ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • โทดทีคับพี่ เป้ ที่ไม่ได้รับโทสับคับ

ผมหลับแล้วคับ พี่ สำบายดีนะคับ พี่ชาย เอารูป น้อง ขงเบ้ง ลงให้น้องดูมั่งนะคับพี่ชาย

:o030:
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1].jpg 24K
  • พี่ เป้ พูดได้ใจมากคับ ผมและทีมงาน พิทบูลพิษโลก จะเก็บใว้เป็นข้อคิดอย่างดีเลยคับ

และขอขอบคุน พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่าน ที่ให้โอกาส พิทเมืองสองแคว คับ

ไม่ฆ่าพร้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
  • พอได้ปะคับ
  • แล้วมันคืออะไร โปรดชี้ชัดด้วยคับ งง:o018:

แล้ว พิทบูล ที่ไหนมันตัวสีเขียวคับ งง:o028:
  • รู้สึกว่า หมอเขาตัดหูหมามาไม่เท่ากันนะคับ

อย่าลืมดามหูนะคับ พี่บอย เดียวหูมันไม่สวย หุหุๆ
  • แก่ไขแล้วคับ ดูแบบไปพรางๆๆก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    950.jpg 74K
    0033.jpg 73K
    0013.jpg 74K
  • อยากได้แต่ไม่รู้ซื้อทีี่ไหนปั้นเองซะเลย อาจจะไม่สวยแต่ก็ภูมิใจคับ ไม่ใช่ก็ใกล้เคียง
  • นายแบบสีแดง แต่มาทามสีดำ เอ่อ:o018: เมาเปล่าคับ

สีดำมันมองไม่ออกคับ ต้องมีสีโทนตัดกัน เดี่ยว ขั้นเทพจะทำให้ดูคับ:o010:

แต่ตอนนี้ขอเวลาไปซื้อดินน้ำมันก่อนคับ (ฝนก็จะตก):o043:
  • วันนี้ เรากลับมาแล้วววววววว....
    มาเพราะคิดถึงทุกท่าน คร้าบบบบบบบบ................:o027:

หวัดดีครับ พี่น้องทุกท่าน.............:o030:
  • ถึงพี่เต้ ครับ:o013:
    ใครครับ...ที่พี่บอกว่าสายอ่อน....
    ขอร้อง :o040: งานหน้าเด๋วว่ากันใหม่ คร้าบบบบบบบบบบบบบ............ :o008:
  • ก่อนไป นครปฐม..เราชาวพิดโลก
    นัดมาจูงหมาเดินเล่น ..นั่งคุยกันดีมั้ยครับ ทุกท่าน
    เพื่อเตรียมความพร้อม..........เผื่อใครมีไอเดียอะไรดีๆ..จะได้คุยกัน ครับ............
  • อีกและ
  • เพื่อเตรียมความพร้อม ครับพี่.
    นัด จูงหมา เดินเล่นเฉยๆ.
    ไม่มีใครไปเด๋วผมไปหาพี่เอง........
    เอ้ออออออ.........ไอ้ทอมเพื่อนผมมันจะพาหมาไปเดินด้วย ครับพี่........
  • วันนี้ เป็นวันดี..:m097::m098:เป็นวันที่ไอ้บอมเบจะสละโสด..:m024:
    เวลาประมาณเที่ยงๆ จะมีคนนำตัวเจ้าสาวมาเข้าห้องหอ..........
    มีความคืบหน้าอย่างไร จะมารายงานให้ทุกท่าน ทราบ ครับ:m087:
  • ไปไหนกันหมดละบ้านนี้
    ไฟล์แนบ
    image001qeqwe2.jpg 84K
  • เหยไรวะเนี้ยของตรูคนกลาง
  • เดินก็เดิน ท่านจัดการเลยระกันนะคับ ป๋าหล้า
    ไฟล์แนบ
    1167.jpg 89K
  • ระวังลิ้นหน่อยนะ ป๋า เดียวมันจะตะวัตไปโดนน้องเขาเข้า
  • หวัดดีคับ..samcha_reddog..พี่บูม boom
    ผมคนที่เลี้ยงเรดมูลอยู่นะคับ
    พี่คับผมอยากเห็นรูปพ่อกับแม่เรดมูลจังคับ หน้าตาเป็นยังไง
    อยากรู้ว่าเรดมูลจะได้พ่อหรือแม่.............
  • พี่บูมคับเรดมูลทำวัคซีนอะไรบ้างแล้วคับ....เมื่อไหร่คับ
    ใกล้ถึงกำหนดยังคับ....

ขอบคุณนะคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้เลยพี่ท่านบอย........เด๋วผมไปหาเลยละกัน วันไหนเด๋วโทรนัดกันอีกที............
    ใครจะไปด้วยบอกได้เลย หลายๆคน หนุกดี......
    บูมว่างัยถ้าไปเด๋วพี่เเวะไปรับ..
    คลองขอนแก่นมาป่าว.........
    พี่เต้ พาน้องๆ ชาวเลยมาเที่ยวมั่งก็ได้ ครับพี่..งานที่คอนฐม จะได้ไม่เขิล กัน........
  • ไปด้วย.........พี่หล่า

ว่าแต่เห็นรูปแล้ว.......นึกถึงวันที่พานหินเลยพี่

แล้วไอ้เบสละโสดยังคัฟพี่หล่า........บอกหน่อย
  • มาเลยคี..จะได้คุยกัน...
    ไอ้เบ ตอนนี้เจ้าสาวเค้าเอามาฝากที่บ้านพี่ 1 อาทิตย์
    ตอนนี้แค่ให้ดมๆ+ลงลิ้นไปก่อน..พรุ่งงี้เสียตัวแน่.......:o028:
  • ใครเอาหมามาให้ หมู ปี้ วะพี่หล้า:o028:

พี่หล้าว่าไงก็เอาตามนั้น มารับผมด้วยนะ หุหุหุ

พี่น้องเรา ว่าไงกัน ผมก็อยากจะเอา ดีเชล มาเดินโชว์ เหมือนกัน ฮิๆ

เพื่อนโต้งว่าไง ดีเชล รอให้โต้ง เอาไป คอนถม นะคับ
  • ว๊าวๆๆๆมีลงลิ้น........

ต้องแวะไปดูไอ้เบซะแล้วๆๆ.....ห้าๆๆๆ
  • สงสัยไอ้ เบ จะสู้พี่มันไม่ได้วะฮาาาาาาาาาาา
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง... หล้าเดี๊ยวเราลองชวนพี่น้องเมืองเลยให้ ช่วงนี้เมืองเลยมีมาวกันเกือบทุกอาทิตย์ อิ..........ๆ
  • เอาไงกันคับพี่น้อง
  • เวลาคุยกันก็คุยซะ อ่านไม่ทัน แต่พอเวลาไม่คุยก็ไม่มีใครเข้ามาคุยเลย

มาช่วยกันดูแลบ้านของพวกเราหน่อยคับ

:o009::o009::o009:
  • คร๊าฟเดวผมจะปลุกบ้านเราทุกๆๆเช้าเลย

บูม.....

แต่ตอนนี้ขอตัวก่อง.....มะค่อยสบาย......อิอิ
  • เอางี้.............
    ถ้าพี่เต้มาเด๋วจัดให้ ลีโอ 1 ลัง...สัญญา
    ขอแค่ว่านัดวันเวลามาให้พร้อมก็พอ............. welcom..lery..to ..phitloke.............
  • อรุณสวัสดิ์ช่วงเช้าคัฟ........

พี่ๆๆน้องๆๆชาวพิดโลก.......

อะไรพี่หล่า

มีเบียด้วย.......อยากกิงๆ.....555+
  • โหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากกันแต่เช้าเลยเนาะ
  • สบายดีนะคับ พี่ออม

เห็นโพส ลูกๆลงโชว์จังนะคร้าบ มาเที่ยวน้องๆบ้างนะคับ

เดียวเขาจะมีพาหมาเดินจูงเล่นกัน พี่ออมมานะคับ
  • อยากกินก็ต้องมาดิ คี..:o028:.
    พี่ออม มะไรจะมาเอายางในรถยนต์ ที่สั่งละคร้าบบบบบบบบบ........:o037:
    ไม่ต้องห่วงบูม เราจูงหมาเดินเล่นวันไหน เด๋วพี่ไปอุ้มพี่ออม มาเอง ค้าบบบบบบบบ:o003:
  • >>>>>สวัสดีคราบ หล้าเอา เบีย มายั่วเราหรอน้ำลายไหลเลย ฮา.....................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1719.jpg 79K
  • ........เราว่าจูงสุนัขไม่ได้แน่ๆ ถ้าดื่มกันเป็น ลัง สุนัขได้จูงเราเดินแน่ 55...............ๆ
  • ก็ผูกหมาไว้ก่อนดิ...
  • นั่นดิเนอะพี่ศักดิ์.......ไม่เห็นจะยากเร๊ยยยย...........:o059:..จูงตอนเมาๆ มันส์ดีพี่...คริคริ.......:o003:
  • พี่สัก พูดถูกคับ

:063::063::063:
  • ทำไรกันครับเพื่อนเก่า อิๆๆๆๆ บายดีนะครับ
  • พิด,โลกเราไปงาน นครปฐม กันรึปล่าวคับเพื่อนๆๆ
  • หล้า บูม พี่อ่ะพูดถูกเสมอแต่ทำไม่ค่อยจะถูก.555
  • วันไหนพี่หล้า.......

คราวนี้ไม่มีพลาดสัญญาด้วยเบียเลยพี่....

พี่เต้.....เมื่อไหร่เราจะด้ายมากิงลีโอแบบมาวๆๆกันอีกเนอะ...

สงสัยวันที่จูงหมานี่แหละพี่........ห้าๆๆๆๆ
  • พิษณุโลกเมื่อไหร่จะเอาหมาออกมาเดินเล่นกันเป็นทีมมั่งอ่า(อยากเห็น)
  • ที่ มน. จูงเดินกันทุกเย็นครับ แถวๆหน้าโรงพยาบบาลม.นเรศวร
  • คี+คลองขอนแก่น สะดวกมาวันไหนบอกมาเลยน้อง..เด๋วจัดห้ายยยยยยยย............

สำหรับคุณ Priewrider..ผมขอเบอร์หน่อยได้มั้ยครับ...เผื่อวันไหนผมไปขายของที่ มน.
    จะได้พาบอมเบไปเดินเล่นด้วย ครับ...ที่ มน.มีคนซื้อหมาที่ผมเอาไปขายอยู่ 2 คน อยากเจอเหมือนกัน
    นี่เป็นรูปตอนเด็กๆที่ผมเอาลูกหมาไปขายครับ
    ไฟล์แนบ
    ลูกลีโอตอนเด็ก.jpg 85K
    ชานิตอนเด็ก.jpg 124K
  • ตอนนี้ลูกหมาตัวใหญ่สุด สีฟร้อนท์ตัวเมีย.
    กำลังจะมีโปรเเกรมผสมกับบอมเบ เตรียมติดตามผลงานกันได้เลยครับ
    งานนี้มีมัน..ใหญ่+หนา+หัวโต+อกกร่างๆ............รอลุ้นครับท่าน:o040: