ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พอดีชอบแนวกิจกรรมเหมือนกันครับก็เลยคึกคักกันบ่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    j112.jpg 92K
  • อ่ะจ๊ากกกกกกกก

กลุ่มพิทปทุม คิดไตร่ตรองให้รอบคอบน๊า

ป้าพร ฉายา ผี ตั้งให้ พรวงแตกนะ

กลัวป่าวววววววว

ถ้าไม่กลัว เอ้า ลุยยยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    เฮฮา1.jpg 54K
  • ขาดอีกอย่างป้า พรubc ปะทะยุ่นgoogle ฮาแน่
    โหลดหนังพิเศษแต่เปิดดูไม่ได้ทำไงได้ดีป้าพรรอบโลกจัดให้หน่อย
    ไฟล์แนบ
    thesavage.jpg 111K
  • หวัดดีเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน สบายดีกันรึเปล่า hk ตัวนั้น ตอนนี้ไป 65,000 แล้วยังไม่ปิดเลยถ้าจะไปไกล ปล่อยไปก่อนตัวนี้ของใหม่แกะกล่องราคาแรงครับ ถ้าชอบจริงๆ เดี๋ยวมีอีกเยอะ เอาแบบราคาไม่แรงสินค้าคุณภาพ เดี๋ยวดูให้ ท่านมุกและทีมงานเดินทางปลอดภัยน่ะครับ ขอให้มีข่าวดีเร็วๆนี้ เอาใจช่วยครับ อ๊อดครับเมื่อไหร่แวะมาหาไม่เห็นมาซะทีเลย พี่จะย้ายบ้านแล้วเด้อ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดน่าจะ 23 นี้ วันดีย้ายบ้านใหม่ แต่คงอยู่ไปซักพักถึงจะทำบุญบ้าน หากะตังค์ก่อน อิอิอิ
  • :o012::o012::o012::o012::o012::o012:
  • อยู่ไหนละครับคุณเอก ส่งเสียงหน่อย
  • หวัดดียามๆมืดๆๆคร้าบบบบ555+
  • ฝนตกอีกแล้วครับพี่น้องอ้วนเป็นหมูแน่งานนี้แดดส่องเมื่อไรปล่อยทันที
  • ไอเพชร กินทุกอย่างที่ขวางหน้า ฟาดลองกองเข้าไป (แอบกินทั้งเปลือก) อ๊วก ๆ ๆ ๆ ๆ

อีโกลเด้น แพ้หญ้า รึอะไรซักอย่าง ตุ่มเพียบ

ขาเดี้ยงก็ยังอาการน่าเป็นห่วง

กุ้ม ว้อยยยยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    sick.jpg 90K
  • ภาพแก้กลุ่มธรรมชาติที่สวยงามหาเวลาไปพักผ่อนกันบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    z4620.jpg 45K
    74615.jpg 52K
  • Good morning!!!!!!!!!!!!!1
  • morningเช่นกันครับป้าพร พี่มุกรูปสวยมองสบายตาดีครับบชอบๆ
  • HK P7 ราคาน่าจะ ไปอีกเเละ ที่ เเรกลืมอ่านไป นึกว่าหลุด มาไม่เเพง คับพี่ 555 ทั่วไปออก กันเกือบเเสน หรือเเสนก่าๆๆ เลยนะ อิอิอิ

ว่าเเต่ เด๊ยวมีไรจะ โทรไปปรึกษา คับ พี่ว่าเเต่ ผมขอเบอร์ พี่หยุ่นหน่อยคับ อิอิอิ เดียว มีเรื่องนอกรอบต้องปรึกษา ซะหน่อย อิอิอิ
  • how are you ?คับป้าพร...อิอิ....
    ....หวัดดีคับทุกคน...ตื่นๆๆมีเรื่องเเล้ว...อิอิ
    ......พี่ยุ่นวันเสาร์ว่างปะ..เดี๋ยวไปหา...
  • หวัดดีพี่อ๊อด คร้าบบบบ อย่าลืมทานข้ามนะค้าบบ
    ออกไปซื้อนม หมาแปปอิอิ
  • หวัดดีอ้น...ทำไรกันอยู่หนอ...
  • ตื่นแล้วเหมือนกันปล่อยหมาอยู่เช้านี้ไม่มีฝนดีหน่อยหวัดดีพิทบูลปทุม
    ไฟล์แนบ
    y4616.jpg 54K
    FADOR.jpg 83K
  • image

ขำๆๆ คับผม
  • image

โดนสวมเขา 55+
  • ฮ่าๆโดนสวมเขา เออพี่มุก แบล๊กกราวสวยดี อยากได้แบบนี้แหละหาๆกันอยุ่ พี่ใจเยนๆๆฮ่าๆๆ
    ฝนตกอีกแล้วพี่เซงๆๆๆ วันนี้มาบ้านภัทรว่าจะพาทิกเกอร์ไปว่ายน้ำซะหน่อยตกอีกแล้วว
  • image

ซะคนล่ะกระป๋อง ก่อนทามงานไหมคับพี่
  • image

ทามตามดิ ได้ตื่น จะได้ไม่ง่วง คับ อิอิ
  • เด็กๆมันก็บ้าๆดีเนอะ ไอห่าเอามีดเสียบปลั๊กไป โตขึ้นมา เป็น แฮนคอก นี่เมิง ฮ่าๆๆ
  • มันน่ากินและก็อาบเบียร์ไปด้วยกันแล้วค่อยเอามีดแหย่ปลั๊กตายฮ่าแน่มรึง
    ไฟล์แนบ
    1-71.jpg 101K
  • สวัสดีทุกๆท่าน อ๊อดวันเสาร์พี่เข้าไปสินธานี ของเริ่มเข้าแล้ว เครื่องไฟฟ้า โซฟา เครื่องครัว ตามกันมาเรื่อยๆ ว่างๆเข้ามาดิ ซอย29 หลังแรก เดี๋ยวพี่เลี้ยงข้าว มันมีร้านตามสั่งข้างบ้าน จะได้ช่วยดูกรงหมาด้วยจะเสร็จแล้ว แต่ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไร ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยอยู่บ้านว่างเมื่อไหร่อยู่ที่สินธานีตลอดวันศุกร์เสาร์นี้พี่หยุด ต้องเข้าไปคุมช่าง กะว่าจะเข้าไปอยู่ 23 นี้แล้ว สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ชอบเรื่องปืนไว้คุยกันนอกรอบดีกว่า ในนี้ถ้าจะไม่เหมาะ เบอร์พี่ท่านมุกท่านเป็ทราบดีครับ วันนี้มีเข้ามาเปิด สี่หมื่น
  • สมิท ลำกล้อง 3นิ้ว มือสองสวยกริบ คราวหน้ามีของพี่จะบอกแต่ยี้ห้อกับรุ่นพอน่ะรายละเอียดไว้ใน mail ไม่ลงรูปแล้วเอา mail มาแล้วพี่ส่งรูปไปให้ดูดีกว่ามีเยอะครับใจเย็นๆอยากจะได้ของดี อิอิอิ เดี๋ยวจัดให้ อันนี้ที่ลงให้ดูเพื่อท่านมุกจะชอบเห็นราคาไม่แรงของดีราคาถูกก็บอกๆกันไป ไม่มีตังค์ซื้อเอง 555
    ไฟล์แนบ
    6342188477746150001.jpg 37K
    6342188458024275001.jpg 40K
    87-U0030756-634218845038990000-1.jpg 45K
  • :006::006::006:ท่านมุก น่าเสียดายมาก พี่เข้ามาบ้านเราแป๊บเดียว ปิดไปแล้ว 47 เองครับพี่น้อง รับประกัน 5 วันรับของแล้วไม่ชอบคืนเต็มด้วย เสียดายว่ะ พี่ว่าแมร่งน่าจะไปซักเลข5-6 ปิดไปไม่ถึง 5 เจ้าของแทบไม่เคยใช้เลยซื้อมาเก็บ เสียดายยยยยยย จับมาขายก็ได้ตังค์ใช้แล้ว
  • มีแบบนี้มั๊ยพี่สัก5-6หมื่น
    ไฟล์แนบ
    savage2.jpg 33K
  • 555 ถ้ามีเอามาส่งที่บ้านด้วย 1ตัว มีแต่แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    ATT00003.jpg 36K
  • เอากลับบ้านเลยพี่จะได้รู้สักทียี่ห้อไหนก็ได้ระยะเผาขนแม่นทุกรุ่น
    แล้วควายตัวนี้เขาแดงซะด้วยเยี่ยมเลยพี่555
    หมาติดอ่าง
    ไฟล์แนบ
    24052010(004).jpg 32K
  • ส้มตำอีกแล้ว ปาร์ตี้ส้มตำ ระวังเด้อดึกๆกินส้มตำไม่ชวนระวังท้องเสีย ที่เก่าเวลาเดิม วันนี้พี่เลิก5ทุ่มกว่าจะถึงก็เที่ยงคืน ขอบายก่อนเอาไว้คราวหน้าน่ะ แล้วสุดหล่อคนนี้ไปด้วยรึเปล่า ฝากบอกด้วยว่าคิดถึงเด้อ ไว้ว่างๆหนีเมียมากินเหล้ากันอีกหนุกดี หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    595.jpg 73K
  • เพื่อนๆสมาชิกร้านพี่เบริด์มี box มาใหม่เพียบราคาไม่แพงใครว่างรีบๆมาจับจองกันซะเดี๋ยวหมด พวกเราพี่เค้าให้ราคาพิเศษ ราคาเริ่มต้นที่.... โทรถามกันเองเด้อไม่บอก แต่บอกได้คำเดียวว่าถูกมากกกกกกกกก คิดถึงพ่อเจ้าซูโม่จัง เอารูปมาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    พ่อซูโม่.jpg 91K
  • โย่วๆพี่ยุ่น สุดหล่อหวัดดีครับ บล๊อกน่าสนใจฮ่าๆๆ แพงป่าวไม่รู้ แต่วันนี้อาหารสุดยอดเลยพี่ พี่ยุ่นน่าจะมากินมั่ง งะ อิอิ คิดถึงๆ

ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดู คอหมูย่าง นุ่มลิ้น น้ำตกจี๊ดใจจริงๆ ตบท้ายด้วยเนื้อย่างหอมละมุนชวนฝัน ฮ่าๆๆ เวอร์ไปป่าววะ
    วันนี้ขอบคุณพี่มุก พี่เปิ้ล และก็พี่เป้มากนะครับน้องๆอิ่มจริงๆเลยพี่ กะลังสบายท้อง ไม่หนักมากฮ่าๆๆ
  • พี่มุกมีเวปเด็ดๆบอกน้องได้นะพี่ฮ่าๆๆ
  • ตอนนี้พี่ยุ่นกำลังสวีทกับพี่เก๋อยู่กินข้าวกันท่ามกลางแสงเทียนโรแมนติกมากๆ
    จริงแล้วลืมจ่ายค่าไฟฮาตรึมครับพี่น้องมัวแต่ทำงานอยู่พี่ตรู
  • หวัดดียามเช้าคับ...
  • หวัดดียามบ่ายๆครับพี่อ๊อด อิอิ ตื่นกันรึยังเนี่ย ฮ่ะๆๆ
  • เซงอ่า ต้น ยังสอบอยู่เลย ไม่ได้เข้ามาเลย

คอมเสีย ฮือๆ

มีโปรไปหนายกันหรอ พี่ๆ
  • เมื่อวาน ผ่านรังสิตไม่เเน่จัย ว่าพวกพี่ๆ ไปนั่ง ร้าน ตรงหน้าปั้ม ใช้ไหมคับ ซักประมาณ สาม สี่ ทุ่มได้อะคับ ไม่เเน่จัย เลยไม่ได้ไปทัก กะลังจะไปต่อกะเพื่อนพอดี คับ
  • ใช่เลยหน้านครหลวงไทย
  • ยังไม่มีโปรไปไหนมั้ง ตอนนี้ 555+
  • พี่มุกนี่คือรูปที่ มาจาก Lens 70-300พี่
    ไฟล์แนบ
    186.jpg 101K
  • เป็นไงๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    220.jpg 108K
  • Zoomกัน มัน
    ไฟล์แนบ
    320.jpg 111K
  • เอาไว้ถ่ายที่เผลอได้ดีมากๆ เพราะ คนถูกถ่ายมักไม่รู้ตัว
    ไฟล์แนบ
    414.jpg 88K
  • ถ้าเป็นหมาละแจ่ม
    ไฟล์แนบ
    514.jpg 99K
  • ส่วนอันนี้ เป็นภาพจากLens Fix 50 mm
    ไฟล์แนบ
    187.jpg 94K
  • Lensแบบนี้จะเป็น การ จับโฟกัสเฉพาะจุดที่เราต้องการ ครับ จะทำให้ตัวแบบเด่นขึ้นบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    221.jpg 67K
  • ฉากหลังละลายพอมั๊ยพี่มุก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    321.jpg 105K
  • ใกล้ๆก็จับภาพได้สบายๆ ขึ้นอยู่กับเราว่าอยากสื่ออะไร
    ไฟล์แนบ
    415.jpg 97K