ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่ๆที่พิดโลกช่วยกล่อมพี่เต้หน่อยนะคับ ไม่งันพิทบูลเลยขาดประธานแน่คับ:o005::o005:
  • จับ เหล้ากรอกปาก แต่เอ.........ระดับพี่เต้ คุยดีๆ เด๋วก็ยอม ถ้าไม่ยอมต่อยท้องเรย น้องเบนท์..:o028::o023:
  • >>>>>ขอบคุณมากครับบพี่บอย แต่ผมก็ขอยืนยันคำเดิมครับผม ...............

>>>>>ส่วนนายเบ้นพี่ภูมิใจและดีใจมากแต่พี่ก็ขอยืนยันคำเดิมเหมือนกันครับ...พี่ขอเป็นที่ปรึกษาของพี่น้องเมืองเลยดีกว่า
    ส่วนรายละเอียดเรื่องประธานวันเสาร์เราค่อยมาคุยกันครับ.......................................
  • >>>>>>นี่นายหล้า......เอานิสัยเมื่อก่อนมาใช่อีกแล้ว ฮา.............ๆ
  • บร้า เค้าไม่เคยเลยน้า...........แค่วางยาเฉยๆ:o037::o003::o028:
  • มาส่งพี่ๆๆๆพิษณุโลกเข้านอนครับ พิทบูลเลยครับ ฝันดีกันทุกท่านนะครับ

ได้หวยงวดหน้าบอกด่วนนะครับ ผม อู๋นะครับ
  • อรุณสวัสดิ์ ท่านอู๋.......
    อรุณสวัสดิ์ ทุกท่าน............:o035: :o068:
  • ตื่นนอนแต่เช้าเลยนะหล้า

เมื่อคืนไปทำไรผิดมาหรอถึงต้องตื่นแต่เช้าชดใช้ความผิด....55555
  • Special_one CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | September 1, 2010, 9:59 pm
    โห ไอเวง.......

คนอย่างคุนก็เหทือนลูกไก่ในกำมือ ผม

จะบีบก็ตาย จะคายก็รอด......ห้าๆๆๆๆ

:o018:วัดดีต้อนเช้าคับ เหยอย่าพิมพ์ผิดดิ เดียว ผี เข้ามามันจะยุ้งนะ บูม เองบอกพี่ประจำทุกวันนิ จำได้บ๋อ:o018:
  • มายืนยัน SUPER BREEDING 2010 BY THAITANIUM BULL ครับพี่น้องคาดว่าไม่เกินวันที่ 12 กันยานี้

ได้พบกับปีศาจตัวน้อย ๆ ที่ตะพานหิน แน่นอน
    ไฟล์แนบ
    004.jpg 65K
    GIANT_web.jpg 34K
  • โหท่านประทาน......เล่นผมแต่เช้าเลยนะ

ผมรีบไปหน่อยเลยพลาด...คำว่าเหมือน

โทดๆๆๆๆจร๊า.......หุๆๆๆ
  • :o071:ห้ามพลาดโวย พลาดครั้งเดียว เสียวไปทั้งชาติ:o071:
  • คร๊าฟท่าน......

ผมผิดไปแล้วจร๊า.......เดวเลี้ยงเบียเพื่อลบล้างความผิด

กร๊ากๆๆๆๆ...........
  • สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้องพิดโลกทุกๆท่านตอนเย็นเจอกันคับ:o068:

ตอนนี้เดี๊ยวผมไปเรียนก่อนคับ:o049:
  • คุยกันเหมือนอยู่ในแชทรูมเลยนะห้องนี้
  • เอารูปมาฝากกัวลืมกัน
    ไฟล์แนบ
    ดา1.jpg 87K
    พอล 1.jpg 102K
    พอล3.jpg 73K
    L 1.jpg 96K
  • .
    ไฟล์แนบ
    แมก2.jpg 102K
    แมก1.jpg 115K
    L 2.jpg 120K
  • :063::063::063::063::060:
  • พี่เป้ เอาเบอร์พี่มาให้ผมหน่อยคับ

โทสับที่มีเบอร์พี่ ผมเอาไปซ้อมคับ(และก็เบอร์ พี่บัง ด้วยนะคร้าบ)

:o030:
  • 089-7474322 พี่เป้
    083-6211162 พี่บัง
  • คุยเก่งนะบ้านนี้...
    ตามอ่านไม่ทันแล้ว..
  • คลังแสง หมาแดง จุบุๆ บูม ฝากให้ โต้ง
    ไฟล์แนบ
    52.jpg 98K
    42.jpg 104K
    35.jpg 76K
    23.jpg 88K
    13.jpg 95K
  • .
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 110K
    93.jpg 89K
    83.jpg 75K
    77.jpg 68K
    64.jpg 89K
  • ไอ้ตัวนี้เห็น บูม มันบอกว่าแถว คลองอะไรไม่รุจะมาเอาไป คลองไรจำไม่ได้ใครจำได้ช่วยพี่หน่อยแล้ว โต้
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 91K
    15.jpg 71K
    132.jpg 80K
    123.jpg 85K
    112.jpg 105K
  • ขานี้ก็หล่อไม่เบานะคับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    192.jpg 107K
    182.jpg 123K
    172.jpg 91K
  • เป้ พี่ซื้อกล้องโปรแล้วนะ การถ่ายอาจจะเก่งไม่เท่า เป้ แต่พี่ว่าก็น้าจะใช่ได้นะคับบบบบ ดูกันเอาเอง รุ่น Camom 1000 D นะคับ เป้
  • โต้ง จาม ไอ้ดีเซล ได้เปล่าคับเพื่อน

มันโตขึ้นเยอะเลยนะคับ ว่างๆแวะเข้ามาเที่ยวหาเพื่อนบ้างนะ
  • ปายกินเหล้ากันดีฝ่า....
  • ใช่แล้วววววววววววววววววววววว ไอ้น้อง เป้
  • สงสัย แมร่ง....หลับกันหมดแล้ว บ้านนี้...เซ็งเป็ด
  • ประกาศ...พรุ่งนี้ขาพเจ้าจะขี่แมงกะไซไปมิตติ้งที่จังหวัด

ยังงัยก็จะเก็บภาพมาฝากพี่ๆน้องๆนะจ๊ะ..
  • โห ไม่เข้าบอร์ดแป๊บเดว อ่านไม่ทันเลย วุ้ยยย..........:o007:
  • จัดมา ชุดหย่ายเรยนะพี่.........อย่าลืม รูป สาวๆ นะพี่ คริ คริ:o003::o003:
  • นายก หล้า!!

นายก คีย์ ปัย ไหน อ่ะ คัฟ....

มา คน เดียว เร๊ย วัน เนี้ย++

สง สัย จะ เปิด ประ ชุม++55+
  • จัด กัน ได้ อีก ยาว บ้าน เนี่ย .......

อย่า บอก นะ ว่า ทิ้ง ให้ อัฐ นั่ง เล่น อยู่ คน เดียว กระทู้ เรา เนี่ย

พี่ บอย เมื่อ ไหร่ จะ นัด พบ ประ สัง สัน กับ บ้าง อ๊ อัฐ อยาก เจอ พวก พี่ ๆ

ไม่ ได้ เจอ กัน นาน จำ หน้า แทบ ไม่ ได้ แล้ว อ๊ น๊ ........

ช่วง นี้ เรียน หนัก ไป หน่อย เลย ไม่ ได้ เข้า มา แต่ เข้า มา ที สุโก๊ย เลย อ่าน ตา ลาย เลย อ๊

อีก 2 อา ทิตย์ วิทยาลัย ปิด แล้ว .......อยาก กิน นม หน้า อาชีวะ โชว์ หมา พิทบูล(พี่ๆคนไหนสนใจบ้างเนาะ)
  • ผม คร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ....

คุณ น้อง อัฐ!! ผม สน จัย คร้าฟฟ.
  • วันที่ 16 ไงเจอกันที่บ้านพี่เลย
  • โย๊ยยยยยยย ไกล้เสร็จแล้วววว โว้ยยยยยยยย
  • โย้วววววววว...........ค่าแรงทำไฟ..จัดไป 1 เมา ครับท่านประธาน....:o065:
  • :o003:ตรูทำเองดีกว่า เป็นรังมันก็ไม่เมาเราจะแย่ดิ:o003:
  • หยวนๆ..น่า............:o003:
  • เอ้า..เตรียมตัวไปเที่ยวนครปฐมกันได้แล้ว...
  • โอเช พี่เติ้ล เรื่องจองบูท เรียบร้อยแล้วรึพี่.....เมื่อวานนี้ไปธุระ มา บูมบอกให้โทรติดต่อ..หมอตั้ม
    แต่เผอิญไม่มีเน็ต ไม่รู้ทำงัย เลยให้น้องเค้าจัดการ..เพราะน้องบอกว่าติดต่อพี่บอยไม่ได้เหมือนกัน...
    ขอบคุณมากครับพี่...:o030:.
  • ปายด้วย...
  • มารับผมด้วยนะพี่ ศักดิ์.:o039:.เด๋วอาบน้ำ(อุ่น) รอ....:o003:.
  • เอารูปมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_5919.JPG 92K
    IMG_5920.JPG 84K
    IMG_5921.JPG 92K
    IMG_5922.JPG 91K
    IMG_5923.JPG 92K
  • นั่นแน่ขยายใหญ่เลยนะพี่บอย...555
  • ว้าวว..........พี่ บอย ใกล้ เสร็จ แล้ว หรอ ?

แล้ว วัน ที่ 16 จะ นั่ง กิน กัน ที่ ไหน หรอ พี่ ๆ ...................
  • อีกหน่อยจะใหญ่กว่าพาร์มโคนมอีก
  • สร้างอะไรขอมรึงนักหนา แม่งบ้าวะ อิๆๆ