ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • วันนี้ก็ว่าจะซ้อมคอนิดหน่อย เอจได้ถ้าใครชอบดื่ม ที่ร้านรุ่นน้อง ชิดลม ช่วงนี้อากาศดี ไร้ฝน มีลม-หมอก ดึกๆ:015:
    ไฟล์แนบ
    dale5.jpg 10K
  • พี่เต้ผมว่าคันนี้ดีกว่าไหมพี่เต้ไม่มีใครตามพี่ทันแน่ๆพี่(มอไซค์คันสีส้มนะพี่ดูดีๆ)
    http://www.youtube.com/watch?v=B8PX4pn382I&feature=related
  • :024:หวัดดีทุกคนคับ ทักทายอ๊อฟ โชกุน เมืองกาญ ด้วย เต้ อู๋ เบ้น อาท พี่ตั้ม และทุกท่านนะคร๊าบ คอมที่บ้านยังเข้าเวปไม่ได้เลยเครียด ตกลงวันอาทิดนะห้วยกระทิง ไปกันเยอะๆฮาๆจะคุยเรื่องกลุ่มด้วยเน้อ แล้วม่ะไรจะมาคุยที่สถานี้วิดยุด้วยเนี่ยรออยู่เด้อ เต้เอาลูกเอาเมียไปด้วยก้อได้นะจะได้มีคนดูแลเต้ อู๋จัดพยาบาลมาดูแลพี่ด้วย สมาชิกกลุ่มมีแฟนกันหมดแล้ว ฝากบอกอาทด้วยว่าจะจัดให้พี่ อิอิ วันอาทิดนี้จัดสาวๆมปลายมาให้หนุนตักสักคนได้มั้ยอาท 555
    ไฟล์แนบ
    37707_382635293077_273599918077_3833925_1432165_n.jpg 63K
  • สรุปวันเสาร์หรือวันอาทิตย์คับ ขอวันเวลาด้วยคับจะได้ทำตัวให้ว่างคับ
  • ท่านประธานต้นครับ วันเสาร์นะครับเจอกันห่วยกระทิง

พี่ตั้ม จะซ่อบแบบไหนก็ได้ว่าแต่ขอให้พี่มาก็แล้วกันจะได้สนุกกันพี่
  • เบนซ์ไม่ใช่ว่างอย่างเด่วนะ ต้องคอแข็งด้วยเบื่อคำแก้ตัวว่ะเพื่อน 55555555555555555

ชวนพวกพี่ต่ายด้วยไอ้แซมจะได้สนุกกัน ไงก็โทรไปชวนเค้าแต่เนิ้นๆๆเลยจะได้สนุกกันไม่ใช่วันจะไปค่อยชวน
  • วันเสาร์กี่โมงเอ่ย เอาคอมมาร้านเลยนะเนี่ย อิอิ แล้วพยาบาลดูแลพี่อ่ะจัดยังอู๋ เพื่อนจ๋อมไงน้องเป้ อิอิ
    ถ้าหาไม่ได้อาทรับผิดชอบด้วยเด้อ อู๋ไปว่าเบ้นสายอ่อนแบบนี้ก้อแย่ดิ อย่าเอาความจิงมาพูดเล่นนะ
    ของแบบนี้เหนๆกันอยู่ 555+
    พี่ตั้มมาด้วยนะพี่พี่มาผมจะได้ดูเด็กลง 555+
  • บ้านนี้คึกคักดีจริงๆ นะ คัรบ:015::015::015:
  • :006:ก็หวังว่าจะคึกกันตลอดนะคับ อิอิ เข้าเวปได้แล้วโว้ยยยยยยยยยยย
  • >>>>>อย่าเคลียดเลยต้น หนุกหนานๆ สบายๆ ฮา...................ๆ แต่พยาบาลต้องต่อคิวเราแล้วระต้น อิ...............ๆ
  • >>>>เบ้น คันสีส้มสุดยอดๆ รุ่นนี้ไม่ต้องตามพี่รอให้น้ำมันหมด ดูสิมันจะเติมที่ไหน คิ..........................
  • >>>>พี่ตั้ม คืนนี้ถ้าผมไปชิดลมนะ ยาววววววววว.....................................

>>>>อู๋ ใจเย็นๆเดี๊ยวก็ขายได้........................
  • ได้ไงเต้ เต้มีคนดูแลแล้ว แต่เราไม่มีนะ ยังไงต้องให้คนไม่มีก่อน ตอนนี้คงจะมาบ่อยขึ้นคอมเข้าเวปได้แล้วเย้ๆๆๆๆๆ
    เบื่อจิงๆพวกมีคู่เนี่ย สงสารคนโสดบ้างเด้อ:024:
  • พี่เต้......พาผมไปเอารถหน่อย.....ห้าๆๆๆๆล้อเล่นเด้อพี่(ไม่มีปัญญาซื้อ)

ชอบแนวนี้พี่......
    ไฟล์แนบ
    IMG_01852.jpg 24K
  • พี่คี ซี้อได้พี่ตัวนี้ cbr1000rr ปี2010 ก็ประมาณ 450,000 บาท ยังไม่รวมค่าทะเบียนพี่ยังเป็นอินวอยส์อยู่ถ้าทำทะเบียนด้วยก็ตก

ประมาณ 600,000 บาท พี่คี ราคาก็ใกล้รถยนต์เลยคับ พี่คีซื้อได้อยู่แล้วพี่
  • สวัสดี พี่น้องเมืองเลยคับ พี่เต้ คิดถึงจัง เมื่อวานโทมาผมไม่ได้รับสาย
    ขอโทดด้วยคับพี่ชาย ที่รัก
    ไฟล์แนบ
    6822.jpg 98K
  • ผมว่าไปก่อนเทียงดีกว่าไมคับ จะได้ไปกินข้าวเทียงกันเลยคับและจะได้คุยกันนานๆคับ

เราซื้อเบียร์ซื้อเหล้าไปเองก็ได้นะคับ ร้านแพบ้านสวน เป็นกันเองมากๆคับ
  • สวัสดีแทนพี่น้อง จ.เลยด้วยคับพี่บูมว่างๆมาเทียวเลยนะคับ หรือจะมาเสาร์นี้ยิ่งดีคับ

เสาร์นี้มันแน่ๆคับ
  • ขอบคุนคับ เบ้น อยากไปเหมือนกันคับ แต่ไม่มีรถ :o028:

รอทีมงานคลองขอนแก่นก่อนว่าจะไปวันไหนคับ จะได้อาศัยติดรถเขาไปคับ

ว่างๆ เบ้นก็มาเที่ยว พิษโลกบ้างนะ จะต้อนรับให้สาสมใจเลยทีเดียวเชียว:o051::o052:
  • คับพี่บูม:o027:
  • ถ้ามากันก็มา ทีให้มันคุ้มเลยนะ เบ้น เพื่อพี่เต้จะพาไปดูหมาเทพ ที่ คอนหวันคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]2.jpg 124K
  • สวัสดีพี่บูมครับ ถ้าไปเที่ยวพิษโลกขอของฝากหมาแดงชักตัวกลับมาที่เลยได้มั้ยครับ อิอิอิ
  • คุณ คี ผมว่าถ้าว่างก็น่ามานะเสาร์นี้ทำยังไงดีเราจะได้เจอันบ่อยๆๆหาแฟนให้คุณคีให้คุณคีมาอยู่ จ.เลย ชะเลยเนี้ย เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • ท่านประธานต้นบ่นไรนักหน่าชีวิตครอบครัวก็เคยผ่านมาแล้วก็รู้ว่ามันเปนไง ดูกับจอยบอยแระดีแล้วเด่วมันมาเองเนื้อคู่ ห้าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตกลงไปหม่ำมื้อเที่ยงนะครับ วันเสาร์ แล้วเอา แพไหนดีครับ แนะนำหน่อย พี่ เคยไปแต่ แพแม่บ้าน - แพของรุ่นน้อง(โบว์) อันไหนดีแนะนำนะครับ เอาที่ บริการดี อาหารอร่อยๆ
    พี่ๆน้องๆเพื่อนบ้าน พิดโลก สนใจก็มากันนะครับ เอาไพ่ไปเล่น ดำมี่ด้วยนะ 5555:013::013::013:
  • แล้วจะพากัน ขับรถมอไซค์ไปกันหรอครับ เมื่อคืนไม่น่าเจอ กับ เต้-แนน เล้ย แผนแตก อุตส่าห์ว่า บอกพี่วัน จะไปขอนแก่น แล้วดิ้งเสร้จจากแพ ก็จะคลานไปต่อ ขอนแก่นเลยนะนั้นนะ แผนแตก เจ๊ เปลี่ยนใจ ดันจะเปลี่ยนวันหยุดซะงั้น:013::013::013:
    ตกลงวันเสาร์ สัก 10.30น. ล้อหมุนแล้วกันใครไปก่อนก็สั่งอาหาร รอก่อนเลย อยากกินไรก็สั่งเผื่อๆกัน เครื่องดื่มแอลกอฮอล น่าจะเตรียมไปเอง จะได้เซพ ผมจะเอา LEO ไปซ่อมให้ 1ลัง กับ 285 1ขวด(พอป่าวว่ะ)ที่เหลือค่อยว่ากันเด้อพี่น้อง
    :065:
  • เต้ พี่วันบอก เอา แต๋ม ไปให้เลี้ยงด้วยนะ:001:
  • ผมว่านัดเจอกันก่อนพี่ตัมมาครบทุกๆคนแล้วไปพร้อมกันเลยคับ ไม่งันไปตามหากันแย้เลยคับ

หรือไม่ก็เจอกันหน้าร้านชิดลมพร้อมทุกคนแล้วเดินทางเป็นไงพี่ตัม
  • คับผม ถ้าใครอยากได้หมาแดงสายเลือดดีๆ ผมมีให้ได้เล่นกันแน่คับ

พูดถึงเรื่อง ดำมี่ แล้วของขึ้นคับ วันไหนไปหาจะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว

ถ้ามีโอกาสไปเที่ยวหาแน่คับ ว่าแต่คนเมืองเลยมาเที่ยว พิษโลก บ้างนะคับ

แล้ว พี่เต้ พี่ชาย ที่รัก อย่าลืมชวนพี่ๆน้องๆ เมืองเลย ไปงาน นครปฐม นะคับ

รับรองไปแล้วจะได้ความประทับใจกับมาแน่นอน (ไปกันให้ได้นะคับ)
  • รู้สึกว่าพอลมหนาวเริ่มมา โปรแกรมแน่นจังวุ้ย:013:

อู๋ ยังไงก็ได้ว่าไงก็ตามกัน ว่าแต่ แพไหนดีล่ะ พี่เคย ไป รู้สึกว่า แพแม่บ้าน - ไผ่งาม เท่าที่จำได้นะ บอกประธานต้น มาด้วยเด้อ ไม่ต้องเอา JHONE BOY มา เปลี่ยนเป็น JHONENY RED ถ้าจะดีกว่า:013::013::013:
  • ไปแน่คับพี่ตั้มดูคิว 2pm แล้วว่างได้อยู่
    อาไรว่ะอู๋ชีวิตคู่อาไรไม่เคยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อย่าเช้านักนะวันนี้อาจไปอุดร กลัวกลับ
    ไม่ทัน
    ไฟล์แนบ
    ls2.jpg 48K
  • เอาล่ะว่ะงานนี้มันแน่หิ้วไปคนล่ะขวดสองขวดก็คงเมากันแล้วแระพี่น้อง ตกลงเอาเหมือนที่เบ้นว่าดีกว่าครับไปเจอกันที่ชิดลมเลยก่อนเที่ยงแล้วข่อยล้อหมุนครับ ประธานต้นมาให้ตรงเวลาด้วยนะครับมีการฉลองประธานใหม่ด้วยโยนลงน้ำ ห้าๆๆๆๆๆๆ อุ้ยไม่เอาดีกว่าประธานว่ายน้ำไม่เป็น 555555555555555555
  • กวนตรีนแล้ววววว อย่าแม้แต่จะคิดนะโว้ย ยังไม่ตายยังอืดขนาดนี้ถ้าตายจะยังไง เที่ยงเลยหรอบอกเบ้นมารับพี่ด้วยเด้อ รถงดใช้2วันโดนแบน ม่ะคืนว่าจะไปนั่งกินเบียร์ที่ชิดลมไม่เหนใครเลยก้อเลยขับรถผ่าน จะโทรชวนอู๋ก้ออยู่ก่ะแฟน สรุปม่ะคืนกินเบียร์บ้านอาจารย์ 555+:022:
  • อะไรท่านประธาน พูดเล่นไม่ทำหรอก

แล้วทำไมไม่ชวนอ่ะพี่มะคืนก็คิดว่าจะเข้าไปหาพี่ตั้มยุหมือนกันทำไมเราคิดเหมือนกันเลยท่านประธานแต่ก็ไม่ได้ไปเหงานอนไม่หลับกลับมาห้องก็เดิมๆๆๆแต่ก็ดีมีเน็ตให้เล่น วันนี้กลับบ้านครับพรุ่งนี้เจอกันพี่น้อง อิอิ
  • ห้าๆๆๆ....

ไม่ไหวคัฟเบ๊นช์........

ราคาสูงมากมายๆๆๆ....กร๊ากๆๆๆ
  • ตามนั้นครับผม ขนมขบเคี้ยวใครอยากกินอะไรก็ซื้อไปเพิ่มนะครับ (สาวใครอยากกินไรเด่วจะหน้างอ)

Special_one

ราคาสูงมากมายๆๆๆ....กร๊ากๆๆๆ คือ อะไรน้องคี ราคาค่าอะไร รถ/หมา หรือ.....:019:
  • ไปซ้อมคอก่อนนะครับ พรุ่งนี้เจอกัน ใครจะเล่นน้ำเอาเสื้อผ้าไปเปลี่ยนด้วยนะครับ (กลัวลืม เดี๋ยวจะหนาว)
    เจอกันแถวร้านชิดลม แล้วกันครับ ใครไปไม่ถูกโทรถามกันนะครับ ใครอ่อน(เบ้นท์ ป่าวว่ะ :013:)มีการโยน (ล้อเล่นๆ:013::013::013:)
  • :006:พี่ไปว่าแบบนั้นไม่กลัวเบ้นจัดหนักหรอพี่พรุ่งนี้ อิอิ
  • >>>>>>พี่ตั้ม น้องต๋อมไปเที่ยวด้วยกันตลอดสนุกแบบครอบครัวอะพี่ วันนี้ผมซ้อมคอไปแล้วตอนกลางวันกับอาท มาววววววหนักเลย......................

>>>>>>>เบ้นสายอ่อนไม่มีข้ออ้างแล้วนะคราบ วันนี้รีบซ้อมคอด่วนเลย ฮา.................ๆ

>>>>>>อู๋ จัดสาวๆมา หลายๆคนนะคราบ เพื่อพี่ด้วยนะน้อง 55................
  • >>>>คี อย่าลืมรูปลูกสุนัขนะ...............................

>>>>บูม ต้องรอเมืองเลยประชุมกัน ว่าจะไปงานนครปฐม ว่าไงต้นจัดไป อิ.................ๆ

>>>>ต้น พรุ้งนี้ไครคอไม่แข็งหนาวแน่ๆ โดดจับโยนน้ำ โดดเฉพาะสายอ่อน ฮา.................ๆ
  • คร๊าฟ...พี่เต้ไม่ลืม

อู๋....หาไห้หน่อยเมียอะ...จะได้ไปยุเลย....ห้าๆๆ

พี่ตั้ม....ราคารถพี่...คิดว่าราคาไรพี่....ห้าๆๆๆๆ

พี่ชายเต้....คิดถุงวะพี่....หุๆๆ
  • บ้านนี้เที่ยวกันบ่อยจัง....สงสัยต้องหาโอกาสไปเที่ยวเมืองเลยบ้างซะแล้ว
  • >>>>พี่บาส เมืองเลยเที่ยวตลอดจนหมดหนาวพี่ มาให้ได้นะคราบ.........................
  • >>>> คีพี่ชอบคันนี้มากๆอะ.............. V8 .............................
    ไฟล์แนบ
    122.jpg 81K
  • อ่อนไม่อ่อนไม่รู้ ตูว่ายน้ำไม่เปน ไปนั่งกินเบียร์ชิดลมมา
    ไม่เจอใครเลยเจอแต่น้องอ้อน พรุ่งนี้เที่ยงเจอกันมาวชิหาย
    ไปกันเยอะช่วยกันแชร์ ผมหมดเงินที่ชิดลมแลัววันนี้ 555+
    ไฟล์แนบ
    the shock02.jpg 107K
  • ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดกลุมพานหิน.....น่าจะมีแมทอุ่นเครื่องที่เมืองเลยก่อนงานคอนถมนะเต้

เตรียมเจ็บตัวได้เลย.....................
  • ไปกันวันไหนพี่บาส.......คลองขอนแก่นจะตามไปสมทบคร๊าฟ

พี่เต้.....รถไรอะนะ.....เครื่อง3500 หราพี่

ห้าๆๆๆ
  • อยากทราบว่ารถคันนี้ มันมีใว้วิ่งหรือ บินคับ

:o018:
  • ประธานต้นไปตอนไหนว่ะ เดี๋ยว แผนพี่แตกพอดีโดนล้วงหมดแล้วมั้งนิ วันนี้บินเดี่ยวครับ พี่วันติดทำงาน(ตามแผน):018:
    เมื่อคืนก้ไปนั่งกินเหล้าได้แก้วเดียว พอดี ผบทบ.มีอาการไข้เล็กน้อย เลยเรียบกลับไม่งั้นได้นั่งยาวแน่ :014:
    ตอนนี้อาบน้ำเสร็จล่ะนะ ผบ.ไปทำงานเเล้วด้วย ให้อาหาร เด็กๆเรียบร้อย รออยู่เน้อ เด่วจะไปซื้อเสบียงรอ:019::019::019:

พี่บาส มาเที่ยว เลย พี่ พอดีจะได้เอาน้องหมามาส่งด้วยไง :015:
  • >>>>สวัสดคราบพี่น้องเมืองเลย 5 โมงเจอกันนะคราบ..................