ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>>>>คุณคี....พี่ว่าตั้งใจพิมผิดมากกว่าอะ อิอิอิ.................................

>>>>พี่บอยเจ้ดาอยู่ไหม.....................

>>>>บูม ลูกสุนัขสวยอะ จัดมาไวๆเลย...................
  • อะไรว่ะ มีอายุเกินด้วย ไม่อยากไปพิดโลก ก็อย่างนี้เหละ..
  • >>>>พี่ศักมาเมืองเลยก็ได้ แต่อายุต้องเกินสี่สิบขึ้นนะพี่ถึงเข้าได้ ฮา.....................ๆ
  • >>>>เงียบจังไปดีกว่า อิ..................ๆ
  • BADBOY เลิกแอบด่าพี่ได้แล้วถ้า หมาที่เอาไปไม่สวยเอามาคืนเลย
  • :o030::o030::o030::o030::o030:ผมไม่รู้ว่าพี่เป็นใครนะคับ แต่ขอบอกว่าผมชอบและรักหมาในบ้านของผมทุกตัว และผูมใจในสิ่งที่มีอยู่และบอกได้เลยว่า หมาผมผมก็ต้องว่าหมาผมสวย ใครจะว่าอย่างไงก็ชั้ง แต่ผมก็จะไม่พยามอยากรู้หรอกว่าพี่เป็นใคร แต่ถ้าผมได้กร่าววาจา ร่วมเกินพี่ผมก็ต้องขอโทษด้วยนะคับ ขอบอกอีกขั้งว่า หมาของผมสวยทุกตัว ไม่ว่าใครจะว่ามันไม่สวยก็ตาม:o030::o030::o030::o030::o030:
  • :o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • อ่อ...กระทู้นี้นี่เอง
  • พี่ผี หางานให้ประธานพิดโลกซะงั้น
  • น่าน..........คุณผีไม่มีไรทำหรอครับ...
    มาจั่วหัวแล้วไป....หมายความว่างัย....
    เคลียๆ หน่อย...ถ้าเป็นผู้ใหญ่จริง....รึไม่ก็ถ้ายังมีความเป็นพิทบลู หลงเหลืออยู่บ้างงงงงงง.............

อย่าลอบกัด เหมือนหมาข้างถนนแบบนี้.......
    ที่นี่ มีแต่พี่น้องกัน..มีอะไร ต้องคุยกันแบบพี่ น้อง ครับ..
  • อะไรกันเนี่ย งง..

จะไปเมืองเลยก็ไม่ได้ อายุยังไม่ถึง

อยู่สตูคนเศร้าของเราดีกว่า...
  • แอบก๊อปบ้านข้างๆมาฝาก...

http://www.youtube.com/watch?v=Ou0_XLcHngQ
  • :006:พี่เติ้น ไปเอามาจากไหนฮากว่าเดิมอีกพี่ฮา:063:++++++++++++++++++++ฮา++++++++++++++++++++ฮา:006:
  • sup ด่าผีฮาดีอ่ะเติ้ล 55555555
  • :008::008: CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน | September 9, 2010, 12:52 pm
    กูเห็นที่พิษณุโลก จะมีมาสวยก็หมาไอ้บูมเอามานี้แหละกูยังไม่เห็นหมาใครสวยๆเลยวะแต่กูเอาใจช่วยมึงวะ
    อนาคตกูคงได้เห็นมึงเป็นบรีดเด้อของพิโลกนะไอ้น้อง คนอื่นกูดูแล้วของปลอมวะก็มีแต่มึงคนเดียวที่กูดูจะมีดีกว่าคนอื่น
    จงทำสิ่งที่ดีต่อสังคมพิทบูลนะผีคอยดูอยู่อย่างไม่ให้คลาดสายตาเลยวะ

........................................มี ความ คิด เห็น.....................................................................

ผี:กูเห็นที่พิษณุโลก จะมีมาสวยก็หมาไอ้บูมเอามานี้แหละ

อัฐ:อืม เรื่อง การ ชม พี่ บูม ก็ ดี อยู่ นะ !

ผี:กูยังไม่เห็นหมาใครสวยๆเลยวะ

อัฐ:แล้ว หมา พี่ ผี สวย ขนาด ไหน ดู มั่ง สิ (หมา ใคร ก็ ช่าง สวย ไม่ เท่า กับ หมา ของ ตัว เอง ที่ เลี้ยง อยู่)

ผี:คนอื่นกูดูแล้วของปลอมวะก็มีแต่มึงคนเดียวที่กูดูจะมีดีกว่าคนอื่น

อัฐ:ของ ปลอม ยัง ไง?...หมา ที่ เลี้ยง ก็ พิทบูล แท้ (แถม ลง ชื่อ ตอบ กระ ทู้ ชาว บ้าน อีก "นี้ หรอ ของ ปลอม")

ผี:จงทำสิ่งที่ดีต่อสังคมพิทบูลนะผีคอยดูอยู่อย่างไม่ให้คลาดสายตาเลยวะ

อัฐ:ทุก คน เขา ก็ ทำ ดี กัน หมด แหละ ค๊าบ เพียง แต่ ปิด ทอง หลัง พระ (ทำ ดี ไม่ ให้ ใคร เห็น)
  • ใจ เย็น พี่ บอย และ พี่ ๆ ทุก คน ....

ผม ว่า พวก น้า ผี ทั้ง หลาย เค้า คง เข้า มา ปั่น หัว คน พิษณุโลก เล่น เฉย ๆ

เป็น กลุ่ม ที่ กำ ลัง จะ ดัง ก็ ยัง เงี่ย แหละ มี มาร มา ขวาง ทาง เดิน นิด หน่อย 55+....
  • ช่างเถอะพี่ไม่สนใจหรอกน่ะใครจะว่าอย่างไรให้เค้าพูดไปเถอะ..ในเมื่อพี่รู้ว่าท่านประธานของน้องๆเป็นคนอย่างไร..ตอนนี้รู้สึกว่าบ้านเรากำลังดังมากเลยน่ะ..ก็ดีน่ะ..ดีกว่าเงียบๆๆใช่มั๊ยพี่ๆน้องทุกคน..
  • เออหว่ะ น้องอัฐ พูดถูก ทุกอย่าง.....

เจ๊ดา ครับ ในเมื่อพวกเราเข้าใจกันดี ยากที่ผี จะทำเราแตกกันได้ ครับ...

สำหรับพี่ผี ครับ หมาผมไม่สวย แต่อยากโชว์ ครับ...เชิญชม
    ไฟล์แนบ
    ที่4.jpg 55K
    ที่3.jpg 58K
    พอใจ23.jpg 101K
    บอมเบ92.jpg 113K
    บอมเบ62.jpg 88K
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน.................
  • เอ๊าจัดไปพี่หล้า.........

มาแต่เช้าเลยนะพี่.......เดววันที่16เจอกัลเด้อ

ห้าๆๆๆๆๆๆ
  • :o034::o034::o034::o034:..........ดีคับ..........:o034::o034::o034:
  • วันนี้ก็จะได้เห็นน้าลูกสาวแล้ว วุย
  • 16 นี้ต้องไปดูของดีๆๆที่บ้านประทานซะแล้ว

ห้าๆๆๆๆ..............
  • จัดไปคับ พี่น้อง
  • ต้อนนี้เจ๊ดา บ้าหมายิ่งกว่าพี่อีก พี่ต้องเบรกๆๆไวบ้างนะไม่งั้น วงแตก
  • คัฟพี่บอย......

เดววันที่16ผมจะไปดูคลังแสงพี่ถุงบ้านเลยคัฟ......

พี่ดาตัวที่ด้ายวันนี้....ก็เทพสุดๆๆแล้วพี่

ใช่ปะพี่บอย......ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แหมตื่นกันแต่เช้าเลยนะครับพี่น้อง อรุณสวัสตอนเช้าครับ
  • วันนี้เป็นวันดี จริงๆ ครับเพราะว่าป๋าเจี๊ยบมาเยี่ยมแต่เช้าเลย.....
    หลังจากที่แอบถือศีล อยู่นาน...............พวกเรา พญาชาละวัน ออกจากถ้ำแล้ว คร้าบบบบบบบบบบ...........
  • >>>>>มาแล้วคลังแสงของประธาน ดีใจด้วยครัยพี่ อยากเห็นๆ..........................
  • >>>>>หล้าบอกป๋าเจี๊ยบด้วย......คิดออดหลายๆ.
  • อ๊ะ ละพี่ไม่บอกเองล้าววววว....... พี่เต้.....
    อยู่ห้องเดียวกันแท้ๆ....บร้า..................
  • ไม่มีใครคิดถึงตรูมั่งเลย..น้อยใจ..:014:
  • ป้าดดดดดดดด..........ก็พี่ศักดิ์..แวะมาทัดทายให้หายคิดถึงกันอยู่ทุกวันนี่พี่...........
    หน้าตาก็ดี ไม่น่าขี้น้อยใจเลยพี่เรา................ฮิ้วววววววววววววววว.............
  • อย่าน้อยใจน่ะค่ะพี่ศักดิ์หนูก็คิดถึงพี่มากๆๆเลยน่ะ..ชื่นใจยังค่ะพี่55555
  • เงียบจัง
  • ชื่นใจจัง...แต่ถ้าเป็นสาวโสดจะชื่นใจมากกว่านี้อีกเยอะ..

มีมั้ยสาวโสดอะ...
  • ไอ้เก๋าโต้งไปไหนหว่า...
  • บ้าน นี้ คุย กัล ไว มาก มาย เร๊ย!!

ช่วง นี้ งาน รัด ตัว เร๊ย คัฟ....

ต้อง เก็บ เงิน ทาม ราย บ้าง แร๊ว เรา..55+

พีศักดิ์....น้อง มา แร๊ว.....
  • พี่ หล้า คัฟ...

ตกลง 16 นี้ บ้าน ประธาน....เมา กัล ยาวๆๆ
  • ลืม บอก พรุ่ง นี้ ปัย วังทอง ..

เดว แวะ ปัย หา นะ พี่ นายก หล้า...55+
  • สวัสดีพี่ๆๆ พิทบูลพิษณุโลก วันนี้เลยมีปาตี้คุณคีไม่มาเสียดายนะครับ :002:
  • พรุ้งนี้จะไปรับลูกสาวมาแล้ว โว้ย ใครอยากเป็นลูกเขยแจ้งเจตจำนงมาไอ้น้อง
  • โห..พี่บอย..หาลูกเขยล่วงหน้าเลยหรอพี่.........ฮิ้ววววววววววว
  • ถึงบ้านแล้วง่วงมากเลยไปนอนก่อนนะ
  • และแล้วผมก็กับมาถึงบ้านเราซะที ไปสุพรรณมาคับ ไปตัดไม้ทำแพช่วยพ่อมา คิดถึงบอร์ดบ้านเราจัง

ดีใจด้วยนะท่านประทาน ที่จะได้ลูกสาวมาเพิ่มอีกหนึ่งหน่อ ผมก็รอลูกชายผมเหมือนกัน

ได้ข่าวว่ามี ผี มาเล่นบ้านเราอีกแล้วหราคับ
  • พี่หล่าวันเน้ไปหาที่บ้านได้ปะพี่.......

ยุบ้านมี๊......ห้าๆๆๆ
  • พี่บอยวันนี้ไปรับลูกสาวกี่โมงคับ:o001:

ไปเอามาแล้วอย่าลืมลงรูปให้ดูนะคับ:o036:
  • เก็บตกมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    016.jpg 103K
    161.jpg 111K
    023.jpg 78K
    224.jpg 95K
    034.jpg 107K
  • .
    ไฟล์แนบ
    08 -.jpg 95K
    07.jpg 87K
    06.jpg 96K