.jpg 95K
  • หมาสภาพแบบนี้ยังกล้าเอามาลงขายอีกเห็นแล้วสงสารลูกหมาจังวันๆให้มันกินอะไรมั่งครับ.......จบกันอ๊อตโต้เมื่อมาเจอคนเลี้ยงแบบนี้เซงเป็ด!!!!!!!!!!
  • เป็นไปได้ขนาดนี้เลยหรอ

ดูจากสายแทบไม่น่าเชื่อ

พยาธิอ่ะเปล่า
  • เพดสวย
    น่าจะบำรุงลูกหมาหน่อยน่ะครับ
    คงจะดูดีกว่านี้
  • มึงมีเงินชื้ออาหารเลี้ยงลูกหมาหรือป่าวว่ะแล้วผสมพ่อหมามาเนี้ยมึงจ่ายเงินเค้าป่าวว่ะ
  • ห่วยชิบหาย สภาพไม่ได้เรื่องเลย

พ่อจ่ายลูกห่วยมาก ไม่สวยเลยซักคอก
  • พ่อ แม่ก็ สวย ทำไมมันเป็นอย่างนี้
    เอาลูกคอกอื่นมาหลอกขายป่าวเนี่ย
  • ไม่เหมือนทั้งพ่อทั้งแม่เลย แถมเหมือนลูกหมาขาดสารอาหารอย่างรุนแรง
  • ดูแล้วแปลกๆ เพดสวยมากๆ แต่ทำไม ....
  • เละเป็นโจ๊กเลย กำ
  • มันแอบไปเอากะหมาข้างบ้านชัวร์
  • ใบเพ็ดสวย มันช่วยอะไรได้วะ ผลงานอ็อตโต้แม่งมีแต่กากๆ น่าทุเรศชิบหาย ปิดกรุออโต้ไปได้เลย ลูกแม่งไม่มีสวยซักตัว โชร์มาแต่ละตัว กระจงเลยมึง 55555
  • สายกัดหรือสายโชว์ครับ ช่วยบอกด้วย จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ
    ขอบคุณครับ
    จาก ต้อยหมวกแดง
  • ติดตามผลงานottoมาตลอดเจอคอกนี้แล้วผิดหวังครับ
  • ไอ้เขอินเตอร์เอ้ย งานเข้าหวะก่อนทับทําไมไม่ดูเจ้าของหมาตัวเมียก่อนวะว่าลูกหมาออกมามันมีปัญญาเลี้ยงให้ดีหรือเปล่า ให้ลิ้งหาดใหญ่ผสม มึงนี่เอาแต่ตังไม่ได้คิดถึงอนาคตหมาเลยนะไอ้เข...............เงินๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • no comment ครับ ^^
  • กอล์ฟเอ้ย otto มันอยู่เมืองนอกดีๆมึงเอามันมาเสียชื่อทำไมวะ

กูเห็นลูกอยู่เมืองนอกแต่ละตัวมีแต่ตัวเทพๆ

แล้วนี้มึงทำห่าไรวะ มึงทำลูกที่เมืองไทย ยังกะกระจง

ไม่มีปัญญาทำลูก otto ให้สวยเหมือน เจ้าของเก่ามึงก็อย่าทำซะ

ถ้าจะทำจริงๆ ทำให้ได้ดีๆเหมือนเพื่อนๆ พี่ๆมึงที่อยู่ BB ด้วยกันหน่อย

เค้าทำมาแต่ละ คอก ไม่อยากจะบอก เทพทั้งนั้น มึงเทียบไม่ติดเลยวะ กอล์ฟ
  • กูว่ามึงลวงโลกและ มึงบ้าป่าวเนี้ย ตัวเมียมันไปเอากับไทยหลังอานมา มึงก็ไปพรากผัวพรากเมียเขา ตายๆๆ
    แบบนี้บาบนะมึง แล้วเสือกไปเอารูปหมาเทพมาหลอกบอกว่าพ่อหมา ไอ้ otto มันรู้มันเคืองมึงตายห่าเลย
    มันนึกว่าที่จับมันมาถ่ายรูป เพื่อที่จะเอาไปโชว์เขาเฉยๆมึงเสือกเอามันมาสวมเป็นพ่อเนี้ยมันบาบนะมึง

พอเหอะอายเขา โล๊ะๆไป 2500-3000 งวดหน้าให้มันพสมกันจริงๆแล้วกลับมาขยใหญ่เชื่อกู วันหน้ายังมีให้แก้ตัว

สังคมให้อภัย
  • เลี้ยงให้อ้วนไม่ใด้หลออกครับ เดียวหัวมันดูเล็กยิ่งเล็กอยู่แล้วด้วยเซงเลย เสียดายค่าจ้างหมามาเย็ดกันจริงๆ เซงเป็ดมากๆ
  • เยดกับOTTOไม่ติดเลยเอาเยดกับหมาหน้าบ้านแทนแน่เลยวะ
  • ออตโต้ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆ แต่ละชุดที่ออกมา เฮ้อออ เสียดายหมาว่ะเสียดายเงิน ซื้อมาเท่าไหร่วะ
  • นี่เป็นอีกตัวอย่างหนึ่งที่แสดงให้เห็นว่า การบรีดหมามิใช่แต่เพืยงเห็นพ่อหมาแม่หมาสวย เมื่อเอามาแล้วเอามาทับกัน แล้วลูกต้องออกมาสวย..และมันสะท้อนให้เห็นว่า คนที่เป็นบรีดเดอร์ไม่ได้ทำการบ้านมาหรือทำมาน้อย และมันก็แสดงให้เห็นแล้วว่า " อ๊อดโต้ " ไม่ใช่พ่อพันธ์ที่จ่ายลูกได้ดี (แต่นั้นก็เอาเถอะ เจ้าของอาจจะบอกว่า ลูกหมาเพิ่งเกืดจะไปฟันธงได้ยังไงว่ามันไม่สวย) ในที่นี้ผมหมายถึงระยะแรกของลูกหมาที่ออกมา ระยะแรกเกิด-3 เดือน ที่เหมาะสำหรับการขายลูกหมานะ คอกนี้ผมว่าคนบรีดเหนื่อยครับ เจ้าของอีอดโต้ได้ตังด ที่สำคัญเจ้าของหมาตัว่ผู้กับเจ้าของหมาตัวเมียโดนด่าทั้งคู่
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16131&page=1#Item_0
    แต่ผมว่าลูกหมาเขาดูดีกว่าของคุณนะ
  • อยากทราบราคาครับ
    บอกราคาทีนะครับ
  • :004: ฮา ฮา....... โดนไปชุดใหญ่ ท่านลิ้ง รีบจับอาบน้ำ แล้วเข้าคอร์สบำรุงลูกหมา ด่วน อีกเดือนเดี๋ยวค่อยมาลงใหม่ :004:
  • เอาใจ ช่วย คับ พี่ ลิ้งค์
  • Hatyaibullieskennel เปลี่ยนเป็นชื่อนี้น่าจะเหมาะกว่า Hatyaigrajongkennel :m036:
  • เฮ้ย...ชะมะลิ้ง พิ้งค์เลดี้ ไปยังไง ไปยังมาเนี่ย..??
    โอ๊ย....ไปก่อนพี่ ปวดท้อง..!!
  • กระจอกมากๆๆๆๆๆๆๆๆลูกottoเหมือนสายกัดแถวบ้านเลยไปซื้อถึงเมืองนอกมาได้แค่เนี๊ยะ
    สู้ลูกช็อตตี้ก็บ่ได๋
  • โดนด่าเยอะชิบหาย กระทู้นี้
  • ต้องดูกันยาวๆ นี้แหละ Gotti สายกัด
  • ถามจริงเถอะได้ถ่ายพยาธิหมารึป่าว?? ?มีการเตรียมพร้อมหรือป่าว ???ทำเหมือนไม่เต็มใจทำหมาสงสารพ่อมันจริงๆโดนด่าเลยสายมันก็ออกจะดี ถามจริงเหอะเอาอะไรเลี้ยงหมาอ่ะมันช่างห่างไกลพ่อแม่ได้ปานนั้น....มันใช่ลูกottoจริงรึป่าวเนี๋ย
  • ห่วยจริง ดับอนาถไปเลยสำหรับพ่อพันธุ์ตัวนี้

เจ้าของผสมแบบไม่วางแผน สักแต่ว่าเอาเงินค่าผสม
  • อย่าไปโทษหมามันเลยครับ มันอยู่ที่เจ้าของพ่อหมาและแม่หมาครับ

1.นะครับเจ้าของอ๊อตโต้ยอมให้คนไม่มีความรับผิดชอบอย่างลิ้งหาดใหญ่ไปทับ โดยไม่คํานึงว่าคนๆนี้มีปัญญาเลี้ยงให้ลูกหมาออกมาดีหรือป่าว คือเขอินเตอร์อยากได้ค่าผสมอย่างเดียว ไม่แน่อาจจะทับก่อนแล้วจ่ายเงินหลังขายลูกหมาได้ แบบนี้คุณคิดผิดครับและผลก็ออกมาแล้ว55555555555555555ขอหัวเราะหน่อย555555555555

2.สุดท้ายครับ ลิ้งหาดใหญ่คุณอย่าเลี้ยงหมาอีกเลยสงสารมัน เงินซื้ออาหารยังไม่มีแล้วคุณจะเลี้ยงได้อย่างไรหมาโตตัวอื่นๆสภาพเป็นอย่างไรไม่ต้องพูดถึงนะ หรือให้ดีช่วยถ่ายรูปแม่หมากับหมาในคอกให้พีๆน้องในเวบได้ดูเป็นบุญตาก็ดีครับ เลี้ยงลูกหมาออกมาแบบนี้คุณยังกล้าเอามาลงขายอีกหน้าด้านจริงๆจะเอาแต่เงิน แล้วก็พวกที่ให้กําลังใจเชียก็ดูลูกหมาหน่อยนะว่ามันเป็นยังไงไม่ใช่ว่ารู้จักกันอยู่หาดใหญ่เหมือนกัน เชียกันอายกันบ้าง แล้วก๊บรรดาหนี้สินต่างๆ ค่าอาหารเอย ค่าหนังสือเอย และฯมากมาย ถ้าจะหวังขายลูกหมาชุดนี้คงยากครับ 55555555555555555 ไอ้เขอินเตอร์มันยัง no comment เลยสงสัยมันพูดไม่ออก555555สมควรแล้วอยากได้ค่าผสมจะได้เมื่อไหร่กันว้า5555555555555555555555555
  • เฮ้ยจะเอาอะไรนักหนา ก็หมามันพิกาน ก็เลยออกมาแบบนี้ มันหลายอย่าง อากาศการเลี้ยงดู สุดท้ายคือเจ้าของจังไรเท่านั้นเองจบ
  • ผมว่าไม่รอด แบบนี้รอดยากครับ มันเป็นโรคลัมไส้แน่นอน ท่าอยู่ที่สวนจตุจัก มันตายไปแล้ว
  • เฟี้ยวจริงๆ เฟี้ยวจริงๆ เฟี้ยวจริงๆ (แหลมนะ)
  • จริงๆแล้ว กอฟ อาจจะไม่ได้อยากได้เงินเหมือนที่ใครๆพูดก็ได้ (ลองดูหลายๆมุมนะครับ)
    กอฟ กับ พี่ลิ้งค์ สนิทกัน ถ้าคุณมีเพื่อน-พี่น้อง มาขอผสมหมาคุณคุณจะทำอย่างไร..??
    ถ้าบอกว่าไม่ให้ อันนี้ไม่ใช่นิสัย ไอ้กอฟ..!!
    กอฟมันทำตามสันดารคนใจขว้างอย่างมัน..อันนี้ผมว่ามันไม่แปลก หรือ มันอาจจะดูแปลกๆกับคนที่สันดารใจแคบ

ที่นี้มาพูดถึงตัว Otto
    มันก็เป็นเพียงหมาตัวนึง มันก็ไม่ต่างอะไรกับหมาทั่วๆไป มันจะให้ลูกดี หรือ ไม่ดีมันไม่ใช่อยู่ที่ตัวหมาเพราะมันไม่ได้เลือกคู่เอง คนต่างหากที่จับมันเย็ดกัน..!! ในฐานะที่ผมเคยเลี้ยงมัน(อ๊อตโต้) มันไม่เคยด่าคน แล้วคนอย่างคุณว่างกระทั่งมีเวลาด่าหมา เหน็บแนมแม้กระทั่งหมา โอว์....แมนมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ooo1.jpg 79K
  • ขอช่วยเพื่อนบิ๊กชิวในฐานะที่เคยให้ผสมหมาเหมือนกันกรณีรู้จักสนิทกันอาจจะลำบากหรือเหนื่อยที่จะปฎิเสธอย่างที่บิ๊กชิวว่าครับ

การผสมย่อมต้องมีการคาดหวังว่ามันน่าจะออกมาดีส่วนกอล์ฟผมมั่นใจเลยว่าไม่มีทางคิดจับหมาเย็ดกันซี้ซั้วแน่นอนเค้ามีการศึกษา

เลือดก่อนที่จะทำการผสมผมคิดว่าเคสนี้ถ้าจะโทษต้องโทษ ลิงค์ที่เอาลูกหมาไม่พร้อมมาลงขายบอกตรงๆผมเห็นก็ยังทุเรศเหมือนกัน

ไม่มีเลียกระโปกแน่ดีว่าดี

otto มันเป็นหมาเอาตัวเมียมาให้มันปี้มันก็ปี้ เจ้าของพ่อหมาถ้าบอกว่าอยากได้เงินเออเงินไม่ใช่งูไม่เอาเงินแล้วจะเอาอะไร

สรุป ลูกหมาไม่พร้อมขายครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | August 6, 2010, 11:15 pm
    อย่าไปโทษหมามันเลยครับ มันอยู่ที่เจ้าของพ่อหมาและแม่หมาครับ

1.นะครับเจ้าของอ๊อตโต้ยอมให้คนไม่มีความรับผิดชอบอย่างลิ้งหาดใหญ่ไปทับ โดยไม่คํานึงว่าคนๆนี้มีปัญญาเลี้ยงให้ลูกหมาออกมาดีหรือป่าว คือเขอินเตอร์อยากได้ค่าผสมอย่างเดียว ไม่แน่อาจจะทับก่อนแล้วจ่ายเงินหลังขายลูกหมาได้ แบบนี้คุณคิดผิดครับและผลก็ออกมาแล้ว55555555555555555ขอหัวเราะหน่อย555555555555

2.สุดท้ายครับ ลิ้งหาดใหญ่คุณอย่าเลี้ยงหมาอีกเลยสงสารมัน เงินซื้ออาหารยังไม่มีแล้วคุณจะเลี้ยงได้อย่างไรหมาโตตัวอื่นๆสภาพเป็นอย่างไรไม่ต้องพูดถึงนะ หรือให้ดีช่วยถ่ายรูปแม่หมากับหมาในคอกให้พีๆน้องในเวบได้ดูเป็นบุญตาก็ดีครับ เลี้ยงลูกหมาออกมาแบบนี้คุณยังกล้าเอามาลงขายอีกหน้าด้านจริงๆจะเอาแต่เงิน แล้วก็พวกที่ให้กําลังใจเชียก็ดูลูกหมาหน่อยนะว่ามันเป็นยังไงไม่ใช่ว่ารู้จักกันอยู่หาดใหญ่เหมือนกัน เชียกันอายกันบ้าง แล้วก๊บรรดาหนี้สินต่างๆ ค่าอาหารเอย ค่าหนังสือเอย และฯมากมาย ถ้าจะหวังขายลูกหมาชุดนี้คงยากครับ 55555555555555555 ไอ้เขอินเตอร์มันยัง no comment เลยสงสัยมันพูดไม่ออก555555สมควรแล้วอยากได้ค่าผสมจะได้เมื่อไหร่กันว้า5555555555555555555555555

.............................................................................................................................................
    ผมก็บอกแล้วไงว่าหมาไม่เกี่ยวครับผมอย่าไปโทษหมาครับพี่น้อง
  • ไม่มีคัยอยากว่า otto หรอกหมามันไม่มีปากมีเสียงใครเอาตัวเมียมาให้ขึ้นมันก็ขึ้นตามธรรมชาติ แต่ที่เค้าว่ากันคือลูกหมามันยังไม่พร้อมมากๆๆ อีกอย่างคือคนเลี้ยงถ้าคนกับหมายังไม่พร้อมก็ไม่น่าทำหมาออกมาเลย..
  • งานเข้าอย่างจังงงงง

ขอบคุณทุกความคิดเห็นคร๊าบบ