ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • อะไรกันเหอตัวเอง
  • ลืมบอกไปครับ ลูกหมาที่ขายไป ตอนนี้อายุน่าจะ 1 ปีแล้วละครับ..........
  • ไปไหนมา ท่านประธาน..........ไม่ค่อยอยู่บ้านเลยนะ
  • ม.น. มีอยุ่5-6ตัวเท่าเห็นมานะ คับ แต่ไม่ค่อยเอาออกมาเดินกัน เห็นมีสายกัดด้วยอ่าคับ 55+
  • คุณ AoFKpp ครับ ตัวที่เป็นสายกัดใช่สีน้ำตาลรึป่าวครับ
    ปากสีออกทางสีดำ ไม่ได้ตัดหูอ่ะ ครับ...ถ้าใช่ น่าจะเป็นของพี่ที่ชื่อ เป้า น่ะครับ
  • เห้นลงในเว็บไว้อ่าคับแฟนบอก
  • >>>>สวัสดีคราบ ออฟใช่จบจาก ร.ร.ชาย หรือปล่าว นิ................................
  • ห้าๆๆ......

ตื่นกันยังชาวพิดโลก....

แล้วแต่พวกพี่ๆๆเลยคัฟ......สะดวกวันไหนก็บอกมาเลย

หรือจะไปจูงที่ ม.น.(สาวเยอะโคตร)....เข้าทางปะพี่หล้า เพิ้ล บูม

เห็นเมื่อพานหินแสดงแสงยานุภาพหน้าดู.........ห้าๆๆๆ
  • ดียามเช้า
  • เอางั้นเลยรึ คี.:o003:.
    แต่ว่า เอาก็เอาวะ คริ คริ.........:o003:

มีความคืบหน้าเรื่องไอ้เบ มาฝาก ณ.บัดนี้มันได้เสียตัวเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    คราวนี้รอซ้ำ..อีก 2 ดอก..แล้วรอลุ้นกันได้เลย คร้าบบบบบบบบ:o040:
  • :o040:น้องทุกคนคับ รวมกันดูแลกระทู้เราด้วยนะคับ อย่างน้อยต้องเข้ามาดูกระทู้วันระ 1 ครั้งนะคับ:o040:
  • คร๊าฟพี่บอยเดวผมเปิดบ้านไห้ทุกเช้าเลย....

อิจฉาไอ้เบวุ๊ยมีเบิ้ล2ดอกอีก....ห้าๆๆๆ
  • งั้นคราวหน้า พี่ไม่ให้ไอ้เบขึ้นละ..ให้ คี ขึ้นแทนดีฝ่า.บรื๋ยยยยยยยยยย..........
    ไรว้า อิจฉา หมาก็มีด้วย...........ไปเข้าโรงพยาบาล ราชพฤกษ์ ป่ะ...
  • ท่านประธานบอกให้น้องๆ เข้าบอร์ด วันละ 1 ครั้ง..
    ละตัวท่านล่ะ ไม่คิดจะเข้ามาบ่อยๆ มั่งหรอจ๊ะ....
    อย่ามัวแต่เลี้ยงลูกหมู กะลูกกบ เพลินนะ...แบ่งเวลามาเข้าบอร์ดมั่งเด้อ.......ฮิ้วววววววว:m003:
  • เพื่อน คี ก็ชมบูมเกินไปคับ (ไม่ได้เจ้าชู้นะคับ แต่หน้าตาที่มีอยุ่ มันบังคับคับผม) หุหุหุ

ยังไงบ้านเราๆก็ช่วยกันดูแลให้ดีเนอะ เราต้องจำใว้ว่า กว่าเราจะมาถึงวันนี้ได้เราเจออะไรมาบ้าง

บางคนก็อาจไม่ว่างจากงานก็ไม่มีเวลามาเล่น ไม่เป็นไรคับ ส่วนคนที่ว่างๆก็ไช่ว่าจะเอาเวลาว่างมาเล่นคอมนะคับ

ยังไงก็บ้านเราถ้าเราไม่รักใครจะมารักบ้านเราไช่เปล่าคับ พี่น้องเพื่อนๆ ที่เคารพ

และไอ้วันจะไปจูงหมากัน ใครเป็นคนเสนอก็กรุณาแจ้งรายละเอียดให้คนอื่นได้รู้ด้วยคับ ฝากแค่นี้คับ (ฉึกๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • เดี๋ยวเด้..........วันนี้ต้องออกไปทำงานอีกแล้ววววว...
    วัน สอง วัน ค่อยว่ากันนร้า...พี่บูม คร้าบบบบบบบบ
    วันนี้ต้องไปทำไฟ ที่ตลาดใต้...
    เด๋วไปกินข้าวที่ร้านเด้อน้องบูม...
  • กัวเหงา
  • >>>>>สวัดีตอนสายๆ โอ้ยๆ....................
  • >>>>คิดถึงพิโลกจังอะ......................
    ไฟล์แนบ
    1523.jpg 80K
  • คิดถึงด้วยดิ..เต้

โต้งมันหายหัวไปไหนนะ ใครรู้ช่วยตอบที:065:
  • มั้ย ดั้ย ปัย ไหน คัฟ ..พี่ ศักดิ์...

พอ ดี น้อง ชาย ผม ป่วย คัฟ...เลย มั้ย ค่อย ว่าง....:o030:
  • >>>>โต้งน้องชายป่วย หรือน้องมุกป่วยกันแน่ ฮา....................ๆ
  • >>>>พี่ศักก็ชอบสาวพิโลกใช่ไหม งิ................ๆ
  • ผม มั้ย มี คัฟ พี่ เต้!!

พลาด แร๊ว เรา.....เฮ้อ.....ฮาๆๆ
  • >>>>>...........55555....................ๆ
  • มี หัว เราะ อีก นะ พี่ เรา....

..ฮาๆๆๆ....

น้อง มุก สกัด ดาว รุ่ง ซะ งั้น..55+
  • >>>>โต้ง จัดให้คีซักดอก น้องมุกเค้าแรงจริง 555.........................
  • ห้าๆๆๆ........

อย่านะอ้ายโต้ง.......เดวกรูเลือดสาดๆๆๆ
  • โต้ง มีอะไรไม่ค่อยบอกเพื่อนมั่งเลยนะ ทีคนมีเจ้าของบอกให้เราจีบ

โต้ง บอกมาให้ใวเลยนะว่า ยังไง คนแถวนั้นสวยทุกคน
  • ห้าๆๆ........

คัฟบูมเดวงานหน้าจะเปงคู่แข่งเพิ้ลบูมซักหน่อย......

ยังไงก็ร๊ากเมียเสมอ.....คนอื่นแค่ทางผ่าน...ชิมี๊...ชิมี๊

พี่น้อง........ห้าๆๆ
  • หวัดดีพี่น้องพิดโลก.......คิดถึงทุกคนนะครับ

โดยเฉพาะนายบูมน้องรักกกกกกก.........ฮึมมมมมม
  • คับผม ป๋าบาส คิดถึง พี่ๆน้าๆ ทุกคนเหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    415769_2.jpg 79K
  • :o020::o020::o020:ตรูชอบสักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o020::o020::o020:
  • :o010:ตรูชอบสัก...................แต่ก็รักครอบครัว:o010:
  • ถ้าเจออย่างนี้มายืนอยู่ข้างหน้า อยากถามว่า พี่บอย จะเอาเปล่า หุหุ

ถ้าเป็นผมจะ ปาดให้ทั้งตัวเลยคับ:o028:

จะกินให้อิ่มเลย หุหุ :o062:
  • บูม อยาก เห็น ดีเซล อ่ะ...

เอา หั้ย ดู น่อย จิ!!
  • วันนี้...คึกคักกันดี จริงๆ
  • มาดูเอง เพื่อน แล้วว่าไง จะเอามันไปประกวดเปล่า

บอกได้คำเดียวว่า ตอนนี้ มันสวยขึ้นเยอะเพื่อน

ฝากโต้งเอามันไปงาน คอนถม ด้วยนะเพื่อน
  • ดีจร๊า.......

พี่น้อง........มาเปิดบ้านเหมือนเคย........ห้าๆๆๆ
  • ตื่นเช้าจังนะคับ เพื่อนคี หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    reply1123151_1_KP01[1].jpg 39K
  • วันนี้อากาศดี จริงๆ เหมาะแก่การจูงหมาเดินเล่นเนอะ พี่น้องงงงงงง...........
  • สวัสดี ยาม เช้า ค๊าบ .......

วัน ไหน เอา หมา เดิน เล่น กัน ดี ค๊าบ อยาก ไป ด้วย อ่า

ช่วง นี้ อัฐ ไม่ ค่อย ได้ เข้า มา นั่ง เล่น ใน กระทู้ บ้าน เรา เลย

วัน ๆ นั่ง เล่น แต่ เกมส์ อ่า ค๊าบ (เอา หมา มา เดิน เล่น กัน เหอะ)

อัฐ อยาก รู้ ว่า พิษณุโลก มี คน เลี้ยง เพิ่ม ขึ้น เยอะ ไหม ?

กิน ข้าว ด้วย นะ ค๊าบ พี่ๆ ไม่ ใช่ ทุ่ม แต่ งาน เดี๋ยว เคลียต ตาย .....

(พี่ บอย ไม่ แน่ เย็น ๆ เดี๋ยว อัฐ เข้า ไป หา เนอะ "วัน นี้ เลย ประมาณ 16.00 น.")
  • >>>>>คี ตื่นเช้าจริงอะ................................
  • จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปป
  • ไปเดินเล่นอ่ะ ขอไปด้วยดิ..
    โต้ง.น้องมุกเป็นใครอ่ะ อยากรู้จักมั้กๆ
  • พี่ศักดิ์!!

ว่างๆๆ มา เดว พา ปัย รู้ จัก คัฟ...

แต่ อย่า บอก คัย นะ.........เดี๋ยว ความ แตก รอบ สอง.....!!

(น่ารัก มั๊คๆ ๆ )....ขาว จั้ว ว วๆๆ.
  • โต้ง หื่นอีกแล้ว นะเรา น่ะ...
    มันไม่ดีรู้ม้ายยยยยยยยยยย............:o001:
  • พี่บอย เด๋ววันนี้จะพาไอ้บอมเบ ไปเดินเล่นที่ริมน้ำ..
    5 โมงกว่าๆผมจะเข้าไปหานะพี่.........

บูมจะไปด้วยกันมั้ย.........
  • ดุไวถ้าใครคิดว่าตัวเองแย่แล้วดูมัน อึดให้ได้อย่างมันไอ้น้อง

http://www.youtube.com/watch?v=977HPTTu1TA