ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032::m032:
  • :o004:มีใครจะราใหมว่าเราเงา:o004:
  • มา แร๊ว คัฟ พี่ ศักดิ์..อิอิ

คิ ถึง น้อง อ่ะ ดิ...ฮิ้ว ว วๆ ๆ .
  • คัย เหงา อ่ะ พี่ บอย!!!

.....คัย ยัง กิน เหล้า ยู่...ตอบ ด้วย..........

ตึง ๆ ๆ ๆ ..
  • ท่านประธานเหงา เอ้า ...พวกเราจักหนักกันหน่อยเร้ววววววว.........:o065:
  • พี่บอยคับตัดที่ไหนคับ ผมเรียนอยุ๋ม.น. ว่าจะหาที่ตัดหูอ่าคับ ตัวนี้ใช่ที่พี่เอามาใหม่รึเป่าคับขอบคุณคับ
  • ตัวเก่านะไอ้น้อง ตัวที่ตัดหู นะเอามาจากบ้าน เฮียโฟก ของท่าน บิว นะเขาตัดมาให้เลย
    ไฟล์แนบ
    030.jpg 103K
  • ตัวใหม่ต้องตัวนี้ สุกโกยยยย ท่าอย่ากรู้ไรมาหาพี่ที่ร้านได้เลยไอ้น้อง Tyrael ตลอดเดอ
  • เอ้าเอามาแล้วหรือคับ ได้ข่าวว่าเอามาหมาเทพมาหรือคับ

อยากเห็นตัวจิงจังเลยคับ ถ้าเอามาวันไหนบอกด้วยนะคับ จะไปดูที่ร้านพี่บอยเลยคับ

นั้นเบอร์โท พี่ บอย หรือคับ เดียวโทหานะคับ (หมาสวยจังคร้าบ):o027:
  • ใช่แล้วไอ้น้อง แล้วน้องไปเอาหมาใครมาเลี้ยงระ
  • :o003:พี่ยินดีต้อนรับเสมอ สำหรับคนรัก พิทบลู เมียนกัน:o003:
  • พิดบูล คลองขอนแก่น ไปไหนกันหมดคร้าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    frog_on_a_motorcycle2.jpg 37K
  • เค้าก้อรักนะจุ๊บ จุ๊บ
  • 18 กันยา นี้ใครมางานพานหิน อาจจะมีปีศาจน้อยให้ชมครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    hgtftr2.jpg 114K
    3256.jpg 35K
    GIANT_web.jpg 34K
  • >>>>>คลองขอนแก่นน้ำท่วมพี่ศัก....กำลังย้ายบ้านหนีน้ำกันอยู่ ฮาฮา++++++++++++
  • บึกขึ้นเยอะคับผม
    ไฟล์แนบ
    480.jpg 82K
    635.jpg 61K
    560.jpg 60K
  • .
    ไฟล์แนบ
    3109.jpg 81K
    741.jpg 80K
  • นั่นมันหมาหรือหมูนั่น......

ระวังอนาคตมันจะเป็นแบบนี้เน้อท่านบอย.....
    ไฟล์แนบ
    DSC03502_resize[1]4.jpg 110K
  • คับได้เลยพี่....ใช่พี่บอยที่สักวันเดียวเสร็จไหมคับ พอดีเพื่อนท่าทางจะรุ้จักพี่คับ ไอ่นิคสักงานญี่ปุ่นอ่าคับ ไม่ใช่ก็ขออภัยคับผม
  • คึกคัก กันหย่ายยยยยยยยยยย...........:o011::o023:
  • >>>>พี่บาสตัวอะไร มันหมูใช่ปล่าวอะ หน้ากินจริงๆ อิอิอิ.................................
  • ใช่แว้ววววไอ้น้อง รู้จักตูได้ไง ฟะ
    ไฟล์แนบ
    2140.jpg 88K
  • :m108:หล่อไม่หล่อดูเอาเอง:m108:
  • ไอ้น้องโลกร้ายมีทางรักษา โลกอิจฉารักษาไม่หาย พี่มันหล่อตั้งแต่เกิดไอ้น้อง
  • :o060::o060:ล้อเล้ง:o060::o060:
  • สุดยอด....
  • บูมกะโต้งหายไปไหนหว่า....
  • บ๊ะ โรคร้ายมีทางรักษา โรคอิจฉารักษาไม่หาย
    คิดได้งัย ท่านประธาน คมกริบ ครับทั่น........:o061:
  • >>>>>เห็นด้วยกับนายหล้าอีกแล้ว อิอิ..........
  • :o003::o065::o065::o065::o065::o065::o003:
  • :o067:พอกูจนก็รังเกียจ พอกูรวยก็อิจฉา:o067:
  • เฮ้ยพี่เต้ ผมว่าอีกหน่อยท่านประธานเราต้องเป็นตับแข็งตายแน่เลยอ่ะ..
    เพราะว่าเมาได้ทุกวัน จริงๆ..:o003:.
  • :m024:มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพี่อนหมาๆๆ:m024:
  • พี่ บอย คัฟ...

ช่วง นี้ มี แต่ คำ คมๆๆ นะ คัฟ..

ประธาน เรา แน่ นอน....จิงๆๆ..

ขอ เดา ว่า เมา ชัวร์ๆๆ..อิอิ
  • มั้ย ดั้ย หาย คัฟ พี่ ศักดิ์..

ยู่ ห่างๆๆ อย่าง ห่วงๆๆ...อิอิ

วันที่ 18....จัด อ่ะ รัย..งามๆๆ หั้ย น่อย ดิ คัฟ พี่..:o040:

..แบบ ว่า เหงาๆๆ อ่ะ คัฟ...อิอิ:o037:
  • เอ้า คมได้อีก..........
    หมู่นี้ ท่านประธานเป็นไร คร้าบบบบบบ..คมเหลือเกิน:m110:
  • พี่บอย วันนี้ เป้มาหา ได้พาไปเที่ยวไหนป่ะ พี่...:o046:
  • อืมๆๆ...พี่ คักดิ์ พูด ถูก!!

เพื่อน บูม ผม หาย ปัย ไหน เนี้ย!!..

สงสัย เมีย จับ ดั้ย ว่า มี กิ๊ก ก ก ๆๆ..55+

ผม รู้ นะ...ว่า คุณ แอบ ซุ่ม อาวุธ ลับ ยู่.

...มี ซุ่ม มๆ .. วุ้ย..นาย บูม...ร้าย มาก..55+
  • พี่ หล้า ดั้ย ปัย ดู พิด โลก เตะ ป่าว วัน เนี้ย++...

มะ คืน โต้ง ยู่ พิด โลก...จะ ชวน ทาน เหล้า ดั้ว กัล ซัก น่อย...

ผม รู้ มะ คืน พี่ ยู่ กะ เมีย (น้อย ) อ่ะ ดิ.อิอิ:o063:
  • :o035::o035::o035::o038::o038::o038:ทุกคนครับ
  • ไม่ได้เที่ยวใหนแต่พอดีทำกลงหลังบ้าน เป้ให้คำปรึกษาอย่างดีไม่งันพี่คงเทเพื่อนเลียบไปแล้ว เป้บอกให้ทำบ่อพักน้ำไว้ก่อนจะทำไม่ทำไว้ว่ากันที่หลัง ตัวพี่จริงๆๆแล้วกะจะขยายออกไปแล้วเทปูนปูกระเบื้องเลยดีนะที่ เป็ มาหาบอกก่อนไม่งันทำงานสองต่อเลย
  • สวัสดีคัฟ...!!ซัมบายดีป่ะคุณโต้ง..!!18นี้เมาด้วยกัน..55++
  • ขอโทษครับ...ลืมชวนท่านประทานกลุ่มพิทโลก...อิอิอิ..!!
  • จัด ปัย คัฟ พี่ ตุ้ย!!..55+
  • :030::030::030:เปิดกระทู้เช้าๆๆๆเลยเน้อพี่น้อง.........

โต้ง......ผมว่าคุนเลิกพบเจอกระผมซัก2-3วันเหอะ

ถ้าเปงยุอย่างเน้......ตูคงตับแข็งตาย.......ไอเคว้ยโต้ง.....กร๊ากๆๆๆๆ
  • :o006::o013::o013::o013::o010::o010::o013:พิท.....พิดโลกจงเจริญ.......

มีท่านประทานบอยและทีมงานอย่างพี่เต้พี่หล่า......และสตรีหมายเลข1

อย่างเจ็ดาและกลุ่มเด็กแซ๊บอย่างพวกผม คุงโต้ง บูม

สุโค่ย.....พี่ๆๆๆ

ว่าแต่ผมสังเกตุดู.....แต่ละคนรักใน2สิ่งเหมือนกัน

คือ พิทบู และ สุราๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ

ใช่ปะคัฟท่านประทาน......กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อรุณสวัส นร้า คร้าฟฟ
  • เฮ้ย:o019: รัก 3 อย่างเว้ย..เมียอีกอย่างงงงงง..........
    แต่อาจจะมีอย่างที่ 4 ...น่าจะเป็น littel fan ++++++++++++++++555555555:o028:
  • ตอนนี้พี่กำลังขยายหลังบ้านอีกทางเสร็จแล้วจะเอาผลงานมาให้ดู..เอาไว้สำหรับให้แอลและแมค และพอลล่า และซาร่าออกกำลังกายอีกด้วย