ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>>>ไครมาก่อน เลือกก่อนนะพี่น้อง พบรักที่ 99 รีสอร์ทนะคราบ จิ...................
  • ห้าๆๆๆๆๆๆๆ ผมแล้วอยากให้คุณคีมีแฟนที่ จ.เลย จริงๆๆจะได้เจอกันบ่อยๆๆแบบนี้ต้องหาให้สมใจแล้วล่ะมั้งแต่ไม่รับปากนะแต่ความคิดก็อยากจะให้เปนแบบนั้น ก๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • อันนี้เรื่องจริง ครับสาวๆเมืองเลย สวยน่ารัก ดูอย่าง อู๋ จัดตารางไม่ทันเลย คนไหน กิ๊ก คนไหนแฟน พี่ๆงงงไปหมด (หลายคนเกิน)
    หนาวนี้มาให้ได้นะครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    l1.jpg 14K
  • อยากไปอย่าง เเรงงงงงงง...............:o040:
  • อยากไปก็ไปดิ.5555
  • งั้นเด่วไป จริงๆนะ
  • >>>>ก่อนนายหล้าจะมา เราขอกลับพิโลกก่อนเพื่อจะมาซ้อมคอกับพี่น้องคิดถึงจะแย่อยู่แล้ว ดูสิจะฮาเหมือนเดิมหรือปล่าว..........
  • จัดไปอู๋.....

หาแฟนไห้ผมที......อยากอยู่เลยมานานละ

ห้าๆๆ.....
  • ไปๆๆ เหมารถ..แล้วเราไปเมืองเลยกัน....
  • พี่หล้าว่างๆๆจะเอาเบียไปกินบ้านพี่ซักลังเป็นไง....

แต่ถักสายจูงไห้ผมซักเส้นด้ายบ่อพี่ชาย...........

รึจะเอาสาวๆๆๆบอกมาเลยเดวน้องจัดไห้......

ห้าๆๆ..........:o023::o023::o023:
  • ขอเสียงเป็ดน้ำแดง....เห้ยหงษ์แดงมีมั้ยคร๊าฟ.......
    ไฟล์แนบ
    chelsea2.jpg 74K
  • ตื่นแว้วววววว
  • พิด,โลก ใครจะฟิตหมาลงประติทิน ป๋ามาค บ้าง
  • เอ้าพิดโลกสู้ๆเน้อ หวันโลกไม่ฟิตแล้ว 5555 เหนื่อย
  • พี่ บอย ผมมีหมูดำอยู่ตัวนึง
    คงฟิตไม่ไหวละพี่....มันไม่ยอมฟิตอ่ะ..มันจะปี้ อย่างเดียวเลย ...เซ็ง
  • ใครที่ไม่ใช่เด็กหงษ์..กล้ามาถึงถิ่นแอนฟิลว์ งานนี้มีเละ....หุ หุ...
    เรื่องถักสายจูงน่ะ จิ๊บๆ...ส่วนเรื่องเบียรืไม่มีปัญหา
    ไอ้ปัญหาคือเรื่องหญิง มรึงเอามา ละกรูจะฟาดงัยวะ...เมียก็อยู่ ไอ้บร้า..........
  • :013:ไม่กล้าไปเยือน แอนฟิล เลย เพราะมันอยู่ท้ายตารางเกิ้น:013::013::013:(แซวเล่นจริงๆจาก เด็กผี)
  • โหหหหหหหห...........แร่งส์...................
    อย่าให้พ้นโซนท้ายตารางได้นะ....
    นัดหน้าแมนยู มาเยือน...ระวังนะ จะให้การาเกอร์ ขึ้นไปยิง คริ คริ
  • เจอกันนัดหน้าพี่ ว่า คงจะวุ่นวายหากองหน้ามาแทน ตอเรส (มีแววย้าย ม.ค.):013::013::013: ถึงยังไงตอนนี้ก็ยังเป็น ตอ อยู่ดี
  • จะไปเที่ยวเลย รีบหารถไว้นะช่วงเทศกาล รถไม่เยอะนะจะบอกให้
  • พิด,โลก เราอาจจะจัดมิตตี้ ครบรอบ 100 กระทู้ก็ได้นะคับ ถ้าถึง 100 กระทู้ ก่อนไป นครประฐม ก็ได้นะคับ ดูสถานการก่อน เดียวค่อยว่ากัน
  • up up ดันไปเอาให้ถึง 100 หน้าไปเล้ย
  • สวัสดีพี่ๆๆๆ ชาวพิทโลกครับ
  • สวัสดี พี่น้องพิทโซน ทุกท่านคับ
  • >>>>สวัสดีพี่น้อง รูปยังไม่มีหลอบูมน้อง..............
  • ใจเย็นคับ พี่ชาย

ตอนนี้ลูกหมามันแปลกที่แปลกทาง มันเลยไม่ค่อยหม่ำเท่าไดนักคับ

เดียวรอให้มัน อยู่ที่ก่อนจะถ่ายให้ดูนะคับ
  • สูตร เทพในวงการบูม ขอแค่ใจกล้า รับรอง โทรมาบอกพี่บ้างนะเป็นไง จะรอชม :032:
  • ตัวนี้แหละคับ พี่เป้ มันน่ากลัวมาก (มีคนบอกว่างานนี้มันกวาดเรียบคับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC_0010.JPG 100K
  • และนี้อีกต้ัวคับ งานนี้ สุดยอดเทพมาเจอกันคับ
    ไฟล์แนบ
    i-ron.jpg 99K
    i-ron2.jpg 94K
    _108zeed_webTH2706315185746_tag.jpg 100K
  • เป้ หมาใครวะ น้ามันเหี้ยใด้ใจจิงๆๆวะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0010.jpg 100K
  • ขออนุญาติส่งข่าวให้ทอมหน่อยคร้าบบบบ....วันนี้ส่งใบเพ็ดให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยที่ช้ามากกกกกกกก...:014:
  • ขอโทษนะครับ หมา 2 ตัวข้างบนเนี๊ยะ มันอายุเท่าไหร่ครับ ไมมันใหญ่ได้ใจจริงๆ:015:
  • เคยเห็น นะพี่บอย แต่ไม่รู้จัก ตอนนี้น่าจะโตแล้วล่ะ สวยจิงๆ
  • ทำไงดีคับ หมากระผมอ้วนเอาอ้วนเอา อิๆๆๆ ตัวเมียนะเนียสวยเอาๆ
    ไฟล์แนบ
    019.jpg 97K
    027.jpg 95K
  • ของพี่เอาอย่างเดียวไม่มีอ้วน...อิๆๆๆ
  • ซาร่าสวยจริงๆ
  • เมื่อเช้า

ตกตอนเย็น

ลากไปถึงพลบค่ำ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1243_resize.jpg 118K
    IMG_1238_resize.jpg 123K
    IMG_1237_resize.jpg 123K
    IMG_1233_resize.jpg 119K
    IMG_1216_resize2.jpg 123K
  • ลากจนลิ้นบานนนนนนนนนนนน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1252_resize.jpg 79K
    IMG_1249_resize.jpg 71K
  • ท่านออม เอาไรให้มันลากคับ
  • พี่เหน่ง เด๋วผม บอก ทอม ให้ ครับ
  • พี่ออม ยังงี้ได้กล้ามทั้งไอ้ 2 ตัว รวมพี่ด้วยดิ เพราะดูจากแขนที่มันดึงพี่แล้ว..
    ผมเมื่อยยยยยยย...แทนเลย ครับ
  • พี่บอย รูปที่ถ่ายวันนี้ มะไรจะลงละ คร้าบบบบบบบบบบบ
  • ชาวพิตโลกไม่หลับไม่นอนกันเลยนะคับ 55+
  • กำแพงเพชร ก็เหมือนกันนะ ครับ:o060:
  • วันนี้และคับ
  • สองความเหมือนที่แตกต่าง ........แต่เขาทั้งสองก็มีความชอบเหมือนกัน
  • จะรอดู ครับท่านประธาน........:o040:
  • ฝากถึงBADBOY
    เช้า........ก็ให้วิ่งเล่นๆ
    เย็น........พาวิ่ง30-50 นาทีแล้วให้พักจนหายเหนื่อย แล้วก็เดินลากอีกนิดหน่อย อันหลังนี้ยังไม่ค่อยเน้นเท่าไหร่
    ค่ำ.........ให้อาหารเม็ดอย่างเดียว ในปริมาณที่ไม่มากนัก
    ตอนนี้ไอ้สองตัวอยู่ในช่วงการขึ้นรูป ให้มันมีทรงก่อน เพราะฉะนั้นก็ยังไม่มีอะไรมาก แค่ให้มันอึดทำแบบนี้ซักเดือนนึงก่อน แล้วค่อยมาดูความเปลี่ยนแปลงอีกที ถ้าให้ดีนะจดบันทึกเอาไว้ด้วย
  • :o071:ผู้ต้องหาคดีอนาจาณ ฉบับที่ 122/2553 คดีชอบโชอวัยวะเล็ก...... แถวห้างดัง....โปรดระวัง...อวัยวะเล็กด้วยคับ:o071:
    ไฟล์แนบ
    ห1.jpg 109K
    ห2.jpg 110K
    ห3.jpg 105K