ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :015:14เดือน แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2523.JPG 100K
    DSCF2491.JPG 64K
    DSCF2490.JPG 102K
    DSCF2486.JPG 112K
  • :o019:สุดยอดเลย...เว้ยยย...เฮ้ยยย...
  • just some snap shots.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2504.JPG 102K
    DSCF2500.JPG 108K
    DSCF2499.JPG 115K
    DSCF2498.JPG 115K
  • ตัว นี้ ผม ติด ตาม มา ตลอด เร๊ย คัฟ...

ชอบๆ มากๆๆ..
  • :063:ไม่คิดว่า มันจะทำให้ผมและครอบครัวรักมันมากกกก ขนาดนี้ :013:
    ขอบคุนครับ k Tom.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2524.JPG 106K
    DSCF2518.JPG 100K
    DSCF2529.JPG 90K
    DSCF2503.JPG 67K
    DSCF2501.JPG 110K
  • :019:กล้ามเนื้อพอได้มั๊ยครับ เนื้อ นม ไข่ ไม่เคยขาดบวกกับการ เดิน เดิน และ เดิน จะอั๊พเดท เดือนละครั้งนะครับ :060::063:
    ขอบคุนครับ k kao_tong
    ไฟล์แนบ
    DSCF2526.JPG 101K
    DSCF2515.JPG 110K
    DSCF2510.JPG 105K
    DSCF25042.JPG 102K
  • อยากได้เป็นลูกสะใภ้จังเลย ท่าทางนิสัยดีไม่เบา ของผมตัวใหญ่เเละหนักมาก ขึ้นตัวเมียทีสงสารเลย (สงสารตัวเมียนะแบกนำหนักเกินไป)ตัวนี้น่าจะเหมาะสม
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากครับ ประกวดนางสาวพิบูลไทยได้เลยน่ะครับ พิบูลไทยสวยไม่แพ้ พิบูลชาติใดในโลก
  • สวยมากครับ
  • ตอนแรกนึกว่าตัวผู้......อ้าวที่แท้ตัวเมียนี่หว่า:m006:
    งามโครตๆ....:m056:
  • ท่านตี๋ คงจะรักแดงมากนะท่าน ขนาดโทนสีบ้าน ยังออกแดง ๆ เลย

ถ้านั่งตัวนี้มีลูกเมื่อไหร่ บอกผมมั่งนะท่าน
  • เป็นตัวเมียที่สวยมาก เท่าที่ผมเห็นมาครับ...จากใจ.....ใหญ่+หนา+ล่ำ....ชอบๆๆๆๆ.............:o036::o036:
  • สวยมากเลยครับ พี่ตี๋

ถ้ามีโปรแกรมอะไรในอนาคตช่วยมาบอกหน่อยนะครับ
  • ตัวเมียหรือนี่ นึกว่าตัวผู้ซะอีก
    สวยมากเลยค่ะ
    :063: :063:
  • พี่ตัวนี้เป็นลูกใครครับสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • F-1 สีแดงคู่กับ Bully Whey มั่นใจว่าต้องบึกแน่นอน แต่ในรูป
    ดูคุณตี๋คงเสริมขวดสีเขียวไปด้วยเลยได้สวยขนาดนี้...:020:
  • :004: เป็น มัด มัด เลยพี่ตี๋ ฮา ฮา เดี๋ยวต้องปั้นเจ้าซีวิลให้ได้ เยลลี่บี ระวังจะมีคู่แข่งน้าจ๊ะ :004:

ปล. ชอบหน้ามันว่ะพี่
  • แน่นอนจริงๆพี่ตี๋ :o027:
    ไฟล์แนบ
    333.jpg 100K
  • มากี่ที ก็สวยเสมอ เยี่ยมเลยครับท่าน..
  • ต้องสวยกว่าหมาไทยอยู่แล้วเพราะเป็นหมานอกนำเข้ามา ต้องรักมันมากกกกกอยู่แล้วเป็นแสนนิ
    ระวังอสรพิษเด้อ
  • หมาราคาเป็นแสนได้มาแค่นี้เหรอคับ หึหึๆ
  • กร่างงงงงงงงงงงมากกกกกกกก ขาไม่ตึงตูดไม่โด่งเลยแคร๊บบบบบบบบบบบบบบ กล้ามเนื้อเป็นมัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมานอก ๆๆๆๆ
  • :063:เยี่ยม สุดๆๆ นัง Yally ตัน สุดๆๆ สวยๆ สุดๆ เยี่ยม ครับ พี่ตี๋
  • k fishingpit / น้าผี / indyunzenzer / suthontrpitbulllive / bombe / nae1051 / mony /pitred / tek /โดม / ยีนส์ / น้าผี / yudee ขอบคุนทุกคำติชมครับ
    พี่ บิว ลูกหมาพี่ หน้า สวยมากผมเหฟ็นใน เฟส

k pitred ครับ Yally B มาจาก Texas เป็นลูกของ Picasso+ Sweat pee ครับตามรูปเลยคับ ส่วนเพด ก็ตามลิ้งค์เลยครับ
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=250006

น้าผี ครับ ผมจะพยายามเลี้ยงดู ฟิตกล้ามเนื้อ ให้สวยงามชัดเจน ให้ดูดีกว่านี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    SweetPea5.jpg 25K
    PicassoinHtown.jpg 64K
  • สวยมากๆๆๆครับ
  • น้ำเลี้ยงดีนะเนี่ย ขนนี่เนียนเชียว
  • แน่นๆต้องยังงี้:m001:
  • :063:สวัสดีครับพี่ตี๋หมาสวยดีจังแอบดูมาตลอดงามจริงๆครับ
  • เป็นตัวเมีย ที่สวยครับ
    แน่นมากๆ :063:
  • คนไทยโดนฝรั่งหลอกแดก
  • โดนหลอกแดกตรงไหนว่ะ บอกหน่อย
  • :063:หมาสวยครับ สายเลือดเยี่ยม
  • มีโปรแกรมบรีดอย่าลืมบอกกันบ้างนะพี่ รออยู่ๆ:o040:
  • โตเร็วจิงจิ๊งปีกว่าแระ สวยค่ะ
  • เสียขาหลังตึง ตูดโด่ง (ทำให้ยืนไม่สวย) อย่างอื่นสวย
  • เป็นตัวเมียที่สวยอีกตัวเลยครับ ท่าน เเดงๆๆชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งามมากพี่ตี๋ ชมจากใจจริง:059:
  • :052::052::052:yally B in Betong:052::052::052:
    ผมว่าเป็นตัวเมียที่แจ่มเลย จะคอยติดตามผลงานครับพี่
  • ตัวนี้ผมชอบมาตั้งแต่ตัว ชักกะเปี้ยก ตอนนี้มัน มาแล้ว ถ้านายหัวตี่จับฟิตหน่อยนะ อกได้อีกเยอะเลย
    ยิ่งแดงยิ่งชอบ จะติดตามเรื่อยๆๆนะนายหัวตี๋:063:
  • ขอบคุน ทุกคำติชมครับ
    เสี่ยยุธ เอาแรดแดงมาแลบ้างท่าน
    ขอถามน้าผี เหมือนพี่ มาร์ค ครับ ว่า โดนหลอกเรื่องไรครับ
    เป้าหมาย และ สไตล์หมาที่ผมอยากทำมันยังอีกไกลครับ

ขอขอบคุนทุกท่านที่สนใจและได้ถามถึงเรื่องการ บรีดนังนี่ แต่ โปรแกรมผสมคงอีกนานครับ
    นี่คือ รูปพี่น้อง พ่อเดียวกัน แม่ดียวกัน และ ต่างแม่กัน ครับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoDixiefemale.jpg 54K
    primo11mth.jpg 64K
    piglet.jpg 98K
    0122.jpg 108K
    baby.jpg 76K
  • สวยมากครับ.....:m001:
  • :063::063:สวยมากมาย
  • Picasso's latest pic he got 2nd place in The Dallas Texas show.
    ขอบคุน k Stykyfingers and k som_g ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picasso2ndplace.jpg 83K
  • ซูโค่ย

จะบอกว่าหล่อก็ไม่ได้

สวยจริงๆๆๆๆ
  • เอะ ........ ทำไมพี่น้องแต่ล่ะตัวสวยจริงหว๊ะ 5555555+++++++++++++++++++++++++
    แบบนี้เค้าเรียกไม่โดนหลอกแดกแล้วจะเรียกว่าอะไร
  • มีปากก็พูดกันไป พวกผีทั้งหลาย นี่มันตัวเมียนะเฟ๊ย ... ในสายตาผม เจ้าตัวนี้เหมาะสมมากที่จะเป็นแม่พันธุ์หลัก น้าตี๋สบายดีนะสหาย!!.. :020:
    ไฟล์แนบ
    165654.jpg 96K
  • จะมีใครเถียงบ้าง ขาไม่ตึงตูดไม่โด่ง
  • น้าบัง บายดีนะ ธุรกิจ ไปได้ด้วยดีใช่ป่ะ ปีหน้า พาครอบครัว ทัวร์ ทั่วไทย เลย เสี่ย บัง

หมาผมขาตึงก้นโด่ง ครับ ในสายตาผม ถ้าเปรียบเทียบกับหมาแดงในสไตล์เดียวกัน ไม่อายใครครับ ทุกวันนี้มีความสุขกับหมาตัวนี้มาก
    เวลาจูงออกไปแล้วมีคนร้อง ว้าวววว หมาไรอ่ะ เท่ห์ จัง สวยดี ฟังแล้วรู้สึกภูมิใจ แถมบางทีมีชาวมาเลย์ขับรถผ่านไปถึงขนาดยอมจอดรถแล้วลงมาดู ขอถ่ายรูปก็มี ผมเองรู้สึกดีใจมากและมีความสุขมาก.
    ส่วนที่ว่าพี่น้องมันสวย ไม่เรียกว่าถูกหลอกแล้วเรียกว่าไร
    อันนี้ขอบอกว่าเวลาที่ผมโพสลงในบอร์ดนอก หรือเมล์ไปให้เพื่อนที่เมกาดู ไม่เคยมีฝรั่งคนไหน ทั้งที่รู้จักเป็นการส่วนตัวและรู้จักผ่านบอร์ดหรือที่ไม่รู้จักกันเลย ต่อว่าหมาผมแม้แต่คนเดียว เพราะเขาและผมรู้ดีว่าเราเล่นหมาแดงสไตล์ไหนกันอยู่ หมาเราไม่ใช่หมาสไตล์ประกวดในแบบ AKC หรือ UKC หรือ ADBA แต่เราเล่นในแบบที่เราชอบก็เท่านั้นเอง
  • มึงเพลอชื้อมาตัวเป็นแสน มึงจะไม่ชอบได้ไงล่ะ :m041:
  • เพลอ หรือ เผลอ ครับ ถ้าเผลอนี่ไม่ใช่ครับ รู้ดีครับว่าต้องจ่ายราคาไหนเพราะได้ตั้งใจและศึกษามานานพอควรแล้ว หนำซ้ำก่อนเอาเข้ามายังได้ไปปรึกษาพี่ใหญ่ใจดีในวงการอีกด้วย และผมเป็นคนคุยเรื่องราคาเองด้วยครับ.
  • โอ๊ววววว นางเยลลี่ งามมากคับพี่ตี๋