ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :015:เดี๋ยว เมืองเลย จะจัด สุนัขไปจูงเจ้าของแทน:015: หนักไปทาง กิจกรรมเจ้าของสุนัข พรรคหลังๆอย่าเอาหมามานะ:013::013::013:

น่าอิจฉา กลุ่ม พิษณุโลก ครับสาวๆก็มีด้วย:019:
  • สำเร็จได้งัย.. ขาดพานหินไป1กลุ่ม.555
  • หื่นตรงไหนพี่.....

ผมเปงคนดีเน้อพี่เต้..........
  • ช่ายๆๆๆขาดพี่ๆๆพานหิน.....

เอางี้พี่ศักดิ์......ถ้าจะสำเร็จต้องไปจัดที่เลยพี่...

ห้าๆๆๆ...:o023::o023::o023::o023:
  • คีย์!!

มา หา กรู น่อย ดิ..

มี เรื่อง ปรึกษา..
  • ขาด นายก .ระวังไม่ครบองค์ประชุมนะเว้ย โต้งงงงงงง...........
  • ถ้า เรา รวม ตัว กัล นะ พี่ หล้า...

ผม ว่า เมีย ตี หัว แตกๆ แน่..55+
  • OK นายคี เดี๋ยว20พ.ย เจอกันที่เลย
    อยากเจอสายแข็งที่เลยอ่ะ..
  • ปัย ดั้ว จิ!!

น๊าๆๆ
  • ไปจริงอ่ะ พี่ศักดิ์
  • คัฟพี่ศักดิ์....เจอกัลแน่ๆพี่

ว่าแต่พี่จะไห้ผมพาอ้ายโต้งไปด้วยป่าวคัฟ.....ห้าๆๆ

คัฟอัฐมาวนิดนุง...ตึงๆๆต่อบ้านท่านประทานนิดๆๆ

กำลังด้ายฟิว....
  • หาพวกพี่ๆ เจอจนได้ อิอิ

พี่ๆ ค่ะ ขอรูปด้วยได้มั้ยอ่ะ

ที่ไปถ่ายตรงชวนชมน่าน เมื่อวัน อาทิตย์ ที่ 3 ตุลาฯ '53

คนที่เดินไปถ่ายรูป กะ เจ้า พิทบูลอ่ะค่ะ

คนใส่เสื้อลายๆ ขาว ดำ อ่ะค่ะ

คงจะจำกันได้

รบกวนพี่คนที่ถ่ายส่งมาให้ที่เมลได้มั้ยค่ะ annlekpanich@hotmail.com

ขอบพระคุณค่ะ ^_^
  • คน ไหน คัฟ..มี ลาย ขาว ดำ 2 คน...
    ไฟล์แนบ
    59[1].jpg 96K
    872[1].jpg 105K
  • ตาม ลิ้ง เลย คัฟ..

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18113&page=2#Item_12
  • พี่บอย ครับจัดให้น้องเค้าหน่อยดิ พี่.............
    คนอาร๊ายยยยยยยยย.....น่ารักน่าตี เจงๆ............:o036:
  • เรียนพี่น้อง ทุกท่าน
    วันนี้ หน้าห้องของพิทบลู พิดโลก อาจจะแปลกตาไปหน่อย
    แต่เพื่อความ เป็น อินเตอร์...เลยเรียนแบบ พี่ๆ พานหิน มา..คริ คริ อย่าว่ากันเด้ออออออ...........
  • ผม ว่า แล้ว พี่ หล้า มัน ดู แปลก จริง เกือบ หา ห้อง พิดโลก ไม่ เจอ

เปลี่ยน ใหม่ เจ๋ง กว่า เก๋า จริง ([ปักหมุด].....PHITSANULOKE PITBULL TEAM .....พิทบลู พิดโลก)
  • :o003::o003::o003:
  • พี่ ว่าน้อง...เสื้อลาย คนนั้น น่าจะชื่อแอน รึป่าว และก็น่าจะเรียนอยู่พานิชย์ ด้วย
    เดาจาก เมวล์ที่ให้ไว้นะครับ...:o013:
    ไม่ลองเปลี่ยนจากทิ้งเมวล์ เป็นเบอร์โทรมั่งหรอ ครับบบบบบบบ...........:o008:

มาดูพิทบลู บ้านพี่ป่าว...สวยนร้า...........:o037:

ละอย่าเชื่อใครในห้องนี้นะครับ ไอ้พวกนี้เจ้าชู้ทู้ก คนเรย....ฉึกๆ.:o016::o016:
  • :m075::m075::m075::m075: เอา อีก แล้ว ประธาน คน รัก เมีย. .......!!~

นี่ ยัง ขาด พี่ คี กับ พี่ โต้ง น๊ เนี่ย ถ้า มือ ซ้าย มือ ขวา มา น๊ (เยี่ยม เลย):m045:

พี่ บอย กับ พี่ บูม จะ กลับ มา ตอน ไหน เนี่ย ไป เอา หมา ที่ นครสววค์ กัน เมื่อ ตอน (16.00น.)

(พี่ โต้ง อัฐ เข้า ไป เพิ่ม เพื่อน hi5 แล้ว น๊ เข้า ไป รับ ด้วย น๊ ค๊าบ พี่ "เก๋าโต้ง")
  • กับมาแล้วคับ น้องอัฎ

พรุ้งนี้มาหาพี่ด้วยละกัน
  • เอารูปมาโชว์ด่วนเลยบูม........อยากเห็นพัฒนาการ
  • ต้องรอ พี่บอย ถ่ายให้คับ ป๋าบาส

ผมไม่มีกล้องคับ รอนิดนะคับผม
  • เพิ้ลบูมมาไวจริงๆๆๆๆๆ......

ได้ข่าวมาว่า 4 ตัวที่บ้านเพิ้ลบูมเทพๆๆทั้งนั้นคัฟพี่บาส

สายข่าวผมรายงานมา....ห้าๆๆ
  • อ้ฟเดท ด่วน น้องบูม
  • ได้ ๆ.. .......!!~

เดี๋ยว อัฐ เข้า ไป หา พี่ เย็น ๆ เนอะ .....!!~

พี่ โต้ง ขอบ ใจ น๊ ค๊าบ ที่ มา ทิ้ง เมล ไว้ ให้ ผม เมื่อ วาน .......!!~

(แต่ ตอน เนี่ย อยาก เห็น สมาชิก ตัว ใหม่ ของ พิษณุโลก จริง ๆ (ลงรูปด่วน)ได้ ป่ะ ล่ะ เพื่อ น้อง คน เนี่ย).. ......!!~
  • ผมไม่มีกล้องคับ พี่น้อง หุหุ

รอพี่บอยมาถ่ายให้คร้าบ รอกันแปปนะคับผม
  • >>>>>น้องเสื้อลาย มาเที่ยวเมืองเลยดีกว่าคราบ พิโลกมีแต่คนหื่นๆทั้งนั้น ฮา...................ๆ
  • >>>>บูมพี่ไม่เอารูป สงลูกสุนัขมาให้พี่ดีกว่า 555................................
  • เหย ไอ้สองตัวเมื่อวานอะ มาลายงานตัวต้อนเย็นด้วยรับซาบ วันนี้นะคับ จะถ่ายรูปหมู่
  • เต้.น้องเสื้อลายจะไปพร้อมพี่ในเดือนหน้าจ่ะ.
    เตรียมตัวไว้คอยจัดหนักได้เลย...
  • แล้ว เจ้า LEO จะมาเที่ยวด้วยป่าวพี่ แมท น่าจะมาช่วง 23 ต.ค. นี้น่ะครับจะไปเที่ยว เกษตรที่สูงภูเรือ อยู่
  • พี่แมท รู้มั่ง ว่าน้องเสื้อลายเป็น ของใคร โด่...........อย่ามั่ว คั่วของคนอื่น
    แต่ที่แน่ๆ ไม่ใช่ของผมครับพี่...........:o003:
  • หน้าบ้านใหม่.:028:เล่นเอาซะงงเลย
  • >>>>คราบพี่แมท มาหาผมจริงๆนะพี่เค้าว่าปีนี้หนาวมากๆ จะได้สนุกแบบหนาวๆ แต่พี่แมทอย่าลืมน้องเสื้อลายนะ ฮา............ๆ
  • มาเที่ยว เมืองเลย กันเด้อครับพี่ๆน้องๆ:015:
    ไฟล์แนบ
    ก7.jpg 8K
  • >>>>ผมไม่รู้ของไคร แต่นายหล้ามั่วตลอด 555......................
  • มันมั่วได้ใจจริงๆ
  • อีกและ...มั่วตาหร่อด.....พูดไร เกรงจัยเมียป๋มมั่งดิพี่ เด๋วก็มีงานศพ ก่อนมิทติ้งหรอกกกกกกกก.........:o071:
  • เต้ ก็ไหน บอกว่า หล้า เค้าจะมาผูกเสี่ยว กับ เบ้นท์ ประธานพุดเดิ้ลเลย เราไง (แซวเล่นๆ) ก็ชวนมาเที่ยวกันเลยพร้อมๆกัน
  • >>>>> คู่นี้นะมันแน่ๆ สิงเหนือ(หล้า) เจอกับ เสืออีสาน(เบ้น) ไม่อยากจะคิดเลยอะไรจะเกิดขึ้น 555 เอิ้ก....ๆ
  • งั้นผมว่า จัดเล็ก ๆแบบผูกสัมพันธ์ ไปเช้าเย็นกลับ ดี่มั้ยพี่.
    ส่วนใครเหย้า ใคร เยือน ว่ากันอีกที
    แบบว่าแฟนผมอยากไปเที่ยวหน้าหนาว พอดี กำลังนึกถึง เมืองเลยอ่ะ ครับ
  • พี่ว่า คงต้องมีพักค้างคืนกันบ้างครับ ถ้ามาแบบด่วนๆเกรงจะไม่สนุกกัน เอาเป็นว่าหาเวลาว่างพร้อมค่อยมาจะดีกว่า ต้องแบบค้างคืนครับ ชั่วคราว ไม่หนำใจ
    ไฟล์แนบ
    ก8.jpg 8K
  • เปลี่ยนชื่อก็ไม่บอกตรูหาซะนาน เขายิ่งว่าเราโง่อยู่ด้วย
  • หน้าตา ท่านประทานเราก็ไม่น่าโง่นะคับผมว่า หุหุ

พี่บอยมีคนอยากเห็น หมา ผมคับ ทามไงดีคับพี่
  • พี่บอย เล่นซะผม ฮาแตกเลยพี่ 55555+++++++++++++++:o022::o022::o022:
  • นายหล้าไปเช้าเย็นกลับหรอ...ป๊อดว่ะ..
  • นายหล้าเค้าไม่ได้ป๊อดหรอกครับ........เค้ากั๊กต่างหาก....

ผมว่าทางเลยจัดมาเยือนทางเราก่อนดีกว่ามั้ย.....แบบมา 2 วัน ได้เที่ยว 2 ที่ พานหิน....พิษโลก....ดีป่ะ
  • พี่หล้าไปปล่อยแก่ที่เลยดีก่าพี่....

สาวสวยๆๆทั้งนั้น.......นู๋คีกรันตรี

ห้าๆๆๆ....
  • >>>>คีพูดถูก สาวๆสวยๆ คนไม่สวยเราไม่เอาเมืองเลยเราคัดหน้าตา ฮา..................ๆ