ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงทีมงาน ผู้จัดงานมิตติ้งนครปฐม
  • ต้องขอขอบคุณจากใจเลยครับที่จัด งานครั้งนี้ได้ดีมากเหลือเกิน เกินคาดไปเยอะมากๆเลยครับ คนรักพิทบูลมาแน่นขนัดกว่างานครั้งก่อน สื่อให้เห็นว่า วงการมันโตขึ้นมากกว่าเดิมเยอะ ทุกคอกมากันเกือบหมด และบรรยากาศเฮฮามากมาย บอกตามตรงน่ะครับ บางท่าน เคยเจอหน้ากันไม่ถึง 10 ครั้ง แต่ในงานมันกับเหมือนสนิทกัน ทักทายกัน ก็ไม่รู้เพราะอะไรเหมือนกัน 555 ไอ้ผมก็เขินๆ อายๆ อยากจะคุยกับทุกคนเลย แต่ ใจนึงก็กลัวเค้าว่าเราไปตีสนิทอีก 555555 ทำตัวไม่ถูกเลยทีนี้ เสียงดังเฮฮากว่าทีมใหนต้อง bb ครับ ฟูลทีม ก็ อีสไซร้นำโดย เอก กับตาเคน พี่ติ๊กจากัวร์พิท นี่ก็รุ่น แรกๆ การนำหมานอกเข้ามาอีกคน อนาคินไม่ค่อยได้คุยกันเลย เสี่ยยุท พี่ ปอน แจกแต่ซองผ้าป่า ก็ไม่ได้คุยกันอีก กลัวโดนเบิ้ล 2 ซอง พี่โฟค คุณอร แพลททิออต ขอบคุณครับ สำหรับเสื้อสวยๆ พี่โฟคตัวใหญ่ใจใหญ่ ประมูลทำบุญสู้ไม่ถอย หมดไปหลายหมื่นอยู่ ได้ ปลอกคอ กับถ้วย 1 ใบ สุดยอดเลยพี่ อีกหลายท่านเหลือเกิน ไม่ได้กล่าวถึง เพราะพิมยาวๆ แล้วตาลาย ....................... สรุป งานนี้ผู้จัดงานทำได้เจ๋งมาก ดีมากกกๆ ขอขอบคุณที่จัดงานเช่นนี้ให้พวกเราได้สนุกกัน ปีหน้าขอให้มีงานอย่างงี้อีกนะ ชอบๆๆๆๆๆๆ ............ เชิญใช้กระทู้นี้วิจารณ์งานได้เลยครับ
  • เมื่อคืนเห็นเพื่อนหาดใหญ่เดินทางมาไกล จะกลับเลยก็แปลกๆ ตอนเราไปเขายังดูแลเราจนสว่างคาตา
    เลยไปต่อกับเขาที่ร้านลัลลาบาย ถึงบ้านกว่าจะได้นอน ตีสามครับพี่น้อง งานเยี่ยม และสนุกมาก

เป็นงานอีกงานหนึ่งที่พูดได้เลยว่า ประสบความสำเร็จเกินความคาดหมาย
    ส่วนข้อบกพร่องมันก็มีบ้างนิอๆหน่อยๆเป็นธรรมดา แต่มั่นใจว่าจัดครั้งต่อไป มันต้องดียิ่งๆขึ้น

ขอบคุณคณะกรรมการผู้จัดงาน และผู้มาร่วมงานทุกท่าน วงการเราเติบโตมากขึ้นทุกๆวันจริงๆครับ
  • เปิดพิทโซนมา ตกใจ คุณ uzi ผมจะโดนด่าไหมเนี่ย 555
    แต่พออ่าน ขนลุกสู้เลย แหะๆๆๆ โอย...เสียงแห้ง หมดแรงงงงง

เดี๋ยวมาคุยต่อ...

ขอบคุณม๊ากกกกกกกกกกมากกกกกกครับบบบบบบบบบบ
  • พี่ๆกลุ่มนครปฐม จัดงานครั้งนี้ได้ดีมากๆครับ ขอบคุพระคุณสำหรับการต้อนรับ และงานประกวดดีๆแบบนี้คับ
  • เยี่ยมทุกอย่าง ติอย่างเดียวแอร์ไม่ค่อยเย็น นอกนั้นสุดยอดดดดดด
  • งานเมื่อวานมันมากครับ พริ๊ตตี้สาวๆสวยๆเยอะมาก ตอนแรกนึกว่าอยู่บนสวรรค์ อิอิ++
    ***ขอบคุณคณะกรรมการผู้จัดงานทุกท่านที่ทำให้เกิดงานดีๆให้พวกเราได้มารวมตัวกันได้พบปะสังสรรค์กัน ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ให้ความเป็นกันเองครับ
    *****ขอบคุณพิตบลุทุกตัวที่นำพาให้พวกเราได้มาเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    good.jpg 43K
  • ทีมงาน พิทบูล พิษโลก ขอขอบคุน พี่ๆผู้จัดงานมากคับ

สุดยอดมากคับ เป็นกำลังใจ ให้มีการจักเกิดขึ้นอีกนะคับ

ขอบคุนคับ (บูม)
  • ขอบคุณที่จัดงานดี ๆ ให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้รวมสนุกกันครับ
  • สวัสดีทุกท่าน งานนครปฐม

ต้องขอบคุณคณะผู้จัดงานได้ดีเยี่ยม เพื่อนพ้องน้องพี่พิทบูล ได้เดินทางมาจากทั่วสารทิศ

เหนือ ใต้ อีสาน ออก ตก ได้มาร่วมรวมกัน เป็นที่สนุกสนานกันโดยทั่วหน้า

งานนี้ เหนื่อย สนุก เฮฮา อิ่มอร่อย หัวเราะตลอดงาน ที่สำคัญคือได้ บุญกันโดยทั่วหน้า

ยังรู้สึกเสียดายเวลาทำไมเร็ว ในช่วงที่มีความสุข ทุกท่านมีแต่รอยยิ้ม มีใบหน้าเต็มไปด้วยความสุข

ยินดีของคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน เป็นงานที่ได้รับความสำเร็จแต่ได้รับการตอบรับอย่างอบอุ่น

ขอบคุณครับ
  • ขวัญใจเค้าน้องแอน นั่งทำรูปไปสดชื่นไปอยากเข้าไปสิงในร่างเธอจริงๆ

ให้ดูภาพเดียวพอ หวง
    ไฟล์แนบ
    IMG_35453.jpg 124K
  • เลนส์ 50 นี่มันคมจริง ๆ อิอิ
  • ขอบคุณทางผู้จัดด้วย ทำให้ได้พบปะพูดคุยเจอะเจอกับหลายค่ายหลายคน ขอบคุณทางผู้จัดด้วยครับ

ถึงเฮียจอนนี่ ขอดูอีกคนด้วยซิ เห็นถ่าย 2 คนนี้อยู่เกือบครึ่ง ช.ม....................5555
  • งานดีๆแบบนี้ขอให้มีบ่อยนะครับ..โอกาศหน้าเชิญเพื่อนๆทุกกลุ่มมาสัมผัสมิตติ้งที่ลพบุรีนะครับ
  • สุดเจ๋งมันมากเลย พี่ต้อม พี่หมู พี่หมอ พี่แอ๊ด ฯ และทีมงาน นครปฐม ทุกคน ขอบคุณครับ
  • สุดยอดครับงานนี้ คนในวงการเยอะมาก หมาระดับเทพเพรียบ ขอบคุณผู้จัดอีกหนึ่งเสียงครับ
  • ในฐานะที่ไปเป็นทั้งคนดู และ โดนจับไปทำหน้าที่กรรมการตัดสินหมาแดง ขอแสดงความเห็นสักเล็กน้อยนะครับ

ตอนนี้ก็เหลือเพียงอย่างเดียว คือ ผลักดันเรื่องการจัดตั้งสมาคม ร่างกติกา และมาตรฐานการประกวดให้ชัดเจน
    งานครั้งต่อไป กรรมการก็ทำหน้าที่ง่าย คนส่งหมาประกวดก็จะได้รู้ว่าสุนัขแบบไหนควรส่งประกวดสุนัขแบบไหนไม่ควรส่งประกวด

กรรมการก็ทำหน้าที่ง่าย เพราะหมาบางตัว กำลังเป็นที่นิยมในตลาด แต่มันดันผิดมาตรฐาน กรรมการก็อึดอัด
    เพราะตัดสินไปก็ค้านกับสายตาคนดู หมาที่กำลังฮิตทำไมตกรอบ หมาที่ลักษณะพื้นๆ ดันเข้ารอบ

กติกาที่เขาร่างไว้ กับกระแสความนิยมในตอนนี้ มันเริ่งห่างไกลกันออกไปทุกขณะ แต่ในฐานะกรรมการ
    การตัดสินจะตัดสินไปตามความชอบของตัวเองก็ไม่ได้ ต้องอิงมาตรฐานที่มีอยู่แล้วเอาไว้ก่อน

ยกตัวอย่างนะครับ พอดีมีคนถามผม ในวงเหล้าเมื่อคืน และผมก็คิดว่าคงมีหลายคนเช่นกันที่กังขา

ผมตัดสินให้สุนัขตัวเล็กที่สุดตัวหนึ่ง ที่สีไม่ค่อยแดงและมีเหลือบสีดำ ให้ชนะที่หนึ่ง ส่วนหมาสีแดงล้วน ให้ที่สอง

เหตุผล คือเราอิงกติกา UKC กติกา UKC สำหรับเฉพาะการประกวดหมาแดงมันไม่มีครับ
    ผมจึงจำเป็นต้องให้หมาที่มีโครงสร้างดีที่สุด ชนะการแข่งขัน เราตัดสินกันที่โครงสร้าง ไม่ใช่สีครับ
    ดังนั้น หากมีหมาสีดำ หรือสีลายเสือ หากโครงสร้างถูกต้องสมส่วนในสนาม ผมก็ต้องให้หมาที่โครงสร้างดีที่สุดเป็น ผู้ชนะ

ต่อมา การประกวดคือการโชว์หมา ดังนั้น หากหมาไม่โชว์ ไม่เดิน ไม่โพ๊ส กรรมการไม่สามารถบอกได้เลยว่า หมาตัวไหนสวยหรือไม่สวย
    หากผมลงทำหน้าที่กรรมการตัดสิน จริงๆ ตั้งแต่แรก กรณีที่มีหมาเยอะมาก ผมจะให้หมาวิ่งวนให้ดูก่อน เพื่อเรียงลำดับหมาใหม่
    เอาตัวที่เคลื่อนไหวสวยที่สุดไปอยู่ด้านหน้า แล้วตัดหมาที่อยู่ลำดับท้ายๆทิ้งไป หมาที่เหลือนำมาประกวดกันต่อ

ต่อมากรรมการก็ทำหน้าที่ง่ายแล้ว คือหมาที่สวยแต่วิงไม่สวย หรือยอมไม่วิ่ง โดนคัดทิ้งไปแล้ว
    กรรมการก็ไม่ต้องลำบากใจ ที่จะปล่อยให้หมาไม่โชว์อยู่ในสนาม มันชัดเจนว่าหมาเหล่านั้นไม่พร้อม
    และคนดูก็คงเห็นเช่นเดียวกับกรรมการว่าหมาตัวที่โดนคัดออกมันไม่โชว์จริงๆ

มันจะลดความรู้สึกต่อต้านลงไปได้เยอะ ต่อมาให้ผู้จูงนำหมามาโพ๊สโชว์ เพื่อตรวจเช็ค รายละเอียดอีกครั้ง
    หมาตัวไหนไม่โพ๊ส ก็ง่ายที่กรรมการจะเลือกไม่ตรวจสุขภาพ ข้ามไปยังหมาตัวที่โพ๊สแทน การตัดสินก็จะเร็วขึ้น

ส่วนผู้ส่งหมาเข้าประกวด หากหมาตัวเองไม่พร้อม ก็ต้องยอมรับกติกา คือแพ้ตกรอบ ไม่ใช่ออกมาบ่นข้างสนาม
    ถึงแม้ว่าในความจริงหมาตัวนั้นนอกสนามจะสวยที่สุดในงานก็ตาม เราต้องยอมรับว่า ในสนาม หมาตัวที่พร้อมที่สุดคือผู้ชนะ
    ไม่อย่างนั้นก็จะเกิดกรณี หมากรูแพ้ไม่ได้ขึ้นมา การประกวดจึงมีกรณี ผลัดกันแพ้กันชนะได้ กรณีที่ความสวยงามใกล้เคียงกัน

การเป็นกรรมการตัดสินสุนัข ไม่ยากจนเกินไป หากเข้าใจหลักและวิธีการตัดสิน หรือมีการพูดคุยทำความเข้าใจกันก่อน
    เราก็สามารถสร้างกรรมการออกมาทำหน้าที่ผลัดเปลี่ยนกันทำหน้าที่ได้ โดยไม่ต้องยึดติดอยุ่ที่ใครคนใดคนหนึ่ง
    เพราะทุกท่านต่างก็มีคอกและมีสุนัขเป็นของตัวเองแทบทั้งนั้น และกรรมการต้องไม่ส่งหมาของตัวเองลงประกวดด้วย

แต่คณะกรรมการจัดงาน และผู้ส่งสุนัขเข้าประกวด ต้องพยายามทำให้กรรมการทำหน้าที่ได้อย่างสบายใจ ไม่กดดัน
    หมาบางตัวราคาแพงมาก กรรมการก็อาจจะเครียด หากตัดสินให้หมาเขาแพ้ จากเดิมที่เป็นเพื่อนกันอยู่ดีๆ อาจจะผิดใจกันเพราะเรื่องนี้
    นี่คือเหตุผล ที่ผมปฏิเสธการทำหน้าที่มาตั้งแต่แรกครับ อยากมาเดินเที่ยวงานอย่างสบายใจ

แต่ท้ายสุด ก็ยังชื่นชมภาพรวมว่าทำได้ดีมาก ส่วนรายละเอียดปลีกย่อยทั้งหลายก็คือการบ้านที่พวกเราต้องนำมาคิด
    เพื่อลดข้อบกพร่องลงให้มากที่สุด เพื่อให้วงการเราพัฒนาไปในทิศทางที่ถูกต้องในที่สุดครับผม
  • การมีงานระดับประเทศแบบนี้ นับว่าเป็นโอกาสดี ที่เราจะได้มีโอกาสพบปะกัน
    เมื่อวาน หลายท่านไม่ได้เจอกันนานมาก บางท่านก็ได้ยินแต่เสียง ไม่เคยเห็นตัว แต่ก็ได้มาเจอกันในงานเมื่อวานนี้

ขอบคุณอีกครั้งหนึ่งครับ
  • :063::063::063:..เป็นงานที่อบอุ่นและน่ารักคับพี่น้อง ขอบคุณทีมงานและคณะกรรมการที่เหน็ดเหนื่อยกับการเตรียมงาน ขอบคุณคอกพิทบลูทั่วประเทศที่มาร่วมงานได้มิตรภาพทั่วประเทศในงานเดียวเลยคับ ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมผลักดันให้เกิดเทศการงานดีๆแบบนี้ ขอบคุณเฮียๆทุกท่านที่สร้างความเฮฮาให้ทีมน้องใหม่ได้สนุกสนาน ที่สำคัญ ขอบพระคุณสปอนเซอร์ทุกท่านเด้อออ
    ไฟล์แนบ
    Picture-3696.jpg 50K
  • :063::m110::m113:
    ไฟล์แนบ
    84f12f3296e2f39dbc785f1a3ad9adbd.gif 4K
  • ทีนี้มาถึงข้อตำหนิกันบ้างครับ เนื่องจากพวกผมเดินทางกันมาก็ไกลโขอยู่
    1.ผมและเพื่อนๆไปร่วมงานนี้ เห็นว่าทีมงานยังบกพร่อง เรื่องเล็กๆน้อยๆ(บางคนอาจไม่ค่อยพอใจ)เช่น อย่างน้อยน่าจะมี บริการน้ำดื่ม ไม่ต้องเอาดีมากมายแบบ ถ้วยพลาสติกเสียบหลอด ก็ได้ แจกฟรี
    2.เรื่องของอาหาร ก็น่าจะมีบริการที่ดีกว่านี้ อันนี้ไม่รู้เรื่องเลย ต้องออกไปหากินเอง ทีมงานน่าจะติดต่อร้านค้า มาขายอาหารไปเลยจะดีกว่า
    3.เรื่องของงานเลี้ยงตอนเย็น มีอยู่ ช่วง ที่เพื่อน สมาชิกท่านนึง ขึ้นไปร้องเพลง พระราชนิพนธ์ แล้วผมว่ามันไม่สมควร ที่ร้องๆไปแล้วอยู่มาแปลง เนื้อเพลง เพื่อความบันเทิง ส่วนตัว

นอกนั้นโดยรวมก็ดี สนุกดีครับ สุนัขสวยๆเยอะดี
  • อันนี้ก็ จริง
  • ก่อนอื่นขอขอบคุณทีมงานนครปฐมทุกคน (ผมขอไม่บอกชื่อเป็นคนๆนะครับ เดี๋ยวจะน้อยใจสำหรับคนที่ไม่ได้กล่าวถึง 555)
    อยากจะเป็นกำลังใจให้ได้จัดกันทุกปีเป็นประเพณีไปเลยนะครับสนุกๆ ไม่ซีเรียสสำหรับงานนี้

ที่ผมว่าเป็นไฮไลท์เลยสำหรับตัวผม ก็ตรงชักกะเย่อ ลงขันทีมละ 1000 บาทนี่หละ
    ลงมา 5ทีม มี ชลบุรี พระรามสาม ลพบุรี แพททริออท และ สิงห์สนามซ้อม บีบี 555 และ ทีมลพบุรีก็เป็นแชมเปี้ยนไป รายได้ที่ลงขันมาทั้งหมด
    พวกเราในนาม คนรักพิทบูล ขอมอบให้กับ วัดพระบาทน้ำพุ เป็นเงินรวมอีก 5000 บาท
    อิ่มบุญไปทั่วหน้า ใครพอมีคลิปวีดีโอ ตอนเฮียใหญ่ ชักกะเย่อ แล้วโดนดึงจนกระเด็น เอามาแบ่งกันดูบ้างนะ 555

ก็ขอขอบคุณอีกครั้ง จากใจนะ เพื่อนคอนถม:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6933.jpg 38K
  • ผมว่าเค้ามีน้ำดื่มให้เรานะครับ อยู่ตรงทางเข้า อาหารเราก็กินฟรี ก็อิ่มดีนะครับ เพื่อนๆหลายคนก็มานั่งกินกัน แต่บางคนอาจจะไม่รู้ว่าตรงไหน
    ส่วนผมได้กินก็เลย มาพูดให้ฟัง แต่โดยรวมๆ ดีมากๆครับ แต่อยากให้คราวหน้า ใครอยู่บูธไหน ควรมีป้ายห้อยคอว่ามาจากกลุ่มไหน จะได้รู้ว่า
    มาจากที่ไหนครับ เรื่องเพลงเห็นด้วยกับน้าผีครับ เรื่องอาหาร ผมว่า1500 เกรดอาหารยังถึงนะ ดูจากอาหารแล้วน่าจะ 1000 ก็พอครับ
  • แต่สงสัยตอนขากลับ ใครหนอเหยียบขี้หมา ตรงประตูทางออก ลื่นยาวเกือบวาเลย น่าสงสารจริงๆ5555
  • ขอบคุณพี่ๆๆ ที่จัดงานทุกๆๆคนครับ ที่ทำให้มีงานหมาพิทบูลดีๆๆ แบบนี้ เยี่ยมครับพี ทุกๆๆคนที่มางานถึงแม้จะไม่รู้จักหน้าค่าตา แต่ก็พกมิตรภาพกันมาเต็มกระเป๋าทุกคนครับ พี่ใหญ่ๆ เฮียๆทั้งหลาย เป็นกันเองมากครับ เป็นแบบอย่างดีๆๆ ที่น้องๆรุ่นใหม่ได้เข้ามาสัมผัส
    ชื่นชมครับ
  • ขอบคุณ ทีมงานพิทบลูนครปฐมอีกครั้งครับที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ รู้สึกประทับใจมาก ขอบคุณข้อมูลดีๆสำหรับหมาแดงครับป๋า
  • ขอด้วยคนครับ
    ขอบคุณ เจ้าภาพ ผู้จัด นครปฐมนะครับ ที่จัดกิจกรรมดี ๆ ให้พวกเราได้มาพบปะสังสรรค์กันครับ
    ทำให้พวกผม ได้มีโอกาสมาเที่ยวและพูดคุย กัน
    งานนี้สนุกมากๆ ครับได้ดูหมาสวยๆ แถมท้าย ด้วยสาวสวยๆอีก (มองแต่อย่างหลัง 555)

ขออนุญาติ สำหรับคำแนะนำนะครับ น่าจะจัดบริเวณลงทะเบียนประกวดหมาไว้ให้กว้างกว่านี้ มันน้อยไปหน่อยครับ
    คนมาลงเยอะ แน่นตลอดเลย

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณจากใจจริง งานนี้เยี่ยมมาก ๆ ครับ

จากใจ กลุ่มพิทบลูชลบุรี ครับผม
  • เส็จรงานคนทำความสะอาดคงร้อง เป็นกำลังใจไห้ทีมงานผู้จัดทุกคนครับขอบคุณๆมากๆสำหรับงานสนุกๆแบบนี้
  • พวกพี่ๆๆครับ ขาดภาพทีงานช่วยเอามาลงให้ผมดูหน่อยครับ

ไม่ได้ไปอ่ะครับ
  • เฮ้ย...ใครวะ ให้หมาขี้ที่ปากทางเข้าเลย แล้วไม่เก็บด้วย...แล้วพวกผมจะเอาหน้าไปคุยกะเจ้าของสถานที่ยังไงล่ะครับ แย่เลย

ต้องเอาสายยางมาล้างพื้นซะ โอ้โฮ !!!

To. หนึ่ง NewLine....ที่ว่าแอร์มันร้อนอ่ะนะ แสดงว่า "บูธคุณน่ะ มัน HOT มาก มาก" เหอๆๆๆ :o010:

ข้อน้อยขอขอบพระคุณทุกๆ ความคิดเห็นนะคร๊าบบบบ
    โดยเฉพาะพี่มาร์ค...ที่เป็นพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยน้องทัน:o030:
  • คราวหน้าไม่เอาแล้วนะท่านต้อง แมร่งเครียดโคตรๆ
    ตอนตัดสิน ไม่มองหน้าใครทั้งนั้นมองหมาอย่างเดียว
    ตอนให้ไอ้ตัวเล็กชนะ ได้ยินเสียงคนผิดหวังด้วย

ทำงัยได้ว่ะ คราวหน้าขอไปกินเหล้าอย่างเดียวพอ
  • โฮพี่...แล้วพี่คิดดู ลูก+เมียผมมาเรียกผม ผมยังไม่ได้ยินเลย เครียดอิ๊บอ๋าย :o004:
  • ขอบคุณครับสำหรับงานดีๆแบบนี้
    ขอเพิ่มเติมเรื่อง
    เสียงตามสายผมว่ามันไม่ค่อยดัง
    ที่เหลือก็ได้ขนาดนี้ก็สุดๆแล้วครับพิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคน............
  • ปกติ จะเห็น R&B แต่เมื่อวาน เฮียเหลียงแกมีเพื่อนซี้คนใหม่
    ไม่รู้ว่าสนิทกันตอนไหน สงสัยแอบบซุ่มจะเล่นหมาสายประกวดแน่ๆเลย

งานหน้า เตรียมพบกับคณะสามโทน RBN ฮิ้วๆๆๆ แซวเล่นขำๆนะเฮีย
  • งานดีมากๆครับ

งานนี้ยีนไปกันทั้งครอบครัวเลย 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    474.jpg 100K
  • ยีนส์ลงรูปเร็วๆหน่อยดิ คนรอเพียบ แต่พี่ไม่ได้ถ่ายสักรูปเลย เมาก่อนว่ะ
  • ป๋า เค้า ให้ ไป เที่ยว งาน มา ไม่ได้ให้ไปเมา เอิ๊กๆ
  • ...เป็นงานประกวดที่สุดยอดมากคะ...
    หวังว่ากลุ่มลพบุรีจะได้มีโอกาสได้ดูแลชาวนครปฐมเช่นกันนะคะ...
    ไฟล์แนบ
    LPC34.jpg 77K
  • ไปสนุก ไม่ได้ไปเศร้าเว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ทีมงาน eastside bkk ขอบคุณทีมงาน นครปฐม สำหรับงานดีๆแบบนี้นะครับ
    สถานที่เยี่ยมมากครับ ชอบๆ สนุกดี มีรอยยิ้มกันท้วนหน้า
    งานหน้าคงยอดเยี่ยมกว่านี้เป็นแน่
    ไฟล์แนบ
    eastside-poster.3.1.jpg 90K
  • นี่เป็นครั้งแรกที่ออกงานสุนัขที่เป็น บูลลี่ เดินทางจาก กทม.

บอกได้คำเดียวว่า นครปฐม จัดงานได้อย่างดีเยี่ยม มากๆเลยครับ
    อาจจะมีขาดตกบกพร่องไปบ้างบางอย่างเช่น เสียงไมโครโฟน ทุ้มเกินไปจนฟังไม่รู้เรื่อง (สำหรับพวกผมที่นั่งอยู่บนอัฐจันทร์) การประกาศช่วงพิธีการ การเรียกสุนัขลงประกวด พอได้ยินไม่ชัดก็เลย สับสนในการนำสุนัขลงใน รุ่นนั้นๆ แต่ก็เป็นเรื่องเล็กน้อย

ผมเสียค่าน้ำมันรถ 500 ค่าส่งหมาลง 300 ราคานี้โคตรคุ้ม กับงานใหญ่ๆ แอร์เย็นๆ บรรยายกาศดีๆ ได้เจอดาราในวงการ ได้เข้าไปจับมือพูดคุยกับพี่เต็ก เห็นหมา สวยๆ หลายตัวที่เคยเห็นแต่ในหนังสือ และฯลฯ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่นครปฐมทุกคน ที่ทำให้เกิดงานเช่นนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ เพื่อนและพี่ผมที่ไม่รู้จักพิตบูล บูลลี่ มางานนี้เค้าพูดได้คำเดียวว่าขนลุกครับ บอกว่า " ไอหมาพันธุ์นี้ มันขนาดนี้เลยหรอว่ะ เจ๋งว่ะ " เสียดายลงประกวด ไม่มีรางวัลติดมือ 555555

ให้คะแนนส่วนตัว จากเต็ม 10 ครับ
    สถานที่ 10 ระบบระบายปรับอากาศ 10 ไฟส่องสว่าง 9 ระบบประกาศขยายเสียง 9 บูทภายในงาน 10 ความสะดวกสบาย 10
  • ขอบคุณทีมงาน นครปฐม ที่ทำให้เราได้มาเจอกัน และขอเป็นกำลังใจให้กับการจัดงานในครั้งต่อๆ ไปด้วยครับ:063:
  • ทีมงานนครปฐมจัดงานได้ดีมากๆครับ เป็นกำลังใจให้เหมือนกันครับ :063::063::063:
  • ทางทีมงานนครปฐมต้องขออภัยทุกท่านด้วยไม่ว่าจะเรื่องใดๆที่หลายๆท่านติเตียนมา คราวหน้าถ้ามีการจัดอีก ทางเราจะนำเรื่องพวกนี้มาแก้ไขปรับปรุงให้ดีกว่าเดิมแน่นอนครับ
    ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่มาร่วมสนุกกันอย่างมากมายในงานนี้
    มีคนจัด แต่ไม่มีคนมางาน จะสนุกได้ยังไง จริงไหมครับทุกท่าน

ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทีมงานนครปฐมทุกคนนะครับที่จัดงานนี้ขึ้นมาให้ พวกเราที่รักในสิ่งเดียวกันได้ พบปะพูดคุย และได้เพื่อนใหม่ๆในงานนี้ถึงทางกลุ่มผมยังเล็กอยู่เพราะเปนน้องใหม่ อิอิ แต่ในอนาคตได้มีอะไรมันๆมาเดินโชว เป็นอย่างแน่นอนครับ

ขอบคุณมากครับ

อ้น และกลุ่มพิทบลูปทุม
  • อะ อะ งานนี้มีมันส์มากครับ มีทุกรายการครบอรรถรสของงานประกวด มีออกบูท มีประกวด มีประมูล มีเอนเตอร์เทน มีเกมส์กระชับมิตร มีเลี้ยง มีคนมาจากทุกสารทิศ ขอบคุณเจ้าภาพที่สร้างสรรความมันส์ระดับ5ในครั้งนี้ มีพิทมีเพื่อนครับพี่น้อง:063::063::063:
  • ตำหนิ ตอนงานเลี้ยงนิดนึง ที่มีเพื่อนสมาชิก ขึ้นไปเอนเตอร์เทน เหล่าพี่ๆน้องๆเพื่อนๆที่มาร่วมงาน โดยนำ บทเพลง พระราชนิพนธ์ มาขับร้อง แล้วไปร้องแปลง ผมว่ามันไม่ค่อยจะเหมาะสม

นอกนั้นเยี่ยมครับผู้จัดปีหน้าขออีกเป็นงานประจำไปเลยครับ

นอกนั้น ขี้หมาเยอะไปหน่อย
  • ในนาม GENETIC ERA ทางทีมงานจัดได้ดีคับ ขอให้มีงานดีๆแบบนี้เรื้อยๆน่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6682 copy.jpg 77K
    IMG_6581 copy.jpg 110K
  • :013:กว่าจะได้เข้ามาดู....ขนลุกจิงๆแฮะ....หายเหนื่อยเลยยยยยยยยย
    ทีมงานนครปฐมขอขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานในครั้งนี้ประสบความสำเร็จ...มันส์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าไม่มีทุกท่านงานคงไม่สนุกและมันส์...ขนาดนี้
    สิ่งที่ขาดตกบกพร่องทางกลุ่มเราต้องขออภัยด้วยครับ....ทางเราจะเก็บไปแก้ไขปรับปรุงในงานหน้า...
    ถ้าได้รับโอกาสจากทุกท่านครับ...รับรองมันกว่าเดิม...5555555555...:062:
  • ครั้งแรกของผมเลยครับกับงานพริ้ตตี้เอ้ย!!มีตติ้ง บอกได้คำเดียวสุดครับได้เห็นคนชอบในสิ่งเดียวกันมาทำอะไรที่มีความสุขด้วยกัน

ทีมงานนครปฐมก็ทำได้เยี่ยมมากครับ มันครับ เสียดายผมติดงานไม่งั้นอยู่งานเลี้ยงเลิกเเน่ๆ คงมันกว่านี้ ขอบคุณทุกๆคนครับหนุกมาก
  • :015::015::015:ได้พบเพื่อนใหม่ เรียนรู้สิ่งใหม่ๆเยี่ยมมากครับ
    จัดงานใหญ่เป็นธรรมดาที่ต้องมีข้อผิดพลาดบ้าง..
    .สิ่งไหนที่อาจจะเป็นข้อผิดพลาดบ้างพียงเล็กน้อยขอให้ผ่านไป
    ส่วนความประทับใจไม่มีอะไรจะบอก นอกจากรอยยิ้มและความสุขที่ได้รับมากมาย
    และงานนี้โดยรวมสำหรับผม ผมว่ามันดีเกินคาดเลยครับ :006::006::006: ขอปรบมือให้กับทีมงานนครปฐมทุกคนจากใจ ครับ:o030:
    พิดบลูพิดโลก.............