ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เหยไปใหนกันหมดสวะ ผี มาในบ้านแล้วมาใช่กันไรหน่อยดิแล้ว
  • ไอ้ ผี อิๆๆ นี้มันคุ้นๆๆวะ
  • เอางิตั้งฉายยา ผี ตัวนี้ว่า ผี อิๆๆ แล้วกันเนาะเป็นอันว่า ผี อิๆๆ นะ
  • พี่ๆที่พิดโลกหมาใครทำแบบนี้ได้บ้าง ขำๆคับ

http://www.clipmass.com/movie/หมาเล่นเสก็ต---173122410316514
  • ฮาหว่ะ น้องเบนท์...............:m110:.
  • ท่านประธานเสร็จ วันไหนโทรบอกด้วยนะ....
    จะเข้าไปทำไฟ.............................:o065:
  • ได้เลยน้อง..ต้องทำให้ดีเลยน่ะไม่ดีเป็นเรื่องแน่5555
  • นายหล้า..พี่โทรไปหาเราทำไมไม่รับสายล่ะหรือว่าปิดเสียงเหรอ.เข้าใจทำน่ะไม่อยากให้เมียรู้ใช่มั๊ยว่าใครโทรมา55555..เข้าใจทำนะเนี้ย..
  • ผมไปเข้าห้องน้ำมาเจ๊....
    โทรมาใหม่ดิ...........เร็วๆ นะ...
    มีไรด่วนป่าว.........:m011:
  • >>>>บ้านที่พิโลก....มีสาวๆไหมคราบ............................................................
  • อรุณสวัสดิ์ทุกๆ ท่าน...:m066:
  • ขอโทษน่ะนายหล้าที่เมื่อคืนไม่ได้โทรหาอีกเพราะไม่ไหวจริงๆเมามากๆๆประธานเรานี้แหละมอมพี่เมาเลย
  • ,ไม่เป็นไรเจ๊ เด๋ววันนี้ผมเข้าไปหา...
    เพราะตอนเย็นต้องไปขายของที่ถนนคนเดินด้วย.....:o060:
  • แหม..ขยันจังเลยน่ะพ่อคุณ...พี่เข้าใจเราน่ะทำไมเราจึงขยันขายของแบบนี้เพราะเห็นนายเต้บอกว่าเรามีเมียเยอะก็เลยต้องขยันไง5555
  • นายหล้าพี่มีข่าวดีจะบอกน่ะ..พี่แมทโทรมาบอกว่าวันที่11พี่แมทไปรับลูกหมาที่ท่านบิวล่ะ..ก็เลยเอาลูกหมาพี่มาด้วย...พี่น่ะดีใจมากๆๆที่ซาร่าจะมาอยู่นี้ถาวรแล้ว..
  • อืม:m001: เยี่ยมเลยเจ๊..........ละจะ ไปดู....จร้า.........:m024:
  • แต่ว่าตอนนี้ ขออนุญาติ ไปซักผ้าก่อนนะ บุ๋มสั่งไว้..ไม่อยากเอาชีวิตไปเสี่ยงครับเจ๊:o071:
  • อาทิตย์จะไปทำงานที่พิษณุโลก เอาไอ้2ตัวนี้ไปด้วย แล้วเจอกันนะจ๊ะ...............หล้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0643_resize.jpg 117K
    IMG_0651_resize.jpg 120K
  • โห.สวยมากเลยน่ะ...
  • แวะมาหากันบ้างนะคับ พี่น้อง
  • หวัดดีครับพี่บอย...เมื่อวานนี้ผมไปพิดโลกมาว่าจะแวะไปหาพี่บอย...แต่ไม่มีเบอร์พี่เลยโทรหาน้องบูมน้องบูมก็
    ไม่โทรศัพท์...ไม่รู้ไปไหน...?
  • อ้าวๆๆ นายก หล้า มี เมีย เยอะ จิง หรอ คัฟ เจ๊ดา!!

อืม ร้ายๆๆ จิงๆ...นายก ของ เรา..55+
  • .................
    ไฟล์แนบ
    Bickel2[1]3.jpg 60K
  • มาเลยครับพี่ออม:o036: ยินดีต้อนรับครับพี่........................:o030::o046:.
  • เมียของพี่ ก็มีเยอะพอๆ กับรองนายกโต้งนั่นแหละ...แบร้...........:m073::m073:
  • แหมๆๆ นายก หล้า...

ดู ลิ้น ลิง พี่ ดิ......ไว มากๆๆ 55+
  • สราดดดดดดดดด...มียอกย้อน ด้วยนะ:o013::o013::o017:
  • อิจฉาคน มีเมียหลายคนจังเลย เมื่อไหร่เราจะมีมั่งหนอ..
  • ไปขายของดีกว่า..อยู่ไปก็โดนโต้ง แซว กริ้วววววววว.:m024::m047:
  • พี่ ศักดิ์ อ่ะ...

มี มาก กว่า คน อื่น อีก.....อย่า มา แอ๊บ!!!

ผม รู้ หมด แหละ.........55+
  • อ้าว พี่ หล้า!! เอ๊ย..นายก หล้า ปัย ไหน อ่ะ พี่...

โหๆๆ มี งอล อีก........

แต่ ลิ้น ไว จิงๆๆ นะ เนี้ย...55+
  • ไอ้ที่พี่มีอะ เค้าไม่ได้เรียกว่าเมียโว้ย
  • อ้าวๆๆ มั้ย เรียก เมีย แร๊ว เรียก รัย อ่ะ พี่....:o018:

ฟอร์ม เยอะ นะ เนี้ย!! มี เนียนๆๆ:o013:
  • พี่บอย พี่ หล้า เพิ่ล บูม...

ปัย ไหน กัล หมด หว่า...........

เฮ้อ.......เงียบ มาก มาย..
  • ยังอยู่เดอคับพี่น้อง อยู่ห่างๆๆ อย่างห่วงๆๆ
  • ดูบอลคับ เพื่อนโต้ง เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคับ

ดูฟุตซอลคับ มันโครตๆ

แต่ตอนนี้เชียร์ไทยก่อนคับ
  • แหม..พี่หายไป1วันก็บ่นคิดถึงเลยเหรอ..น้องนี้น่ารักจักเลยน่ะ.พี่ไม่ได้หายไปไหนหรอกยังมีชีวิตกันอยู่ล่ะ555เพียงแต่ว่าตอนนี้พี่ว่าพวกๆๆทั้งหลายรู้สึกจะเก็บตัวล้างท้องไปหลายวันเพื่อจะเตรียมตัวไปงานตะพานหินล่ะ..
  • วัน นี้ อัฐ เข้า มา ส่อง กระทู้ พิษณุโลก แล้ว น๊ ........
  • ไม่ได้หายไปไหน ครับ พี่ น้องงง..........
    ไปขายของ เพิ่งกลับมา ครับ..:o008:.เหนื่อยๆๆๆ ได้ตังค์...:o061:สุขใจ....
  • ตื่นได้แล้วจ้า......
  • :o068:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0676_resize.jpg 123K
  • พี่ ออม ระวังมันหนีเข้าป่านะคับ

สุดยอดจิงๆคับ :063:
  • เช้าๆต้องพาไปกินน้ำค้างยอดหญ้า เวลามันเห่าเสียงจะนุ่มและหนักแน่น
    วันนี้จะไปดูที่พักแถวๆแยกเต็งหนาม ไปทำงานที่พิดโลกซัก2เดือน หวังว่าเราคงจะได้มีโอกาสพาหมาไปออกแรงด้วยกันนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0677_resize.jpg 113K
  • มาให้ไว เลยพี่ออม...:o048:

วันนี้เหนื่อยมาก:o008:
    .ล้างกรง 3 กรง อาบน้ำ พิทบลุ 3 ตัว.เชฟเพิดท์ 1 ตัว...
    พ่นยาฆ่า เห็บ หมัด ทั่วบ้าน อีก 10 ลิตร..เหนื่อยแต่สุขใจ ครับ พี่ น้องงงงงงงง...........:o020:
  • ต้องไปดูแลบ้านเล็กบ้านน้อยอีก.........ลำบากจริง ๆ.....นายหล้า
  • พี่ ศักดิ์..

ตอบ มั้ย มี สีสัน เร๊ย!!.......:o002:

พี่ บาส..มี ตัว แสบ ออก มา ยัง พี่..
  • ประธาน เงียบๆๆ จัง ช่วง นี้...:o004:

ปัย ยู่ ไหน เนี้ย พี่ บอย..:o018:

มา ราย งาน ตัว ด่วน..:o019:
  • ยังเลยโต้ง.........แต่ก้อใกล้แล้วหละ....

อืม.........วันนี้พิดโลกเงียบจัง
  • เก็บเสียงใว้เชียร์มวยคับ ป่าบาส

เพราะผมเวลาเชียร์มวย มันต้องเต็มที่คับ:o028:

สงสัยประทาน กำลังยุ่งนะโต้ง คงเป็นเรื่องคอกหมาหรือเปล่านะ

ประทานตอบด่วน:o001: