ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เจอกันที่แถวร้าน ชิดลม นะงั้น

อู๋ .......อย่าลืมคนมานั่งตักด้วยนะ:018:
  • >>>>คราบพี่บาส ผมจะอุ่นเครื่องคอยพี่ๆนะ.........................
  • >>>>ให้อู๋นั่งตักแทนไหมพี่ตั้ม ฮา..................ๆ
  • >>>>>คี บูมมาดูเครื่องกันชัดๆ อีกนิด..............................V8
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 82K
    1210.jpg 81K
  • ดูแล้วน่าจะวิ่งหายห่วง แต่น้ำมันนี่ดิ:013:
  • ไปล่ะๆแล้วเจอก้นพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ:015:
  • ท่านประธานต้น มารับด้วยนะครับไม่มีรถไปมันทางผ่านพอดีเลยอะพี่
  • ท่านประธานทำไมไม่รับโทสับ อ่ะ
  • บ้านนี้คึกคักทุกวันเลยนะคับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคับ พี่เต้ และพี่น้องเมือง เลย คับ
    ไฟล์แนบ
    11573.jpg 94K
  • ไปไหนหมด....

ไปแอบมาวที่ไหนกันเนี่ย......มะมีชวนเคืองอย่างแรง

ห้าๆๆ...........
  • พี่ตั้มตอนนี้คงก้นลายไปหมดแล้ว 555
  • สายอ่อนชิ่งหมด พี่ตั้มก้นลายยังพี่่555
    ตอนนี้สมาชิกเราจะลงขันซื้อพุดเดิ้ลให้เบ้นแล้วนะคับ
    เหมาะก่ะสายอ่อนที่สุด วันนี้เซงมีแต่คนมีคู่ เราเลยเงียบ
    คนมีครอบครัวคุยแต่เรื่องครอบครัว:020:
    ตอนนี้มีชื่อกลุ่มมาให้เลือก2ชื่อนะคับ
    1. loei love pitbull (LLP) //เสนอโดยผม ตอนนี้อาทโหวตชื่อแล้ว1เสียงคับ
    2. pitbull loei // เสนอโดยอู๋
    ชาวสมาชิกช่วยกันโหวตด้วยนะคับ จะได้ทามเสื้อ
    1 เสื้อโปโลสีฟ้า
    2.เสื้อยืด
  • สวัสดีคุณคี คุณบูมครับ วันนี้สนุกมากเลย ใครไม่ไปเสียดายแทนนะโดยเฉพาะคุณเบ้นท่านประธานกลุ่มพุทเดิ้น ห้าๆๆๆ
  • >>>>อู๋ เค้ายิ่งว่าเบ้นอ่อนอยู่ แถมยังเลี้ยงพุทเดิ้ลอีก ฮา..............ๆ ครั้งหน้าแก้ผ้าด้วย ไม่ใช่แก้ตัวด้วยนะเบ้น.................
  • >>>>>งานนี้สนุกจริงๆคราบพี่น้องขอบอก บรรยากาศสุดยอด โอกาศหน้าจัดไปใหม่อีกนะคราบ อิ....................
  • ตกลงว่าจะเอาสีไรบอกนะจะลงขันซื้อพุดเดิ้ลให้เด้อเบ้น
  • คืนนี้หลับฝันดีกันทุกคนนะครับ ท่านประธานก็หลับฝันดีนะครับอย่าคิดมากไม่ซีเรียส ห้าๆๆๆๆๆ
  • >>>>>งานนี้พี่ตั้มโดดซ้อมแล้ว..... ( พี่วันวันคงพูดครั้งหน้าอย่าโกหก อย่าทำอย่างนี้อีกนะพี่ตั้ม เพี๊ยะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮา...........ๆ )

>>>>จัดชุดใหญ่ไปเลยพี่วันวัน...................................
  • อิจฉาจริงๆๆๆชาวเลย....

ห้าๆๆๆ....พี่เต้ฟัลดีเน้อ
  • >>>>เดี๊ยวเรื่องสีต้องให้เบ้นมาเลือกเองเลย จะได้ถูกใจๆๆๆๆๆๆๆ..................................ฮา............ๆ
  • ลำปาง หนาว มากๆๆๆๆ...
  • >>>>>คี พรุ้งนี้ฝากเอาสุนัขที่บ้านพี่มาจูงด้วยนะ........................

>>>>วันนี้ไม่มีพยาบาล รักษาเลย 30 บาทรักษาทุกโรคนะอู๋ 55.................

>>>>>ฝันดีนะคราบทุกท่าน
  • >>>>โต้งอยู่กับคีหรือปล่าววะ มาวกันยัง..................
  • >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> สุขสันวันเกิดนะคราบ..นก..
    ไฟล์แนบ
    03.jpg 73K
  • ตอนนี้มี 5 คนแล้วนะคับ จะไปงานนครปฐม
    1 ต้น
    2 อู๋
    3 อาท
    4 นก
    5 พี่ตั้ม (อย่าโกหกพี่วันนะพี่เดี๋ยวก้นลายแน่ๆ อิอิ)
    ส่วนใครจะไปเพิ่มแจ้งด่วยนะคับจะได้รีบทำเสื้อ
    ชื่อกลุ่มรีบตัดสินใจกันหน่อยนะคับ
    รูปนี้ฝากให้พี่ตั้มด้วยนะคับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    เอิเดิดกเ.jpeg 2K
  • ไอ้บอสอะนะ........

มันกระชากผมไหล่หลุดซะมั้งพี่........

พี่เต้มีไรจะบอก......ไอ้โต้งเมาตรีนเลือดเลยพี่

ห้าๆๆ
  • เห็นทีมงาน พิทบูล ตะพานหิน จะไปเที่ยว เมืองเลยนะ

เร็วๆนี้ละมั้งคับ เดียวแอบติดรถ ใครไปดีกว่า หุหุ
  • เป็นไงพี่ตั้ม เป็นง่วงนะพี่คราวหลังก็บอกพี่เค้าไปตรงๆๆก็แล้วกันจะได้ไม่ต้องเจ็บตัว อิอิอิ ล่อเล่นนะพี่

มะคืนยอมรับว่าปวดหัวมากเลยเหล้าคงไม่พอแต่แบบว่าเมานิดๆๆเหมือนกันแต่ทำให้หัวเลาะได้ทั้งวันเลย อิอิ
  • :006: H.B.D ( พี่นก ครับ ) มีความสุขมากๆๆๆรำรวยๆๆ:006::006:

:021::021:รวยอยู่แล้วก็ขอให้รวยอีกจะได้ให้เงินพี่อาทมาเลี้ยงเหล้าอู๋บ่อยๆๆๆ :039:
  • ดีตอนใกล้เที่ยงคับ พี่น้องเมืองเลย
    ไฟล์แนบ
    พี่ศักดิ์+คลอง2.jpg 87K
  • >>>>>ฟื้นกันหรือยังคราบพี่น้อง ฮา.....................ๆ
  • ฟื้นแล้วคร๊าบบบบบ เอาไงคับตกลงใครจะไปบ้าง
    เบ้นสายอ่อนไม่เข้าบอร์ดเลยนะ อิอิ
    :001:
    ็Hbd นกด้วยเด้อขอให้ร่ำรวยหลายๆเด้อ
    ไฟล์แนบ
    ไฟ copy.jpg 99K
  • เหอๆ เมาโครตๆ ตอนนี้อยู่ขอนแก่นครับ เมื่อคืนขอโทษ อาร์ท ด้วยล่ะกัน ที่ไม่ได้ไปฉลองวันเกิดแฟน เมื่อคืนโดนทั้ง เจ๊วัน แล้วแถมดึกๆดันเสือกมีโทรศัพย์ กิ๊ก ที่ขอนแก่นโทรเข้ามาอีก (ทีแรกบอกเค้าว่าจะถึงขอนแก่นวันเสาร์) งานเข้าเลยครับ งานนี้โดนทั้งขึ้นทั้งร่องเลย นี่พึ่ง ง้อสำเร็จ ไม่งั้นมีหวังได้นอนกับ หมาแน่:001:
  • เมื่อวานมัวแต่ดิ้งกัน เลยไม่มีรูปสวยๆมาฝากกันเลย เบียร์เหลือเต็มท้ายรถเลยครับ คาดว่าจะกลับถึง เลย สัก 3-4ทุ่ม ใครสนใจดิ้งเชิญที่ ชิดลม เด้อครับ
    เมื่วานรถพี่ ไปโดนไรว่ะ จำมะได้ เป็นลอยเชี่ยวนิดๆด้านท้าย ด้านซ้าย ตื่นเช้ามาโดนอีก 1ดอก เวงกำจริงๆงานเข้าตลอด:014:
  • ไปเซนทรัล ก่อนนะ:015:
  • >>>>>ไม่เป็นไรพี่ตั้มคืนนี้เอาไหม ฮา..................ๆ โทรตามกันเลยพี่จะได้มันต่อเนื่อง อิ.............
  • ตกลงประชุมกันได้ชื่ออย่างเป็นทางการรึยังครับ....จะได้เรียกถูก......

อิจฉาจังกลุ่มนี้มีกิจกรรมได้ทุกอาทิตย์....เตรียมตัวไว้ให้ดีประมาณเดือนพฤศจิ..นี้....พานหินจะไปเยือน
  • มีคนโทรแจ้งมาว่าบ้านนี้เมาแล้วส่งเสียงดัง ทำไงดี
  • นิดหน่อยคับ พี่มาร์ค ขนาดผมครั้งล่าสุดไปเที่ยวห้วยกระทิงไม่ได้ไปด้วยผมยังเมาเลยคับ

โดนด่าว่าสายอ่อนต้องมานั้งน้อยใจเมาคนเดียวเลยคับ ฮือๆๆ..........
  • ว่าแต่งานที่ นครปฐม วันไหนคับพี่เต้
  • จะให้ทำงัยล่ะป๋า ก็ยกพวกไปแจม ดิครับ...........เพิ่มดีกรี ความดังเข้าไปอีก............

.........ฝากข่าวถึงพี่น้องเมืองเลยนะครับ...โดยเฉพาะพี่เต้..........
    วันนี้ที่พิดโลกมีจูงหมาเดินเล่นกัน..ขอบอกว่าสาวตรึม..เด๋วชมภาพยืนยันจากท่านประธาน บอยนะครับ.......
    กริ้ววววววววววววว.........:o036:
  • แบบเสื้อครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-5.jpg 22K
  • เอาแบบไม่เหมือนใครและก็เอาแบบที่เป็นจุดเด็นของจังหวัดเราดีทีสุดเพื่อนอู๋

เอาแบบแนว มีรูปพิทแล้วก็ผีตาโขนด้วยนะคับท่าจะดี พี่ต้นอ้อออกแบบด้วยพี่
  • ใจเย็นเพื่อนมันยังลงไม่หมด ^^
  • มากันดูต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 32K
  • แบบที่สาม
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 31K
  • แบบที่สี่
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 32K
  • อู๋ขอแนะนำให้เป็นเสื้อสีขาวหรือสีดำจะดูสวยกว่า "ชอบหรือไม่ชอบยังไง บอกให้แก้ไขได้นะครับ "

ต้องการแบบไหน ยังไง
  • แบบที่สี่ สวยดีนะอู๋ชอบ ถูกใจเลย แต่เอารูปผีตาโขนรูปเล็กๆ(เอาแต่หัวผีตาโขน)ใส่ด้านหลังได้อีกไหมเพื่อน

แต่ก็ช่วยกันเลือกแล้วกัน
  • ใครมีแบบอื่นก็ลองทำเล่นๆๆๆลองดูนะครับแล้วเอามาดูกันแล้วช่วยกันเลือก