ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เฮ้ย ห้ามทำสวยกว่าของพี่นะครับ
  • สวัสดี ป๋ามาร์ค ครับ มะวานเมากันเสียงดังถึง กทม. เลยหรอครับ อิอิอิ
  • เบนซ์ ไปป่าวนครปฐมไปเที่ยวกันสอบเสร็จแล้วนิ ไม่ไปอ่อนว่ะ ห้าๆๆๆๆๆ
  • ได้รับการร้องเรียนมาตลอดละครับ เขาว่าบ้านนี้เมาทุกวัน และชอบทำเสียงรบกวนชาวบ้าน
    วันไหนต้องขึ้นไปตรวจความเรียบร้อยด้วยตัวเองแล้ว
  • หวัดดีป๋ามาร์คด้วยนะคับ หวัดดีชาวแก็ง เสื้อสวยดีอู๋
    เสื้อยืดขาวก่ะดำโอเคดีนะ แต่เสื้อโปโลขอสีฟ้านะ
    จ้างเย็บยังไงก้อเปนรูปสี
    ตกลงใครจะไปอีกคับวันพุธจะจองโต๊ะแล้วนะคับแจ้งด้วย
    จะได้รีบทามเสื้อกันนะคับ:006:
  • งานวันไหนพี่ต้น
  • ยินดีครับป๋า มันก็ดีอีกแบบนะครับเลี้ยงพิทบูทได้ทั้งเพื่อนและยังได้อยู่กับสิ่งที่เรารัก แบบสนุกเฮฮา ไม่ซีเรียส อิอิอิ

มีโอกาศก็มาเที่ยวนะครับ ได้ยินข่าวอีกไม่นานให้กลุ่มเราพร้อมอีกนิดก็เห็นว่าจะมีงานมิตติ๊งเกิดขึ้นอ่ะครับ อีกไม่นานครับ อิอิ
  • โปโล กำลังออกแบบอญู่ ท่านประธานกลุ่ม < LLP >
  • เสื้อชมรมชิสุรึเปล่าครับ ทำไมน่ารักจัง
    อันนี้พิทบูลนะครับอู๋........
  • ห้าๆๆๆๆๆๆๆ คุณpudbok จริงหรอครับ พอดีคนน่ารักทำเลยออกมาเป็นแนวนี้ไปชะงั้น อิอิอิอิ
  • >>>>สวัสดีคราบพี่มาร์ค ......................

>>>>>เสื้อสวยดีคราบอู๋ จัดมาเลย............

>>>>>วันเสาร์นี้เบ้นสายอ่อนแก้ตัวด้วยจัดมาหนึ่งมาวนะ จะได้ประชุมเรื่องเสื้อให้ลงตัวต่อด้วยมาวอะ.......
  • จัดไปครับพี่เต้ สายอ่อนก็ต้องจัดให้ 555555555555555

เสาร์นี้ คงจะรู้เรื่องกันครับพี่ ต่อด้วยเมาอย่างว่า อิอิอิอิ
  • วันนี้คงต้องเมาอีกวันอีกแล้วพี่ ต้องพาจ๋อมไป HBD เพื่อน

ถ้าว่างก็มานะพี่โทมาเลยสาวๆๆไม่ต้องพูดถึงมีแน่เต็ม 5555555555555555555555555
  • >>>>พี่พึ่งแยกกับอาท เดี๊ยวพี่โทรตามอาทก่อน รีบเลยๆเรา ฮา.............ๆ งานอย่างนี้สิ พี่โครตๆชอบเลย พี่รักน้องมากที่ซู้ด 55

>>>ขอบคุณมากคราบอู๋ เอาไว้โอกาศหน้า พี่บอกแล้วอย่าพิมลงบอร์ด เบอร์พี่ก็มีทำไมไม่โทร งั้นเอาไปไหม่ 080-01-02-03-3.....
  • ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆลืมๆๆๆๆพี่
  • เฮ้อที่เราชวนไม่เหนจะอยากมา เต้พอมีสาวนี่ไม่ได้เลยนะ
    ไอ้อู๋ก้อไม่ชวนพี่เลยว่ะ เลยน้อยใจแล้วเนี่ย:016:
    เบ้นคับอย่าให้เขาว่าอ่อนนะ มาแก้ตัวจัดหนักๆ
    จะได้รู้ว่าอ่อนจิงมั้ย
    พรุ่งนี้ 3 ทุ่ม ชิดลมนะคับ พี่ตั้มนัดแล้ว รับผิดชอบด้วยนะพี่:m060::m060:
  • ............คับพี่ต้น............:o003:

พี่เต้เสาร์นี้มีจูงหมาด้วยปล่าวคับ:o016:
    http://www.youtube.com/watch?v=ysSxxIqKNN0&feature=related
  • พี่เต้รถครุ่นนี้ได้รับตำแหน่งรถแรงที่สุดในโลกปี 2010 (ดูที่ชุดหน้าคับเท่สุดๆ)
    http://www.youtube.com/watch?v=SO_wY0VxYyc&NR=1
  • มาแล้วครับ หวัดดียามเช้า วันนี้ เมืองเลย อากาศดีมากครับ บรรยากาศเข้า ฤดูหนาว แล้ว
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 9K
  • แบบเสื้อชอบแบบไหนกันครับ ส่วนตัว พี่ชอบแบบ ผีตาโขน ถือสายจูง กวนดีบ่งบอกถึง เมืองเลยเรา
    ไฟล์แนบ
    a2.jpg 9K
  • งานนครปฐม พิทบลู เลยจะไปร่วมงานด้วยนะครับ ป๋ามาร์ค :015:
    เมืองเลย 1 โต๊ะครับเดี๋ยวประธานต้นจะจัดการโอนไปให้ครับ:019:
  • :063:เย็นนี้มี LEO เย็นๆเหลือรออยู่ ว่างก็เชิญเด้อพี่น้อง:063:
  • พี่ตัมไปถ่ายรูปกับน้องหมาที่ไหนมาพี่ สาวดีอะคับ
  • พอดีกลับไปขอนแก่นเลย เเวะไปคุยกับบ้านนี้ครับ ลูกหมาเพิ่งคลอดเมื่อวัน เสาร์ 11 ตัวลูกเจ้าตัวบลูตัวที่ 2 เด่วสักพักเค้าจะส่งรูปมาให้ ชมกัน
    ประธานเบ้นท์หายหน้าไปเลยนะ ซุ่มทำ พุดเดิ้ล ลากน้ำหนักอยู่อะดิ:013::013::013:
    ปล.แซวเล่นน่าน้อง
  • :o006:มีที่นั่งเหลือปะจ๊พี่น้องชาวเลย......ฟากผู้ชายตัวเล็กๆๆคนนี้สักคนด้ายมี๊ๆๆๆๆๆ

อ๊ากๆๆๆ...........:o023::o023::o023:
  • >>>>คี นั่งตักเบ้นสายอ่อนเลย อ่อนประจำเมืองเลย เอาไว้คู่กับคำหล้าบ้านเรา ฮา............ๆ
  • >>>>เบ้นรถแรงและเท่จริงๆน้อง พี่ต้องขายบ้านแล้วระถ้าจะเอารถ 555....................
  • >>.>>ต้นโว้ย อู๋เค้าเลือกหน้าตาด้วย ทำยังไงได้คนมันหน้าตาดี จ๊าก 55......................
  • >>>>>พี่ตั้ม สุนัขสวยมากๆพี่ขยายรูปหน่อย รูปเท่าจิมมดพี่ จิ................
  • ท่านประธานต้นครับ ก็ที่พี่โทรมาผมก็บอกว่าจะไป HBD เพื่อนไอ้จ๋อมตอนไปถึงก็จับโทรศัพมาว่าจะชวนแต่กว่าพี่ไม่สดวกเลยไม่โทรแต่คิดจิงๆๆนะพี่เพราะผมเป็นคนหล่อที่สุดในงานวันนั้นเลยเพราะมีผมคนเด่วที่ยืนโด่ยุคนเด่วอ่ะ อิอิอิ
  • พี่ตั้มตอนเย็นเจอกันพี่ แต่พูดถึงเหล้าแล้วจะอ้วกอ่ะตอนนี้ เหอๆๆมะคืนหนักไปหน่อย :027::027:
  • อ้าว..พี่เต้ใครสายอ่อน...
    เค้ามะดั้ยอ่อน..เค้าเกรงจายยยย เมีย..เข้าจัยมิ๊..........
  • สรุปวันนี้นะชิดลม สายอ่อนก้อมาเด้อไม่ต้องกลัวมาพิสูจตัวเองเลย5555+
    เซงว่ะ :o034:
  • แจ้งเรื่อง โต็ะจีนนะคับ

คือให้โทไปทางทีมงาน นครปฐม เลยคับ

เร็วๆนะคับ เดียวโต็ะเต็มคับ ถ้าเต็มมานั่งที่ บูธ พิษโลกกันได้เลยคับ
  • :015:อ้าวงั้นก็พอดีเลย พิดโลก กำลังหาคนนั่งตักอยู่รึป่าว:015:
  • :015:รูปคนไม่ชัดใช่มั้ยครับ เต้ เด่วจะจัดให้:015:
  • ต้น จะมา 3ทุ่มเลยหรอ กลัวเบียร์จะหมดก่อนนี่ดิ
    อู๋มาป่าว
    เบ้นท์ด้วย
    เต้-อาร์ท มาได้ก็มาเด้อครับพี่น้อง:015:
  • ลายเสื้อนะอ๋
    ไฟล์แนบ
    pitbull3.jpg 48K
    pitbull4.jpg 48K
  • ตัวหนังสือแบบนี้เป็นไง เกิดปัญหาแนบไฟล์ไม่ได้
  • เชียงคานหนาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาก
  • พิดโลก ร้อนมากกกกกกกกกกกกกกกกกก...............
  • เเดง
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_3638.JPG 59K
  • เชียงคาน
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_5284.JPG 43K
    Copy of IMG_0264.JPG 72K
    Copy of IMG_4040.JPG 45K
    Copy of IMG_0206.JPG 57K
    chiangkhan.JPG 30K
  • ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5491.JPG 47K
    IMG_5484.JPG 59K
    IMG_4863.JPG 63K
  • พัดลม
    ไฟล์แนบ
    ck.JPG 67K
  • CommentAuthortumdale CommentTime6 วันก่อน | September 28, 2010, 11:50 am
    เจ้าตัวนี้ใช้ได้มั้ยครับ เต้ ที่ว่าจะเอามาให้ พี่เค้าเอาไปเฝ้าปั้ม
    แถมราคาพอฟังน่าจะพอไปวัดไปวาได้บ่

คุณ tumdale เจ้าของใหม่เขาชอบลูกหมาของผมปะ ถ้าไม่ชอบผมขอซื้อคืนนะครับ (กลัวมันลำบาก ถ้าไม่ชอบ)
    ผมขอเบอร์ติดต่อพี่เขาด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP0362.jpg 36K
  • สวัสดีพี่ น็อท พี่ลองออกแบบมาเลยพี่จะได้มาเลือกกันแบบเสื้ออ่ะ

อาทิตย์นี้ถ้าว่างก็มาในเมืองนะพี่จะได้มาคุยกันมีโปรแกรมจะไปนครปฐมกันไปป่าวไปเที่ยวกันพี่ เอางี้อู๋จะโทหาล่ะกันพี่
  • CommentAuthortumdale CommentTime1 วันก่อน | October 3, 2010, 3:56 pm
    เหอๆ เมาโครตๆ ตอนนี้อยู่ขอนแก่นครับ เมื่อคืนขอโทษ อาร์ท ด้วยล่ะกัน ที่ไม่ได้ไปฉลองวันเกิดแฟน เมื่อคืนโดนทั้ง เจ๊วัน แล้วแถมดึกๆดันเสือกมีโทรศัพย์ กิ๊ก ที่ขอนแก่นโทรเข้ามาอีก (ทีแรกบอกเค้าว่าจะถึงขอนแก่นวันเสาร์) งานเข้าเลยครับ งานนี้โดนทั้งขึ้นทั้งร่องเลย นี่พึ่ง ง้อสำเร็จ ไม่งั้นมีหวังได้นอนกับ หมาแน่

CommentAuthortumdale CommentTime15 ชั่วโมงก่อน | October 4, 2010, 9:52 am
    พอดีกลับไปขอนแก่นเลย เเวะไปคุยกับบ้านนี้ครับ ลูกหมาเพิ่งคลอดเมื่อวัน เสาร์ 11 ตัวลูกเจ้าตัวบลูตัวที่ 2 เด่วสักพักเค้าจะส่งรูปมาให้ ชมกัน
    ประธานเบ้นท์หายหน้าไปเลยนะ ซุ่มทำ พุดเดิ้ล ลากน้ำหนักอยู่อะดิ
    ปล.แซวเล่นน่าน้อง

คุณ tumdale ไหนคุณบอกผมว่าพึ่งขับรถมาจาก จ.เลย เพื่อมารับลูกหมา
    กระดูกกระบอกปากใหญ่ทุกตัวครับ มีใหญ่กว่านี้อีกครับ
    ผมต้องการเบอร์โทรเจ้าของหมาด่วนครับ
  • ขอโทดทุกคนด้วยนะคับที่ร้านชิดลม (พี่ตั้ม พี่วัน เต้ และภรรยา อู๋และภรรยา) ที่ของขึ้นวันนี้ ไม่อยากจะพูดไรมากเอาเปนว่าสักพักก้อจะเข้าใจเองนะคับ
    เอาง่ายๆขอโทดด้วยนะคร๊าบบบบบบบ:o004:
  • สวัสดีคับทุกๆคน:o068: