ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASTLEKING THAILAND BREEDING PLAN
  • HEFFEA
    ไฟล์แนบ
    heffea1.jpg 111K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    DSCN2708.jpg 123K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    heffea3.jpg 120K
  • LITTLE RED CHERRY BOMB
    ไฟล์แนบ
    cherry bomb.jpg 106K
  • BREEDING PLAN
    ไฟล์แนบ
    1157.jpg 67K
  • :063::063::063::063:
  • CASTLEKING THAILAND แสดงความยินดีด้วยครับ ของจริงมาแล้ว สุดยอดเลยครับพี่ :006:
  • ก็แค่แปลนบรีดที่ซื้อจากฝรั่งเค้ามาถุยไม่มีปัญญาทำเอง
    หมาอีกตัวของมึงอะที่โปรโมตนักหนาลูกไอ้โจโจ้อะ
    งัยหล่ะเคยถ่ายหางให้คนอื่นเค้าดูมั้ยว่าหมาแม่งหางโคดหัดแล้วเสือกมาบอกว่าแม่หมามันกัดตอนเด็ก
    แล้วไอ้ลูกมันสองตัวที่ถ่ายให้เค้าดูอะที่(โม้นักหนาลูกต้องดีกว่าพ่อไม่มั้นจะทำไปทำมัย
    ควย.....หัดถ่ายหางหมาให้เค้าดูมั่งนะว่าหมามึงให้ลูกมายังงัย
    ดีแต่ซื้อหมาคนอื่นเค้าไม่เคยสร้างเอง
  • ถ้าหางคตแบบนี้ใครไม่ชอบผมขอนะครับ :024:
    ไฟล์แนบ
    1048.jpg 98K
    2119.jpg 98K
  • มาเร็วๆๆเคลมเร็วๆอีกแล้วน้าผีเรา เอาน่าน้าผีรู้น่าว่าไม่ชอบพี่เขา
    แต่ที่ว่ามาก็มี เหตุมีผล เข้าไปดูตามนี้นะ อยากรู้อยากดูอาไรมีหมดนะ
    http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1119
    ส่วนลูกหมาชุดนี้ ผม เป็นคน บรีด เองครับ เต้ะ ไม่เคยเห็นลูกหมาชุดนี้ครับ เห็นตามรูป ก้พูดได้ตามรุปครับ
    ส่วนเรื่องวิจารย์ลูกหมา น้อมรับครับ ดีบ้างไม่ดีบ้างอยู่ที่ดุลย์พินิจ ของแต่ละบุคคลครับ **ชุดนี้มีหางหัก1ตัว คือ ไอ้ สกินเฮด**นครปฐมจะเอาไปให้ดูครับพี่ผี

ส่วนเต้ะ นำหมาเข้ามา ไม่มีความคิดเห็นครับ สิทธิส่วนบุคคล
  • สงสัยน้าผีจะขี้อิจฉา สู้ครับพี่เต๊ะ ชอบๆๆ ไม่เป็นไรครับมนุษย์ขี้เหม็นก็อย่างนี้แหละครับ

จะเป็นการนำเข้ามา หรือทำเอง ถ้าทำหมาออกมาแล้วมีคุณภาพเป็นที่ยอมรับของ คนที่มาซื้อลูกหมา

ผมว่าเป็นการพัฒนาครับ เพราะหมาบ้านเราถ้าพูดกันจริงๆ ที่สวยก็หมานอกเสียส่วนใหญ่

แล้วไอ้ตัวที่สวยๆ ที่เกิดในไทยไม่พ่อก็แม่มันก็เป็นหมานอกทั้งนั้นครับ

แล้วไอ้ตัวที่น้าผีบอกว่า หางหัก น้าผีมีแบบนี้แล้วไม่เอาไหมครับผมขอ ผมชอบ ไอ้หางหักนี่เด็ดทุกตัว555555555
    ไฟล์แนบ
    skinhead1.jpg 88K
  • สุโค๊ยยยยย จะมาอีกแว้วววววววว จะติดตามชมคร๊าบบบบบบบบบ
    ไอ้ผีนุ่งกระโปรง ถ้าเองไม่มีปัญญาทำได้แบบเค้า ก็เก็บปากของมึงไว้แดกขี้ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ :m003::m003::m003:

.......... ไอ้ผีเกย์ขี้อิจฉาของจริง :m080:
  • รู้ตั้งนานแล้วนี้ว้า
    ว่าหมาตัวนี้หางคต เห็นพี่เค้าถ่ายรูปก้อเห็นไม่มีหมกเม็ด

ก่อนจะด่าคนอื่น หัดทำการบ้านหาข้อมูลมาแยอะๆนะครับไอ่ผีใจอวัยวะเพศมด ก๊ากกกกกกกๆๆๆๆๆ
    จะได้ไม่มีใครว่ามึงโง่ถึงขนาดควายเรียกพ่อ
    จะอวดโง่ โชว์ควาย ก้อหัดฉลาดสักนิ๊ดนะ
  • แดงๆมาอีกแล้วพวกเรา5555
  • จะหางหัก หางงอ หางคด ผมคนหนึ่งที่มีสุนัขหางลักษณะแบบนี้ ผมก็ไม่เห็นว่าตอนที่ผมไปซื้อน้องหมาเนี่ยเค้าเอาหางมันไปซ่อนไว้ที่ไหน ผมไปตัดสินใจด้วยตัวเองนะ เห็นว่าหางหักแต่ก็เลือกนะผมชอบเพราะมันดันมีบางอย่างที่บางตัวในคอกไม่มี:o020: เพราะถ้าจะเอาสวยทุกตัวเนี่ยคงต้องให้พี่ผีทำแล้วล่ะ:o019: พี่น้องท้องเดียวกันยังสวยหล่อไม่เหมือนกันเลย คนที่ตัดสินใจอยู่ที่ผู้บริโภคว่ะ ขอให้เลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบก็พอ :o030:
  • โอ๊ยๆ อีผีเอ่ย
    ตั้งแต่กรูเล่นเวปพิทบูลโซนมาตั้งแต่มึงยังเป็นตัวอสุจิ กรูยังไม่เคยเห็นผีตัวไหนบรมโง่เท่ามึงมาก่อน
  • :006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006:
  • :019:เอาเข้ามาเถอะครับนำเข้ามาเป็นการพัฒนา ไม่ต้องกลัวครับพี่ แป๊ปเดียวเดียวหมดรับรองได้ไม่อยากแสดงตัววุ๊ย เดี๋ยวหาว่าอวดรวย อิอิ มีไรป่าว
  • สวัสดีครับคุณเต๊ะ ของใหม่มาก็โดนเล่นซะแล้ว HEFFEA ยังไม่ทันขึ้นเครื่องมาเลย ก็ดังเสียแล้วหรือ
    ขอบคุณที่น้าผีให้ความสนใจนะครับ
  • น้องผีใจเย็นๆ ผมก็ว่าน้องเป็น FC ตัวจริงแน่เลย

สิ่งที่น้องว่ามามันต้องมีเหตุผลให้มากกว่านี้

หมาทุกตัวแม้แต่หมา น้องก็ล้วนแต่สายเลือดมาจากนอกทั้งนั้น

จะด้านนึง มุมใด หมาใครเขาก็รัก เขาก็ภูมิใจในหมาของเขา

ส่วนการนำเข้ามาต่อ ยอดมันก็ดีไม่ใช่หรือ

ไม่เห็นผิดกติกาแต่อย่างใดเลย

พวกเราก็คนชอบ หมาแดงกันทั้งนั้น ใจเย็นๆ

ไม่ได้ตินะครับ แต่กระตุกให้สติน้องผีกลับมา นะครับ
  • เห็นเยอะเหลือเกินเดี๋ยวนี้พวกผีชนชั้นต่ำเนี่ย

ผมว่าพี่เต็ะนี่นิสัยดีมากเเล้วนะครับ เอาหมามาเล่นอย่างเดียวยังไปแทะเล็มเค้าอีก

ตอนผีก็อย่างนี้ตอนคนนี่เลียเท้าเค้าทั่วเลยมั้ง แล้วไอ้ชิวกับลูกมันเนี่ยมีสักกี่คนไม่รู้ว่าหางหัก

ตอนผมถ่ายเค้ายังบอกถ่ายหางไปได้เลย

ขอร้องละครับอย่าเอาวิสัยต่ำๆที่บ้านคุณมาใช้กับพี่เค้าเลยมันต่ำชั้นกันเกินไปครับ

ที่ออกตัวเนี่ยเพราะผมว่าพี่เค้านิสัยดีมากครับคนอื่นไม่รู้ แต่อย่ามาดึงพี่เค้าไปด้วยเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    476.jpg 98K
  • สู้ๆคับ พี่เต้ะ

วันข้างหน้ามีโอกาส ผมคงได้เอาหมาผมไปทับกับ ชิวชิว นะคับ

ผม บูม อยู่ พิษโลกคับ (แฟนคลับ ชิวชิว คับ)
  • หมาหางหักแล้วไงว่ะ มันก็สวยในแบบของมัน

และการที่เต๊ะ เค้าเอาหมาเข้ามาให้คนชอบหมาเหมือนกันเล่น ผมว่ามันดีน่ะครับ ต่อสายกันไป มีของดีๆๆให้เลือกมากมาย ใครชอบก็ว่ากัน

ไป ใครไม่ชอบก็อย่าไปว่าเลยครับ ไม่สบายใจตัวเองปล่าวๆๆ อย่างน้อยเต๊ะก็กล้าคิดกล้าทำในสิ่งที่เค้าชอบ และที่สำคัญ เค้าก็ไม่ได้ทำให้

คุณพี่ผี ต้องมาเดือดร้อนกับเค้าไม่ใช่เหรอครับ คนเค้าทำสิ่งดีๆๆ ก็ยังไปว่าเค้าอีก
  • ถูกต้องแล้วครับ ชิวๆ นี่ไม่เคยปกปิดเรื่องหางเลยครับ ถ้าน้าผีดูรูปหรือโทรคุยพี่เค้าบอกหมดอยุ่แล้วครับ

ที่ผ่านมาในรูปก้อมีให้เห็นครับเรื่องหางเนี้ย

เจ้าของเค้าก้อรักของเค้า เวลาพูดนึกถึงใจเค้าใจเราหน่อย

แต่ยังน้าผีคงทำไม่ได้ พูดถึงนำหมาเข้ามาทางเราก้อมาจากทางสายเค้าทั้งนั้น คนรักหมาแดงกันทั้งนั้น

มีหมามาให้ต่อสายมีมาให้เลี้ยงกันมันส์ๆไม่ชอบหรอครับ

ปล.น้าผีมาขุดหลุมฝังตัวเองทำไมเนี้ย
  • สู้ๆคับพี่เต๊ะ เด๋วว่างๆจะเข้าไปหาคับพี่
    น้องอ้นเองคับ
  • ผมมีวันนี้ได้ก็เพราะมี พี่เต๊ะ พี่เอ พี่ฮง พี่แจ๊ค พี่โจ้ พี่ๆพระรามสาม คุณเชษฐ์ คุณเต้ และพี่ๆน้องๆ ขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับจากใจจริง Chill Chill เป็นหมาที่น่ารักมากๆ คนที่บ้านผมทุกคนหลงรักมันมาก จะหางคตหางงอผมว่าเรื่องเล็กน้อย ให้มันน่ารักไม่กัดคนเลี้ยงก็พอ มาดูได้เลยนะครับตอนนี้ Chill Chill & Skin Head อยู่ที่บ้านผมยินดีต้อนรับทุกๆท่าน หรือสงสัยอะไรโทรสอบถามผมได้นะครับ 084-9993373 & 086-4903823 เป็นลูกผู้ชายกันดีกว่าครับ คนจริง พูดจริง ทำจริง ไม่มีเลห์เหลี่ยม น่าจะดีใจซะด้วยซ้ำนะครับที่พี่ๆเขานำเข้าหมาคุณภาพดีๆมาให้ได้เลี้ยงกัน พวกเราก็รักในพิทบูลเหมือนๆกันนี่ครับ
  • การนำเข้ามามันไม่ดีตรงไหนคับ หากลองมองโลกในแง่ดีบ้างจะรู้คับว่าคนที่ทำอย่างมีเป้าหมากับคนที่สักแต่ทำแบบไร้ร่องรอยมันต่างกันราวฟ้ากับดินเลยนะคับ

นี่ก็เป็นอีกผลงานของทายาท โจโจ้ คับ ยังไงผมฝากให้คุณ คิง ได้ชมพัฒนาการผ่านตรงนี้เลยคับ ดูกันชัดๆเลยคับ ตอน 3 เดือนกว่าๆ กับปัจจุบัน อีก 10 วัน 6 เดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    28-07-53.jpg 74K
    22222.jpg 61K
  • เปิดใจให้กว้างครับ สนามลูกผู้ชายเลี้ยงหมาพันธ์นี้ ต้องไม่มีอิจฉากันครับ เราไม่ใด้เลี้ยง พุดเดิ้ล กับ ชิสุ นะครับ ใจกว้างๆนิดครับคุณผู้ชาย
  • สงสัยไอ้ผีตัวแรกร้องไห้ไปฟ้องแม่มันแล้ววะฮ่าๆๆๆ
  • กรรมจริงๆ ผีขี้อิจฉา คุณเต๊ะเขาก็นิสัยดีนะทำไมไปโจมตีเขาอีก
    แต่น้องยีนนี่พูดถึงเรื่องชนชั้นบ่อยจัง ไม่เป็นผลดีกับตัวเองเลย
    ไม่รู้ว่าตัวจริงแบ่งชนชั้นกับเพื่อนๆทั่วไปรึป่าว รึว่าเฉพาะตอนรมณ์เสีย
  • ขอร้องเพลงให้ฟังแทนนะครับ

อย่าแคร์คำคน อย่าสนใจใคร อย่าเปลี่ยแนว คนแน่วแน่เท่านั้นผู้ชนะ

ผมเคยทำหมา หน้าหัก ฟันเหยิน หางคต จนเป็นตำนานหมาแดงของเมืองไทยมาแล้ว
    คนที่เคยด่าวันนี้ต้องยอมกลืนน้ำลายตัวเอง ดังนั้น สู้ต่อไปครับพี่น้อง เอาชนะทุกคำดูถูกนั้นให้ได้
  • ป๋า จัด เพลง ของ LOSO มา เลย หรอ คัฟ..อิอิ

สู้ๆๆ คัฟ พี่ๆๆ.....
  • ผมต้องขอขอบคุณ เฮียใหญ่ พระราม3 พี่Mark คุณคิง คุณเอ คุณRed Iron คุณdet_cm คุณ Red Pitbull คุณAddict คุณยีน คุณSamcha Reddog คุณเชษ คุณ Numhooker น้องอ้น คุณ NetKK คุณ Ozaka คุณ kao tong คุณ Ghost ที่ช่วยให้กำลังใจกับผมมาตลอดจนทำให้ผมมีวันนี้ได้ ขอบคุณทุกคนมากๆครับ

HEFFEA PEDIGREE
    ไฟล์แนบ
    HEFFA PED.jpg 42K
  • HEFFEA AKA ONEPIECE
    2XSTUMP 2XLIL DUKE 3XTHE DUKE 1XTONKA 1XJROQ HYDE

SIRE CKK REDRUM
    ไฟล์แนบ
    389.jpg 112K
  • REDRUM 2
    ไฟล์แนบ
    red rum2.jpg 122K
  • CKK HEIDI GIRL
    ไฟล์แนบ
    heidi.jpg 73K
  • HEIDI GIRL 2
    ไฟล์แนบ
    DSCN2643.jpg 117K
  • 2XSTUMP
    ไฟล์แนบ
    0004.jpg 69K
  • 1XMR.HYDE
    ไฟล์แนบ
    hydeintro.jpg 67K
  • 1X DRAMA
    ไฟล์แนบ
    156537.jpg 68K
  • 2X LIL DUKE
    ไฟล์แนบ
    lilduke02tnail.jpg 37K
  • 3X THE DUKE
    ไฟล์แนบ
    theduke.jpg 60K
  • 1X TONKA
    ไฟล์แนบ
    tonka2.jpg 47K
  • CASTLEKING ค่ายโคตรหมาแดงระดับโลก จะมาจุตติที่เมืองไทยแล้ว
  • อ่านแล้วโดนเลยที่น้าผีพิมพ์อะ 5 5 5 คงจะจริงอะครับ

เวลารมณ์เสียมันคุมไม่อยู่ อยากด่าให้เค้าเจ็บๆรู้ตัวบ้างแต่ก็ไม่ชอบพวกคำด่าแรงๆอะครับ

ก็ด่าได้แค่นั้นแหละ เรื่องจริงคงไม่มีหรอกครับมาแบ่งชั้นยุคนี้คงไม่มีเพื่อนกันพอดี 5 5 5 :o064:

ก็อยู่ดีๆพี่เค้าก็โทรมาว่าโดนผีด่าไม่อยากลงรูปต่อและ ไอ้ตัวเมียก็ไม่อยากเอามาและ

แล้วคิดว่ากับไอ้ผีที่ไม่รู้อะไรเลยตัวแรกนี่พิมพ์เอามันส์อย่างเดียวน่าโดนด่าไหมละครับ

แล้วก็ขอบคุนที่สอนนะครับน้าผี :o046:
    ไฟล์แนบ
    1230.jpg 100K
    1326.jpg 100K
    1620.jpg 100K
    1716.jpg 97K
  • การเอาหมาเข้ามามันก็สิทธิส่วนบุคคลถ้ามีกำลังมากพอ และก็ดีเพื่อเป็นการพัฒนาสายพันธุ์ถ้าผู้นำเข้ามีความตั้งใจแบบนั้น
    ก็ขอสนับสนุนครับ เลือกดีๆเข้ามา มาทำให้ผลผลิตในประเทศดีขึ้น และ อีกอย่างสำหรับน้องยีน ผมว่าควรควบคุมอารมณ์ให้ดีและมีสติ
    เวลาพิมพ์หรือพูดอะไรออกมาแล้ว มันจะเป็นนายตัวเราตลอดไป ผมว่ายีน น่าจะมีการเจริญเติบโตในวงการพิทบูลในอนาคต
    ซึ่งต่างจากผมที่เลี้ยงเล่นเป็นเพื่อน ดังนั้น ตั้งสติก่อนสตาร์ทด้วยครับ เผื่อวันหน้าอยู่ในแถวหน้า จะไม่มีคำครหา หรือ อะไรมาต่อว่าให้เรา
    อึดอัดใจได้นะครับ ขอโทษด้วยถ้าไปยุ่งหรือทำให้อึดอัด แต่แนะนำด้วยความหวังดี ผมอ่านเยอะกว่าพิมพ์น่ะครับ
  • เจอคนจริงของจริงเข้าไป ถึงกับไปแอบนั่งร้องไห้เลยรึว่ะไอ้ผีแต๋วแตก หดหัวหายไปเลยนะเมิง เก่งจิงๆ ปากมึงอ่ะ ฮ่าๆ

ตอแหลกันให้สนุกปากอยู่ที่เวปเลียของมึงเถิด ฮ่าๆๆๆๆ

..จากผีเสี้ยนเรดบูลลี่
  • ขอบคุนครับน้าผี แต่ผมคงไม่โตอะไรในวงการหรอกครับ

เลี้ยงเล่นไปเรื่อยแหละครับ ที่บ้านชอบเลี้ยงหมาอยู่แล้วด้วยเลยเลี้ยงได้เยอะอะครับ

ยังไงก็ขอบคุนมากๆในความหวังดีนะครับ แล้วก็ตอ่ไปคงจะไม่มีคำด่าพวกนี้แล้วละครับ

ขอบคุนครับ :o030:
  • ไอ้ผีหัวขวด มึงเอามามึงมาให้ดูหน่อยเด๊ะ กูอยากจะรู้นักที่ชอบด่าว่าเค้าแล้วหมามึงมันเจ๋งแค่ไหน ไม่มีตัวไหนเปอร์เฟคร้อยเปอร์เซนต์หรอกเว้ย ปลายหางหักแล้วไง ถึงจะคิ้งแต่ก็คิ้งเทพอ่ะ ถ้าหมามึงเจ๋งกว่า CHILL CHILL เอามา เจอกันที่นครปฐม วัดกันให้รู้ดำรู้แดงไปเลยดีกว่า เอามั๊ย แล้วกูจะบอกให้นะ ถ้าลูก JOJO ของแท้อ่ะนะ ในคอกต้องมีหนึ่งหรือสองตัวที่หางคิ้งเว้ย ไอ้โง่
  • ถ้าน้าผีอยากเห็นตัวจริงก็เชิญที่นครปฐมได้เลยนะครับ
    แต่ถ้าให้ดีก็ช่วยแสดงตนด้วยนะครับ กลุ่มผมเน้นนะครับไม่รับหลัง ไม่แทงใคร
    ถ้าให้ดีซึ่งๆ หน้าเลยจะดีกว่าครับ อย่าทำตัวเป็นพวกต่อหน้าดี รับหลังแม่งก็ด่าเค้า
    แต่จะบอกอะไรให้นะครับ ที่วันนี้น้องผมได้รับความไว้วางใจกันเต๊ะเค้า เพราะว่ามีความจริงใจให้กันมากกว่า
    คนเราไม่ใช่จะมาว่าคนอื่นเขา และผมจะบอกให้ว่ากลุ่ม addict นี้เลี้ยงหมาไว้เป็นเพื่อน และก็หาเพื่อนด้วย
    (หาเพื่อนที่รู้ใจมันยากครับ แต่ถ้าหาเรื่องมันง่ายนิดเดียว) และก็ไม่เคยคิดจะหาผลประโยชน์จากคนอื่นเขา
  • หมาสวยครับ :063::063::063: