ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไว้ว่างๆก็มากันใหม่แล้วกันครับ น้องๆคลองขอนแก่น เพราะมาเที่ยวนี้คงไม่ได้ซื้อ ปลาทู ติดไม้ติดมือกลับไป เหอๆ
  • หิวเหล้าว่ะ...
  • พี่สักชวน น้องโต้ง ยังคับ เห็นขานั้นเขาเฮ้าจะไปหาอยู่นี้คับ

วันนี้ทามมัยเงียบจังเนาะบ้านเรา :o009:
  • บูมจัดมาซึ้งถูกใจ มากครับ...ผมรักแม่ครับ...
  • ขออนุญาติ ประชาสัมพันธ์
    เกี่ยวกับวันที่ 16 นี้ ที่เรามีนัดกันที่บ้านท่านประธาน ครับ
    ท่านประธานเสนอมาว่า ให้เรามารวมตัวกันตอนเย็น วันที่ 16 ครับ
    หลังจากนั้นเราจะไปทานข้าวกันที่ร้าน....(เด๋วท่านประธานจะบอกอีกที)ครับ
    จึงอยากทราบ รายนามท่านที่มาร่วมงาน..
    โปรดแจ้งความจำนง ด้วยว่าท่านสะดวกมารึไม่...
    ถ้าท่านมา รายงานตัวได้เลยครับ...
    เรื่องค่าใช้จ่าย..สำหรับค่าอาหารเจ๊ดาจะจัดการให้..(ขอแค่ทราบจำนวนคนที่แน่นอน)

...ส่วนค่าเคื่องดื่ม เบียร์ เหล้า เฉลี่ยคนละ 300 บาทครับ
    รายละเอียด หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีกที ครับ....
  • ตอนนี้ ขอกระผม ออกนอกบ้าน ไปดื่มเหล้า กะเพื่อนๆ ก่อนนะครับ(เมียมะอยู่)

ถ้าเมาไม่มาก ดึกๆ จะมาใหม่คร้าบบบบบบบบบ..............................
  • ไปเมาอีกแล้วเหรอนายหล้า
  • โอ้ววววววว.............พระเจ้า ท่านประธานของเราเข้าบอร์ดละคร้าบบบบบบบบบบบ.............:o048:
  • ง่วงและไปนอนดีก่า
  • ง่วงเหมือนกัลพี่...แต่ยังนอนไม่หลับ......
    ขอต่อหน้าคอมอีกหน่อย ครับ............
  • บ้านเงียบแบบนี้ ให้ป๋ามาร์ค ถอดหมุดเลยดีม้างงงงงง.............:o059:
  • เหยถอดหมุด ไอ้แมกรุดไปกัดไม่รุน้า
  • ประธานบ้านนี้กลับมาจากเมืองนอกแล้วหรอ..555
  • คับบบบบบบบบบบ ป๋า
  • พี่บอย วันนี้ผมจะเข้าเมือง
    จะไปซื้อ เชือก มาถักสายจูงเส้นใหม่..เส้นเก่าสีมันซีดละ...
    จะให้เข้าไปถักให้ด้วยป่าว..
    จะได้ซื้อเชือกไปเผื่อ..................ถ้าจะให้ถักเอาเชือกเบอร์ใหญ่รึเล็ก
  • ไอ้ แมคแคนดี้ มันไปไหนวะได้ข่าวมาว่ามันเที่ยวหรอกขายหมาให้ชาวบ้านเขาไช่เปล่าวะ
    มันเป็นคนพิษณุโลกเปล่าวะ ไอ้เวร มึงอย่าให้กูเจอนะมึงไอ้สัดคนชอบเอาเปรียบคนอื่นแม่งไม่เจริญหรอกโว้ย
    คุยกันไม่มีสาระอะไรเลย ถุยยยยยยย
  • ปายไหนกันหมด...
    เดี๋ยวผีมายึดพื้นที่นะ..
    นายหล้าจะเข้าเมือง..แสดงว่านายหล้าอยู่ชนบท.ชิมิ.555
  • น้อง อัฐ มา แว้ว ค๊าบ .........!

พี่ ๆ ทัม อ๊ รัย กัน อยู่ หรอ ค๊าบ กิน ข้าว ด้วย นะ เดี๋ยว ไม่ มี แรง เลี้ยง หมา

พี่ บูม วัน นี้ อัฐ เข้า ไป หา ไม่ ออก มา เลย นะ "โก้ อุ สา ลาก ผม ไป ตั้ง แต่ ซอย3-ซอย11"

พี่ บอย ทัม อ๊ รัย อยู่ หรอ ค๊าบ

............................วัน นี้ อัฐ เข้า มา ส่อง กระทู้ บ้าน เรา แล้ว เนอะ "พิษณุโลก สู้ ๆ"
  • โดนผีเข้าอีกและ ไปนอนดีกว่า
  • ฝากให้บูมคับ 1.15 เมาแล้วถ่ายปุ๊ปลงปั๊ป:027:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0670.jpg 87K
    DSC_0703.jpg 83K
    DSC_0712.jpg 75K
    DSC_0732.jpg 71K
    DSC_0765.jpg 89K
    DSC_0640.jpg 64K
    DSC_0650.jpg 47K
  • สวัสดีตอนเช้าคับพี่ๆพิดโลก:o068:
  • พี่ศักดิ์ ชนบทเลยหรอ............:o037::o003:

เป็นอย่างนี้ละครับ พี่แมท..เจ้าบ้านไม่เอาใจใส่บ้าน ก็ต้องมีผีมาสิง อย่างนี้ละครับ...........:o017:

สวัสดีครับ คุณเบนท์.........:o030:
  • จำไวทำดีได้ดี ทำชัวได้ชัว คนดี ผี คุ้มเสมอ
  • รึว่าจะเป็นบ้านนอกดีหระ.นายหล้า.5555
    ไฟล์แนบ
    20091217221048_0p.jpg 87K
  • กูเห็นที่พิษณุโลก จะมีมาสวยก็หมาไอ้บูมเอามานี้แหละกูยังไม่เห็นหมาใครสวยๆเลยวะแต่กูเอาใจช่วยมึงวะ
    อนาคตกูคงได้เห็นมึงเป็นบรีดเด้อของพิโลกนะไอ้น้อง คนอื่นกูดูแล้วของปลอมวะก็มีแต่มึงคนเดียวที่กูดูจะมีดีกว่าคนอื่น
    จงทำสิ่งที่ดีต่อสังคมพิทบูลนะผีคอยดูอยู่อย่างไม่ให้คลาดสายตาเลยวะ
  • เห้ยโทษที่ ไอ้บูมมันสายหมาแดงนี่หว่า กูก็ลืมไป
  • :o071::o071:ช่วยลูกช้างด้วยหลวงพี่ นะโมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o071::o071:
    ไฟล์แนบ
    images5.jpg 15K
  • ขอโทษนะครับน้าผีตัวบนการจะเป็นbreederไม่ใช่ง่ายๆต้องมีความรู้
    มีหมาดีแต่ไม่มีความรู้ก็ไม่เป็นผลหรอกครับ
    อีกอย่างเป็นผีเป็นให้เนียนอย่าปั้นกันเองครับ
    ผีมีไว้วิพากย์วิจารณ์ไม่ใช่เอาไว้เลียมันน่าสมเพช
    ใช่ไหมครับคุณ BADBOY
    การเป็นผีการใช้ภาษาต้องถูกต้องเพราะผีคือคนที่รู้จริง
    อีกอย่างผมเห็นผีตัวที่สองกับคุณ BADBOYเวลาห่างกันหกนาทีเอง
    มันน่าคิดนะครับว่าผีคือใคร
  • อย่างไงก็ต้องขอบคุณพี่ ผี ที่ให้คำชี้แนะ แต่ผีที่พิมพ์ผิดก็เยาะนะอย่ามาเจาะจงกับผมเลยผมพึ้งตื่น เลยไม่รู้เรื่องด้วยความบริสุจใจก็พิมไปเรือยไม่ได้วางแผนการล่วงหน้านะคับ ผมอาจจะไม่เนียนแต่ผมไม่เคยโกหกใคร ขอบอกว่า ผี ตัวบนไม่ใช่ผมแน่นอน จำได้ตรงกูพิมพ์เนียนะง่านไปมัง พิมพ์มันไม่อยากแต่ไม่อยากเสแสงทำ เมียผมจบปริณญาตรี ถามมันก็ได้กะอีแค่ไม่กี่คำ เอาไปคิดดีนะคุณ ผี ที่เคารพคบไม่ได้ ล้อเลง
  • ขอโทษนะครับน้าผีตัวบนการจะเป็นbreederไม่ใช่ง่ายๆต้องมีความรู้
    มีหมาดีแต่ไม่มีความรู้ก็ไม่เป็นผลหรอกครับ
    อีกอย่างเป็นผีเป็นให้เนียนอย่าปั้นกันเองครับ
    ผีมีไว้วิพากย์วิจารณ์ไม่ใช่เอาไว้เลียมันน่าสมเพช
    ใช่ไหมครับคุณ BADBOY
    การเป็นผีการใช้ภาษาต้องถูกต้องเพราะผีคือคนที่รู้จริง
    อีกอย่างผมเห็นผีตัวที่สองกับคุณ BADBOYเวลาห่างกันหกนาทีเอง
    มันน่าคิดนะครับว่าผีคือใคร
    .....................................................................................................................................................
    เด็กอนุบานมันก็คิดได้ไม่ต้องให้พี่ ผี มาคิดแทนหลอกคับบบบบบบบบบบบบบบ จะบอกให้จอมวางแผน
  • ยังคาใจ แล้วผมจะทำไปทำไม ในเมื่อคุณ ผี เขาบอกว่าหมาไอ้เจ้าบูมมันดีมันก็ดีอยู่แล้วเพราะหมามันอยู่ พิด,โลกดังใครจะได้น้าเอาไปคิดเอง
    ใครทำไรก็ต้องหวังผลประโยชใช่ใหม่คับพี่ ผี (จอมวางแผน) ผมทำก็ไม่เห็นผมจะได้ประโยชอะไร อิจฉารึ ก็ไปถามพี่ๆๆน้องๆๆผมเอง ถ้าพี่ ผี รู้จักนะ ทุกวันนี้ทำให้ดีที่สุดก็พอเอามันนะคับ ไม่ได้ไปฉิ่งดีฉิ่งเด่นกับใครแล้วจะได้ไรผมก็ไม่เข้าใจ งงงงงงงวะ ตื่นมาก็งานเข้าตรูเลย ขำๆๆคับ
  • เด็กๆบ้านนี้ไปไหนกันหมด...
  • ก็อยู่นี่งัยพี่................
    ผมมาละ.................
  • ตรูก็พูดตามความที่กูเห็นเพราะกูเข้าอ่านกระทู้ชาวบ้านเขาทุกวันกูถึงรู้ไงไอ้ ผี เกรียน
    กู ผี ดีกูเห็นว่าไอ้บูมมันจะทำหมากับ ป๋ามาร์ค มาเฟีย กูคิดว่า ผี อย่างมึงคงไม่มีวันได้ทำเหมือนมันหรอก ถุยยยยยยยยยยยยย
    เพราะเขาเลือกแม่หมากูได้ข่าวมาโว้ย ขอแจ้งมานะที่นี้ ตรูไม่ได้ต้องการมากวนแค่เข้ามาทักทายกันตามภาษาคนรักหมาวะ
    แล้วมึงจงเข้าใจใว้นะ ไอ้ผีเกรียน วันเวลาจะสอนให้คนเรา เรียนรู้ทุกอย่างเอง มึงเข้าใจเปล่าไอ้สาดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • น่าน ผีเล่นกันซะแล่ววววววววว....................:o071:
  • :013:เด็กคลองขอนแก่น ฟื้นรึยังน้อ :013:
  • ขอบคุณที่ให้ความกระจ่างกับทุกคนคับ ขอขอบคุณพี่ ผี ดีมานะโอกาศนี้ด้วยคับ แต่ถ้าพี่ ผี ว่าผมผมก็นอมรับอีกและเพราะผมมันคนระสายกับน้องมัน จะมาให้ผมไปทับหมาป๋าเข้าหรือเข้าจะเอามาทับมันคงไม่ได้นะคับโปรดเข้าใจด้วยคับ ป๋ามาคหมาแดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมมันเป็น บลูลี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดอ มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว อีก 10 ชาติก็เป็นไปไม่ได้นะคับพี่ ผี ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กูไม่ได้ว่ามึงเลยไอ้BADBOYกูอธิบายให้ฟังมึงนี้มันชอบแสดงความโง่จิงๆแล้วมึงพิมอะไรให้มันถูกหน่อย
    พอเขาว่ามึงก็อ้างว่าเรียนน้อยไม่เคยคิดจะแก้ไขมึงอ่านข้อความกูให้ดีก่อนล้วมึงค่อยมาแสดงความโง่นะ.........ย
    ถ้ามึงโง่แล้วอย่าอวดฉลาด จำใว้นะ คนอย่างมึงเป็นผู้นำคนไม่ได้หรอกไอ้BADBOY หนักนิดเบาหน่อยมึงไม่เคยปล่อยผ่าน
    มึงจำใว้นะ ผี อย่างกูจะดูมึงตลอดจนกว่ามึงจะไม่แสดงความโง่ออกมาอีก
  • คอมเจ๊งหลายวันงานเข้าเลยครับ ขอขอบคุณทุกกำลังใจ รักกันไว้เถิด

ไปดีกว่าเดี๋ยวผีหลอก เฮ้ย ผีอย่าหลอกผมน่ะ

พี่บอยปิดตาไว้แกล้งมองไม่เห็นซะ
  • กราบสวัสดีพี่น้องชาวพิดโลกคร๊าฟ

พี่หล่ายังจำน้องคนเน้ด้านบ่อ........

โอ๊วๆๆๆผีหลอกเต็มๆๆๆ........พี่ล่าจะโทรหาแล้วนะ

เมียยุรึป่าว...ห้าๆๆๆ
  • >>>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง....... ซำบายดีบอ ช่วงนี้ป่วยหนัก รอดตายแล้ว ฮา.........................ๆ
  • >>>>>>ทางโรงพยาบาลราชพฤก ให้เก็บตัวก่อนช่วงนี้........................
  • โรงบาลเน้ชื่อคุ้นๆๆนะพี่

ห้าๆๆๆ
  • ขอโทดนะคัฟ.......ถุงน้าผีตัวที่ว่าของจริงของปลอม

พวกเราไม่สนหรอกคัฟว่าของจริงของปลอม.......หมาดีไม่ดีเพราะเราไม่สนเรื่องราคา

.........................แต่เรามาด้วยใจ........................................

พอดีเพิ่งย้อนไปอ่าน................พิดโลกจงเจริญ
  • สวัสดีทุกท่าน....เรียนเชิญทุกท่าน รวมตัวกันที่บ้านประธานวันนี้เราจะไปเยี่ยมพี่เต้
    ที่โรงพยาบาลราชพฤกษ์ กัน คร้าบบบบบบบบบบบบบ.............................

ทางคลองขอนแก่นแจ้งจำนวนคนด้วย บัตรผ่านประตูเข้าเยี่ยมท่านละ 1100 บาท จร้า...........
  • อยากไปจัง แต่ตังไม่มี...
  • เอ...........พี่ศักดิ์อายุเกินไม่ใช่หรอ พี่ เค้าจะให้เข้าหรอครับ
    ครั้งที่แล้วเขาก็ไม่ให้เข้านิ..............คริ คริ อายุเกินนนนนนนนนนนนนนนน...........
  • โอ๊วไม่มีพลาดแน่พี่หล้า......

สู้ขาดใจ 15000ไปเลยโรงบาลเน้ผมชอบๆๆๆๆ
  • 1500เน้อ พิมผิด

ห้าๆๆๆๆ
  • >>>>>>นายหล้า........รีบหน่อยนะ ฮา..........................ๆ