ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ประธานกับหัวหน้าประธานหายไปไหนกัน
    ไม่เฝ้าบ้านกันเลยนะ...5555+
  • ไม่เฝ้าบ้านกันเดี๋ยวผีก็มาอำอีกหรอก

โต้งที่พี่ตอบไม่มีสีสันอะ เคืองที่แซวบ่อย
  • ขอบคุนพี่สักมากนะคับ ที่คอยเป็นห่วงคนบ้านนี้คับ

:o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • เลขาประธานมาแล้วจ้า..ขอโทษน่ะจ๊ะที่ไม่ได้เข้ามาเลย..แต่ยังไงไม่ลืมกันหรอกน่ะ..ตอนนี้กำลังดูแลเรื่องการต่อเติมบ้านอยู่น่ะ..ก็ใกล้จะเสร็จแล้วช่วงนี้เหนื่อยหน่อยน่ะ..แต่พอมาเข้าบ้านนี้ทีไรหายเหนื่อยไปเยอะเลยนะ..ก็เพราะได้กำลังใจจากพี่ๆน้องๆทุกคนไงล่ะ..ขอบคุณน่ะที่ยังคิดถึงพี่ล่ะ..อีกแค่ไม่กี่วันจะได้เจอกันนี้......วันที่18เจอกันที่ตะพานหินน่ะจ๊ะ
  • อ้าว..จิง หรอ พี่....

งั้น ขอ โทษ ละ กัล คัฟ...

มั้ย รู้ ก้อ อยาก หั้ย พี่ มั้ย เครียด.....

เรื่อง ญิ๋ง เรื่อง เล็กๆ พี่....
  • พี่สักดิ์ เด๋วเจอกัล จัดหนัก ซัก ดอก เป็นงัยเพ่............

พี่บาส ครับ ผมรักเมียผมคร้าบบบบบ....

เฮ้ย บูมวันนี้ ซีอุยแมร่งต่อยโคตรถูกใจเลยหว่ะ..........+++++++++++++++เว้ยยยยยยยยยย

เจ๊ดา ประธานหายไปไหนครับ............

.
    พี่เต้ลืมไปป่าวมีบ้านที่พิดโลกอีกหลังนะครับ
  • ...............................??????
  • นายหล้าเป็นคนจัดให้พี่ได้ปะ

ช่วงนี้กำลังเจอมรสุมโซนิคซัดเข้าฝั่งอะ..

นายเต้หายไปไหนว่ะ...
  • ซีอุย สับศอกเขาแต่เขาไม่แตก แต่พอโดนทีเดียว แตกเกือบคืบเลย พี่หล้า:o022:

มวยถูกคู่พี่ ดุเดือดแห่งปีแน่ๆ :o051:o052:

มวยอย่างนี้ถ้าใครอดดู ก็ไม่ค่อยมีโอกาสแล้วละคับ ชิมิพี่หล้า:o001:

คนเมืองเลย อดดูไป คนแล้วละพี่ (พี่เต้ไปเมาริมโขงคับ อดดูเลย):o028:
  • โอเช..พี่ศักดิ์ถ้าไม่ติดขัดอะไร เด๋วหิ้วไปฝากกกกกกกก...:o037:

ถึงว่าดิบูม พี่เต้หายไปไหน............ที่แท้ไปแอบเมานี่เองงงงง.............:o065::o003:
  • ห้องนี้เค้าคุยอะไรกันอ่ะ............มีแต่เลือดดดดดยี้........

ขอลาบจานดิ........
  • ทำไรอยู่นายหล้าพี่คิดถึงเราจังเลยน่ะ..วันแรกที่พี่เจอเราตอนแรกคิดว่านายหล้าคนนี้นิสัยไม่ดีแน่ๆๆแต่คิดผิดจริงๆๆเลยล่ะ..ก็อยากจะบอกทุกคนเลยน่ะนายหล้าคนนี้นิสัยดีน่ะ..นิสัยดีมาก..เข้าใจเหตุผลพี่ทุกอย่าง..อันนี้เรื่องจริงๆเลยน่ะ..เรื่องอะไรพี่ไม่อยากจะบอกหรอกน่ะ..แต่บอกได้คำเดียวดีมากๆๆเลยน่ะ..
  • อารมณ์ไหน เนี่ยเจ๊.:o037:.......................เค้าจะเขิลลลลลล...ดีมั้ยนี่........:o003:
  • เรื่องทำไฟ ว่างัยเจ๊...เตรียมเครื่องดอง ของเมารึยัง ฮึ.....:m014:
  • เรื่องทำไฟนี้ต้องพูดกับประธานแล้วล่ะ..ส่วนเลขาคอยดูแลการเงินอย่างเดียว5555
  • เบิกล่วงหน้า 3000 เด็กไม่มีเงินจ่ายค่าห้อง..คริ คริ............:o003::o003:
  • บอกละงัยเจ๊ จะคบใคร ให้ดูกันยาวๆ นานๆ....ฮิ้ววววววว.........:m024::m024:
  • ความ ลับ เผย มา จน ดั้ย นะ!! นายก หล้า..

เด็ก พี่ อ่ะ...พอ จะ มี เพื่อน มั้ย....แบบ ว่า..ติด ต่อ หั้ย น่อย จิ..

น๊าๆๆ
  • คุยเรื่องไรกันคับ ผมไม่เข้าใจเลย

ไอ้ผมก็รักแต่แฟนผมคนเดียวคับ เลยไม่ค่อยได้มองใครคับ

พี่หล้า ถ่ายไอ้หมอกให้ดูมั่งคับ อยากเห็นคับ พี่หล้า เอารูป พี่ชายพี่หล้ามาให้ดูคับ เหมิอนกันอย่างกับแพะเลย
    ไฟล์แนบ
    O090713H0L0N.jpg 54K
    O090713I8U5N.jpg 54K
  • บัวขาว!!
  • >>>>>>>สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ วันนี้มาวจัง ขอตัวนอนก่อนนะ พรุ่งนี้คุยกันใหม่ คิดฮอดหลายเด้อ...............................
  • คุยอะไรกัน แก็งนี้มันยังเด็ก ยิ่ง samcha reddog ไปใหญ่
  • โต้ง มันจะดีเร้อออออออออ...............

แหมบูม...เอามาเปรียบซ้าาาาา.............เค้าอายนะ...เรื่องเจ้าหมอก คงยาก
    เพราะตอนนี้พี่ชายพี่เค้าเอากล้องไป กรุงเทพแล้วอ่ะ...ว่างๆก็มาเที่ยวบ้านพี่ได้..แค่นี้เอง โด่.......

ตาเต้ก็เมาตลอด..จนน้องๆมันไม่รู้ว่าพี่อยู่ไหนแล้ว

ไม่มีไรมาก ครับพี่ผี...ก็คุยกันธรรมดา ฉันพี่น้องครับ..

ท่านประธานทำไรอยู่เนี่ย...เข้าบอร์มั่งสิครับ... ไม่ใช่ให้แต่ศรีภรรยา คุยกับน้องๆ อย่างเดว...
  • บ้านดี ผมคุ้มคับ:o040:

คุยกันเล่นๆคับ ถ้าสาระ ผี ต้องไปหาที่อื่นคับ หรือไม่ก็ไม่ตั้งห้องคุยที่อื่นนะคับ:o001:

ห้องนี้เขามีแต่ พี่น้องกัน และมิตรภาพคับ :o028:
  • เดว ตบ กระโหลก เร๊ย!!

55+.........แซว เล่น นะ น้า ผี....
  • :o028::o028::o028::o028::o016:
  • ฝากให้ พี่เต้ คับ ของเข้า อิอิ โทรมาพี่เรื่องราคา
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 101K
    311.jpg 94K
  • มีทั้งปืนทั้งผี น่ากลัวจังเลยบ้านนี้..
  • รายงานตัวจร๊า......

พี่น้องพิดโลก......ห้าๆๆๆๆๆ
  • เอาบรรยากาศ

จ.เลยมาได้ดูจร๊าเพิ้ลโต้ง
    ไฟล์แนบ
    49.jpg 87K
    312.jpg 92K
    211.jpg 88K
  • เป็นไงโต้งเสียดายสิมุง

ห้าๆๆๆๆๆๆ...........
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 88K
  • เต้ น้าดูซีดๆๆ พักพ่อนบ้างนะน้อง
  • ไงครับคุณคี มาเลยถึงเลยยังครับ วันนั้นผมเมามากลยแต่เสียดายที่ไม่ได้ไปเชียงคานด้วย

คุณเป้นี้ ยิ้มสยามจริงๆๆเลยนะครับคงจะเมามันกันหน้าดูก็เหนแบบว่าชนแก้วกัน วิต่อวิ เลยที่เดียว
  • ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หน้าพี่เต้

แบบว่าหมดแรงแล้วยกแก้วจนไม่มีแรงจะชูนิ้วเลย :002:
  • บรรยากาศหน้าโดนเหล้าป่าจริงๆ
  • เห็นท่า ของเป้แล้ว คิดถึงพี่อี๊ด วงควายเลยหว่ะ อิอิ...........:o028:
  • หวัดดี คัฟ..พี่ เบนต์.....
    ไฟล์แนบ
    06092010962-small2.jpg 28K
  • เห็นแล้วอยากไปจัง....

โต้ง พี่ศักดิ์เองขโมยคอมเค้าใช้อะ...
  • เต้ถ้าพี่มีโอกาศไปเที่ยวพาพี่ไปให้ถึงเลยบ้างได้ป่าว
  • คุณคีแล้วรูปที่บ้านพี่เต้อะคับ ไม่เอาตอนเมานะ อิๆๆ
  • น้องโต้งสงสัยหมาของเราต้องเป็นคู่กันแน่ตัวเท่ากันเลยอะ

จองไว้ให้หมาพี่แล้วนะโต้ง หมาโตแล้วเจอกันน้อง
  • เฮ้ยโต้ง น้องคนนั้น สต็อปหน้าโคตรสวยเลยหว่ะ คริ คริ...:o003::o003: ล้อเล่นนร้า........:m024:
  • ถามอะไรก็ไม่มีใครตอบ..งอนแว้ว...
  • ละพี่ถามอาราย ครับ พี่..........
  • อ่า คุน อู๋ คุนเบนช์

เดวผมลงรูปไห้นร๊า.......เพราะเพิ่งถุงบ้าน

แบบว่าไปเลยเที่ยวเน้.......มาวถุงใจจิงๆๆๆๆ

ห้าๆๆๆๆ.......
  • 555555555555555

คุณคี ครับเอาแบบคัดรูปหน่อยนะ แบบว่าๆๆๆๆๆอ่ะนะๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด่วจะไม่มีโอกาศไปเที่ยวพิทโลกน่ะ อิอิอิ
  • พี่ หล้า ก้อ ว่า ปัย..

ตัว จิง สวย กว่า ใน รูป เยอะ พี่..55+

ดู มัน ยิ้ม ดิ.............โคตร จะ มั่น จัย เร๊ย++
  • คร๊าฟคุนอู๋.......เดวคัดแบบงามๆๆๆคัฟ

เอิ๊กๆๆๆๆ
  • วันนี้มีอะไรมาฝาก สำหรับคนที่ยัง รักแม่ไม่มากคับ:o001:

แม่ผู้แก่เฒ่าเดินไม่ได้คนหนึ่ง เป็นที่รำคาญใจของลูกชายเหลือเกิน
    สมัยนั้นยังไม่มีสถานสงเคราะห์คนชรา จึงไม่รู้ว่าจะเอาแม่ไปฝากใครให้เลี้ยงแทน
    ชายหนุ่มจึงตัดสินใจแบกเอาไปปล่อยป่าให้อยู่ตามยถากรรม
    ... ระหว่างทาง แม่ไม่วอนขอ ไม่ถามไม่ว่าอะไร
    ตั้งใจหักกิ่งไม้ตามทาง เรื่อยไป เข้าป่าลึก
    ไกลมากแล้ว ลูกชายวางแม่ลงบนโขดหิน แล้วหันหลังเดินกลับทางเดิมไป ...
    ตอนนี้เอง ที่แม่ตะโกนตามหลังลูกชายไปว่า ...

"ลูกเอ๋ย เดินตามรอยกิ่งไม้ที่แม่หักไว้ให้นะจะได้ไม่หลงทาง”

ยามที่แม่สั่งสอนพร่ำวอนลูก....เรื่องผิดถูกลูกก็ว่าแม่จู้จี้
    ต่อเมื่อลูกเติบใหญ่จึงได้ดี......เพราะคำที่แม่พูดไว้ไม่ผิดคำ
    เมื่อยังเด็กลูกไม่เห็นคุณค่าแม่....เป็นบาปแท้ที่ลูกเถียงแม่เช้าค่ำ
    ลูกกระทำความผิดนี้ประจำ.....ขอกล่าวคำขอโทษโปรดอภัย

คิดถึงแม่จัง
  • :063::063::063::o048: